| พิษณุโลก |
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | ปราบไตรจักร 33 | ปราบไตรจักร | C | 41 | 32 | 9 | W | | |
| | | พุธ | 16:00-16:50 | ปราบไตรจักร 33 | ปราบไตรจักร | C | | | | | | |
| | | อังคาร | 09:00-11:50 | SC4-102 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร ผศ.ดร.ชนิสรา ศรีวัฒนวรัญญู ผศ.ดร.ดวงรัตน์ ทองคำ ผศ.ดร.วันวิสา เจนรุ่งโรจน์สกุล นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม รศ.ดร.ช.วยากรณ์ เพ็ชญไพศิษฏ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303130064:สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์ ชั้นปี 1 2 : 61473414 : นางสาวอัจฉรา วันนันตา ชั้นปี 4 | 33-31-2 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2564 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 14 ต.ค. 2564 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| 02 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | ปราบไตรจักร 33 | ปราบไตรจักร | C | 40 | 32 | 8 | W | | |
| | | พุธ | 16:00-16:50 | ปราบไตรจักร 33 | ปราบไตรจักร | C | | | | | | |
| | | อังคาร | 09:00-11:50 | SC4-103 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร ผศ.ดร.ชนิสรา ศรีวัฒนวรัญญู ผศ.ดร.ดวงรัตน์ ทองคำ ผศ.ดร.วันวิสา เจนรุ่งโรจน์สกุล นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม ดร.จุฑาทิพย์ นมะหุต
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303130064:สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์ ชั้นปี 1 | 32-32-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2564 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 14 ต.ค. 2564 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| 03 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | ปราบไตรจักร 33 | ปราบไตรจักร | C | 40 | 26 | 14 | W | | |
| | | พุธ | 16:00-16:50 | ปราบไตรจักร 33 | ปราบไตรจักร | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 09:00-11:50 | SC4-407 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร ผศ.ดร.ชนิสรา ศรีวัฒนวรัญญู ผศ.ดร.ดวงรัตน์ ทองคำ ผศ.ดร.วันวิสา เจนรุ่งโรจน์สกุล นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม ดร.จุฑาทิพย์ นมะหุต
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303140064:วิทยาศาสตร์การเกษตร ชั้นปี 1 | 27-26-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2564 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 14 ต.ค. 2564 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| 04 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | ปราบไตรจักร 33 | ปราบไตรจักร | C | 40 | 27 | 13 | W | | |
| | | พุธ | 16:00-16:50 | ปราบไตรจักร 33 | ปราบไตรจักร | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 09:00-11:50 | SC4-105 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร ผศ.ดร.ชนิสรา ศรีวัฒนวรัญญู ผศ.ดร.ดวงรัตน์ ทองคำ ผศ.ดร.วันวิสา เจนรุ่งโรจน์สกุล นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม ดร.นิมิตร(CLOSE) ศรีปรางค์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303140064:วิทยาศาสตร์การเกษตร ชั้นปี 1 | 27-27-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2564 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 14 ต.ค. 2564 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| 05 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | ปราบไตรจักร 33 | ปราบไตรจักร | C | 40 | 25 | 15 | W | | |
| | | พุธ | 16:00-16:50 | ปราบไตรจักร 33 | ปราบไตรจักร | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 09:00-11:50 | SC4-511 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร ผศ.ดร.ชนิสรา ศรีวัฒนวรัญญู ผศ.ดร.ดวงรัตน์ ทองคำ ผศ.ดร.วันวิสา เจนรุ่งโรจน์สกุล นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม รศ.ดร.จตุรงค์ สุภาพพร้อม
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303140064:วิทยาศาสตร์การเกษตร ชั้นปี 1 | 27-25-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2564 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 14 ต.ค. 2564 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| 06 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร ผศ.ดร.ชนิสรา ศรีวัฒนวรัญญู ผศ.ดร.ดวงรัตน์ ทองคำ ผศ.ดร.วันวิสา เจนรุ่งโรจน์สกุล นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม ผศ.ดร.อัจฉรา อิ่มคำ พุฒคำ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11303140064:วิทยาศาสตร์การเกษตร ชั้นปี 1 | 40-0-40 |
| | | หมายเหตุ: | ** ปิดกลุ่ม ** |
|
