| พิษณุโลก |
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | SC2-211 | SC 2 (Math) | C | 43 | 40 | 3 | W | | |
| | | พุธ | 13:00-14:50 | SC2-211 | SC 2 (Math) | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.รัตนาพร วังคีรี
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306011059:วท.บ. (คณิตศาสตร์) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 2 : 11306020060:วท.บ. (เคมี) -ทางวิชาการ ชั้นปี 1 3 : 11306090059:วท.บ. (สถิติ) ชั้นปี 1 4 : 11306130060:วท.บ. (ฟิสิกส์ประยุกต์) ชั้นปี 1 5 : 11306141060:วท.บ. (ฟิสิกส์) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 6 : 11308180062:กศ.บ. (คณิตศาสตร์) - (4 ปี) ชั้นปี 1 7 : 11308250062:กศ.บ. (ฟิสิกส์) - (4 ปี) ชั้นปี 1 8 : 11314030059:รังสีเทคนิค ชั้นปี 1 | 60-2-58 60-12-48 60-0-60 60-0-60 60-3-57 60-11-49 60-0-60 60-12-48 |
| | | สอบกลางภาค: | 7 ก.พ. 2564 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
| | | สอบปลายภาค: | 18 มี.ค. 2564 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
|
| 02 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | SC2-207 | SC 2 (Math) | C | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 13:00-14:50 | SC2-207 | SC 2 (Math) | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.เบญจวรรณ สุขเจริญภิญโญ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306011059:วท.บ. (คณิตศาสตร์) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 2 : 11306020060:วท.บ. (เคมี) -ทางวิชาการ ชั้นปี 1 3 : 11306090059:วท.บ. (สถิติ) ชั้นปี 1 4 : 11306130060:วท.บ. (ฟิสิกส์ประยุกต์) ชั้นปี 1 5 : 11306141060:วท.บ. (ฟิสิกส์) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 6 : 11308180062:กศ.บ. (คณิตศาสตร์) - (4 ปี) ชั้นปี 1 7 : 11308250062:กศ.บ. (ฟิสิกส์) - (4 ปี) ชั้นปี 1 8 : 11314030059:รังสีเทคนิค ชั้นปี 1 | 60-0-60 60-3-57 60-0-60 60-1-59 60-1-59 60-29-31 60-7-53 60-9-51 |
| | | สอบกลางภาค: | 7 ก.พ. 2564 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
| | | สอบปลายภาค: | 18 มี.ค. 2564 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
|
| 03 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | SC2-208 | SC 2 (Math) | C | 50 | 49 | 1 | W | | |
| | | พุธ | 13:00-14:50 | SC2-208 | SC 2 (Math) | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.สุภาพร สุขเสริญ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306011059:วท.บ. (คณิตศาสตร์) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 2 : 11306020060:วท.บ. (เคมี) -ทางวิชาการ ชั้นปี 1 3 : 11306090059:วท.บ. (สถิติ) ชั้นปี 1 4 : 11306130060:วท.บ. (ฟิสิกส์ประยุกต์) ชั้นปี 1 5 : 11306141060:วท.บ. (ฟิสิกส์) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 6 : 11308180062:กศ.บ. (คณิตศาสตร์) - (4 ปี) ชั้นปี 1 7 : 11308250062:กศ.บ. (ฟิสิกส์) - (4 ปี) ชั้นปี 1 8 : 11314030059:รังสีเทคนิค ชั้นปี 1 | 60-31-29 60-3-57 60-0-60 60-1-59 60-2-58 60-1-59 60-6-54 60-5-55 |
| | | สอบกลางภาค: | 7 ก.พ. 2564 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
| | | สอบปลายภาค: | 18 มี.ค. 2564 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
|
