| พิษณุโลก |
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 13:00-14:50 | SC1-212 | SC 1 | C | 46 | 31 | 15 | W | | |
| | | พุธ | 08:00-08:50 | SC1-212 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-15:50 | SC4-102 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร ผศ.ดร.ดวงรัตน์ ทองคำ ผศ.ดร.วันวิสา เจนรุ่งโรจน์สกุล ดร.ศุภนิมิต เจียมพานิชยกุล ผศ.ดร.ศุภัตรา ประทุมชาติ รศ.ดร.รัตนา สนั่นเมือง
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303160060:วิทยาศาสตร์การประมง ชั้นปี 1 2 : 61161618 : นายภูธเนศ เกตุดี ชั้นปี 7 3 : 62164083 : นายตะวัน คำนิล ชั้นปี 6 4 : 63312766 : นายปภาวินท์ อัสถิ ชั้นปี 3 5 : 61313093 : นายปัณณวิชญ์ พรมแดน ชั้นปี 5 6 : 64316862 : นางสาวอรอนงค์ สกุลซ้ง ชั้นปี 2 7 : 64212324 : นางสาววนิดา ใจกว้าง ชั้นปี 2 | 42-25-17 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ม.ค. 2565 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 22 มี.ค. 2565 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| 02 | | จันทร์ | 13:00-14:50 | SC1-212 | SC 1 | C | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | พุธ | 08:00-08:50 | SC1-212 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-15:50 | SC4-408 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร ผศ.ดร.ดวงรัตน์ ทองคำ ผศ.ดร.วันวิสา เจนรุ่งโรจน์สกุล ดร.ศุภนิมิต เจียมพานิชยกุล |
| | | สำรองให้: | 1 : 11303160060:วิทยาศาสตร์การประมง ชั้นปี 1 | 40-0-40 |
| | | หมายเหตุ: | ** ปิดกลุ่ม ** |
|
| 03 | | จันทร์ | 13:00-14:50 | SC1-212 | SC 1 | C | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | พุธ | 08:00-08:50 | SC1-212 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-15:50 | SC4-407 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร ผศ.ดร.ดวงรัตน์ ทองคำ ผศ.ดร.วันวิสา เจนรุ่งโรจน์สกุล ดร.ศุภนิมิต เจียมพานิชยกุล |
| | | สำรองให้: | 1 : 11303160060:วิทยาศาสตร์การประมง ชั้นปี 1 | 40-0-40 |
| | | หมายเหตุ: | ** ปิดกลุ่ม ** |
|
| 04 | | จันทร์ | 13:00-14:50 | SC1-212 | SC 1 | C | 31 | 29 | 2 | W | | |
| | | พุธ | 08:00-08:50 | SC1-212 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | อังคาร | 13:00-15:50 | SC4-407 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร ผศ.ดร.ดวงรัตน์ ทองคำ ผศ.ดร.วันวิสา เจนรุ่งโรจน์สกุล ดร.ศุภนิมิต เจียมพานิชยกุล ดร.จุฑาทิพย์ นมะหุต
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306090059:วท.บ. (สถิติ) ชั้นปี 2 2 : 11306130060:วท.บ. (ฟิสิกส์ประยุกต์) ชั้นปี 1 3 : 11306141060:วท.บ. (ฟิสิกส์) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 | 17-15-2 7-7-0 7-7-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ม.ค. 2565 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 22 มี.ค. 2565 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| 05 | | จันทร์ | 13:00-14:50 | SC1-212 | SC 1 | C | 32 | 23 | 9 | W | | |
| | | พุธ | 08:00-08:50 | SC1-212 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 09:00-11:50 | SC4-102 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร ผศ.ดร.ดวงรัตน์ ทองคำ ผศ.ดร.วันวิสา เจนรุ่งโรจน์สกุล ดร.ศุภนิมิต เจียมพานิชยกุล
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306130060:วท.บ. (ฟิสิกส์ประยุกต์) ชั้นปี 1 2 : 11306141060:วท.บ. (ฟิสิกส์) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 3 : 59312524 : นายเตชินท์ ทาเอื้อ ชั้นปี 7 | 40-7-33 40-16-24 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ม.ค. 2565 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 22 มี.ค. 2565 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| 06 | | จันทร์ | 13:00-14:50 | SC1-212 | SC 1 | C | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | พุธ | 08:00-08:50 | SC1-212 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 09:00-11:50 | SC4-103 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร ผศ.ดร.ดวงรัตน์ ทองคำ ผศ.ดร.วันวิสา เจนรุ่งโรจน์สกุล ดร.ศุภนิมิต เจียมพานิชยกุล |
| | | สำรองให้: | 1 : 11306130060:วท.บ. (ฟิสิกส์ประยุกต์) ชั้นปี 1 2 : 11306141060:วท.บ. (ฟิสิกส์) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 | 40-0-40 40-0-40 |
| | | หมายเหตุ: | ** ปิดกลุ่ม ** |
|