| พิษณุโลก |
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | อังคาร | 10:00-11:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 55 | 53 | 2 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 09:00-09:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-15:50 | SC4-102 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อุษณี เกิดพินธ์ รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย ผศ.ดร.วิกร ปัญญาอินทร์ ผศ.ดร.ยุพิน ภูพวก ดร.สกุลนา วงค์สายปัน
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303110060:ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 2 : 63660263 : นางสาวเก็จมณี สิถินวรรณ์ ชั้นปี 4 3 : 63660317 : นางสาวคุณาภรณ์ เหลืองอรุณ ชั้นปี 4 4 : 63316719 : นายเสี่ยวลอง ตรงต่อกิจ ชั้นปี 5 5 : 63471692 : นางสาวนพวรรณ วงศ์มีมา ชั้นปี 4 6 : 63366608 : นายสิราวุฒิ เกิดหลำ ชั้นปี 5 7 : 63661833 : นายภาคินภัค ดวงจิต ชั้นปี 3 | 49-47-2 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 11 ส.ค. 2564 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2564 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| 02 | | อังคาร | 10:00-11:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 36 | 36 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 09:00-09:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | พุธ | 09:00-11:50 | SC4-102 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อุษณี เกิดพินธ์ รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย ผศ.ดร.วิกร ปัญญาอินทร์ ผศ.ดร.ยุพิน ภูพวก ดร.สกุลนา วงค์สายปัน
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307010060:วิศวกรรมโยธา ชั้นปี 1 | 40-36-4 |
| | | สอบกลางภาค: | 11 ส.ค. 2564 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2564 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| 03 | | อังคาร | 10:00-11:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 36 | 35 | 1 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 09:00-09:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | พุธ | 09:00-11:50 | SC4-103 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อุษณี เกิดพินธ์ รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย ผศ.ดร.วิกร ปัญญาอินทร์ ผศ.ดร.ยุพิน ภูพวก ดร.สกุลนา วงค์สายปัน รศ.ดร.รัตนา สนั่นเมือง
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307010060:วิศวกรรมโยธา ชั้นปี 1 | 40-35-5 |
| | | สอบกลางภาค: | 11 ส.ค. 2564 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2564 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| 04 | | อังคาร | 10:00-11:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 37 | 36 | 1 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 09:00-09:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | พุธ | 09:00-11:50 | SC4-104 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อุษณี เกิดพินธ์ รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย ผศ.ดร.วิกร ปัญญาอินทร์ ผศ.ดร.ยุพิน ภูพวก ดร.สกุลนา วงค์สายปัน ผศ.ดร.ดวงรัตน์ ทองคำ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307010060:วิศวกรรมโยธา ชั้นปี 1 2 : 63521182 : นางสาวณัฏฐณิชา ขาวละออ ชั้นปี 5 | 40-35-5 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 11 ส.ค. 2564 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2564 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| 05 | | อังคาร | 10:00-11:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 40 | 28 | 12 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 09:00-09:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | พุธ | 09:00-11:50 | SC4-407 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อุษณี เกิดพินธ์ รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย ผศ.ดร.วิกร ปัญญาอินทร์ ผศ.ดร.ยุพิน ภูพวก ดร.สกุลนา วงค์สายปัน ผศ.ดร.สายรุ้ง อวยพรกชกร
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307020060:วิศวกรรมอุตสาหการ ชั้นปี 1 | 30-28-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 11 ส.ค. 2564 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2564 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| 06 | | อังคาร | 10:00-11:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 41 | 30 | 11 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 09:00-09:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | พุธ | 09:00-11:50 | SC4-408 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อุษณี เกิดพินธ์ รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย ผศ.ดร.วิกร ปัญญาอินทร์ ผศ.ดร.ยุพิน ภูพวก ดร.สกุลนา วงค์สายปัน
