| พิษณุโลก |
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 09:00-09:50 | SC5-214 | SC 5 (Phy) | C | 42 | 40 | 2 | W | | |
| | | อังคาร | 16:00-17:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-11:50 | SC5-103 | SC 5 (Phy) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.ทนงศักดิ์ โนไชยา ผศ.ดร.คเชนทร์ แดงอุดม ผศ.ดร.นัฏพงษ์ ยงรัมย์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307010060:วิศวกรรมโยธา ชั้นปี 1 2 : 62523903 : นายศุภวิชญ์ รอดทรัพย์ ชั้นปี 6 3 : 62360065 : นายสานิต ถาวรกุล ชั้นปี 3 | 40-38-2 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 19 ส.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 12.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 12.
20 ต.ค. 2563 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 12.
|
|
| 02 | | จันทร์ | 09:00-09:50 | SC5-214 | SC 5 (Phy) | C | 41 | 39 | 2 | W | | |
| | | อังคาร | 16:00-17:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-11:50 | SC5-105 | SC 5 (Phy) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.ทนงศักดิ์ โนไชยา ผศ.ดร.คเชนทร์ แดงอุดม ดร.เกศวลี ตรีเกตุ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307010060:วิศวกรรมโยธา ชั้นปี 1 2 : 62363226 : นางสาวนนทิยา คำใส ชั้นปี 2 3 : 60361088 : นายเชษฐา เจิมขวัญ ชั้นปี 6 4 : 60362474 : นายนันทวัฒน์ อัตถาพรม ชั้นปี 7 | 40-37-3 1-1-0 1-1-0 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 19 ส.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 12.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 12.
20 ต.ค. 2563 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 12.
|
|
| 03 | | จันทร์ | 09:00-09:50 | SC5-214 | SC 5 (Phy) | C | 38 | 36 | 2 | W | | |
| | | อังคาร | 16:00-17:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-11:50 | SC5-106 | SC 5 (Phy) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.ทนงศักดิ์ โนไชยา ผศ.ดร.คเชนทร์ แดงอุดม รศ.ดร.ทีปานิส ชาชิโย
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307010060:วิศวกรรมโยธา ชั้นปี 1 | 40-36-4 |
| | | สอบกลางภาค: | 19 ส.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 12.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 12.
20 ต.ค. 2563 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 12.
|
|
| 04 | | จันทร์ | 09:00-09:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 41 | 33 | 8 | W | | |
| | | อังคาร | 13:00-14:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-09:50 | SC5-103 | SC 5 (Phy) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.นุชจิรา ดีแจ้ง นายอลงกรณ์ ขัดวิลาศ ผศ.ดร.ฑิราณี ขำล้ำเลิศ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307020060:วิศวกรรมอุตสาหการ ชั้นปี 1 2 : 59360013 : นางสาวกชมาศ แม่นยำ ชั้นปี 5 3 : 59366732 : นายอิง แซ่หยาง ชั้นปี 6 4 : 59360013 : นางสาวกชมาศ แม่นยำ ชั้นปี 5 5 : 61364729 : นายสุภณ์กรณ์ ธีระสมบูรณ์ ชั้นปี 5 | 40-31-9 1-0-1 1-1-0 1-0-1 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 19 ส.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 12.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 12.
20 ต.ค. 2563 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 12.
|
|
| 05 | | จันทร์ | 09:00-09:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 40 | 35 | 5 | W | | |
| | | อังคาร | 13:00-14:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-09:50 | SC5-105 | SC 5 (Phy) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.นุชจิรา ดีแจ้ง นายอลงกรณ์ ขัดวิลาศ ผศ.ดร.ฑิราณี ขำล้ำเลิศ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307020060:วิศวกรรมอุตสาหการ ชั้นปี 1 | 40-35-5 |
| | | สอบกลางภาค: | 19 ส.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 22.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 22.
20 ต.ค. 2563 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 22.
|
|
| 06 | | จันทร์ | 09:00-09:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 35 | 34 | 1 | W | | |
| | | อังคาร | 13:00-14:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-09:50 | SC5-106 | SC 5 (Phy) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.นุชจิรา ดีแจ้ง นายอลงกรณ์ ขัดวิลาศ ผศ.ดร.ฑิราณี ขำล้ำเลิศ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307020060:วิศวกรรมอุตสาหการ ชั้นปี 1 | 40-34-6 |
| | | สอบกลางภาค: | 19 ส.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 22.
|
| | | สอบปลายภาค: | 20 ต.ค. 2563 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 22.
15 ต.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 22.
|
|
| 07 | | จันทร์ | 09:00-09:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 40 | 40 | 0 | W | | |
| | | อังคาร | 13:00-14:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | SC5-103 | SC 5 (Phy) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.นุชจิรา ดีแจ้ง นายอลงกรณ์ ขัดวิลาศ ผศ.ดร.ฑิราณี ขำล้ำเลิศ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307030060:วิศวกรรมเครื่องกล ชั้นปี 1 | 40-40-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 19 ส.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 22.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 22.
