| พิษณุโลก |
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 16:00-16:50 | SC2-207 | SC 2 (Math) | C | 105 | 99 | 6 | W | | |
| | | พุธ | 08:00-09:50 | SC2-207 | SC 2 (Math) | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ชมพิศ แก้วมณี
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307010060:วิศวกรรมโยธา ชั้นปี 2 2 : 11307020060:วิศวกรรมอุตสาหการ ชั้นปี 2 3 : 11307030060:วิศวกรรมเครื่องกล ชั้นปี 2 4 : 11307050060:วิศวกรรมไฟฟ้า ชั้นปี 2 5 : 11307060060:วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ชั้นปี 2 6 : 11307070060:วิศวกรรมวัสดุ ชั้นปี 2 7 : 11307080060:วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 2 8 : 11307090060:วิศวกรรมเคมี ชั้นปี 2 9 : 63316719 : นายเสี่ยวลอง ตรงต่อกิจ ชั้นปี 5 10 : 60361514 : นางสาวดวงนภา ไชยสงค์ ชั้นปี 7 11 : 63314760 : นายสินธพ คำเลิศ ชั้นปี 5 12 : 64365242 : นางสาวรัตนวลี บุญศรี ชั้นปี 4 13 : 64360094 : นายอรรคเดช คำทิพย์ ชั้นปี 3 | 100-37-63 100-8-92 100-14-86 100-15-85 100-8-92 100-0-100 100-9-91 100-5-95 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-0-1 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ส.ค. 2565 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-212.
|
| | | สอบปลายภาค: | 10 ต.ค. 2565 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-212.
|
|
| 02 | | จันทร์ | 16:00-16:50 | SC2-208 | SC 2 (Math) | C | 113 | 107 | 6 | W | | |
| | | พุธ | 08:00-09:50 | SC2-208 | SC 2 (Math) | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.ชัยรัตน์ มดนาค
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307010060:วิศวกรรมโยธา ชั้นปี 2 2 : 11307020060:วิศวกรรมอุตสาหการ ชั้นปี 2 3 : 11307030060:วิศวกรรมเครื่องกล ชั้นปี 2 4 : 11307050060:วิศวกรรมไฟฟ้า ชั้นปี 2 5 : 11307060060:วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ชั้นปี 2 6 : 11307070060:วิศวกรรมวัสดุ ชั้นปี 2 7 : 11307080060:วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 2 8 : 11307090060:วิศวกรรมเคมี ชั้นปี 2 9 : 61361209 : นางสาวฐิติรัตน์ ศรีเดช ชั้นปี 5 10 : 61361582 : นางสาวดาริกา ชุมพล ชั้นปี 7 11 : 63368275 : นายศตวรรษ ตันมา ชั้นปี 3 12 : 61364729 : นายสุภณ์กรณ์ ธีระสมบูรณ์ ชั้นปี 5 13 : 62361987 : นายณวรรธน์ เวชชศาสตร์ ชั้นปี 5 14 : 63360972 : นางสาวจำรองลักษณ์ ราชทรัพย์ ชั้นปี 5 15 : 63362716 : นายธรรมจักร เพ็ชรแสนค่า ชั้นปี 5 16 : 62362175 : นายณัฐนนท์ เธียรพิเชฐ ชั้นปี 6 17 : 61360042 : นายกนกพล สิงห์สวัสดิ์ ชั้นปี 7 18 : 61363432 : นายรัฐนันท์ หาญแก้ว ชั้นปี 5 19 : 64362395 : นางสาวณิชาวีร์ ทิพย์วัน ชั้นปี 4 20 : 62366975 : นายเสรีชัย สกุลก่อทรัพย์ ชั้นปี 6 | 25-25-0 17-17-0 19-18-1 16-14-2 18-17-1 3-3-0 0-0-0 3-3-0 1-1-0 1-0-1 1-0-1 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ส.ค. 2565 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
| | | สอบปลายภาค: | 10 ต.ค. 2565 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
|
| 03 | | จันทร์ | 16:00-16:50 | SC2-214 | SC 2 (Math) | C | 139 | 87 | 52 | W | | |
| | | พุธ | 08:00-09:50 | SC2-214 | SC 2 (Math) | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.สุจิตรา สงวนสิน