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307020060:วิศวกรรมอุตสาหการ ชั้นปี 1 2 : 63362037 : นายณัฐภัทร เพชรรัตน์ ชั้นปี 2 | 30-30-0 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 11 ส.ค. 2564 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2564 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| 07 | | อังคาร | 10:00-11:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 40 | 29 | 11 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 09:00-09:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | พุธ | 09:00-11:50 | SC4-413 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อุษณี เกิดพินธ์ รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย ผศ.ดร.วิกร ปัญญาอินทร์ ผศ.ดร.ยุพิน ภูพวก ดร.สกุลนา วงค์สายปัน ผศ.ดร.บุษบา(CLOSE) ปิ่นชัยพัฒน์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307020060:วิศวกรรมอุตสาหการ ชั้นปี 1 | 30-29-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 11 ส.ค. 2564 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2564 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| 08 | | พุธ | 15:00-16:50 | SC1-213 | SC 1 | C | 42 | 34 | 8 | W | | |
| | | ศุกร์ | 16:00-16:50 | SC1-213 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | อังคาร | 13:00-15:50 | SC4-408 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อุษณี เกิดพินธ์ รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย ผศ.ดร.วิกร ปัญญาอินทร์ ผศ.ดร.ยุพิน ภูพวก ดร.สกุลนา วงค์สายปัน ผศ.ดร.ศรารัตน์ มหาศรานนท์ รศ. ร.ท. หญิง ดร.นิภาภัทร เจริญไทย
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307090060:วิศวกรรมเคมี ชั้นปี 1 | 42-34-8 |
| | | สอบกลางภาค: | 11 ส.ค. 2564 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2564 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| 09 | | พุธ | 15:00-16:50 | SC1-213 | SC 1 | C | 42 | 40 | 2 | W | | |
| | | ศุกร์ | 16:00-16:50 | SC1-213 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | อังคาร | 13:00-15:50 | SC4-413 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อุษณี เกิดพินธ์ รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย ผศ.ดร.วิกร ปัญญาอินทร์ ผศ.ดร.ยุพิน ภูพวก ดร.สกุลนา วงค์สายปัน ผศ.ดร.ยุทธพงษ์ อุดแน่น
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307090060:วิศวกรรมเคมี ชั้นปี 1 | 42-40-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 11 ส.ค. 2564 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2564 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| 10 | | พุธ | 15:00-16:50 | SC1-213 | SC 1 | C | 40 | 0 | 40 | W | | CLOSED |
| | | ศุกร์ | 16:00-16:50 | SC1-213 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | อังคาร | 13:00-15:50 | SC4-414 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อุษณี เกิดพินธ์ รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย ผศ.ดร.วิกร ปัญญาอินทร์ ผศ.ดร.ยุพิน ภูพวก ดร.สกุลนา วงค์สายปัน |
| | | สำรองให้: | 1 : 11307090060:วิศวกรรมเคมี ชั้นปี 1 | 0-0-0 |
| | | หมายเหตุ: | ** ไม่มีนิสิต ** |
|
| 11 | | พุธ | 15:00-16:50 | SC1-213 | SC 1 | C | 49 | 43 | 6 | W | | |
| | | ศุกร์ | 16:00-16:50 | SC1-213 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 09:00-11:50 | SC4-102 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อุษณี เกิดพินธ์ รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย ผศ.ดร.วิกร ปัญญาอินทร์ ผศ.ดร.ยุพิน ภูพวก ดร.สกุลนา วงค์สายปัน รศ.ดร.รัตนา สนั่นเมือง
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11314020060:เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก ชั้นปี 1 2 : 11314030064:รังสีเทคนิค ชั้นปี 1 3 : 63661833 : นายภาคินภัค ดวงจิต ชั้นปี 3 4 : 63560884 : นางสาววัลยา ชัยมงคล ชั้นปี 5 5 : 64360117 : นายสานิต ถาวรกุล ชั้นปี 2 | 40-0-40 46-42-4 1-0-1 1-0-1 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 11 ส.ค. 2564 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2564 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| 12 | | พุธ | 15:00-16:50 | SC1-213 | SC 1 | C | 49 | 45 | 4 | W | | |
