| พิษณุโลก |
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 16:00-16:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | 30 | 30 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | | | | | | |
| | | จันทร์ | 13:00-15:50 | SC4-413 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.วิกร ปัญญาอินทร์ ดร.อุษณี เกิดพินธ์ นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303121059:วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 2 2 : 11311060057:วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) ควบ วท.ม. (ชีวเคมี) - (แผน ก แบบ ก 2) ชั้นปี 3 | 28-28-0 30-2-28 |
| | | สอบกลางภาค: | 18 ส.ค. 2563 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 4 (Chem) ห้อง SC4-211.
|
| | | สอบปลายภาค: | 19 ต.ค. 2563 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 4 (Chem) ห้อง SC4-211.
|
|
| 02 | | จันทร์ | 16:00-16:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | 30 | 29 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | | | | | | |
| | | อังคาร | 13:00-15:50 | SC4-413 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.วิกร ปัญญาอินทร์ ดร.อุษณี เกิดพินธ์ นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303121059:วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 2 2 : 11303122059:วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (แผน 2 : WiL) ชั้นปี 2 | 30-29-1 30-0-30 |
| | | สอบกลางภาค: | 18 ส.ค. 2563 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 4 (Chem) ห้อง SC4-211.
|
| | | สอบปลายภาค: | 19 ต.ค. 2563 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 4 (Chem) ห้อง SC4-211.
|
|
| 03 | | จันทร์ | 16:00-16:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | 30 | 19 | 11 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | | | | | | |
| | | อังคาร | 13:00-15:50 | SC4-414 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.วิกร ปัญญาอินทร์ ดร.อุษณี เกิดพินธ์ นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303121059:วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 2 2 : 11303122059:วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (แผน 2 : WiL) ชั้นปี 2 3 : 59162570 : นายพีรภัทร คงหนองลาน ชั้นปี 5 4 : 59160194 : นายกฤษณะ วงษ์เขียด ชั้นปี 5 5 : 62210100 : นางสาวกิรณา เวชคุณานุกูล ชั้นปี 6 | 30-16-14 30-0-30 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 18 ส.ค. 2563 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 4 (Chem) ห้อง SC4-211.
|
| | | สอบปลายภาค: | 19 ต.ค. 2563 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 4 (Chem) ห้อง SC4-211.
|
|
| 04 | | จันทร์ | 16:00-16:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | 30 | 29 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-15:50 | SC4-414 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.วิกร ปัญญาอินทร์ ดร.อุษณี เกิดพินธ์ นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303121059:วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 2 2 : 11303122059:วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (แผน 2 : WiL) ชั้นปี 2 | 30-29-1 30-0-30 |
| | | สอบกลางภาค: | 18 ส.ค. 2563 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 4 (Chem) ห้อง SC4-208.
|
| | | สอบปลายภาค: | 19 ต.ค. 2563 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 4 (Chem) ห้อง SC4-208.
|
|