| พิษณุโลก |
| ปริญญาโท แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | ศุกร์ | 09:00-12:00 | ED 2107 | ED 2 | C | 60 | 14 | 46 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.นันทิมา นาคาพงศ์ อัศวรักษ์ รศ.ดร.น้ำทิพย์ องอาจวาณิชย์ ผศ.ดร.เอื้อมพร หลินเจริญ ผศ.ดร.สายฝน วิบูลรังสรรค์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 12302162061:เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา - (แผน ก แบบ ก2) ชั้นปี 1 2 : 12330792061:กศ.ม. ภาษาไทย - (แผน ก แบบ ก 2) ชั้นปี 1 3 : 12330802061:กศ.ม. ภาษาอังกฤษ - (แผน ก แบบ ก 2) ชั้นปี 1 4 : 12330812061:กศ.ม. สังคมศึกษา - (แผน ก แบบ ก 2) ชั้นปี 1 5 : 12302132061:วิจัยและประเมินทางการศึกษา - (แผน ก แบบ ก 2) ชั้นปี 1 6 : 12302172061:หลักสูตรและการสอน - (แผน ก แบบ ก 2) ชั้นปี 1 7 : 12302172161:หลักสูตรและการสอน - (แผน ก แบบ ก 2) - วิชาชีพครู ชั้นปี 1 8 : 12302052060:กศ.ม. (วิทยาศาสตร์ศึกษา) - (แผน ก แบบ ก 2) ชั้นปี 1 9 : 12330712064:กศ.ม. (คณิตศาสตร์ศึกษา) - (แผน ก แบบ ก 2) ชั้นปี 1 10 : 12330852063:นวัตกรรมทางการวัดผลการเรียนรู้ - (แผน ก แบบ ก 2) ชั้นปี 1 | 5-0-5 5-0-5 5-2-3 5-0-5 5-0-5 5-1-4 20-13-7 5-0-5 5-0-5 5-0-5 |
|
| ปริญญาโท แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) (เรียนเสาร์-อาทิตย์) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | เสาร์ | 09:00-12:00 | ED 1103 | ED 1 | C | 30 | 8 | 22 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.นันทิมา นาคาพงศ์ อัศวรักษ์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 12430812061:กศ.ม. สังคมศึกษา - (แผน ก แบบ ก 2) - (เรียนเสาร์-อาทิตย์ 2 ภาคเรียน) ชั้นปี 1 2 : 12430642062:การจัดการกีฬา - (แผน ก แบบ ก 2) (เรียนเสาร์-อาทิตย์) ชั้นปี 1 3 : 12430822062:พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย - (แผน ก แบบ ก 2) (เรียนเสาร์-อาทิตย์) ชั้นปี 1 4 : 63064702 : นายณัฐพล ศิริวัฒนธานี ชั้นปี 5 5 : 63064719 : นายนพัตธร โพธิ์ทอง ชั้นปี 5 | 10-3-7 8-1-7 10-2-8 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2564 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| 02 | | เสาร์ | 09:00-12:00 | ED 1105 | ED 1 | C | 10 | 3 | 7 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อ้อมธจิต แป้นศรี |
| | | สำรองให้: | 1 : 12430792061:กศ.ม. ภาษาไทย - (แผน ก แบบ ก 2) - (เรียนเสาร์-อาทิตย์ 2 ภาคเรียน) ชั้นปี 1 | 10-5-5 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2564 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| 03 | | เสาร์ | 09:00-12:00 | ED 2211 | ED 2 | C | 10 | 6 | 4 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ณัฐกานต์ ประจันบาน |
| | | สำรองให้: | 1 : 12430802061:กศ.ม. ภาษาอังกฤษ - (แผน ก แบบ ก 2) - (เรียนเสาร์-อาทิตย์ 2 ภาคเรียน) ชั้นปี 1 | 10-6-4 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2564 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| ปริญญาโท แบบ 3 ภาคการศึกษา (ภาคพิเศษ) (เรียนเสาร์-อาทิตย์) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | เสาร์ | 09:00-12:00 | ED 1103 | ED 1 | C | 30 | 6 | 24 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.นันทิมา นาคาพงศ์ อัศวรักษ์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 12630813061:กศ.