| | | ศุกร์ | 16:00-16:50 | SC1-213 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 09:00-11:50 | SC4-103 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อุษณี เกิดพินธ์ รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย ผศ.ดร.วิกร ปัญญาอินทร์ ผศ.ดร.ยุพิน ภูพวก ดร.สกุลนา วงค์สายปัน รศ.ดร.ช.วยากรณ์ เพ็ชญไพศิษฏ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11314020060:เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก ชั้นปี 1 2 : 11314030064:รังสีเทคนิค ชั้นปี 1 3 : 63312308 : นายนัฐพงษ์ พิเคราะห์แนะ ชั้นปี 5 | 40-21-19 25-23-2 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 11 ส.ค. 2564 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2564 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| 13 | | พุธ | 15:00-16:50 | SC1-213 | SC 1 | C | 48 | 46 | 2 | W | | |
| | | ศุกร์ | 16:00-16:50 | SC1-213 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 09:00-11:50 | SC4-407 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อุษณี เกิดพินธ์ รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย ผศ.ดร.วิกร ปัญญาอินทร์ ผศ.ดร.ยุพิน ภูพวก ดร.สกุลนา วงค์สายปัน รศ.ดร.ปริญญา มาสวัสดิ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11314020060:เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก ชั้นปี 1 2 : 11314030064:รังสีเทคนิค ชั้นปี 1 3 : 63560884 : นางสาววัลยา ชัยมงคล ชั้นปี 5 | 40-39-1 40-6-34 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 11 ส.ค. 2564 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2564 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| 14 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 38 | 29 | 9 | W | | |
| | | อังคาร | 16:00-16:50 | SC1-212 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | จันทร์ | 13:00-15:50 | SC4-102 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อุษณี เกิดพินธ์ รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย ผศ.ดร.วิกร ปัญญาอินทร์ ผศ.ดร.ยุพิน ภูพวก ดร.สกุลนา วงค์สายปัน รศ.ดร.รัตนา สนั่นเมือง
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303030060:ภูมิศาสตร์ ชั้นปี 2 2 : 61160604 : นายณภัทร ท้าวฮ้าย ชั้นปี 4 | 37-28-9 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 11 ส.ค. 2564 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2564 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| 15 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 44 | 24 | 20 | W | | |
| | | อังคาร | 16:00-16:50 | SC1-212 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-15:50 | SC4-102 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อุษณี เกิดพินธ์ รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย ผศ.ดร.วิกร ปัญญาอินทร์ ผศ.ดร.ยุพิน ภูพวก ดร.สกุลนา วงค์สายปัน รศ.ดร.ปริญญา มาสวัสดิ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307070060:วิศวกรรมวัสดุ ชั้นปี 1 2 : 11307080060:วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 3 : 64360087 : นายศุภกิตติ์ สุดแสง ชั้นปี 2 | 30-24-6 43-0-43 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 11 ส.ค. 2564 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2564 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| 16 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 44 | 26 | 18 | W | | |
| | | อังคาร | 16:00-16:50 | SC1-212 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-15:50 | SC4-103 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อุษณี เกิดพินธ์ รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย ผศ.ดร.วิกร ปัญญาอินทร์ ผศ.ดร.ยุพิน ภูพวก ดร.สกุลนา วงค์สายปัน
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307070060:วิศวกรรมวัสดุ ชั้นปี 1 2 : 11307080060:วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 3 : 63314760 : นายสินธพ คำเลิศ ชั้นปี 5 | 29-25-4 43-0-43 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 11 ส.ค. 2564 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2564 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| 17 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 43 | 27 | 16 | W | | |
| | | อังคาร | 16:00-16:50 | SC1-212 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-15:50 | SC4-104 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อุษณี เกิดพินธ์ รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย ผศ.ดร.วิกร ปัญญาอินทร์ ผศ.ดร.ยุพิน ภูพวก ดร.สกุลนา วงค์สายปัน รศ.ดร.วิภารัตน์ เชื้อชวด ชัยสิทธิ์ ผศ.ดร.ขวัญจิตต์ เหมะวิบูลย์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307070060:วิศวกรรมวัสดุ ชั้นปี 1 2 : 11307080060:วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 | 43-0-43 43-27-16 |