| 07 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร ผศ.ดร.ชนิสรา ศรีวัฒนวรัญญู ผศ.ดร.ดวงรัตน์ ทองคำ ผศ.ดร.วันวิสา เจนรุ่งโรจน์สกุล นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม ผศ.(พิเศษ) ดร.Gareth Michael Ross |
| | | สำรองให้: | 1 : 11303140064:วิทยาศาสตร์การเกษตร ชั้นปี 1 | 40-0-40 |
| | | หมายเหตุ: | ** ปิดกลุ่ม ** |
|
| 08 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | ปราบไตรจักร 33 | ปราบไตรจักร | C | 45 | 25 | 20 | W | | |
| | | พุธ | 16:00-16:50 | ปราบไตรจักร 33 | ปราบไตรจักร | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-15:50 | SC4-105 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร ผศ.ดร.ชนิสรา ศรีวัฒนวรัญญู ผศ.ดร.ดวงรัตน์ ทองคำ ผศ.ดร.วันวิสา เจนรุ่งโรจน์สกุล นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม Dr.Filip Kielar
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303170063:เกษตรแม่นยำ ชั้นปี 2 2 : 11303180063:เทคโนโลยีชีวภาพทางการเกษตร ชั้นปี 1 3 : 62164076 : นางสาวธารารัตน์ นามบุตร ชั้นปี 4 4 : 62164113 : นายวุฒิพงษ์ เพชร์กระจาย ชั้นปี 4 5 : 61312720 : นางสาวนุชนาฏ แก่นจันทร์ ชั้นปี 5 6 : 61160390 : นางสาวจุฬารัตน์ สุ่มมาตร ชั้นปี 5 7 : 62164069 : นายจักรพงศ์ ใสดี ชั้นปี 4 8 : 63164655 : นายภานุพงศ์ รูปศรี ชั้นปี 3 9 : 62164120 : นางสาวนฤมล พรตะคุ ชั้นปี 6 | 40-11-29 28-7-21 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2564 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 14 ต.ค. 2564 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| 09 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | ปราบไตรจักร 33 | ปราบไตรจักร | C | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | พุธ | 16:00-16:50 | ปราบไตรจักร 33 | ปราบไตรจักร | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-15:50 | SC4-104 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร ผศ.ดร.ชนิสรา ศรีวัฒนวรัญญู ผศ.ดร.ดวงรัตน์ ทองคำ ผศ.ดร.วันวิสา เจนรุ่งโรจน์สกุล นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม |
| | | สำรองให้: | 1 : 11303180063:เทคโนโลยีชีวภาพทางการเกษตร ชั้นปี 1 | 40-0-40 |
| | | หมายเหตุ: | *** ปิดกลุ่ม ไม่มีนิสิต *** ** สำรองไว้สำหรับ TCAS 4 ** |
|
| 10 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร ผศ.ดร.ชนิสรา ศรีวัฒนวรัญญู ผศ.ดร.ดวงรัตน์ ทองคำ ผศ.ดร.วันวิสา เจนรุ่งโรจน์สกุล นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม ผศ.ดร.ศุภัตรา ประทุมชาติ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11303180063:เทคโนโลยีชีวภาพทางการเกษตร ชั้นปี 1 | 40-0-40 |
| | | หมายเหตุ: | ** ปิดกลุ่ม ** |
|
| 11 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | ปราบไตรจักร 33 | ปราบไตรจักร | C | 41 | 26 | 15 | W | | |
| | | พุธ | 16:00-16:50 | ปราบไตรจักร 33 | ปราบไตรจักร | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-15:50 | SC4-104 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร ผศ.ดร.ชนิสรา ศรีวัฒนวรัญญู ผศ.ดร.ดวงรัตน์ ทองคำ ผศ.ดร.วันวิสา เจนรุ่งโรจน์สกุล นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11304030060:วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ ชั้นปี 1 2 : 63312568 : นางสาวบุษกร โสภา ชั้นปี 2 | 40-26-14 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2564 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 14 ต.ค. 2564 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | หมายเหตุ: | ** ปรับสำรองผู้เรียน ** จากเทคโนชีวภาพการเกษตร เป็น นิสิตวิทยาศาสตร์เครื่องสำอาง |
|
| 12 | | จันทร์ | 15:00-16:50 | SC1-214 | SC 1 | C | 40 | 34 | 6 | W | | |
| | | ศุกร์ | 16:00-16:50 | SC1-214 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-15:50 | SC4-408 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร ผศ.ดร.ชนิสรา ศรีวัฒนวรัญญู ผศ.ดร.ดวงรัตน์ ทองคำ ผศ.ดร.วันวิสา เจนรุ่งโรจน์สกุล นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11304020062:การบริบาลทางเภสัชกรรม - (6 ปี) ชั้นปี 1 | 38-34-4 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2564 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 14 ต.ค. 2564 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| 13 | | จันทร์ | 15:00-16:50 | SC1-214 | SC 1 | C | 40 | 36 | 4 | W | | |