20 ต.ค. 2563 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 22.
|
|
| 08 | | จันทร์ | 09:00-09:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 40 | 40 | 0 | W | | |
| | | อังคาร | 13:00-14:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | SC5-105 | SC 5 (Phy) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.นุชจิรา ดีแจ้ง นายอลงกรณ์ ขัดวิลาศ ผู้ช่วยศาสตราจารย์พงษ์ศักดิ์ โขขุนทด
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307030060:วิศวกรรมเครื่องกล ชั้นปี 1 | 40-40-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 19 ส.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 22.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 22.
20 ต.ค. 2563 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 22.
|
|
| 09 | | จันทร์ | 09:00-09:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 41 | 35 | 6 | W | | |
| | | อังคาร | 13:00-14:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | SC5-106 | SC 5 (Phy) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.นุชจิรา ดีแจ้ง นายอลงกรณ์ ขัดวิลาศ ผศ.ดร.วราภรณ์ รัตตนงพิสัตย์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307030060:วิศวกรรมเครื่องกล ชั้นปี 1 | 41-35-6 |
| | | สอบกลางภาค: | 19 ส.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 22.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 22.
20 ต.ค. 2563 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 22.
|
|
| 10 | | อังคาร | 08:00-09:50 | SC5-214 | SC 5 (Phy) | C | 37 | 36 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-13:50 | SC5-214 | SC 5 (Phy) | C | | | | | | |
| | | อังคาร | 10:00-11:50 | SC5-105 | SC 5 (Phy) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ธนาวุธ เชื้อเจริญ ดร.เกศวลี ตรีเกตุ รศ.ดร.ทนงศักดิ์ โนไชยา
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307050060:วิศวกรรมไฟฟ้า ชั้นปี 1 2 : 63368367 : นายภีมพัฒน์ แก้วคบ ชั้นปี 2 | 54-35-19 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 19 ส.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 32.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 32.
20 ต.ค. 2563 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 32.
|
|
| 11 | | อังคาร | 08:00-09:50 | SC5-214 | SC 5 (Phy) | C | 35 | 33 | 2 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-13:50 | SC5-214 | SC 5 (Phy) | C | | | | | | |
| | | อังคาร | 10:00-11:50 | SC5-106 | SC 5 (Phy) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ธนาวุธ เชื้อเจริญ ดร.เกศวลี ตรีเกตุ ผศ.ดร.ฉันทนา พันธุ์เหล็ก
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307050060:วิศวกรรมไฟฟ้า ชั้นปี 1 | 53-33-20 |
| | | สอบกลางภาค: | 19 ส.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 32.
|
| | | สอบปลายภาค: | 20 ต.ค. 2563 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 32.
15 ต.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 32.
|
|
| 12 | | อังคาร | 08:00-09:50 | SC5-214 | SC 5 (Phy) | C | 40 | 40 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-13:50 | SC5-214 | SC 5 (Phy) | C | | | | | | |
| | | อังคาร | 10:00-11:50 | SC5-207 | SC 5 (Phy) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ธนาวุธ เชื้อเจริญ ดร.เกศวลี ตรีเกตุ รศ.ดร.ฉัตรชัย ศิริสัมพันธ์วงษ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307060060:วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ชั้นปี 1 | 58-40-18 |
| | | สอบกลางภาค: | 19 ส.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 32.
|
| | | สอบปลายภาค: | 20 ต.ค. 2563 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 32.
15 ต.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 32.
|
|
| 13 | | อังคาร | 08:00-09:50 | SC5-214 | SC 5 (Phy) | C | 40 | 39 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-13:50 | SC5-214 | SC 5 (Phy) | C | | | | | | |
| | | อังคาร | 10:00-11:50 | SC5-309 | SC 5 (Phy) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ธนาวุธ เชื้อเจริญ ดร.เกศวลี ตรีเกตุ ผศ.ดร.สมชาย เจียจิตต์สวัสดิ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307060060:วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ชั้นปี 1 | 59-39-20 |
| | | สอบกลางภาค: | 19 ส.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 32.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 32.
20 ต.ค. 2563 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 32.
|
|
| 14 | | อังคาร | 15:00-15:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 42 | 39 | 3 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-11:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-16:50 | SC5-103 | SC 5 (Phy) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ศศิพร ประเสริฐปาลิฉัตร ผศ.ดร.จารุ จุติมูสิก ผศ.ดร.ฑิราณี ขำล้ำเลิศ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307070060:วิศวกรรมวัสดุ ชั้นปี 1 | 47-39-8 |
| | | สอบกลางภาค: | 19 ส.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 42.
|
| | | สอบปลายภาค: | 20 ต.ค. 2563 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 42.
15 ต.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 42.
|
|
| 15 | | อังคาร | 15:00-15:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 42 | 41 | 1 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-11:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-16:50 | SC5-105 | SC 5 (Phy) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ศศิพร ประเสริฐปาลิฉัตร ผศ.ดร.จารุ จุติมูสิก ผศ.ดร.ฑิราณี ขำล้ำเลิศ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307070060:วิศวกรรมวัสดุ ชั้นปี 1 | 48-41-7 |
| | | สอบกลางภาค: | 19 ส.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 42.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 42.