| | | สอบกลางภาค: | 11 ส.ค. 2564 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2564 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| 18 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 43 | 29 | 14 | W | | |
| | | อังคาร | 16:00-16:50 | SC1-212 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-15:50 | SC4-407 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อุษณี เกิดพินธ์ รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย ผศ.ดร.วิกร ปัญญาอินทร์ ผศ.ดร.ยุพิน ภูพวก ดร.สกุลนา วงค์สายปัน
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307070060:วิศวกรรมวัสดุ ชั้นปี 1 2 : 11307080060:วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 3 : 61365320 : นายดำรงรัตน์ บัณฑุรัตน์ ชั้นปี 5 | 43-0-43 43-28-15 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 11 ส.ค. 2564 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2564 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| 19 | | พฤหัสบดี | 11:00-11:50 | SC1-214 | SC 1 | C | 46 | 43 | 3 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | SC1-214 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-15:50 | SC4-408 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อุษณี เกิดพินธ์ รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย ผศ.ดร.วิกร ปัญญาอินทร์ ผศ.ดร.ยุพิน ภูพวก ดร.สกุลนา วงค์สายปัน รศ.ดร.บุญจิรา รัตนากรพิทักษ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307030060:วิศวกรรมเครื่องกล ชั้นปี 1 | 48-43-5 |
| | | สอบกลางภาค: | 11 ส.ค. 2564 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2564 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| 20 | | พฤหัสบดี | 11:00-11:50 | SC1-214 | SC 1 | C | 46 | 44 | 2 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | SC1-214 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-15:50 | SC4-413 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อุษณี เกิดพินธ์ รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย ผศ.ดร.วิกร ปัญญาอินทร์ ผศ.ดร.ยุพิน ภูพวก ดร.สกุลนา วงค์สายปัน ผศ.ดร.ยุทธพงษ์ อุดแน่น
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307030060:วิศวกรรมเครื่องกล ชั้นปี 1 | 48-44-4 |
| | | สอบกลางภาค: | 11 ส.ค. 2564 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2564 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| 21 | | พฤหัสบดี | 11:00-11:50 | SC1-214 | SC 1 | C | 46 | 42 | 4 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | SC1-214 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-15:50 | SC4-414 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อุษณี เกิดพินธ์ รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย ผศ.ดร.วิกร ปัญญาอินทร์ ผศ.ดร.ยุพิน ภูพวก ดร.สกุลนา วงค์สายปัน รศ. ร.ท. หญิง ดร.นิภาภัทร เจริญไทย
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307030060:วิศวกรรมเครื่องกล ชั้นปี 1 | 48-42-6 |
| | | สอบกลางภาค: | 11 ส.ค. 2564 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2564 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| 22 | | พฤหัสบดี | 11:00-11:50 | SC1-214 | SC 1 | C | 49 | 48 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | SC1-214 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | อังคาร | 10:00-12:50 | SC4-408 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อุษณี เกิดพินธ์ รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย ผศ.ดร.วิกร ปัญญาอินทร์ ผศ.ดร.ยุพิน ภูพวก ดร.สกุลนา วงค์สายปัน ผศ.(พิเศษ) ดร.Gareth Michael Ross
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307050060:วิศวกรรมไฟฟ้า ชั้นปี 1 | 48-48-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 11 ส.ค. 2564 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2564 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| 23 | | พฤหัสบดี | 11:00-11:50 | SC1-214 | SC 1 | C | 48 | 47 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | SC1-214 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | อังคาร | 10:00-12:50 | SC4-407 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อุษณี เกิดพินธ์ รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย ผศ.ดร.วิกร ปัญญาอินทร์ ผศ.ดร.ยุพิน ภูพวก ดร.สกุลนา วงค์สายปัน Dr.Filip Kielar
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307050060:วิศวกรรมไฟฟ้า ชั้นปี 1 | 48-47-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 11 ส.ค. 2564 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2564 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|