| | | ศุกร์ | 16:00-16:50 | SC1-214 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-15:50 | SC4-413 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร ผศ.ดร.ชนิสรา ศรีวัฒนวรัญญู ผศ.ดร.ดวงรัตน์ ทองคำ ผศ.ดร.วันวิสา เจนรุ่งโรจน์สกุล นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11304020062:การบริบาลทางเภสัชกรรม - (6 ปี) ชั้นปี 1 | 38-36-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2564 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 14 ต.ค. 2564 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| 14 | | จันทร์ | 15:00-16:50 | SC1-214 | SC 1 | C | 41 | 37 | 4 | W | | |
| | | ศุกร์ | 16:00-16:50 | SC1-214 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-15:50 | SC4-414 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร ผศ.ดร.ชนิสรา ศรีวัฒนวรัญญู ผศ.ดร.ดวงรัตน์ ทองคำ ผศ.ดร.วันวิสา เจนรุ่งโรจน์สกุล นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม ผศ.ดร.อัจฉรา อิ่มคำ พุฒคำ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11304020062:การบริบาลทางเภสัชกรรม - (6 ปี) ชั้นปี 1 2 : 63210703 : นางสาวปภัทสร สะเดา ชั้นปี 5 | 37-36-1 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2564 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 14 ต.ค. 2564 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| 15 | | จันทร์ | 15:00-16:50 | SC1-214 | SC 1 | C | 41 | 29 | 12 | W | | |
| | | ศุกร์ | 16:00-16:50 | SC1-214 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | พุธ | 13:00-15:50 | SC4-407 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร ผศ.ดร.ชนิสรา ศรีวัฒนวรัญญู ผศ.ดร.ดวงรัตน์ ทองคำ ผศ.ดร.วันวิสา เจนรุ่งโรจน์สกุล นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม ผศ.ดร.จินตนา กล่ำเทศ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11304030060:วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ ชั้นปี 1 2 : 59210202 : นายเกียรติระวี มณีเสวตร์ ชั้นปี 9 | 40-28-12 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2564 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 14 ต.ค. 2564 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| 16 | | จันทร์ | 15:00-16:50 | SC1-214 | SC 1 | C | 40 | 34 | 6 | W | | |
| | | ศุกร์ | 16:00-16:50 | SC1-214 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | พุธ | 13:00-15:50 | SC4-408 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร ผศ.ดร.ชนิสรา ศรีวัฒนวรัญญู ผศ.ดร.ดวงรัตน์ ทองคำ ผศ.ดร.วันวิสา เจนรุ่งโรจน์สกุล นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม ผศ.ดร.สายรุ้ง อวยพรกชกร
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11304030060:วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ ชั้นปี 1 | 40-34-6 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2564 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 14 ต.ค. 2564 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| 17 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | ปราบไตรจักร 33 | ปราบไตรจักร | C | 40 | 20 | 20 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-08:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | พุธ | 13:00-15:50 | SC4-102 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร ผศ.ดร.ชนิสรา ศรีวัฒนวรัญญู ผศ.ดร.ดวงรัตน์ ทองคำ ผศ.ดร.วันวิสา เจนรุ่งโรจน์สกุล นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม ผศ.ดร.อรวรรณ กฤตสุนันท์กุล
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306010064:วท.บ. (คณิตศาสตร์) ชั้นปี 1 | 26-20-6 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2564 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 14 ต.ค. 2564 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| 18 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | ปราบไตรจักร 33 | ปราบไตรจักร | C | 40 | 21 | 19 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-08:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | พุธ | 13:00-15:50 | SC4-103 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร ผศ.ดร.ชนิสรา ศรีวัฒนวรัญญู ผศ.ดร.ดวงรัตน์ ทองคำ ผศ.ดร.วันวิสา เจนรุ่งโรจน์สกุล นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม รศ. ร.ท. หญิง ดร.นิภาภัทร เจริญไทย
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306010064:วท.บ. (คณิตศาสตร์) ชั้นปี 1 | 26-21-5 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2564 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 14 ต.ค. 2564 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| 19 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | ปราบไตรจักร 33 | ปราบไตรจักร | C | 41 | 20 | 21 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-08:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-15:50 | SC4-105 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร ผศ.ดร.ชนิสรา ศรีวัฒนวรัญญู ผศ.ดร.ดวงรัตน์ ทองคำ ผศ.ดร.วันวิสา เจนรุ่งโรจน์สกุล นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม ผศ.ดร.ศุภัตรา ประทุมชาติ ผศ.ดร.ยุพิน ภูพวก
