| พิษณุโลก |
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | 42 | 41 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-15:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 09:00-11:50 | SC4-102 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อุษณี เกิดพินธ์ ผศ.ดร.วิกร ปัญญาอินทร์ ผศ.ดร.ยุพิน ภูพวก รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย ผศ.ดร.ศรารัตน์ มหาศรานนท์ ผศ.ดร.รตนนท์ โชติมา
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307030060:วิศวกรรมเครื่องกล ชั้นปี 1 2 : 62360065 : นายสานิต ถาวรกุล ชั้นปี 3 | 42-40-2 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 15 ส.ค. 2562 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 ต.ค. 2562 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
|
| 02 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | 42 | 41 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-15:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 09:00-11:50 | SC4-103 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อุษณี เกิดพินธ์ ผศ.ดร.วิกร ปัญญาอินทร์ ผศ.ดร.ยุพิน ภูพวก รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย ดร.จุฑาทิพย์ นมะหุต ผศ.ดร.สริน(CLOSE) ศรีปรางค์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307030060:วิศวกรรมเครื่องกล ชั้นปี 1 2 : 62367569 : นายชลสิทธิ์ ประดิษฐผล ชั้นปี 5 | 41-40-1 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 15 ส.ค. 2562 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 ต.ค. 2562 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
|
| 03 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | 44 | 42 | 2 | W | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-15:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 09:00-11:50 | SC4-511 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อุษณี เกิดพินธ์ ผศ.ดร.วิกร ปัญญาอินทร์ ผศ.ดร.ยุพิน ภูพวก รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย รศ.ดร.ช.วยากรณ์ เพ็ชญไพศิษฏ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307030060:วิศวกรรมเครื่องกล ชั้นปี 1 2 : 58474629 : นายจิรัฏฐ์ ศศิพัชรพงษ์ ชั้นปี 5 3 : 11307050060:วิศวกรรมไฟฟ้า ชั้นปี 1 4 : 59471443 : นางสาวขวัญแก้ว คงเกิด ชั้นปี 4 5 : 59470293 : นางสาวณัฏฐณิชา บุญศรี ชั้นปี 4 6 : 61311853 : นายไตรภพ กลิ่นจันทร์ ชั้นปี 5 | 40-35-5 1-1-0 10-3-7 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 15 ส.ค. 2562 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 ต.ค. 2562 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
|
| 04 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | 40 | 39 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-15:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 09:00-11:50 | SC4-511 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อุษณี เกิดพินธ์ ผศ.ดร.วิกร ปัญญาอินทร์ ผศ.ดร.ยุพิน ภูพวก รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย รศ.ดร.รัตนา สนั่นเมือง
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307050060:วิศวกรรมไฟฟ้า ชั้นปี 1 | 40-39-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 15 ส.ค. 2562 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-212.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 ต.ค. 2562 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-212.
|
|
| 05 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | 43 | 42 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-15:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 09:00-11:50 | SC4-104 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อุษณี เกิดพินธ์ ผศ.ดร.วิกร ปัญญาอินทร์ ผศ.ดร.ยุพิน ภูพวก รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย ดร.นิมิตร(CLOSE) ศรีปรางค์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307050060:วิศวกรรมไฟฟ้า ชั้นปี 1 2 : 61313796 : นายกอบวริทธิ์ สิงหเดช ชั้นปี 5 3 : 61312508 : นายนันทิพัฒน์ จันพฤกษ์ ชั้นปี 5 4 : 57160240 : นายภาสุ คงเนตร ชั้นปี 8 | 40-39-1 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 15 ส.ค. 2562 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 ต.ค. 2562 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
|
| 06 | | ไม่มีข้อมูล | 40 | 0 | 40 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
| | | สำรองให้: | 1 : 11307050060:วิศวกรรมไฟฟ้า ชั้นปี 1 | 40-0-40 |
| | | หมายเหตุ: | ปิดรายวิชาหลังกำหนดการลงทะเบียนเนื่องจากไม่มีนิสิตลงทะเบียนเรียน |
|
| 07 | | จันทร์ | 15:00-16:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | 40 | 32 | 8 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-08:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | | | | | | |
| | | อังคาร | 13:00-15:50 | SC4-102 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อุษณี เกิดพินธ์ ผศ.ดร.วิกร ปัญญาอินทร์ ผศ.ดร.ยุพิน ภูพวก รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย ผศ.ดร.สุทธิชาติ เกิดผล ผศ.ดร.สริน(CLOSE) ศรีปรางค์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307010060:วิศวกรรมโยธา ชั้นปี 1 2 : 61522198 : นางสาวศิริพร ทองศร ชั้นปี 2 | 40-32-8 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 15 ส.ค. 2562 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-213.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 ต.ค. 2562 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-213.
