| พิษณุโลก |
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 40 | 31 | 9 | W | | |
| | | พุธ | 16:00-16:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | พุธ | 13:00-15:50 | SC4-413 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร ผศ.ดร.ดวงรัตน์ ทองคำ ผศ.ดร.วันวิสา เจนรุ่งโรจน์สกุล นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม ผศ.ดร.ชนิสรา ศรีวัฒนวรัญญู รศ.ดร.ช.วยากรณ์ เพ็ชญไพศิษฏ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303130059:สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์ ชั้นปี 1 | 40-31-9 |
| | | สอบกลางภาค: | 19 ส.ค. 2563 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 12.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2563 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 12.
|
|
| 02 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 40 | 30 | 10 | W | | |
| | | พุธ | 16:00-16:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | พุธ | 13:00-15:50 | SC4-414 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร ผศ.ดร.ดวงรัตน์ ทองคำ ผศ.ดร.วันวิสา เจนรุ่งโรจน์สกุล นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม ผศ.ดร.ชนิสรา ศรีวัฒนวรัญญู รศ.ดร.รัตนา สนั่นเมือง
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303130059:สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์ ชั้นปี 1 | 40-30-10 |
| | | สอบกลางภาค: | 19 ส.ค. 2563 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 12.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2563 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 12.
|
|
| 03 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 40 | 37 | 3 | W | | |
| | | พุธ | 16:00-16:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 09:00-11:50 | SC4-102 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร ผศ.ดร.ดวงรัตน์ ทองคำ ผศ.ดร.วันวิสา เจนรุ่งโรจน์สกุล นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม ผศ.ดร.ชนิสรา ศรีวัฒนวรัญญู รศ.ดร.รัตนา สนั่นเมือง
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303140059:วิทยาศาสตร์การเกษตร ชั้นปี 1 | 40-37-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 19 ส.ค. 2563 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 12.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2563 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 12.
|
|
| 04 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 40 | 38 | 2 | W | | |
| | | พุธ | 16:00-16:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 09:00-11:50 | SC4-103 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร ผศ.ดร.ดวงรัตน์ ทองคำ ผศ.ดร.วันวิสา เจนรุ่งโรจน์สกุล นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม ผศ.ดร.ชนิสรา ศรีวัฒนวรัญญู รศ.ดร.จตุรงค์ สุภาพพร้อม
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303140059:วิทยาศาสตร์การเกษตร ชั้นปี 1 | 40-38-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 19 ส.ค. 2563 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 12.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2563 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 12.
|
|
| 05 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 40 | 31 | 9 | W | | |
| | | พุธ | 16:00-16:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 09:00-11:50 | SC4-407 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร ผศ.ดร.ดวงรัตน์ ทองคำ ผศ.ดร.วันวิสา เจนรุ่งโรจน์สกุล นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม ผศ.ดร.ชนิสรา ศรีวัฒนวรัญญู ผศ.ดร.อรวรรณ กฤตสุนันท์กุล
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303140059:วิทยาศาสตร์การเกษตร ชั้นปี 1 2 : 11303180063:เทคโนโลยีชีวภาพทางการเกษตร ชั้นปี 1 | 40-27-13 40-4-36 |
| | | สอบกลางภาค: | 19 ส.ค. 2563 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 62.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2563 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 62.
|
|
| 06 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
| | | สำรองให้: | 1 : 11303180063:เทคโนโลยีชีวภาพทางการเกษตร ชั้นปี 1 | 40-0-40 |
|
| 07 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
| | | สำรองให้: | 1 : 11303180063:เทคโนโลยีชีวภาพทางการเกษตร ชั้นปี 1 | 40-0-40 |
|
| 08 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
| | | สำรองให้: | 1 : 11303180063:เทคโนโลยีชีวภาพทางการเกษตร ชั้นปี 1 | 40-0-40 |
|
| 09 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 40 | 39 | 1 | W | | |
| | | พุธ | 16:00-16:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | พุธ | 13:00-15:50 | SC4-407 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร ผศ.ดร.ดวงรัตน์ ทองคำ ผศ.ดร.วันวิสา เจนรุ่งโรจน์สกุล นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม ผศ.ดร.ชนิสรา ศรีวัฒนวรัญญู
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11304030060:วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ ชั้นปี 1 | 40-39-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 19 ส.ค. 2563 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 22.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2563 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 22.