ม. สังคมศึกษา - (แผน ข) ชั้นปี 1 2 : 12630853063:นวัตกรรมทางการวัดผลการเรียนรู้ - (แผน ข) ชั้นปี 1 3 : 64062608 : นางสาวญาณิศา เลิศไกร ชั้นปี 3 | 20-4-16 10-1-9 1-1-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2564 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| 02 | | เสาร์ | 13:00-16:00 | ED 2202 | ED 2 | C | 35 | 30 | 5 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ชำนาญ ปาณาวงษ์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 12602013060:การบริหารการศึกษา - (แผน ข) ชั้นปี 1 | 35-30-5 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2564 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| 03 | | เสาร์ | 13:00-16:00 | ED 2108 | ED 2 | C | 35 | 30 | 5 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.สายฝน วิบูลรังสรรค์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 12602013060:การบริหารการศึกษา - (แผน ข) ชั้นปี 1 | 35-30-5 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2564 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| ปริญญาโท แบบ 3 ภาคการศึกษา (ภาคพิเศษ) (เรียนเสาร์-อาทิตย์) (ครู-อาจารย์ประจำการ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | เสาร์ | 09:00-12:00 | ED 1103 | ED 1 | C | 60 | 25 | 35 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.นันทิมา นาคาพงศ์ อัศวรักษ์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 12702163061:เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา - (แผน ข) (ครู - อาจารย์ประจำการ) ชั้นปี 1 2 : 12702133061:วิจัยและประเมินทางการศึกษา - (แผน ข) (ครู - อาจารย์ประจำการ) ชั้นปี 1 3 : 12730853063:นวัตกรรมทางการวัดผลการเรียนรู้ - (แผน ข) (ครู - อาจารย์ประจำการ) ชั้นปี 1 4 : 63091388 : นางสาวอภิญญา ผ่านวงษ์ ชั้นปี 4 | 20-6-14 20-16-4 20-2-18 1-1-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2564 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| 02 | | เสาร์ | 09:00-12:00 | ED 1104 | ED 1 | C | 57 | 25 | 32 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.เอื้อมพร หลินเจริญ |
| | | สำรองให้: | 1 : 12730713064:กศ.ม. (คณิตศาสตร์ศึกษา) - แผน ข (ครู-อาจารย์ประจำการ) ชั้นปี 1 | 30-25-5 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2564 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| 03 | | เสาร์ | 09:00-12:00 | ED 1105 | ED 1 | C | 56 | 31 | 25 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อ้อมธจิต แป้นศรี |
| | | สำรองให้: | 1 : 12730793061:กศ.ม. ภาษาไทย - (แผน ข) (ครู - อาจารย์ประจำการ) ชั้นปี 1 | 40-31-9 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2564 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| 04 | | เสาร์ | 13:00-16:00 | ED 1103 | ED 1 | C | 35 | 28 | 7 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.กฤธยากาญจน์ โตพิทักษ์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 12702173061:หลักสูตรและการสอน - (แผน ข) (ครู - อาจารย์ประจำการ) ชั้นปี 1 | 35-28-7 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2564 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| 05 | | เสาร์ | 09:00-12:00 | ED 1210 | ED 1 | C | 30 | 29 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.น้ำทิพย์ องอาจวาณิชย์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 12702053060:กศ.ม. (วิทยาศาสตร์ศึกษา) - (แผน ข) (ครู - อาจารย์ประจำการ) ชั้นปี 1 | 30-29-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2564 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| 06 | | เสาร์ | 09:00-12:00 | ED 2211 | ED 2 | C | 30 | 19 | 11 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ณัฐกานต์ ประจันบาน |
| | | สำรองให้: | 1 : 12730803061:กศ.ม. ภาษาอังกฤษ - (แผน ข) (ครู - อาจารย์ประจำการ) ชั้นปี 1 | 30-19-11 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2564 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|