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306010064:วท.บ. (คณิตศาสตร์) ชั้นปี 1 2 : 62315775 : นางสาวสุภาพร มาราช ชั้นปี 4 | 26-20-6 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2564 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 14 ต.ค. 2564 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| 20 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | ปราบไตรจักร 33 | ปราบไตรจักร | C | 40 | 29 | 11 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-08:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 09:00-11:50 | SC4-507 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร ผศ.ดร.ชนิสรา ศรีวัฒนวรัญญู ผศ.ดร.ดวงรัตน์ ทองคำ ผศ.ดร.วันวิสา เจนรุ่งโรจน์สกุล นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม ผศ.ดร.ศุภัตรา ประทุมชาติ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11308180062:กศ.บ. (คณิตศาสตร์) - (4 ปี) ชั้นปี 1 | 30-29-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2564 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 14 ต.ค. 2564 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| 21 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | ปราบไตรจักร 33 | ปราบไตรจักร | C | 40 | 28 | 12 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-08:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 09:00-11:50 | SC4-511 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร ผศ.ดร.ชนิสรา ศรีวัฒนวรัญญู ผศ.ดร.ดวงรัตน์ ทองคำ ผศ.ดร.วันวิสา เจนรุ่งโรจน์สกุล นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11308180062:กศ.บ. (คณิตศาสตร์) - (4 ปี) ชั้นปี 1 | 30-28-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2564 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 14 ต.ค. 2564 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| 22 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | ปราบไตรจักร 33 | ปราบไตรจักร | C | 40 | 30 | 10 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-08:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 09:00-11:50 | SC4-102 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร ผศ.ดร.ชนิสรา ศรีวัฒนวรัญญู ผศ.ดร.ดวงรัตน์ ทองคำ ผศ.ดร.วันวิสา เจนรุ่งโรจน์สกุล นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม ผศ.ดร.อรวรรณ กฤตสุนันท์กุล
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306020060:วท.บ. (เคมี) -ทางวิชาการ ชั้นปี 1 | 38-30-8 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2564 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 14 ต.ค. 2564 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| 23 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | ปราบไตรจักร 33 | ปราบไตรจักร | C | 40 | 34 | 6 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-08:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 09:00-11:50 | SC4-103 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร ผศ.ดร.ชนิสรา ศรีวัฒนวรัญญู ผศ.ดร.ดวงรัตน์ ทองคำ ผศ.ดร.วันวิสา เจนรุ่งโรจน์สกุล นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม ผศ.ดร.อัจฉรา อิ่มคำ พุฒคำ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306020060:วท.บ. (เคมี) -ทางวิชาการ ชั้นปี 1 | 38-34-4 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2564 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 14 ต.ค. 2564 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| 24 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | ปราบไตรจักร 33 | ปราบไตรจักร | C | 40 | 31 | 9 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-08:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 09:00-11:50 | SC4-104 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร ผศ.ดร.ชนิสรา ศรีวัฒนวรัญญู ผศ.ดร.ดวงรัตน์ ทองคำ ผศ.ดร.วันวิสา เจนรุ่งโรจน์สกุล นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306020060:วท.บ. (เคมี) -ทางวิชาการ ชั้นปี 1 | 37-31-6 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2564 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 14 ต.ค. 2564 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| 25 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | ปราบไตรจักร 33 | ปราบไตรจักร | C | 40 | 25 | 15 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-08:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | จันทร์ | 13:00-15:50 | SC4-407 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร ผศ.ดร.ชนิสรา ศรีวัฒนวรัญญู ผศ.ดร.ดวงรัตน์ ทองคำ ผศ.ดร.วันวิสา เจนรุ่งโรจน์สกุล นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม ดร.สกุลนา วงค์สายปัน