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307010060:วิศวกรรมโยธา ชั้นปี 2 2 : 11307020060:วิศวกรรมอุตสาหการ ชั้นปี 2 3 : 11307030060:วิศวกรรมเครื่องกล ชั้นปี 2 4 : 11307050060:วิศวกรรมไฟฟ้า ชั้นปี 2 5 : 11307060060:วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ชั้นปี 2 6 : 11307070060:วิศวกรรมวัสดุ ชั้นปี 2 7 : 11307080060:วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 2 8 : 11307090060:วิศวกรรมเคมี ชั้นปี 2 9 : 62361222 : นางสาวจิราวรรณ ทิพย์ขัน ชั้นปี 5 10 : 62365985 : นางสาวศรัณย์พร จันทะวิชัย ชั้นปี 5 11 : 62362595 : นายทีฆายุ ทองเพิ่ม ชั้นปี 6 12 : 62365572 : นายวรเมธ อุ่นอกพันธ์ ชั้นปี 5 13 : 62364933 : นายภูมิ แสนพรหม ชั้นปี 6 14 : 62362427 : นายดุจเพชร จันทร์เหยี่ยว ชั้นปี 5 15 : 62364544 : นายพีรพัฒน์ สิงห์ทองสุข ชั้นปี 4 16 : 62367736 : นายวัชรพงษ์ แก้วทา ชั้นปี 5 17 : 62367163 : นางสาวอภิชญา เชื้อประเสริฐ ชั้นปี 5 18 : 62366876 : นายสุรพัศ อันทะศรี ชั้นปี 6 19 : 62361192 : นางสาวจิราภรณ์ สุขคำภา ชั้นปี 6 20 : 62360959 : นายคณัณณพ เลาวกุล ชั้นปี 5 21 : 62365015 : นายภูริพัฒน์ ไชยนันทน์ ชั้นปี 6 22 : 62366692 : นางสาวสุกัลร์ญา ทองใบ ชั้นปี 5 23 : 62366722 : นางสาวสุจารี วัฒนสันติสุข ชั้นปี 5 24 : 60460088 : นายกษิดิศเดช สวนปลิก ชั้นปี 8 25 : 63362693 : นายธนิกกุล พรมศรี ชั้นปี 4 26 : 63361191 : นายเฉลิมพล โพธิราแสง ชั้นปี 5 27 : 63362846 : นายธีรโชติ สิทธิกรณ์ ชั้นปี 5 28 : 63367742 : นายอัครภพ มากะนัดถ์ ชั้นปี 5 29 : 63312025 : นายธาดา มุมเสือ ชั้นปี 5 30 : 62361222 : นางสาวจิราวรรณ ทิพย์ขัน ชั้นปี 5 31 : 62365985 : นางสาวศรัณย์พร จันทะวิชัย ชั้นปี 5 32 : 62362595 : นายทีฆายุ ทองเพิ่ม ชั้นปี 6 33 : 62365572 : นายวรเมธ อุ่นอกพันธ์ ชั้นปี 5 34 : 62364933 : นายภูมิ แสนพรหม ชั้นปี 6 35 : 62362427 : นายดุจเพชร จันทร์เหยี่ยว ชั้นปี 5 36 : 62364544 : นายพีรพัฒน์ สิงห์ทองสุข ชั้นปี 4 37 : 62367736 : นายวัชรพงษ์ แก้วทา ชั้นปี 5 38 : 62367163 : นางสาวอภิชญา เชื้อประเสริฐ ชั้นปี 5 40 : 62361192 : นางสาวจิราภรณ์ สุขคำภา ชั้นปี 6 41 : 62360959 : นายคณัณณพ เลาวกุล ชั้นปี 5 42 : 62365015 : นายภูริพัฒน์ ไชยนันทน์ ชั้นปี 6 43 : 62366692 : นางสาวสุกัลร์ญา ทองใบ ชั้นปี 5 44 : 62366722 : นางสาวสุจารี วัฒนสันติสุข ชั้นปี 5 45 : 62366876 : นายสุรพัศ อันทะศรี ชั้นปี 6 46 : 62367057 : นายหัสวัฒน์ บำรุงผดุงกิจ ชั้นปี 6 47 : 62365619 : นายวรวิทย์ เสนอกลาง ชั้นปี 6 48 : 63360415 : นายกัปตัน วิวัฒน์ไพรสน ชั้นปี 5 | 100-10-90 100-2-98 100-11-89 100-6-94 100-13-87 100-7-93 100-3-97 100-12-88 1-1-0 1-1-0 1-0-1 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ส.ค. 2565 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
| | | สอบปลายภาค: | 10 ต.ค. 2565 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
|
| 04 | | จันทร์ | 16:00-16:50 | SC2-215 | SC 2 (Math) | C | 112 | 111 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | SC2-215 | SC 2 (Math) | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.