|
|
| 10 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 40 | 18 | 22 | W | | |
| | | พุธ | 16:00-16:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | พุธ | 13:00-15:50 | SC4-408 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร ผศ.ดร.ดวงรัตน์ ทองคำ ผศ.ดร.วันวิสา เจนรุ่งโรจน์สกุล นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม ผศ.ดร.ชนิสรา ศรีวัฒนวรัญญู
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11304030060:วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ ชั้นปี 1 | 40-18-22 |
| | | สอบกลางภาค: | 19 ส.ค. 2563 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 22.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2563 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 22.
|
|
| 11 | | อังคาร | 10:00-11:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 40 | 33 | 7 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-08:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | จันทร์ | 09:00-11:50 | SC4-407 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร ผศ.ดร.ดวงรัตน์ ทองคำ ผศ.ดร.วันวิสา เจนรุ่งโรจน์สกุล นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม ผศ.ดร.ชนิสรา ศรีวัฒนวรัญญู ดร.จุฑาทิพย์ นมะหุต
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306011059:วท.บ. (คณิตศาสตร์) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 | 40-33-7 |
| | | สอบกลางภาค: | 19 ส.ค. 2563 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 22.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2563 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 22.
|
|
| 12 | | อังคาร | 10:00-11:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 40 | 28 | 12 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-08:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | จันทร์ | 09:00-11:50 | SC4-408 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร ผศ.ดร.ดวงรัตน์ ทองคำ ผศ.ดร.วันวิสา เจนรุ่งโรจน์สกุล นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม ผศ.ดร.ชนิสรา ศรีวัฒนวรัญญู ผศ.ดร.ศุภัตรา ประทุมชาติ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306011059:วท.บ. (คณิตศาสตร์) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 | 40-28-12 |
| | | สอบกลางภาค: | 19 ส.ค. 2563 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 22.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2563 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 22.
|
|
| 13 | | อังคาร | 10:00-11:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 40 | 21 | 19 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-08:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | จันทร์ | 09:00-11:50 | SC4-413 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร ผศ.ดร.ดวงรัตน์ ทองคำ ผศ.ดร.วันวิสา เจนรุ่งโรจน์สกุล นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม ผศ.ดร.ชนิสรา ศรีวัฒนวรัญญู ผศ.ดร.ศรารัตน์ มหาศรานนท์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306011059:วท.บ. (คณิตศาสตร์) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 | 40-21-19 |
| | | สอบกลางภาค: | 19 ส.ค. 2563 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 22.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2563 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 22.
|
|
| 14 | | อังคาร | 10:00-11:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 42 | 41 | 1 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-08:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | จันทร์ | 13:00-15:50 | SC4-407 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร ผศ.ดร.ดวงรัตน์ ทองคำ ผศ.ดร.วันวิสา เจนรุ่งโรจน์สกุล นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม ผศ.ดร.ชนิสรา ศรีวัฒนวรัญญู ว่าที่ ร.ต.ดร.อนุสรณ์ วรสิงห์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306041060:วท.บ. (ชีววิทยา) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 | 58-41-17 |
| | | สอบกลางภาค: | 19 ส.ค. 2563 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 32.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2563 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 32.
|
|
| 15 | | อังคาร | 10:00-11:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 42 | 40 | 2 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-08:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | จันทร์ | 13:00-15:50 | SC4-408 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร ผศ.ดร.ดวงรัตน์ ทองคำ ผศ.ดร.วันวิสา เจนรุ่งโรจน์สกุล นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม ผศ.ดร.ชนิสรา ศรีวัฒนวรัญญู
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306041060:วท.บ. (ชีววิทยา) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 | 58-40-18 |
| | | สอบกลางภาค: | 19 ส.ค. 2563 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 32.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2563 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 32.
|
|
| 16 | | อังคาร | 10:00-11:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 42 | 40 | 2 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-08:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | จันทร์ | 13:00-15:50 | SC4-414 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร ผศ.ดร.ดวงรัตน์ ทองคำ ผศ.ดร.วันวิสา เจนรุ่งโรจน์สกุล นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม ผศ.ดร.ชนิสรา ศรีวัฒนวรัญญู ผศ.ดร.รตนนท์ โชติมา
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306041060:วท.บ. (ชีววิทยา) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 | 58-40-18 |
| | | สอบกลางภาค: | 19 ส.ค. 2563 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 32.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2563 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 32.