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11308260062:กศ.บ. (เคมี) - (4 ปี) ชั้นปี 1 | 40-25-15 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2564 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 14 ต.ค. 2564 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| 26 | | อังคาร | 10:00-11:50 | MD 234 | MD | C | 46 | 40 | 6 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-08:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | จันทร์ | 09:00-11:50 | SC4-407 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร ผศ.ดร.ชนิสรา ศรีวัฒนวรัญญู ผศ.ดร.ดวงรัตน์ ทองคำ ผศ.ดร.วันวิสา เจนรุ่งโรจน์สกุล นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม ดร.จุฑาทิพย์ นมะหุต
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306041060:วท.บ. (ชีววิทยา) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 | 77-40-37 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2564 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 14 ต.ค. 2564 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| 27 | | อังคาร | 10:00-11:50 | MD 234 | MD | C | 46 | 41 | 5 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-08:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | จันทร์ | 09:00-11:50 | SC4-102 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร ผศ.ดร.ชนิสรา ศรีวัฒนวรัญญู ผศ.ดร.ดวงรัตน์ ทองคำ ผศ.ดร.วันวิสา เจนรุ่งโรจน์สกุล นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม รศ.ดร.ช.วยากรณ์ เพ็ชญไพศิษฏ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306041060:วท.บ. (ชีววิทยา) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 | 77-41-36 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2564 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 14 ต.ค. 2564 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| 28 | | อังคาร | 10:00-11:50 | MD 234 | MD | C | 46 | 40 | 6 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-08:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | จันทร์ | 09:00-11:50 | SC4-103 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร ผศ.ดร.ชนิสรา ศรีวัฒนวรัญญู ผศ.ดร.ดวงรัตน์ ทองคำ ผศ.ดร.วันวิสา เจนรุ่งโรจน์สกุล นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม ผศ.ดร.อรวรรณ กฤตสุนันท์กุล
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306041060:วท.บ. (ชีววิทยา) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 | 77-40-37 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2564 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 14 ต.ค. 2564 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| 29 | | อังคาร | 10:00-11:50 | MD 234 | MD | C | 40 | 29 | 11 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-08:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 09:00-11:50 | SC4-408 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร ผศ.ดร.ชนิสรา ศรีวัฒนวรัญญู ผศ.ดร.ดวงรัตน์ ทองคำ ผศ.ดร.วันวิสา เจนรุ่งโรจน์สกุล นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม ดร.นิมิตร(CLOSE) ศรีปรางค์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11308250062:กศ.บ. (ฟิสิกส์) - (4 ปี) ชั้นปี 2 2 : 64161110 : นางสาวฐิติพร งามอยู่เจริญ ชั้นปี 4 | 40-28-12 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2564 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 14 ต.ค. 2564 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| 30 | | อังคาร | 10:00-11:50 | MD 234 | MD | C | 40 | 21 | 19 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-08:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | จันทร์ | 09:00-11:50 | SC4-408 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร ผศ.ดร.ชนิสรา ศรีวัฒนวรัญญู ผศ.ดร.ดวงรัตน์ ทองคำ ผศ.ดร.วันวิสา เจนรุ่งโรจน์สกุล นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม ดร.ศุภนิมิต เจียมพานิชยกุล