สุภาพร สุขเสริญ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307010060:วิศวกรรมโยธา ชั้นปี 2 2 : 11307020060:วิศวกรรมอุตสาหการ ชั้นปี 2 3 : 11307030060:วิศวกรรมเครื่องกล ชั้นปี 2 4 : 11307050060:วิศวกรรมไฟฟ้า ชั้นปี 2 5 : 11307060060:วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ชั้นปี 2 6 : 11307070060:วิศวกรรมวัสดุ ชั้นปี 2 7 : 11307080060:วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 2 8 : 11307090060:วิศวกรรมเคมี ชั้นปี 2 9 : 63312308 : นายนัฐพงษ์ พิเคราะห์แนะ ชั้นปี 5 10 : 63310250 : นางสาวกรวรรณ สีสวาด ชั้นปี 3 11 : 11307080055:วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 2 12 : 63366585 : นายสิรวิชญ์ อรชร ชั้นปี 4 13 : 63365908 : นางสาววิชุดา มางิ้ว ชั้นปี 5 14 : 63365953 : นางสาววิไลวรรณ ปู่ใจดี ชั้นปี 5 15 : 63361214 : นางสาวชญาดา บุรี ชั้นปี 4 16 : 63366172 : นายศิริโชค แสนใจ ชั้นปี 5 17 : 63360095 : นางสาวกนกอร บัตรยางนอก ชั้นปี 4 18 : 63364161 : นายพลวรรธน์ กลิ่นแย้ม ชั้นปี 5 19 : 63363782 : นายปรัมภ์ เสี้ยมวิลัย ชั้นปี 5 20 : 63368275 : นายศตวรรษ ตันมา ชั้นปี 3 21 : 63363546 : นายบวรศักดิ์ ศรีแก้ว ชั้นปี 3 | 4-4-0 5-5-0 14-13-1 20-20-0 14-14-0 0-0-0 8-8-0 35-35-0 1-1-0 1-1-0 102-0-102 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ส.ค. 2565 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-213.
|
| | | สอบปลายภาค: | 10 ต.ค. 2565 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-213.
|
|
| 05 | | จันทร์ | 16:00-16:50 | SC5-214 | SC 5 (Phy) | C | 121 | 105 | 16 | W | | |
| | | พุธ | 08:00-09:50 | SC5-214 | SC 5 (Phy) | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.พรดนัย กาศเกษม
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307010060:วิศวกรรมโยธา ชั้นปี 2 2 : 11307020060:วิศวกรรมอุตสาหการ ชั้นปี 2 3 : 11307030060:วิศวกรรมเครื่องกล ชั้นปี 2 4 : 11307050060:วิศวกรรมไฟฟ้า ชั้นปี 2 5 : 11307060060:วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ชั้นปี 2 6 : 11307070060:วิศวกรรมวัสดุ ชั้นปี 2 7 : 11307080060:วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 2 8 : 11307090060:วิศวกรรมเคมี ชั้นปี 2 9 : 63362303 : นายทรงศักดิ์ นูแป ชั้นปี 4 10 : 63366646 : นางสาวสิริรัตน์ อินทร์หอม ชั้นปี 5 11 : 63363065 : นางสาวนพมาศ ตวนพานิช ชั้นปี 4 12 : 63366134 : นายศักดิ์ธิพงษ์ อินทรเกษตร ชั้นปี 4 13 : 63363119 : นางสาวนภัสพร เปี่ยมสิน ชั้นปี 4 14 : 63360576 : นางสาวเก็จแก้ว พยัคฆ์ ชั้นปี 4 15 : 63363287 : นางสาวนัฐฐินันท์ เข็มพันธ์ ชั้นปี 4 16 : 63366806 : นางสาวสุทธิกานต์ คำคง ชั้นปี 5 17 : 63367001 : นางสาวสุภัสสร สุขเปีย ชั้นปี 4 18 : 63365670 : นางสาววราภรณ์ จำปีเรือง ชั้นปี 4 19 : 63366073 : นางสาวศศิชา สว่างเดือน ชั้นปี 5 20 : 63367063 : นายสุมิตร ขันทอง ชั้นปี 5 21 : 64366966 : นางสาวอภิสรา กัจฉปะรักษ์ ชั้นปี 4 22 : 62362311 : นางสาวณัฐวดี มีแสง ชั้นปี 5 23 : 62362601 : นางสาวธนกร หลีเกษม ชั้นปี 5 24 : 63367391 : นางสาวอพัฒชา หงส์สิบสอง ชั้นปี 5 25 : 63362310 : นายทักษ์ดนัย ธรรมวงค์ ชั้นปี 5 26 : 63366127 : นายศักดิธัช แก้วกำพล ชั้นปี 5 27 : 63368237 : นายปุณยวีย์ คำก้อนแก้ว ชั้นปี 5 28 : 61364309 : นายสหัสวรรษ พึ่งสมบัติ ชั้นปี 6 29 : 63368244 : นายพงศ์พิเชษฐ์ บุตรธงชัย ชั้นปี 4 | 3-1-2 6-4-2 21-14-7 10-10-0 13-13-0 22-22-0 17-17-0 4-4-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-0-1 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ส.ค. 2565 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 2 (Math) ห้อง SC2-212.
