| พิษณุโลก |
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 11:00-11:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 25 | 25 | 0 | W | | |
| | | อังคาร | 15:00-16:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | พุธ | 09:00-11:50 | SC4-104 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อรวรรณ กฤตสุนันท์กุล รศ.ดร.ปริญญา มาสวัสดิ์ ผศ.ดร.สายรุ้ง อวยพรกชกร ผศ.ดร.จินตนา กล่ำเทศ ดร.สกุลนา วงค์สายปัน
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303110060:ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 2 | 30-25-5 |
| | | สอบกลางภาค: | 11 ม.ค. 2565 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 มี.ค. 2565 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| 02 | | จันทร์ | 11:00-11:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 25 | 25 | 0 | W | | |
| | | อังคาร | 15:00-16:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | พุธ | 09:00-11:50 | SC4-105 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อรวรรณ กฤตสุนันท์กุล รศ.ดร.ปริญญา มาสวัสดิ์ ผศ.ดร.สายรุ้ง อวยพรกชกร ผศ.ดร.จินตนา กล่ำเทศ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303110060:ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 2 | 30-25-5 |
| | | สอบกลางภาค: | 11 ม.ค. 2565 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 มี.ค. 2565 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| 03 | | จันทร์ | 11:00-11:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 38 | 37 | 1 | W | | |
| | | อังคาร | 15:00-16:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 09:00-11:50 | SC4-104 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อรวรรณ กฤตสุนันท์กุล รศ.ดร.ปริญญา มาสวัสดิ์ ผศ.ดร.สายรุ้ง อวยพรกชกร ผศ.ดร.จินตนา กล่ำเทศ รศ.ดร.วิภารัตน์ เชื้อชวด ชัยสิทธิ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306041060:วท.บ. (ชีววิทยา) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 2 | 38-37-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 11 ม.ค. 2565 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 มี.ค. 2565 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| 04 | | จันทร์ | 11:00-11:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 38 | 34 | 4 | W | | |
| | | อังคาร | 15:00-16:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 09:00-11:50 | SC4-105 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อรวรรณ กฤตสุนันท์กุล รศ.ดร.ปริญญา มาสวัสดิ์ ผศ.ดร.สายรุ้ง อวยพรกชกร ผศ.ดร.จินตนา กล่ำเทศ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306041060:วท.บ. (ชีววิทยา) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 2 | 38-34-4 |
| | | สอบกลางภาค: | 11 ม.ค. 2565 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 มี.ค. 2565 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| 05 | | จันทร์ | 11:00-11:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 38 | 38 | 0 | W | | |
| | | อังคาร | 15:00-16:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | พุธ | 13:00-15:50 | SC4-102 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อรวรรณ กฤตสุนันท์กุล รศ.ดร.ปริญญา มาสวัสดิ์ ผศ.ดร.สายรุ้ง อวยพรกชกร ผศ.ดร.จินตนา กล่ำเทศ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306041060:วท.บ. (ชีววิทยา) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 2 | 38-38-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 11 ม.ค. 2565 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 มี.ค. 2565 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| 06 | | จันทร์ | 11:00-11:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 36 | 36 | 0 | W | | |
| | | อังคาร | 15:00-16:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-15:50 | SC4-104 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อรวรรณ กฤตสุนันท์กุล รศ.ดร.ปริญญา มาสวัสดิ์ ผศ.ดร.สายรุ้ง อวยพรกชกร ผศ.ดร.จินตนา กล่ำเทศ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11311060062:วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) ชั้นปี 2 | 36-36-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 11 ม.ค. 2565 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 มี.ค. 2565 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| 07 | | จันทร์ | 11:00-11:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 36 | 34 | 2 | W | | |
| | | อังคาร | 15:00-16:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-15:50 | SC4-105 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อรวรรณ กฤตสุนันท์กุล รศ.ดร.ปริญญา มาสวัสดิ์ ผศ.ดร.สายรุ้ง อวยพรกชกร ผศ.ดร.จินตนา กล่ำเทศ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11311060062:วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) ชั้นปี 2 | 36-34-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 11 ม.ค. 2565 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 มี.ค. 2565 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| 08 | | อังคาร | 08:00-08:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 42 | 39 | 3 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | อังคาร | 13:00-15:50 | SC4-102 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อรวรรณ กฤตสุนันท์กุล รศ.ดร.ปริญญา มาสวัสดิ์ ผศ.ดร.สายรุ้ง อวยพรกชกร ผศ.ดร.จินตนา กล่ำเทศ รศ.ดร.วิภารัตน์ เชื้อชวด ชัยสิทธิ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11311010060:จุลชีววิทยา ชั้นปี 2 2 : 61521894 : นางสาวสุภาพร พรมจันทร์ ชั้นปี 5 3 : 61521023 : นางสาวบุษกร รักไทยวัฒนา ชั้นปี 4 | 40-37-3 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 11 ม.