| พิษณุโลก |
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | พุธ | 08:00-08:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 42 | 41 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-16:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | พุธ | 13:00-15:50 | SC4-102 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อุษณี เกิดพินธ์ รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย ผศ.ดร.วิกร ปัญญาอินทร์ ผศ.ดร.ยุพิน ภูพวก
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303030060:ภูมิศาสตร์ ชั้นปี 2 2 : 11303110060:ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 3 : 60163545 : นางสาวมัลลิกา เนตรผง ชั้นปี 5 4 : 62312163 : นางสาวทิพวรรณ อยู่เล็ก ชั้นปี 6 | 40-0-40 40-39-1 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 18 ส.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 12.
|
| | | สอบปลายภาค: | 19 ต.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 12.
|
|
| 02 | | พุธ | 08:00-08:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 40 | 37 | 3 | W | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-16:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | พุธ | 13:00-15:50 | SC4-103 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อุษณี เกิดพินธ์ รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย ผศ.ดร.วิกร ปัญญาอินทร์ ผศ.ดร.ยุพิน ภูพวก
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303030060:ภูมิศาสตร์ ชั้นปี 2 2 : 11303110060:ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 | 40-18-22 40-19-21 |
| | | สอบกลางภาค: | 18 ส.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 12.
|
| | | สอบปลายภาค: | 19 ต.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 12.
|
|
| 03 | | พุธ | 08:00-08:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 47 | 46 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-16:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | พุธ | 09:00-11:50 | SC4-102 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อุษณี เกิดพินธ์ รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย ผศ.ดร.วิกร ปัญญาอินทร์ ผศ.ดร.ยุพิน ภูพวก ดร.นิมิตร(CLOSE) ศรีปรางค์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11314020060:เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก ชั้นปี 1 2 : 11314030059:รังสีเทคนิค ชั้นปี 1 3 : 11314040059:กายภาพบำบัด ชั้นปี 1 4 : 62522418 : นางสาวปานฝัน ปานกลิ่น ชั้นปี 5 5 : 62523934 : นางสาวศุภาพิชญ์ วิชาเรือง ชั้นปี 5 | 45-41-4 45-3-42 45-0-45 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 18 ส.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 12.
|
| | | สอบปลายภาค: | 19 ต.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 12.
|
|
| 04 | | พุธ | 08:00-08:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 46 | 46 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-16:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | พุธ | 09:00-11:50 | SC4-103 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อุษณี เกิดพินธ์ รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย ผศ.ดร.วิกร ปัญญาอินทร์ ผศ.ดร.ยุพิน ภูพวก ดร.จุฑาทิพย์ นมะหุต
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11314020060:เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก ชั้นปี 1 2 : 11314030059:รังสีเทคนิค ชั้นปี 1 3 : 11314040059:กายภาพบำบัด ชั้นปี 1 4 : 62661544 : นายพศุตม์ สวนกูล ชั้นปี 4 5 : 62524818 : นายอัฏฐวิชช์ สิงห์กสิกรรม ชั้นปี 4 6 : 62560281 : นางสาวชัญญานุช คงชาวนา ชั้นปี 5 | 45-14-31 45-29-16 45-0-45 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 18 ส.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 12.
|
| | | สอบปลายภาค: | 19 ต.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 12.
|
|
| 05 | | พุธ | 08:00-08:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 47 | 46 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-16:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | พุธ | 09:00-11:50 | SC4-407 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อุษณี เกิดพินธ์ รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย ผศ.ดร.วิกร ปัญญาอินทร์ ผศ.ดร.ยุพิน ภูพวก รศ. ร.ท. หญิง ดร.นิภาภัทร เจริญไทย
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11314020060:เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก ชั้นปี 1 2 : 11314030059:รังสีเทคนิค ชั้นปี 1 3 : 11314040059:กายภาพบำบัด ชั้นปี 1 4 : 62470405 : นายไกรวิชญ์ พลอยโตนด ชั้นปี 5 5 : 62660912 : นางสาวทัศนวรรณ์ รักแก้ว ชั้นปี 5 | 45-0-45 45-29-16 45-15-30 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 18 ส.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 22.
|
| | | สอบปลายภาค: | 19 ต.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 22.
|
|
| 06 | | พุธ | 08:00-08:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 45 | 41 | 4 | W | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-16:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | พุธ | 09:00-11:50 | SC4-408 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อุษณี เกิดพินธ์ รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย ผศ.ดร.วิกร ปัญญาอินทร์ ผศ.ดร.ยุพิน ภูพวก ผศ.ดร.ดวงรัตน์ ทองคำ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11314020060:เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก ชั้นปี 1 2 : 11314030059:รังสีเทคนิค ชั้นปี 1 3 : 11314040059:กายภาพบำบัด ชั้นปี 1 | 45-0-45 45-0-45 46-41-5 |
| | | สอบกลางภาค: | 18 ส.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 22.