|
| | | สอบปลายภาค: | 10 ต.ค. 2565 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 4 (Chem) ห้อง SC4-207.
10 ต.ค. 2565 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 4 (Chem) ห้อง SC4-208.
|
|
| 06 | | จันทร์ | 16:00-16:50 | SC2-211 | SC 2 (Math) | C | 109 | 109 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 08:00-09:50 | SC2-211 | SC 2 (Math) | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.โสภิตา ขำรอด
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307010060:วิศวกรรมโยธา ชั้นปี 2 2 : 11307020060:วิศวกรรมอุตสาหการ ชั้นปี 2 3 : 11307030060:วิศวกรรมเครื่องกล ชั้นปี 2 4 : 11307050060:วิศวกรรมไฟฟ้า ชั้นปี 2 5 : 11307060060:วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ชั้นปี 2 6 : 11307070060:วิศวกรรมวัสดุ ชั้นปี 2 7 : 11307080060:วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 2 8 : 11307090060:วิศวกรรมเคมี ชั้นปี 2 9 : 61363791 : นางสาววิมลณัฐ ไข่พรมราช ชั้นปี 7 10 : 61362688 : นายปิยบุตร ตั้งจิต ชั้นปี 6 11 : 64365457 : นางสาววรศา บุญวัฒนะกุล ชั้นปี 2 12 : 64363347 : นายนรบดี เพ็งมณี ชั้นปี 2 13 : 64365327 : นายเรวัตร ช่างพินิจ ชั้นปี 4 14 : 64360094 : นายอรรคเดช คำทิพย์ ชั้นปี 3 15 : 64367062 : นางสาวอรอมล จันทร์โพธิ์ ชั้นปี 4 | 100-16-84 100-9-91 100-34-66 100-9-91 100-25-75 100-5-95 100-5-95 100-1-99 1-1-0 1-1-0 1-0-1 1-0-1 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ส.ค. 2565 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-214.
|
| | | สอบปลายภาค: | 10 ต.ค. 2565 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-214.
|
|
| 07 | | จันทร์ | 16:00-16:50 | SC2-212 | SC 2 (Math) | C | 100 | 51 | 49 | W | | |
| | | พุธ | 08:00-09:50 | SC2-212 | SC 2 (Math) | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นายสมพร กล่ำเทศ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307010060:วิศวกรรมโยธา ชั้นปี 2 2 : 11307020060:วิศวกรรมอุตสาหการ ชั้นปี 2 3 : 11307030060:วิศวกรรมเครื่องกล ชั้นปี 2 4 : 11307050060:วิศวกรรมไฟฟ้า ชั้นปี 2 5 : 11307060060:วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ชั้นปี 2 6 : 11307070060:วิศวกรรมวัสดุ ชั้นปี 2 7 : 11307080060:วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 2 8 : 11307090060:วิศวกรรมเคมี ชั้นปี 2 | 100-1-99 100-25-75 100-3-97 100-10-90 100-7-93 100-2-98 100-2-98 100-1-99 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ส.ค. 2565 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 2 (Math) ห้อง SC2-207.
|
| | | สอบปลายภาค: | 10 ต.ค. 2565 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 2 (Math) ห้อง SC2-207.
|
|