| 04 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | SC2-214 | SC 2 (Math) | C | 52 | 52 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 13:00-14:50 | SC2-214 | SC 2 (Math) | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ชมพิศ แก้วมณี
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306011059:วท.บ. (คณิตศาสตร์) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 2 : 11306020060:วท.บ. (เคมี) -ทางวิชาการ ชั้นปี 1 3 : 11306090059:วท.บ. (สถิติ) ชั้นปี 1 4 : 11306130060:วท.บ. (ฟิสิกส์ประยุกต์) ชั้นปี 1 5 : 11306141060:วท.บ. (ฟิสิกส์) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 6 : 11308180062:กศ.บ. (คณิตศาสตร์) - (4 ปี) ชั้นปี 1 7 : 11308250062:กศ.บ. (ฟิสิกส์) - (4 ปี) ชั้นปี 1 8 : 11314030059:รังสีเทคนิค ชั้นปี 1 9 : 61311426 : นางสาวฐิญฉัตร ชูวิทย์ ชั้นปี 4 10 : 61312713 : นางสาวนิศารัตน์ จันทร์คุ้ม ชั้นปี 4 11 : 61316049 : นางสาวอรญา ธรรมรักษา ชั้นปี 4 12 : 61313642 : นายพิพัฒน์ ลักขณาวสันต์ ชั้นปี 5 13 : 61311761 : นางสาวณิชนันทน์ ขันอาษา ชั้นปี 5 14 : 61310023 : นางสาวกชพร ไชยราช ชั้นปี 4 15 : 61315035 : นางสาวศิริรัตน์ ทัศพงษ์ ชั้นปี 4 16 : 61314403 : นางสาวลลิตา หาญบูรณรักษ์ ชั้นปี 4 17 : 61310627 : นางสาวเขมจิรา แก้วดี ชั้นปี 4 18 : 61313291 : นางสาวพนิดา มูลเอก ชั้นปี 4 19 : 61311174 : นายชนสรณ์ เติมขวัญเจริญ ชั้นปี 4 20 : 61311044 : นายเจษฎากร แย้มกลิ่น ชั้นปี 4 21 : 61310511 : นายเกรียงศักดิ์ สุวรรณพฤกษ์ ชั้นปี 4 22 : 61312720 : นางสาวนุชนาฏ แก่นจันทร์ ชั้นปี 5 23 : 61315004 : นายศิรวิทย์ ตัณฑกูล ชั้นปี 4 | 7-7-0 12-12-0 9-9-0 2-2-0 2-2-0 60-0-60 2-2-0 4-4-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-0-1 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 7 ก.พ. 2564 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
| | | สอบปลายภาค: | 18 มี.ค. 2564 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
|
| 05 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | SC2-215 | SC 2 (Math) | C | 40 | 19 | 21 | W | | |
| | | พุธ | 13:00-14:50 | SC2-215 | SC 2 (Math) | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.สุจิตรา สงวนสิน ดร.รินรดา ธรรมชัย
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306011059:วท.บ. (คณิตศาสตร์) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 2 : 11306020060:วท.บ. (เคมี) -ทางวิชาการ ชั้นปี 1 3 : 11306090059:วท.บ. (สถิติ) ชั้นปี 1 4 : 11306130060:วท.บ. (ฟิสิกส์ประยุกต์) ชั้นปี 1 5 : 11306141060:วท.บ. (ฟิสิกส์) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 6 : 11308180062:กศ.บ. (คณิตศาสตร์) - (4 ปี) ชั้นปี 1 7 : 11308250062:กศ.บ. (ฟิสิกส์) - (4 ปี) ชั้นปี 1 8 : 11314030059:รังสีเทคนิค ชั้นปี 1 9 : 60411745 : นายยศธร ภิณโณวงศ์ ชั้นปี 5 10 : 60313643 : นางสาวภภัสร์อร ขจรลาภ ชั้นปี 5 11 : 61310252 : นางสาวกัญญาณัฐ ทาเกิด ชั้นปี 5 12 : 61314045 : นางสาวมณี สิงหรักษ์ ชั้นปี 4 13 : 61311112 : นางสาวโฉมฉาย มีแดน ชั้นปี 6 14 : 58318107 : นางสาวจินตปาตี หน่อท้าว ชั้นปี 10 | 60-2-58 60-4-56 60-0-60 60-2-58 60-2-58 60-0-60 60-4-56 60-0-60 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-0-1 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 7 ก.พ. 2564 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร SC 2 (Math) ห้อง SC2-207.
|
| | | สอบปลายภาค: | 18 มี.ค. 2564 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร SC 2 (Math) ห้อง SC2-207.