20 ต.ค. 2563 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 42.
|
|
| 16 | | อังคาร | 15:00-15:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 40 | 40 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-11:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-16:50 | SC5-106 | SC 5 (Phy) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ศศิพร ประเสริฐปาลิฉัตร ผศ.ดร.จารุ จุติมูสิก ผศ.ดร.ฑิราณี ขำล้ำเลิศ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307080060:วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 2 : 60360067 : นางสาวกมลลักษณ์ มาแก้ว ชั้นปี 5 3 : 60360302 : นางสาวกัญญาวีร์ ขอนดอก ชั้นปี 5 4 : 60365147 : นางสาวสุชานันท์ สุริยวงศ์ ชั้นปี 5 5 : 60365857 : นางสาวอารยา เฉลิมผา ชั้นปี 5 | 40-36-4 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 19 ส.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 42.
|
| | | สอบปลายภาค: | 20 ต.ค. 2563 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 42.
15 ต.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 42.
|
|
| 17 | | อังคาร | 15:00-15:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 42 | 42 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-11:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-16:50 | SC5-207 | SC 5 (Phy) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ศศิพร ประเสริฐปาลิฉัตร ผศ.ดร.จารุ จุติมูสิก ผศ.ดร.ฑิราณี ขำล้ำเลิศ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307080060:วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 2 : 11307070060:วิศวกรรมวัสดุ ชั้นปี 1 | 40-33-7 40-9-31 |
| | | สอบกลางภาค: | 19 ส.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 42.
|
| | | สอบปลายภาค: | 20 ต.ค. 2563 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 42.
15 ต.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 42.
|
|
| 18 | | อังคาร | 15:00-15:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 50 | 35 | 15 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-11:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | SC5-207 | SC 5 (Phy) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ศศิพร ประเสริฐปาลิฉัตร ผศ.ดร.จารุ จุติมูสิก รศ.ดร.ทนงศักดิ์ โนไชยา
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307090060:วิศวกรรมเคมี ชั้นปี 1 2 : 60364249 : นายวสิษฐ์พล อู่นาท ชั้นปี 5 3 : 60365314 : นายสุภชัย บุญเกิด ชั้นปี 6 4 : 59360013 : นางสาวกชมาศ แม่นยำ ชั้นปี 5 5 : 60365314 : นายสุภชัย บุญเกิด ชั้นปี 6 | 49-32-17 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 19 ส.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 52.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 52.
20 ต.ค. 2563 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 52.
|
|
| 19 | | อังคาร | 15:00-15:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 35 | 34 | 1 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-11:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | SC5-309 | SC 5 (Phy) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ศศิพร ประเสริฐปาลิฉัตร ผศ.ดร.จารุ จุติมูสิก ดร.เกศวลี ตรีเกตุ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307090060:วิศวกรรมเคมี ชั้นปี 1 | 49-34-15 |
| | | สอบกลางภาค: | 19 ส.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 52.
|
| | | สอบปลายภาค: | 20 ต.ค. 2563 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 52.
15 ต.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 52.
|
|
| 20 | | อังคาร | 08:00-09:50 | SC5-214 | SC 5 (Phy) | C | 39 | 33 | 6 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-13:50 | SC5-214 | SC 5 (Phy) | C | | | | | | |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | SC5-106 | SC 5 (Phy) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ธนาวุธ เชื้อเจริญ ดร.เกศวลี ตรีเกตุ รองศาสตราจารย์สมชาย กฤตพลวิวัฒน์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307060060:วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ชั้นปี 1 | 40-33-7 |
| | | สอบกลางภาค: | 19 ส.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 52.
|
| | | สอบปลายภาค: | 20 ต.ค. 2563 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 52.
15 ต.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 52.
|
|
| 21 | | อังคาร | 08:00-09:50 | SC5-214 | SC 5 (Phy) | C | 35 | 30 | 5 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-13:50 | SC5-214 | SC 5 (Phy) | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-14:50 | SC5-103 | SC 5 (Phy) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ธนาวุธ เชื้อเจริญ ดร.เกศวลี ตรีเกตุ ผศ.ดร.ฉันทนา พันธุ์เหล็ก
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307050060:วิศวกรรมไฟฟ้า ชั้นปี 1 | 35-30-5 |
| | | สอบกลางภาค: | 19 ส.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 52.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 52.
20 ต.ค. 2563 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 52.
|
|
| 22 | | อังคาร | 15:00-15:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 31 | 29 | 2 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-11:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 15:00-16:50 | SC5-106 | SC 5 (Phy) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ศศิพร ประเสริฐปาลิฉัตร ผศ.ดร.จารุ จุติมูสิก รศ.ดร.สมชาย มณีวรรณ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307090060:วิศวกรรมเคมี ชั้นปี 1 | 31-29-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 19 ส.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 52.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 52.
20 ต.ค. 2563 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 52.
|
|