| พิษณุโลก |
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 13:00-14:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | 30 | 30 | 0 | W | | |
| | | อังคาร | 08:00-08:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-15:50 | SC4-413 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย รศ. ร.ท. หญิง ดร.นิภาภัทร เจริญไทย ดร.อุษณี เกิดพินธ์ ผศ.ดร.วิกร ปัญญาอินทร์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11304030060:วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ ชั้นปี 1 | 38-30-8 |
| | | สอบกลางภาค: | 14 ม.ค. 2565 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 18 มี.ค. 2565 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| 02 | | จันทร์ | 13:00-14:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | 30 | 29 | 1 | W | | |
| | | อังคาร | 08:00-08:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-15:50 | SC4-414 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย รศ. ร.ท. หญิง ดร.นิภาภัทร เจริญไทย ดร.อุษณี เกิดพินธ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11304030060:วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ ชั้นปี 1 | 38-29-9 |
| | | สอบกลางภาค: | 14 ม.ค. 2565 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 18 มี.ค. 2565 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| 03 | | จันทร์ | 13:00-14:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | 28 | 28 | 0 | W | | |
| | | อังคาร | 08:00-08:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | | | | | | |
| | | อังคาร | 09:00-11:50 | SC4-413 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย รศ. ร.ท. หญิง ดร.นิภาภัทร เจริญไทย ดร.อุษณี เกิดพินธ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306020060:วท.บ. (เคมี) -ทางวิชาการ ชั้นปี 2 2 : 60412643 : นางสาวยุพารัตน์ เหมือนรอดดี ชั้นปี 6 | 27-27-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 14 ม.ค. 2565 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 18 มี.ค. 2565 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| 04 | | จันทร์ | 13:00-14:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | 27 | 27 | 0 | W | | |
| | | อังคาร | 08:00-08:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | | | | | | |
| | | อังคาร | 09:00-11:50 | SC4-414 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย รศ. ร.ท. หญิง ดร.นิภาภัทร เจริญไทย ดร.อุษณี เกิดพินธ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306020060:วท.บ. (เคมี) -ทางวิชาการ ชั้นปี 2 | 27-27-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 14 ม.ค. 2565 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 18 มี.ค. 2565 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| 05 | | จันทร์ | 13:00-14:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | 27 | 23 | 4 | W | | |
| | | อังคาร | 08:00-08:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | | | | | | |
| | | พุธ | 09:00-11:50 | SC4-414 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย รศ. ร.ท. หญิง ดร.นิภาภัทร เจริญไทย ดร.อุษณี เกิดพินธ์ ผศ.ดร.วิกร ปัญญาอินทร์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306020060:วท.บ. (เคมี) -ทางวิชาการ ชั้นปี 2 | 27-23-4 |
| | | สอบกลางภาค: | 14 ม.ค. 2565 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 18 มี.ค. 2565 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| 06 | | จันทร์ | 13:00-14:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | 38 | 19 | 19 | W | | |
| | | อังคาร | 08:00-08:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-15:50 | SC4-414 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย รศ. ร.ท. หญิง ดร.นิภาภัทร เจริญไทย ดร.อุษณี เกิดพินธ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11304030060:วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ ชั้นปี 1 2 : 63311363 : นางสาวณัฐกฤตา คงสมเพชร ชั้นปี 4 3 : 63311691 : นายธนกฤต ศรีภัทรเจริญ ชั้นปี 4 4 : 11304030060:วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ ชั้นปี 2 5 : 59210202 : นายเกียรติระวี มณีเสวตร์ ชั้นปี 9 6 : 11304030060:วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ ชั้นปี 3 7 : 59210202 : นายเกียรติระวี มณีเสวตร์ ชั้นปี 9 | 30-16-14 1-1-0 1-1-0 5-0-5 1-1-0 5-0-5 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 14 ม.ค. 2565 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 18 มี.ค. 2565 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|