|
|
| 17 | | อังคาร | 10:00-11:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 42 | 29 | 13 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-08:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | พุธ | 09:00-11:50 | SC4-414 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร ผศ.ดร.ดวงรัตน์ ทองคำ ผศ.ดร.วันวิสา เจนรุ่งโรจน์สกุล นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม ผศ.ดร.ชนิสรา ศรีวัฒนวรัญญู ผศ.ดร.รตนนท์ โชติมา
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11308270062:กศ.บ. (ชีววิทยา) - (4 ปี) ชั้นปี 1 2 : 60311502 : นายญาณวรุตม์ ลำใย ชั้นปี 4 3 : 60315951 : นางสาวอารียา ชาห์ ชั้นปี 4 | 40-27-13 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 19 ส.ค. 2563 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 32.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2563 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 32.
|
|
| 18 | | อังคาร | 10:00-11:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 40 | 39 | 1 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-08:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | อังคาร | 13:00-15:50 | SC4-102 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร ผศ.ดร.ดวงรัตน์ ทองคำ ผศ.ดร.วันวิสา เจนรุ่งโรจน์สกุล นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม ผศ.ดร.ชนิสรา ศรีวัฒนวรัญญู ผศ.(พิเศษ) ดร.Gareth Michael Ross รศ.ดร.ช.วยากรณ์ เพ็ชญไพศิษฏ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11311060062:วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) ชั้นปี 1 | 40-39-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 19 ส.ค. 2563 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 42.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2563 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 42.
|
|
| 19 | | อังคาร | 10:00-11:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 42 | 39 | 3 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-08:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | อังคาร | 13:00-15:50 | SC4-103 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร ผศ.ดร.ดวงรัตน์ ทองคำ ผศ.ดร.วันวิสา เจนรุ่งโรจน์สกุล นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม ผศ.ดร.ชนิสรา ศรีวัฒนวรัญญู ผศ.ดร.ยุพิน ภูพวก ผศ.ดร.สายรุ้ง อวยพรกชกร
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11311060062:วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) ชั้นปี 1 | 42-39-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 19 ส.ค. 2563 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 42.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2563 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 42.
|
|
| 20 | | จันทร์ | 16:00-16:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 40 | 33 | 7 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-15:50 | SC4-102 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร ผศ.ดร.ดวงรัตน์ ทองคำ ผศ.ดร.วันวิสา เจนรุ่งโรจน์สกุล นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม ผศ.ดร.ชนิสรา ศรีวัฒนวรัญญู ผศ.ดร.บุษบา(CLOSE) ปิ่นชัยพัฒน์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11304020062:การบริบาลทางเภสัชกรรม - (6 ปี) ชั้นปี 1 | 40-33-7 |
| | | สอบกลางภาค: | 19 ส.ค. 2563 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 42.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2563 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 42.
|
|
| 21 | | จันทร์ | 16:00-16:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 40 | 35 | 5 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-15:50 | SC4-103 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร ผศ.ดร.ดวงรัตน์ ทองคำ ผศ.ดร.วันวิสา เจนรุ่งโรจน์สกุล นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม ผศ.ดร.ชนิสรา ศรีวัฒนวรัญญู รศ.ดร.สุกัญญา รอส ผศ.(พิเศษ) ดร.Gareth Michael Ross
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11304020062:การบริบาลทางเภสัชกรรม - (6 ปี) ชั้นปี 1 | 40-35-5 |
| | | สอบกลางภาค: | 19 ส.ค. 2563 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 42.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2563 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 42.
|
|
| 22 | | จันทร์ | 16:00-16:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 40 | 29 | 11 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-15:50 | SC4-407 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร ผศ.ดร.ดวงรัตน์ ทองคำ ผศ.ดร.วันวิสา เจนรุ่งโรจน์สกุล นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม ผศ.ดร.ชนิสรา ศรีวัฒนวรัญญู ผศ.ดร.อรวรรณ กฤตสุนันท์กุล ผศ.ดร.อัจฉรา อิ่มคำ พุฒคำ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11304020062:การบริบาลทางเภสัชกรรม - (6 ปี) ชั้นปี 1 | 40-29-11 |
| | | สอบกลางภาค: | 19 ส.ค. 2563 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 42.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2563 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 42.
|
|
| 23 | | จันทร์ | 16:00-16:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 40 | 38 | 2 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 09:00-11:50 | SC4-102 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร ผศ.ดร.ดวงรัตน์ ทองคำ ผศ.ดร.วันวิสา เจนรุ่งโรจน์สกุล นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม ผศ.ดร.ชนิสรา ศรีวัฒนวรัญญู ผศ.ดร.อุทัย วิชัย
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306020060:วท.บ. (เคมี) -ทางวิชาการ ชั้นปี 1 | 40-38-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 19 ส.ค. 2563 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 52.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2563 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 52.