|
|
| 08 | | จันทร์ | 15:00-16:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | 40 | 34 | 6 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-08:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | | | | | | |
| | | อังคาร | 13:00-15:50 | SC4-103 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อุษณี เกิดพินธ์ ผศ.ดร.วิกร ปัญญาอินทร์ ผศ.ดร.ยุพิน ภูพวก รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307010060:วิศวกรรมโยธา ชั้นปี 1 | 40-34-6 |
| | | สอบกลางภาค: | 15 ส.ค. 2562 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 ต.ค. 2562 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
|
| 09 | | จันทร์ | 15:00-16:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | 33 | 32 | 1 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-08:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | | | | | | |
| | | อังคาร | 13:00-15:50 | SC4-407 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อุษณี เกิดพินธ์ ผศ.ดร.วิกร ปัญญาอินทร์ ผศ.ดร.ยุพิน ภูพวก รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย รศ. ร.ท. หญิง ดร.นิภาภัทร เจริญไทย
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307010060:วิศวกรรมโยธา ชั้นปี 1 | 40-32-8 |
| | | สอบกลางภาค: | 15 ส.ค. 2562 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-214.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 ต.ค. 2562 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-214.
|
|
| 10 | | จันทร์ | 15:00-16:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | 40 | 36 | 4 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-08:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | | | | | | |
| | | อังคาร | 13:00-15:50 | SC4-408 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อุษณี เกิดพินธ์ ผศ.ดร.วิกร ปัญญาอินทร์ ผศ.ดร.ยุพิน ภูพวก รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย ผศ.ดร.บุษบา(CLOSE) ปิ่นชัยพัฒน์ ว่าที่ ร.ต.ดร.อนุสรณ์ วรสิงห์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307020060:วิศวกรรมอุตสาหการ ชั้นปี 1 2 : 60364515 : นายศรณ์ศรัณย์ โชคบุญมี ชั้นปี 5 | 40-35-5 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 15 ส.ค. 2562 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-214.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 ต.ค. 2562 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-214.
|
|
| 11 | | จันทร์ | 15:00-16:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | 40 | 37 | 3 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-08:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | | | | | | |
| | | อังคาร | 13:00-15:50 | SC4-413 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อุษณี เกิดพินธ์ ผศ.ดร.วิกร ปัญญาอินทร์ ผศ.ดร.ยุพิน ภูพวก รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย ดร.จุฑาทิพย์ นมะหุต ผศ.ดร.ยุทธพงษ์ อุดแน่น
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307020060:วิศวกรรมอุตสาหการ ชั้นปี 1 | 40-37-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 15 ส.ค. 2562 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-210.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 ต.ค. 2562 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-210.
|
|
| 12 | | จันทร์ | 15:00-16:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | 41 | 35 | 6 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-08:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | | | | | | |
| | | อังคาร | 13:00-15:50 | SC4-414 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อุษณี เกิดพินธ์ ผศ.ดร.วิกร ปัญญาอินทร์ ผศ.ดร.ยุพิน ภูพวก รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย รศ.ดร.สัมฤทธิ์ โม้พวง
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307020060:วิศวกรรมอุตสาหการ ชั้นปี 1 2 : 61311686 : นายณัฐภัทร ขวัญมณี ชั้นปี 5 | 40-34-6 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 15 ส.ค. 2562 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 4 (Chem) ห้อง SC4-207.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 ต.ค. 2562 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 4 (Chem) ห้อง SC4-207.
|
|
| 13 | | อังคาร | 08:00-09:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | 42 | 33 | 9 | W | | |
| | | ศุกร์ | 16:00-16:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | | | | | | |
| | | พุธ | 09:00-11:50 | SC4-102 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อุษณี เกิดพินธ์ ผศ.ดร.วิกร ปัญญาอินทร์ ผศ.ดร.ยุพิน ภูพวก รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย ดร.จุฑาทิพย์ นมะหุต
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303030060:ภูมิศาสตร์ ชั้นปี 2 2 : 11307080060:วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 | 18-17-1 24-16-8 |
| | | สอบกลางภาค: | 15 ส.ค. 2562 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 4 (Chem) ห้อง SC4-207.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 ต.ค. 2562 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 4 (Chem) ห้อง SC4-207.