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11308270062:กศ.บ. (ชีววิทยา) - (4 ปี) ชั้นปี 1 | 40-21-19 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2564 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 14 ต.ค. 2564 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| 31 | | อังคาร | 10:00-11:50 | MD 234 | MD | C | 40 | 34 | 6 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-08:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | อังคาร | 13:00-15:50 | SC4-102 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร ผศ.ดร.ชนิสรา ศรีวัฒนวรัญญู ผศ.ดร.ดวงรัตน์ ทองคำ ผศ.ดร.วันวิสา เจนรุ่งโรจน์สกุล นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม รศ.ดร.สุกัญญา รอส
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11311060062:วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) ชั้นปี 1 | 34-34-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2564 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 14 ต.ค. 2564 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| 32 | | อังคาร | 10:00-11:50 | MD 234 | MD | C | 40 | 29 | 11 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-08:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | อังคาร | 13:00-15:50 | SC4-103 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร ผศ.ดร.ชนิสรา ศรีวัฒนวรัญญู ผศ.ดร.ดวงรัตน์ ทองคำ ผศ.ดร.วันวิสา เจนรุ่งโรจน์สกุล นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม ผศ.ดร.วิกร ปัญญาอินทร์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11311060062:วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) ชั้นปี 1 | 33-29-4 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2564 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 14 ต.ค. 2564 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| 33 | | อังคาร | 10:00-11:50 | MD 234 | MD | C | 40 | 30 | 10 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-08:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | อังคาร | 13:00-15:50 | SC4-407 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร ผศ.ดร.ชนิสรา ศรีวัฒนวรัญญู ผศ.ดร.ดวงรัตน์ ทองคำ ผศ.ดร.วันวิสา เจนรุ่งโรจน์สกุล นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม ผศ.ดร.อุทัย วิชัย
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11311060062:วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) ชั้นปี 1 | 33-30-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2564 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 14 ต.ค. 2564 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| 34 | | อังคาร | 10:00-11:50 | MD 234 | MD | C | 46 | 41 | 5 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-08:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | จันทร์ | 09:00-11:50 | SC4-413 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร ผศ.ดร.ชนิสรา ศรีวัฒนวรัญญู ผศ.ดร.ดวงรัตน์ ทองคำ ผศ.ดร.วันวิสา เจนรุ่งโรจน์สกุล นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม ผศ.ดร.ศุภัตรา ประทุมชาติ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306041060:วท.บ. (ชีววิทยา) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 | 46-41-5 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2564 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 14 ต.ค. 2564 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | หมายเหตุ: | ** เปิดกลุ่มเพิ่ม วท.บ. Bio. ** |
|
| 35 | | อังคาร | 10:00-11:50 | MD 234 | MD | C | 46 | 39 | 7 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-08:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | จันทร์ | 09:00-11:50 | SC4-414 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร ผศ.ดร.ชนิสรา ศรีวัฒนวรัญญู ผศ.ดร.ดวงรัตน์ ทองคำ ผศ.ดร.วันวิสา เจนรุ่งโรจน์สกุล นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม ผศ.(พิเศษ) ดร.Gareth Michael Ross
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306041060:วท.บ. (ชีววิทยา) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 | 46-39-7 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2564 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 14 ต.ค. 2564 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | หมายเหตุ: | ** เปิดกลุ่ มเพิ่ม วท.บ. Bio. ** |
|