| พิษณุโลก |
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | SC1-212 | SC 1 | C | 31 | 27 | 4 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-08:50 | SC1-212 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-15:50 | SC4-507 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.จตุรงค์ สุภาพพร้อม ศ.ดร.เมธา รัตนากรพิทักษ์ ผศ.ดร.ชนิสรา ศรีวัฒนวรัญญู
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306020060:วท.บ. (เคมี) -ทางวิชาการ ชั้นปี 2 | 31-27-4 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ส.ค. 2562 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2562 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
|
| 02 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | SC1-212 | SC 1 | C | 31 | 29 | 2 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-08:50 | SC1-212 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-15:50 | SC4-507 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.จตุรงค์ สุภาพพร้อม ศ.ดร.เมธา รัตนากรพิทักษ์ ผศ.ดร.ชนิสรา ศรีวัฒนวรัญญู รศ.ดร.บุญจิรา รัตนากรพิทักษ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306020060:วท.บ. (เคมี) -ทางวิชาการ ชั้นปี 2 | 31-29-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ส.ค. 2562 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2562 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
|
| 03 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | SC1-212 | SC 1 | C | 31 | 14 | 17 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-08:50 | SC1-212 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 09:00-11:50 | SC4-511 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.จตุรงค์ สุภาพพร้อม ศ.ดร.เมธา รัตนากรพิทักษ์ ผศ.ดร.ชนิสรา ศรีวัฒนวรัญญู
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306020060:วท.บ. (เคมี) -ทางวิชาการ ชั้นปี 2 | 31-14-17 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ส.ค. 2562 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2562 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
|
| 04 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | SC1-212 | SC 1 | C | 42 | 33 | 9 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-08:50 | SC1-212 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 09:00-11:50 | SC4-511 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.จตุรงค์ สุภาพพร้อม ศ.ดร.เมธา รัตนากรพิทักษ์ ผศ.ดร.ชนิสรา ศรีวัฒนวรัญญู
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11308260060:กศ.บ. (เคมี)- (5 ปี) ชั้นปี 2 | 42-33-9 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ส.ค. 2562 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2562 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
|
| 05 | | จันทร์ | 13:00-14:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | 44 | 37 | 7 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-08:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-15:50 | SC4-507 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.บุญจิรา รัตนากรพิทักษ์ ผศ.ดร.หนึ่งฤทัย สุพรม ผศ.ดร.สุทธิชาติ เกิดผล ผศ.ดร.สริน(CLOSE) ศรีปรางค์ ผศ.ดร.ชนิสรา ศรีวัฒนวรัญญู
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303110060:ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 2 2 : 11303140059:วิทยาศาสตร์การเกษตร ชั้นปี 2 3 : 59161771 : นายนพรัตน์ ม่วงมา ชั้นปี 5 4 : 59162075 : นายบรรณวิทิต แสงเปี่ยม ชั้นปี 5 5 : 59162655 : นางสาวภรัณยา เก่งสาริการ ชั้นปี 6 6 : 59162716 : นายภาณุวัฒน์ ดาด้วง ชั้นปี 5 7 : 59160354 : นายกิตติพศ สิงห์กลิ่น ชั้นปี 5 | 40-0-40 40-33-7 1-1-0 1-1-0 1-0-1 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ส.ค. 2562 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2562 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
|
| 06 | | จันทร์ | 13:00-14:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | 40 | 34 | 6 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-08:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-15:50 | SC4-511 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.บุญจิรา รัตนากรพิทักษ์ ผศ.ดร.หนึ่งฤทัย สุพรม ผศ.ดร.สุทธิชาติ เกิดผล ผศ.ดร.ชนิสรา ศรีวัฒนวรัญญู
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303110060:ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 2 2 : 11303140059:วิทยาศาสตร์การเกษตร ชั้นปี 2 | 40-24-16 40-10-30 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ส.ค. 2562 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2562 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
|
| 07 | | จันทร์ | 13:00-14:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | 39 | 30 | 9 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-08:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-15:50 | SC4-507 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.บุญจิรา รัตนากรพิทักษ์ ผศ.ดร.หนึ่งฤทัย สุพรม ผศ.ดร.สุทธิชาติ เกิดผล ผศ.ดร.ชนิสรา ศรีวัฒนวรัญญู
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303130059:สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์ ชั้นปี 2 2 : 62164069 : นายจักรพงศ์ ใสดี ชั้นปี 4 3 : 62164120 : นางสาวนฤมล พรตะคุ ชั้นปี 6 4 : 62164076 : นางสาวธารารัตน์ นามบุตร ชั้นปี 4 5 : 62164113 : นายวุฒิพงษ์ เพชร์กระจาย ชั้นปี 4 | 35-26-9 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ส.ค. 2562 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2562 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
|