|
|
| 14 | | อังคาร | 08:00-09:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | 40 | 35 | 5 | W | | |
| | | ศุกร์ | 16:00-16:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | | | | | | |
| | | พุธ | 09:00-11:50 | SC4-103 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อุษณี เกิดพินธ์ ผศ.ดร.วิกร ปัญญาอินทร์ ผศ.ดร.ยุพิน ภูพวก รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย รศ.ดร.ช.วยากรณ์ เพ็ชญไพศิษฏ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307080060:วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 2 : 61161793 : นายวชิระ เพ็ชรแก้ว ชั้นปี 5 3 : 61311655 : นายณัฐพล พลสวัสดิ์ ชั้นปี 7 4 : 61311693 : นางสาวณัฐภัสสร ธงศรี ชั้นปี 7 5 : 61160598 : นายณฐนนท์ กิตติปรีชา ชั้นปี 5 | 41-31-10 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 15 ส.ค. 2562 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-214.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 ต.ค. 2562 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-214.
|
|
| 15 | | อังคาร | 08:00-09:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | 40 | 29 | 11 | W | | |
| | | ศุกร์ | 16:00-16:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | | | | | | |
| | | พุธ | 09:00-11:50 | SC4-407 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อุษณี เกิดพินธ์ ผศ.ดร.วิกร ปัญญาอินทร์ ผศ.ดร.ยุพิน ภูพวก รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย รศ.ดร.สุกัญญา รอส
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307070060:วิศวกรรมวัสดุ ชั้นปี 1 | 40-29-11 |
| | | สอบกลางภาค: | 15 ส.ค. 2562 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 4 (Chem) ห้อง SC4-208.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 ต.ค. 2562 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 4 (Chem) ห้อง SC4-208.
|
|
| 16 | | อังคาร | 08:00-09:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | 40 | 28 | 12 | W | | |
| | | ศุกร์ | 16:00-16:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | | | | | | |
| | | พุธ | 09:00-11:50 | SC4-408 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อุษณี เกิดพินธ์ ผศ.ดร.วิกร ปัญญาอินทร์ ผศ.ดร.ยุพิน ภูพวก รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย ผศ.(พิเศษ) ดร.Gareth Michael Ross
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307070060:วิศวกรรมวัสดุ ชั้นปี 1 | 40-28-12 |
| | | สอบกลางภาค: | 15 ส.ค. 2562 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-213.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 ต.ค. 2562 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-213.
|
|
| 17 | | อังคาร | 08:00-09:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | 40 | 34 | 6 | W | | |
| | | ศุกร์ | 16:00-16:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | | | | | | |
| | | พุธ | 09:00-11:50 | SC4-104 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อุษณี เกิดพินธ์ ผศ.ดร.วิกร ปัญญาอินทร์ ผศ.ดร.ยุพิน ภูพวก รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย ผศ.ดร.ดวงรัตน์ ทองคำ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307090060:วิศวกรรมเคมี ชั้นปี 1 2 : 61365351 : นายวรวัชร เถาะสุวรรณ ชั้นปี 7 | 40-33-7 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 15 ส.ค. 2562 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 5 (Phy) ห้อง SC5-214.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 ต.ค. 2562 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 5 (Phy) ห้อง SC5-214.
|
|
| 18 | | อังคาร | 08:00-09:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | 41 | 34 | 7 | W | | |
| | | ศุกร์ | 16:00-16:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | | | | | | |
| | | พุธ | 09:00-11:50 | SC4-105 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อุษณี เกิดพินธ์ ผศ.ดร.วิกร ปัญญาอินทร์ ผศ.ดร.ยุพิน ภูพวก รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย ว่าที่ ร.ต.ดร.อนุสรณ์ วรสิงห์ รศ.ดร.รัตนา สนั่นเมือง ผศ.ดร.สายรุ้ง อวยพรกชกร
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307090060:วิศวกรรมเคมี ชั้นปี 1 2 : 61660746 : นางสาวณัฐชา แป้นสุวรรณ ชั้นปี 4 | 40-34-6 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 15 ส.ค. 2562 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 5 (Phy) ห้อง SC5-214.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 ต.ค. 2562 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 5 (Phy) ห้อง SC5-214.
