| พิษณุโลก |
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | 30 | 24 | 6 | W | | |
| | | พุธ | 16:00-16:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | | | | | | |
| | | พุธ | 13:00-15:50 | SC4-511 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.บุญจิรา รัตนากรพิทักษ์ ผศ.ดร.สุทธิชาติ เกิดผล
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303110060:ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 2 | 60-24-36 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ส.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-212.
|
| | | สอบปลายภาค: | 14 ต.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-212.
|
|
| 02 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | 31 | 28 | 3 | W | | |
| | | พุธ | 16:00-16:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | | | | | | |
| | | พุธ | 13:00-15:50 | SC4-511 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.บุญจิรา รัตนากรพิทักษ์ ผศ.ดร.สุทธิชาติ เกิดผล ดร.ศุภนิมิต เจียมพานิชยกุล
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303110060:ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 2 2 : 61160239 : นายเกริกชณัฐ ภู่พุ่ม ชั้นปี 4 | 30-28-2 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ส.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-212.
|
| | | สอบปลายภาค: | 14 ต.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-212.
|
|
| 03 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | 31 | 25 | 6 | W | | |
| | | พุธ | 16:00-16:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-15:50 | SC4-507 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.บุญจิรา รัตนากรพิทักษ์ ผศ.ดร.สุทธิชาติ เกิดผล Dr.Filip Kielar
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303130059:สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์ ชั้นปี 2 2 : 59361799 : นายทยุต อนุลีจันทร์ ชั้นปี 7 | 30-24-6 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ส.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-212.
|
| | | สอบปลายภาค: | 14 ต.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-212.
|
|
| 04 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | 38 | 29 | 9 | W | | |
| | | พุธ | 16:00-16:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-15:50 | SC4-507 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.บุญจิรา รัตนากรพิทักษ์ ผศ.ดร.สุทธิชาติ เกิดผล ผศ.ดร.สริน(CLOSE) ศรีปรางค์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303130059:สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์ ชั้นปี 2 2 : 59161771 : นายนพรัตน์ ม่วงมา ชั้นปี 5 3 : 59162075 : นายบรรณวิทิต แสงเปี่ยม ชั้นปี 5 4 : 59162655 : นางสาวภรัณยา เก่งสาริการ ชั้นปี 6 5 : 59163072 : นายฤทธิชัย กิจงาม ชั้นปี 9 6 : 59162716 : นายภาณุวัฒน์ ดาด้วง ชั้นปี 5 7 : 59160354 : นายกิตติพศ สิงห์กลิ่น ชั้นปี 5 8 : 63160022 : นางสาวรุจีรัตน์ วันยาสิงห์ ชั้นปี 1 9 : 63160046 : นางสาวศิรประภา สมจิตต์ ชั้นปี 5 | 30-22-8 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-0-1 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ส.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-213.
|
| | | สอบปลายภาค: | 14 ต.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-213.
|
|
| 05 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | 45 | 45 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 16:00-16:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-15:50 | SC4-511 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.บุญจิรา รัตนากรพิทักษ์ ผศ.ดร.สุทธิชาติ เกิดผล ผศ.ดร.หนึ่งฤทัย สุพรม
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303140059:วิทยาศาสตร์การเกษตร ชั้นปี 2 | 45-45-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ส.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-213.
|
| | | สอบปลายภาค: | 14 ต.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-213.
|
|
| 06 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | 45 | 38 | 7 | W | | |
| | | พุธ | 16:00-16:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-15:50 | SC4-511 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.บุญจิรา รัตนากรพิทักษ์ ผศ.ดร.สุทธิชาติ เกิดผล
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303140059:วิทยาศาสตร์การเกษตร ชั้นปี 2 | 45-38-7 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ส.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-212. 20 ส.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-213.
|
| | | สอบปลายภาค: | 14 ต.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-212.
14 ต.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-213.
|
|
| 07 | | จันทร์ | 09:00-09:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | 36 | 34 | 2 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | | | | | | |
| | | จันทร์ | 13:00-15:50 | SC4-507 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.จตุรงค์ สุภาพพร้อม ศ.ดร.เมธา รัตนากรพิทักษ์ ผศ.ดร.ชนิสรา ศรีวัฒนวรัญญู
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306020060:วท.บ. (เคมี) -ทางวิชาการ ชั้นปี 2 | 36-34-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ส.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-214.
|
| | | สอบปลายภาค: | 14 ต.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-214.
|
|
| 08 | | จันทร์ | 09:00-09:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | 36 | 30 | 6 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | | | | | | |
| | | จันทร์ | 13:00-15:50 | SC4-507 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.จตุรงค์ สุภาพพร้อม ศ.ดร.เมธา รัตนากรพิทักษ์ ผศ.ดร.ชนิสรา ศรีวัฒนวรัญญู
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306020060:วท.บ. (เคมี) -ทางวิชาการ ชั้นปี 2 | 36-30-6 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ส.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-214.
|
| | | สอบปลายภาค: | 14 ต.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-214.
|
|
| 09 | | จันทร์ | 09:00-09:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | 36 | 27 | 9 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | | | | | | |
| | | จันทร์ | 13:00-15:50 | SC4-511 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.จตุรงค์ สุภาพพร้อม ศ.ดร.เมธา รัตนากรพิทักษ์ ผศ.ดร.ชนิสรา ศรีวัฒนวรัญญู
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306020060:วท.บ. (เคมี) -ทางวิชาการ ชั้นปี 2 | 36-27-9 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ส.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-214.
|
| | | สอบปลายภาค: | 14 ต.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-214.
|
|