|
| | | สอบปลายภาค: | 19 ต.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 22.
|
|
| 07 | | จันทร์ | 08:00-08:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 40 | 37 | 3 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-15:50 | SC4-102 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อุษณี เกิดพินธ์ รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย ผศ.ดร.วิกร ปัญญาอินทร์ ผศ.ดร.ยุพิน ภูพวก ผศ.ดร.ยุทธพงษ์ อุดแน่น
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307010060:วิศวกรรมโยธา ชั้นปี 1 | 40-37-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 18 ส.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 22.
|
| | | สอบปลายภาค: | 19 ต.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 22.
|
|
| 08 | | จันทร์ | 08:00-08:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 40 | 38 | 2 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-15:50 | SC4-103 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อุษณี เกิดพินธ์ รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย ผศ.ดร.วิกร ปัญญาอินทร์ ผศ.ดร.ยุพิน ภูพวก ผศ.ดร.สายรุ้ง อวยพรกชกร
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307010060:วิศวกรรมโยธา ชั้นปี 1 | 40-38-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 18 ส.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 22.
|
| | | สอบปลายภาค: | 19 ต.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 22.
|
|
| 09 | | จันทร์ | 08:00-08:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 40 | 36 | 4 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-15:50 | SC4-407 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อุษณี เกิดพินธ์ รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย ผศ.ดร.วิกร ปัญญาอินทร์ ผศ.ดร.ยุพิน ภูพวก
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307010060:วิศวกรรมโยธา ชั้นปี 1 | 40-36-4 |
| | | สอบกลางภาค: | 18 ส.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 32.
|
| | | สอบปลายภาค: | 19 ต.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 32.
|
|
| 10 | | จันทร์ | 08:00-08:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 40 | 33 | 7 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-15:50 | SC4-408 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อุษณี เกิดพินธ์ รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย ผศ.ดร.วิกร ปัญญาอินทร์ ผศ.ดร.ยุพิน ภูพวก ผศ.ดร.จินตนา กล่ำเทศ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307020060:วิศวกรรมอุตสาหการ ชั้นปี 1 | 40-33-7 |
| | | สอบกลางภาค: | 18 ส.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 32.
|
| | | สอบปลายภาค: | 19 ต.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 32.
|
|
| 11 | | จันทร์ | 08:00-08:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 40 | 34 | 6 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-15:50 | SC4-104 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อุษณี เกิดพินธ์ รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย ผศ.ดร.วิกร ปัญญาอินทร์ ผศ.ดร.ยุพิน ภูพวก ผศ.ดร.บุษบา(CLOSE) ปิ่นชัยพัฒน์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307020060:วิศวกรรมอุตสาหการ ชั้นปี 1 | 40-34-6 |
| | | สอบกลางภาค: | 18 ส.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 32.
|
| | | สอบปลายภาค: | 19 ต.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 32.
|
|
| 12 | | จันทร์ | 08:00-08:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 40 | 33 | 7 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-15:50 | SC4-105 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อุษณี เกิดพินธ์ รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย ผศ.ดร.วิกร ปัญญาอินทร์ ผศ.ดร.ยุพิน ภูพวก ผศ.ดร.ขวัญจิตต์ เหมะวิบูลย์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307020060:วิศวกรรมอุตสาหการ ชั้นปี 1 | 40-33-7 |
| | | สอบกลางภาค: | 18 ส.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 32.
|
| | | สอบปลายภาค: | 19 ต.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 32.
|
|
| 13 | | จันทร์ | 08:00-08:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 54 | 51 | 3 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | จันทร์ | 13:00-15:50 | SC4-102 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อุษณี เกิดพินธ์ รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย ผศ.ดร.วิกร ปัญญาอินทร์ ผศ.ดร.ยุพิน ภูพวก ผศ.ดร.ศุภัตรา ประทุมชาติ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307050060:วิศวกรรมไฟฟ้า ชั้นปี 1 2 : 62364469 : นางสาวพิมพ์รภัทร ทองแสง ชั้นปี 5 | 54-50-4 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 18 ส.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 42.
|
| | | สอบปลายภาค: | 19 ต.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 42.
|
|
| 14 | | จันทร์ | 08:00-08:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 52 | 48 | 4 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | จันทร์ | 13:00-15:50 | SC4-103 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อุษณี เกิดพินธ์ รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย ผศ.ดร.วิกร ปัญญาอินทร์ ผศ.ดร.ยุพิน ภูพวก ผศ.ดร.ดวงรัตน์ ทองคำ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307050060:วิศวกรรมไฟฟ้า ชั้นปี 1 | 53-48-5 |
| | | สอบกลางภาค: | 18 ส.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 42.
|
| | | สอบปลายภาค: | 19 ต.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 42.