ค. 2565 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 มี.ค. 2565 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| 09 | | อังคาร | 08:00-08:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 42 | 42 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | อังคาร | 13:00-15:50 | SC4-103 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อรวรรณ กฤตสุนันท์กุล รศ.ดร.ปริญญา มาสวัสดิ์ ผศ.ดร.สายรุ้ง อวยพรกชกร ผศ.ดร.จินตนา กล่ำเทศ ผศ.ดร.ยุทธพงษ์ อุดแน่น ผศ.ดร.อัจฉรา อิ่มคำ พุฒคำ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11311010060:จุลชีววิทยา ชั้นปี 2 2 : 61520040 : นางสาวกนกพร เนียมสุวรรณ ชั้นปี 5 3 : 61520224 : นางสาวกีฬติกาญจน์ ศรีษะเกตุ ชั้นปี 5 | 40-40-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 11 ม.ค. 2565 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 มี.ค. 2565 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| 10 | | อังคาร | 08:00-08:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 40 | 40 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | อังคาร | 09:00-11:50 | SC4-105 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อรวรรณ กฤตสุนันท์กุล รศ.ดร.ปริญญา มาสวัสดิ์ ผศ.ดร.สายรุ้ง อวยพรกชกร ผศ.ดร.จินตนา กล่ำเทศ ผศ.ดร.อัจฉรา อิ่มคำ พุฒคำ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11311010060:จุลชีววิทยา ชั้นปี 2 | 40-40-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 11 ม.ค. 2565 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 มี.ค. 2565 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| 11 | | อังคาร | 08:00-08:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 31 | 31 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | จันทร์ | 09:00-11:50 | SC4-413 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อรวรรณ กฤตสุนันท์กุล รศ.ดร.ปริญญา มาสวัสดิ์ ผศ.ดร.สายรุ้ง อวยพรกชกร ผศ.ดร.จินตนา กล่ำเทศ ผศ.ดร.ยุทธพงษ์ อุดแน่น
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11311020060:วิทยาศาสตร์การแพทย์ ชั้นปี 2 | 41-31-10 |
| | | สอบกลางภาค: | 11 ม.ค. 2565 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 มี.ค. 2565 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| 12 | | อังคาร | 08:00-08:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 31 | 31 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | จันทร์ | 09:00-11:50 | SC4-414 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อรวรรณ กฤตสุนันท์กุล รศ.ดร.ปริญญา มาสวัสดิ์ ผศ.ดร.สายรุ้ง อวยพรกชกร ผศ.ดร.จินตนา กล่ำเทศ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11311020060:วิทยาศาสตร์การแพทย์ ชั้นปี 2 | 41-31-10 |
| | | สอบกลางภาค: | 11 ม.ค. 2565 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 มี.ค. 2565 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| 13 | | อังคาร | 08:00-08:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 31 | 31 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | จันทร์ | 09:00-11:50 | SC4-102 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อรวรรณ กฤตสุนันท์กุล รศ.ดร.ปริญญา มาสวัสดิ์ ผศ.ดร.สายรุ้ง อวยพรกชกร ผศ.ดร.จินตนา กล่ำเทศ ดร.สกุลนา วงค์สายปัน
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11311020060:วิทยาศาสตร์การแพทย์ ชั้นปี 2 | 41-31-10 |
| | | สอบกลางภาค: | 11 ม.ค. 2565 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 มี.ค. 2565 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| 14 | | อังคาร | 08:00-08:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 32 | 25 | 7 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | จันทร์ | 09:00-11:50 | SC4-103 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อรวรรณ กฤตสุนันท์กุล รศ.ดร.ปริญญา มาสวัสดิ์ ผศ.ดร.สายรุ้ง อวยพรกชกร ผศ.ดร.จินตนา กล่ำเทศ ผศ.ดร.ขวัญจิตต์ เหมะวิบูลย์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11311020060:วิทยาศาสตร์การแพทย์ ชั้นปี 2 2 : 62520032 : นางสาวอารดา กันทะอินทร์ ชั้นปี 5 | 41-24-17 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 11 ม.ค. 2565 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 มี.ค. 2565 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| 15 | | อังคาร | 08:00-08:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 30 | 30 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | จันทร์ | 09:00-11:50 | SC4-104 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อรวรรณ กฤตสุนันท์กุล รศ.ดร.ปริญญา มาสวัสดิ์ ผศ.ดร.สายรุ้ง อวยพรกชกร ผศ.ดร.จินตนา กล่ำเทศ รศ.ดร.วิภารัตน์ เชื้อชวด ชัยสิทธิ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11311020160:วิทยาศาสตร์การแพทย์ (ปริญญาตรี และ ปริญญาโท) ชั้นปี 2 | 30-30-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 11 ม.ค. 2565 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 มี.ค. 2565 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|
| 16 | | อังคาร | 08:00-08:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 30 | 30 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | จันทร์ | 09:00-11:50 | SC4-105 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อรวรรณ กฤตสุนันท์กุล รศ.ดร.ปริญญา มาสวัสดิ์ ผศ.ดร.สายรุ้ง อวยพรกชกร ผศ.ดร.จินตนา กล่ำเทศ ผศ.ดร.อัจฉรา อิ่มคำ พุฒคำ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11311020160:วิทยาศาสตร์การแพทย์ (ปริญญาตรี และ ปริญญาโท) ชั้นปี 2 | 30-30-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 11 ม.ค. 2565 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 มี.ค. 2565 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร NU ห้อง สอบออนไลน์.
|
|