| พิษณุโลก |
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | SC1-213 | SC 1 | C | 44 | 42 | 2 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 15:00-16:50 | SC1-213 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | อังคาร | 16:00-18:50 | SC4-507 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.สริน(CLOSE) ศรีปรางค์ ผศ.ดร.สุทธิชาติ เกิดผล ว่าที่ ร.ต.ดร.อนุสรณ์ วรสิงห์ ผศ.ดร.สุรัตน์ บุญผ่อง
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303121059:วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 2 2 : 11303122059:วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (แผน 2 : WiL) ชั้นปี 2 3 : 59316591 : นายวิวรรธน์ ขัติวงษ์ ชั้นปี 5 4 : 62520780 : นายชนภัทรค์ เจริญผล ชั้นปี 4 | 43-40-3 43-0-43 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ส.ค. 2563 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
| | | สอบปลายภาค: | 14 ต.ค. 2563 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
|
| 02 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | SC1-213 | SC 1 | C | 43 | 41 | 2 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 15:00-16:50 | SC1-213 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | อังคาร | 16:00-18:50 | SC4-507 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.สริน(CLOSE) ศรีปรางค์ ผศ.ดร.สุทธิชาติ เกิดผล ว่าที่ ร.ต.ดร.อนุสรณ์ วรสิงห์ ผศ.ดร.สุรัตน์ บุญผ่อง
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303121059:วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 2 2 : 11303122059:วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (แผน 2 : WiL) ชั้นปี 2 3 : 62210100 : นางสาวกิรณา เวชคุณานุกูล ชั้นปี 6 | 43-40-3 43-0-43 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ส.ค. 2563 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
| | | สอบปลายภาค: | 14 ต.ค. 2563 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
|
| 03 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | SC1-213 | SC 1 | C | 45 | 36 | 9 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 15:00-16:50 | SC1-213 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | อังคาร | 16:00-18:50 | SC4-511 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.สริน(CLOSE) ศรีปรางค์ ผศ.ดร.สุทธิชาติ เกิดผล ว่าที่ ร.ต.ดร.อนุสรณ์ วรสิงห์ ผศ.ดร.สุรัตน์ บุญผ่อง
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303121059:วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 2 2 : 11303160060:วิทยาศาสตร์การประมง ชั้นปี 2 3 : 60160407 : นายจิรโชติ เส็งแซ่ ชั้นปี 5 4 : 60162241 : นางสาวมนัสชยา เทียมแก้ว ชั้นปี 5 | 31-22-9 12-12-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ส.ค. 2563 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
| | | สอบปลายภาค: | 14 ต.ค. 2563 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
|
| 04 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | SC1-213 | SC 1 | C | 43 | 36 | 7 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 15:00-16:50 | SC1-213 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | อังคาร | 16:00-18:50 | SC4-511 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.สริน(CLOSE) ศรีปรางค์ ผศ.ดร.สุทธิชาติ เกิดผล ว่าที่ ร.ต.ดร.อนุสรณ์ วรสิงห์ ผศ.ดร.สุรัตน์ บุญผ่อง
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303160060:วิทยาศาสตร์การประมง ชั้นปี 2 2 : 11308260062:กศ.บ. (เคมี) - (4 ปี) ชั้นปี 2 | 13-8-5 30-28-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ส.ค. 2563 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
| | | สอบปลายภาค: | 14 ต.ค. 2563 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
|