|
|
| 24 | | จันทร์ | 16:00-16:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 40 | 37 | 3 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 09:00-11:50 | SC4-103 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร ผศ.ดร.ดวงรัตน์ ทองคำ ผศ.ดร.วันวิสา เจนรุ่งโรจน์สกุล นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม ผศ.ดร.ชนิสรา ศรีวัฒนวรัญญู
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306020060:วท.บ. (เคมี) -ทางวิชาการ ชั้นปี 1 | 40-37-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 19 ส.ค. 2563 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 52.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2563 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 52.
|
|
| 25 | | จันทร์ | 16:00-16:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 41 | 28 | 13 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 09:00-11:50 | SC4-407 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร ผศ.ดร.ดวงรัตน์ ทองคำ ผศ.ดร.วันวิสา เจนรุ่งโรจน์สกุล นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม ผศ.ดร.ชนิสรา ศรีวัฒนวรัญญู ผศ.ดร.อัจฉรา อิ่มคำ พุฒคำ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306020060:วท.บ. (เคมี) -ทางวิชาการ ชั้นปี 1 | 41-28-13 |
| | | สอบกลางภาค: | 19 ส.ค. 2563 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 52.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2563 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 52.
|
|
| 26 | | จันทร์ | 16:00-16:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 45 | 43 | 2 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 09:00-11:50 | SC4-104 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร ผศ.ดร.ดวงรัตน์ ทองคำ ผศ.ดร.วันวิสา เจนรุ่งโรจน์สกุล นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม ผศ.ดร.ชนิสรา ศรีวัฒนวรัญญู ผศ.ดร.สุรัตน์ บุญผ่อง ผศ.ดร.หนึ่งฤทัย สุพรม
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11308180062:กศ.บ. (คณิตศาสตร์) - (4 ปี) ชั้นปี 1 2 : 11308260062:กศ.บ. (เคมี) - (4 ปี) ชั้นปี 1 | 40-19-21 40-24-16 |
| | | สอบกลางภาค: | 19 ส.ค. 2563 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 52.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2563 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 52.
|
|
| 27 | | จันทร์ | 16:00-16:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 45 | 42 | 3 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 09:00-11:50 | SC4-105 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร ผศ.ดร.ดวงรัตน์ ทองคำ ผศ.ดร.วันวิสา เจนรุ่งโรจน์สกุล นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม ผศ.ดร.ชนิสรา ศรีวัฒนวรัญญู ผศ.ดร.สริน(CLOSE) ศรีปรางค์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11308180062:กศ.บ. (คณิตศาสตร์) - (4 ปี) ชั้นปี 1 2 : 11308260062:กศ.บ. (เคมี) - (4 ปี) ชั้นปี 1 | 45-42-3 45-0-45 |
| | | สอบกลางภาค: | 19 ส.ค. 2563 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 62.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2563 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 62.
|
|
| 28 | | จันทร์ | 16:00-16:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 42 | 32 | 10 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 09:00-11:50 | SC4-408 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร ผศ.ดร.ดวงรัตน์ ทองคำ ผศ.ดร.วันวิสา เจนรุ่งโรจน์สกุล นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม ผศ.ดร.ชนิสรา ศรีวัฒนวรัญญู ศ.ดร.เมธา รัตนากรพิทักษ์ ดร.ศุภนิมิต เจียมพานิชยกุล
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11308250062:กศ.บ. (ฟิสิกส์) - (4 ปี) ชั้นปี 2 2 : 59312173 : นางสาวณัฐธิดา บุญคง ชั้นปี 6 3 : 59317864 : นางสาวสุริวิภา คร้ามศรี ชั้นปี 9 4 : 59314627 : นางสาวผกาวรรณ พรหมลัทธิ์ ชั้นปี 5 | 40-29-11 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 19 ส.ค. 2563 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 62.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2563 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 62.
|
|
| 29 | | อังคาร | 10:00-11:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 41 | 29 | 12 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-08:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-15:50 | SC4-413 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร ผศ.ดร.ดวงรัตน์ ทองคำ ผศ.ดร.วันวิสา เจนรุ่งโรจน์สกุล นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม ผศ.ดร.ชนิสรา ศรีวัฒนวรัญญู ผศ.ดร.จินตนา กล่ำเทศ ผศ.ดร.ขวัญจิตต์ เหมะวิบูลย์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306041060:วท.บ. (ชีววิทยา) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 | 41-29-12 |
| | | สอบกลางภาค: | 19 ส.ค. 2563 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 62.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2563 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 62.
|
|