|
|
| 19 | | อังคาร | 13:00-14:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 42 | 40 | 2 | W | | |
| | | พุธ | 16:00-16:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-15:50 | SC4-102 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อุษณี เกิดพินธ์ ผศ.ดร.วิกร ปัญญาอินทร์ ผศ.ดร.ยุพิน ภูพวก รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303110060:ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 2 : 11314020060:เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก ชั้นปี 1 | 42-0-42 42-40-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 15 ส.ค. 2562 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 4 (Chem) ห้อง SC4-211.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 ต.ค. 2562 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 4 (Chem) ห้อง SC4-211.
|
|
| 20 | | อังคาร | 13:00-14:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 42 | 40 | 2 | W | | |
| | | พุธ | 16:00-16:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-15:50 | SC4-103 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อุษณี เกิดพินธ์ ผศ.ดร.วิกร ปัญญาอินทร์ ผศ.ดร.ยุพิน ภูพวก รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303110060:ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 2 : 11314020060:เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก ชั้นปี 1 | 42-28-14 42-12-30 |
| | | สอบกลางภาค: | 15 ส.ค. 2562 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 4 (Chem) ห้อง SC4-211.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 ต.ค. 2562 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 4 (Chem) ห้อง SC4-211.
|
|
| 21 | | อังคาร | 13:00-14:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 44 | 38 | 6 | W | | |
| | | พุธ | 16:00-16:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-15:50 | SC4-407 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อุษณี เกิดพินธ์ ผศ.ดร.วิกร ปัญญาอินทร์ ผศ.ดร.ยุพิน ภูพวก รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย ผศ.ดร.สุทธิชาติ เกิดผล
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303110060:ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 2 : 11314020060:เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก ชั้นปี 1 3 : 61193008 : นางสาวหทัยทิพย์ วิทยาพูล ชั้นปี 5 4 : 61365375 : นายมงคล คงขาว ชั้นปี 2 | 42-30-12 42-6-36 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 15 ส.ค. 2562 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-212.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 ต.ค. 2562 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-212.
|
|
| 22 | | อังคาร | 13:00-14:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 42 | 38 | 4 | W | | |
| | | พุธ | 16:00-16:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-15:50 | SC4-408 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อุษณี เกิดพินธ์ ผศ.ดร.วิกร ปัญญาอินทร์ ผศ.ดร.ยุพิน ภูพวก รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย รศ. ร.ท. หญิง ดร.นิภาภัทร เจริญไทย
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11314030059:รังสีเทคนิค ชั้นปี 1 2 : 11314040059:กายภาพบำบัด ชั้นปี 1 | 42-38-4 42-0-42 |
| | | สอบกลางภาค: | 15 ส.ค. 2562 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-213.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 ต.ค. 2562 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-213.
|
|
| 23 | | อังคาร | 13:00-14:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 42 | 37 | 5 | W | | |
| | | พุธ | 16:00-16:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-15:50 | SC4-413 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อุษณี เกิดพินธ์ ผศ.ดร.วิกร ปัญญาอินทร์ ผศ.ดร.ยุพิน ภูพวก รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11314030059:รังสีเทคนิค ชั้นปี 1 2 : 11314040059:กายภาพบำบัด ชั้นปี 1 3 : 61311693 : นางสาวณัฐภัสสร ธงศรี ชั้นปี 7 4 : 61160598 : นายณฐนนท์ กิตติปรีชา ชั้นปี 5 5 : 61311655 : นายณัฐพล พลสวัสดิ์ ชั้นปี 7 | 42-7-35 42-30-12 1-0-1 1-0-1 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 15 ส.ค. 2562 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 4 (Chem) ห้อง SC4-208.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 ต.ค. 2562 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 4 (Chem) ห้อง SC4-208.
|
|
| 24 | | อังคาร | 13:00-14:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 44 | 34 | 10 | W | | |
| | | พุธ | 16:00-16:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-15:50 | SC4-414 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อุษณี เกิดพินธ์ ผศ.ดร.วิกร ปัญญาอินทร์ ผศ.ดร.ยุพิน ภูพวก รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย ดร.จารุวรรณ(CLOSE) ฉัตรวิเชียร
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11314030059:รังสีเทคนิค ชั้นปี 1 2 : 11314040059:กายภาพบำบัด ชั้นปี 1 3 : 61160598 : นายณฐนนท์ กิตติปรีชา ชั้นปี 5 4 : 61311693 : นางสาวณัฐภัสสร ธงศรี ชั้นปี 7 | 42-7-35 42-27-15 1-0-1 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 15 ส.ค. 2562 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 4 (Chem) ห้อง SC4-214.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 ต.ค. 2562 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 4 (Chem) ห้อง SC4-214.
|
|