|
|
| 06 | | ไม่มีข้อมูล | 40 | 0 | 40 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.รินรดา ธรรมชัย |
| | | สำรองให้: | 1 : 11306011059:วท.บ. (คณิตศาสตร์) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 2 : 11306020060:วท.บ. (เคมี) -ทางวิชาการ ชั้นปี 1 3 : 11306090059:วท.บ. (สถิติ) ชั้นปี 1 4 : 11306130060:วท.บ. (ฟิสิกส์ประยุกต์) ชั้นปี 1 5 : 11306141060:วท.บ. (ฟิสิกส์) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 6 : 11308180062:กศ.บ. (คณิตศาสตร์) - (4 ปี) ชั้นปี 1 7 : 11308250062:กศ.บ. (ฟิสิกส์) - (4 ปี) ชั้นปี 1 8 : 11314030059:รังสีเทคนิค ชั้นปี 1 9 : 60313643 : นางสาวภภัสร์อร ขจรลาภ ชั้นปี 5 | 60-0-60 60-0-60 60-0-60 60-0-60 60-0-60 60-0-60 60-0-60 60-0-60 1-0-1 |
| | | หมายเหตุ: | คณะแจ้งปิดรายวิชา |
|
| 07 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | SC1-301 | SC 1 | C | 40 | 33 | 7 | W | | |
| | | พุธ | 13:00-14:50 | SC1-301 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.เอกรัฐ ไทยเลิศ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306011059:วท.บ. (คณิตศาสตร์) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 2 : 11306020060:วท.บ. (เคมี) -ทางวิชาการ ชั้นปี 1 3 : 11306090059:วท.บ. (สถิติ) ชั้นปี 1 4 : 11306130060:วท.บ. (ฟิสิกส์ประยุกต์) ชั้นปี 1 5 : 11306141060:วท.บ. (ฟิสิกส์) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 6 : 11308180062:กศ.บ. (คณิตศาสตร์) - (4 ปี) ชั้นปี 1 7 : 11308250062:กศ.บ. (ฟิสิกส์) - (4 ปี) ชั้นปี 1 8 : 11314030059:รังสีเทคนิค ชั้นปี 1 9 : 61314663 : นายวรวิทย์ มังเทศ ชั้นปี 4 10 : 61313222 : นายปิยะพงษ์ ขำแก้ว ชั้นปี 4 11 : 61315158 : นางสาวศุภลักษณ์ มักกะทา ชั้นปี 7 12 : 61310351 : นางสาวกัลยารัตน์ เกตุโต ชั้นปี 4 | 60-0-60 60-6-54 60-0-60 60-0-60 60-0-60 60-20-40 60-3-57 60-1-59 1-1-0 1-1-0 1-0-1 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 7 ก.พ. 2564 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร SC 2 (Math) ห้อง SC2-207.
|
| | | สอบปลายภาค: | 18 มี.ค. 2564 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร SC 2 (Math) ห้อง SC2-207.
|
|
| 08 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | SC1-304 | SC 1 | C | 50 | 49 | 1 | W | | |
| | | พุธ | 13:00-14:50 | SC1-304 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.จักรกฤษณ์ สมพงษ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306011059:วท.บ. (คณิตศาสตร์) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 2 : 11306020060:วท.บ. (เคมี) -ทางวิชาการ ชั้นปี 1 3 : 11306090059:วท.บ. (สถิติ) ชั้นปี 1 4 : 11306130060:วท.บ. (ฟิสิกส์ประยุกต์) ชั้นปี 1 5 : 11306141060:วท.บ. (ฟิสิกส์) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 6 : 11308180062:กศ.บ. (คณิตศาสตร์) - (4 ปี) ชั้นปี 1 7 : 11308250062:กศ.บ. (ฟิสิกส์) - (4 ปี) ชั้นปี 1 8 : 11314030059:รังสีเทคนิค ชั้นปี 1 9 : 61315516 : นางสาวสุดารัตน์ โตกำแพง ชั้นปี 4 10 : 61314069 : นางสาวมธุรดา ศุภกุลธาดาศิริ ชั้นปี 4 | 60-21-39 60-11-49 60-0-60 60-0-60 60-7-53 60-0-60 60-8-52 60-0-60 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 7 ก.พ. 2564 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-212.
|
| | | สอบปลายภาค: | 18 มี.ค. 2564 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-212.
|
|
| 09 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | SC1-212 | SC 1 | C | 51 | 49 | 2 | W | | |
| | | พุธ | 13:00-14:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.ชัยรัตน์ มดนาค
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306011059:วท.บ. (คณิตศาสตร์) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 2 : 11306020060:วท.บ. (เคมี) -ทางวิชาการ ชั้นปี 1 3 : 11306090059:วท.บ. (สถิติ) ชั้นปี 1 4 : 11306130060:วท.บ. (ฟิสิกส์ประยุกต์) ชั้นปี 1 5 : 11306141060:วท.บ. (ฟิสิกส์) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 6 : 11308180062:กศ.บ. (คณิตศาสตร์) - (4 ปี) ชั้นปี 1 7 : 11308250062:กศ.บ. (ฟิสิกส์) - (4 ปี) ชั้นปี 1 8 : 11314030059:รังสีเทคนิค ชั้นปี 1 9 : 62660912 : นางสาวทัศนวรรณ์ รักแก้ว ชั้นปี 5 | 60-2-58 60-17-43 60-0-60 60-4-56 60-2-58 60-0-60 60-0-60 60-25-35 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 7 ก.พ. 2564 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-212.
|
| | | สอบปลายภาค: | 18 มี.ค. 2564 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-212.
|
|