| พิษณุโลก |
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | อังคาร | 08:00-09:50 | SC1-213 | SC 1 | C | 110 | 107 | 3 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-10:50 | SC1-213 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.ชัยรัตน์ มดนาค
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307010060:วิศวกรรมโยธา ชั้นปี 1 2 : 60460088 : นายกษิดิศเดช สวนปลิก ชั้นปี 8 3 : 63362037 : นายณัฐภัทร เพชรรัตน์ ชั้นปี 2 4 : 63360026 : นายธนภัทร น้อยยม ชั้นปี 5 | 110-106-4 1-1-0 1-0-1 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2564 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 14 ต.ค. 2564 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| 02 | | อังคาร | 08:00-09:50 | SC1-214 | SC 1 | C | 110 | 88 | 22 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-10:50 | SC1-214 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นายสมพร กล่ำเทศ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307020060:วิศวกรรมอุตสาหการ ชั้นปี 1 2 : 63362716 : นายธรรมจักร เพ็ชรแสนค่า ชั้นปี 5 3 : 63312025 : นายธาดา มุมเสือ ชั้นปี 5 | 110-87-23 1-0-1 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2564 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 14 ต.ค. 2564 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| 03 | | อังคาร | 08:00-09:50 | SC2-211 | SC 2 (Math) | C | 100 | 95 | 5 | W | | |
| | | พุธ | 15:00-15:50 | SC1-212 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.รัชฎา วิริยะพงศ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307050060:วิศวกรรมไฟฟ้า ชั้นปี 1 2 : 63313930 : นางสาวชรินทร์ณาทิพย์ หมอกมืด ชั้นปี 2 3 : 63310250 : นางสาวกรวรรณ สีสวาด ชั้นปี 3 4 : 63365274 : นายรชานนท์ ธงสันเทียะ ชั้นปี 3 | 100-94-6 1-0-1 1-0-1 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2564 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 14 ต.ค. 2564 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| 04 | | อังคาร | 08:00-09:50 | SC2-212 | SC 2 (Math) | C | 100 | 86 | 14 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-10:50 | SC2-212 | SC 2 (Math) | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.ฐาปะนีย์ ไกรวีระเดชาชัย
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307060060:วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ชั้นปี 1 | 121-86-35 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2564 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 14 ต.ค. 2564 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| 05 | | อังคาร | 08:00-09:50 | SC2-214 | SC 2 (Math) | C | 100 | 83 | 17 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-10:50 | SC2-214 | SC 2 (Math) | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.โสภิตา ขำรอด
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307070060:วิศวกรรมวัสดุ ชั้นปี 1 2 : 11307060060:วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ชั้นปี 1 3 : 63361443 : นางสาวชัชชา จันทรา ชั้นปี 5 4 : 63361214 : นางสาวชญาดา บุรี ชั้นปี 4 5 : 63360903 : นางสาวจันทิมา ด่านนอก ชั้นปี 5 6 : 63366653 : นางสาวสิริลักษณา จันทร์บูรณ์ ชั้นปี 3 | 100-49-51 31-30-1 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2564 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 14 ต.ค. 2564 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| 06 | | อังคาร | 08:00-09:50 | SC2-207 | SC 2 (Math) | C | 90 | 66 | 24 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-10:50 | SC2-207 | SC 2 (Math) | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อนุพันธ์ เนตยานันท์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307030060:วิศวกรรมเครื่องกล ชั้นปี 1 2 : 60460088 : นายกษิดิศเดช สวนปลิก ชั้นปี 8 3 : 63361214 : นางสาวชญาดา บุรี ชั้นปี 4 4 : 63360903 : นางสาวจันทิมา ด่านนอก ชั้นปี 5 5 : 63362716 : นายธรรมจักร เพ็ชรแสนค่า ชั้นปี 5 6 : 63360972 : นางสาวจำรองลักษณ์ ราชทรัพย์ ชั้นปี 5 | 90-64-26 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2564 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 14 ต.ค. 2564 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| 07 | | อังคาร | 08:00-09:50 | SC2-208 | SC 2 (Math) | C | 90 | 68 | 22 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-10:50 | SC2-208 | SC 2 (Math) | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.เกษมสุข อุงจิตต์ตระกูล
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307030060:วิศวกรรมเครื่องกล ชั้นปี 1 2 : 11307080060:วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 3 : 63316719 : นายเสี่ยวลอง ตรงต่อกิจ ชั้นปี 5 4 : 63363645 : นายปฏิภาณ ขัดต๋า ชั้นปี 5 5 : 63368275 : นายศตวรรษ ตันมา ชั้นปี 3 | 69-65-4 90-0-90 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2564 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 14 ต.ค. 2564 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| 08 | | อังคาร | 08:00-09:50 | SC5-214 | SC 5 (Phy) | C | 90 | 70 | 20 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-10:50 | SC5-214 | SC 5 (Phy) | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.หาญศึก ตาลศรี
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307080060:วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 2 : 11307090060:วิศวกรรมเคมี ชั้นปี 1 3 : 63362242 : นายไตรรัตน์ ช่อชั้น ชั้นปี 5 4 : 63362693 : นายธนิกกุล พรมศรี ชั้นปี 4 5 : 63362419 : นายธนกร คำเกิด ชั้นปี 5 6 : 63367988 : นายคุณากร เรืองไพศาล ชั้นปี 4 7 : 63367964 : นายกฤษณะ ต๊ะขวา ชั้นปี 2 8 : 63365953 : นางสาววิไลวรรณ ปู่ใจดี ชั้นปี 5 | 90-55-35 90-11-79 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-0-1 1-0-1 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2564 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 14 ต.ค. 2564 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| 09 | | อังคาร | 08:00-09:50 | SC1-210 | SC 1 | C | 90 | 63 | 27 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-10:50 | SC1-210 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.เชาว์ กุศลเลิศจริยา
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307090060:วิศวกรรมเคมี ชั้นปี 1 | 70-63-7 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2564 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 14 ต.ค. 2564 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|