|
|
| 15 | | อังคาร | 16:00-16:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 41 | 41 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | อังคาร | 09:00-11:50 | SC4-102 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อุษณี เกิดพินธ์ รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย ผศ.ดร.วิกร ปัญญาอินทร์ ผศ.ดร.ยุพิน ภูพวก ดร.ศุภนิมิต เจียมพานิชยกุล
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307030060:วิศวกรรมเครื่องกล ชั้นปี 1 2 : 62524429 : นายสุวพัชร์ พันธุรี ชั้นปี 4 | 40-40-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 18 ส.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 42.
|
| | | สอบปลายภาค: | 19 ต.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 42.
|
|
| 16 | | อังคาร | 16:00-16:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 40 | 40 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | อังคาร | 09:00-11:50 | SC4-103 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อุษณี เกิดพินธ์ รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย ผศ.ดร.วิกร ปัญญาอินทร์ ผศ.ดร.ยุพิน ภูพวก รศ.ดร.รัตนา สนั่นเมือง
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307030060:วิศวกรรมเครื่องกล ชั้นปี 1 | 43-40-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 18 ส.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 62.
|
| | | สอบปลายภาค: | 19 ต.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 62.
|
|
| 17 | | อังคาร | 16:00-16:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 40 | 34 | 6 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | อังคาร | 09:00-11:50 | SC4-407 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อุษณี เกิดพินธ์ รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย ผศ.ดร.วิกร ปัญญาอินทร์ ผศ.ดร.ยุพิน ภูพวก รศ. ร.ท. หญิง ดร.นิภาภัทร เจริญไทย
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307030060:วิศวกรรมเครื่องกล ชั้นปี 1 | 43-34-9 |
| | | สอบกลางภาค: | 18 ส.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 52.
|
| | | สอบปลายภาค: | 19 ต.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 52.
|
|
| 18 | | อังคาร | 16:00-16:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 47 | 45 | 2 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | จันทร์ | 09:00-11:50 | SC4-102 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อุษณี เกิดพินธ์ รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย ผศ.ดร.วิกร ปัญญาอินทร์ ผศ.ดร.ยุพิน ภูพวก รศ.ดร.สุกัญญา รอส
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307070060:วิศวกรรมวัสดุ ชั้นปี 1 | 47-45-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 18 ส.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 52.
|
| | | สอบปลายภาค: | 19 ต.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 52.
|
|
| 19 | | อังคาร | 16:00-16:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 47 | 44 | 3 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | จันทร์ | 09:00-11:50 | SC4-103 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อุษณี เกิดพินธ์ รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย ผศ.ดร.วิกร ปัญญาอินทร์ ผศ.ดร.ยุพิน ภูพวก ผศ.(พิเศษ) ดร.Gareth Michael Ross
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307070060:วิศวกรรมวัสดุ ชั้นปี 1 | 47-44-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 18 ส.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 52.
|
| | | สอบปลายภาค: | 19 ต.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 52.
|
|
| 20 | | อังคาร | 16:00-16:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 40 | 36 | 4 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | อังคาร | 09:00-11:50 | SC4-413 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อุษณี เกิดพินธ์ รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย ผศ.ดร.วิกร ปัญญาอินทร์ ผศ.ดร.ยุพิน ภูพวก
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307080060:วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 | 40-36-4 |
| | | สอบกลางภาค: | 18 ส.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 52.
|
| | | สอบปลายภาค: | 19 ต.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 52.
|
|
| 21 | | อังคาร | 16:00-16:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 40 | 32 | 8 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | อังคาร | 09:00-11:50 | SC4-414 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อุษณี เกิดพินธ์ รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย ผศ.ดร.วิกร ปัญญาอินทร์ ผศ.ดร.ยุพิน ภูพวก รศ.ดร.วิภารัตน์ เชื้อชวด ชัยสิทธิ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307080060:วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 | 40-32-8 |
| | | สอบกลางภาค: | 18 ส.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 62.
|
| | | สอบปลายภาค: | 19 ต.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 62.
|
|
| 22 | | อังคาร | 16:00-16:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 48 | 48 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-15:50 | SC4-408 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อุษณี เกิดพินธ์ รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย ผศ.ดร.วิกร ปัญญาอินทร์ ผศ.ดร.ยุพิน ภูพวก รศ. ร.ท. หญิง ดร.นิภาภัทร เจริญไทย
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307090060:วิศวกรรมเคมี ชั้นปี 1 | 49-48-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 18 ส.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 62.
|
| | | สอบปลายภาค: | 19 ต.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 62.
|
|
| 23 | | อังคาร | 16:00-16:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 48 | 47 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-15:50 | SC4-104 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อุษณี เกิดพินธ์ รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย ผศ.ดร.วิกร ปัญญาอินทร์ ผศ.ดร.ยุพิน ภูพวก รศ.ดร.ปริญญา มาสวัสดิ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307090060:วิศวกรรมเคมี ชั้นปี 1 | 49-47-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 18 ส.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 62.
|
| | | สอบปลายภาค: | 19 ต.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 62.
|
|