| พิษณุโลก |
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | ปราบไตรจักร 23 | ปราบไตรจักร | C | 43 | 39 | 4 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-08:50 | ปราบไตรจักร 23 | ปราบไตรจักร | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-15:50 | SC4-102 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ชนิสรา ศรีวัฒนวรัญญู ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร ผศ.ดร.ดวงรัตน์ ทองคำ ผศ.ดร.วันวิสา เจนรุ่งโรจน์สกุล นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303130064:สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์ ชั้นปี 1 2 : 62315775 : นางสาวสุภาพร มาราช ชั้นปี 4 3 : 62161082 : นายณัฐวุฒิ สนศิริ ชั้นปี 4 4 : 63160046 : นางสาวศิรประภา สมจิตต์ ชั้นปี 5 5 : 62162409 : นายภัทรนันท์ มาน้อย ชั้นปี 5 6 : 62162294 : นายพีรธัช วราพันธ์ ชั้นปี 5 | 40-34-6 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2565 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-213.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 ต.ค. 2565 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-213.
|
|
| 02 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | ปราบไตรจักร 23 | ปราบไตรจักร | C | 41 | 35 | 6 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-08:50 | ปราบไตรจักร 23 | ปราบไตรจักร | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-15:50 | SC4-103 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ชนิสรา ศรีวัฒนวรัญญู ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร ผศ.ดร.ดวงรัตน์ ทองคำ ผศ.ดร.วันวิสา เจนรุ่งโรจน์สกุล นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม Dr.Filip Kielar
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303130064:สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์ ชั้นปี 1 2 : 62164120 : นางสาวนฤมล พรตะคุ ชั้นปี 6 | 40-35-5 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2565 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-213.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 ต.ค. 2565 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-213.
|
|
| 03 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | ปราบไตรจักร 23 | ปราบไตรจักร | C | 40 | 31 | 9 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-08:50 | ปราบไตรจักร 23 | ปราบไตรจักร | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-15:50 | SC4-407 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ชนิสรา ศรีวัฒนวรัญญู ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร ผศ.ดร.ดวงรัตน์ ทองคำ ผศ.ดร.วันวิสา เจนรุ่งโรจน์สกุล นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม ผศ.ดร.ศุภัตรา ประทุมชาติ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303140064:วิทยาศาสตร์การเกษตร ชั้นปี 1 | 33-31-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2565 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-214.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 ต.ค. 2565 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 2 (Math) ห้อง SC2-214.
|
|
| 04 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | ปราบไตรจักร 23 | ปราบไตรจักร | C | 40 | 28 | 12 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-08:50 | ปราบไตรจักร 23 | ปราบไตรจักร | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-15:50 | SC4-408 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ชนิสรา ศรีวัฒนวรัญญู ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร ผศ.ดร.ดวงรัตน์ ทองคำ ผศ.ดร.วันวิสา เจนรุ่งโรจน์สกุล นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม รศ.ดร.รัตนา สนั่นเมือง ผศ.ดร.ยุพิน ภูพวก
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303140064:วิทยาศาสตร์การเกษตร ชั้นปี 1 | 32-28-4 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2565 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 4 (Chem) ห้อง SC4-211.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 ต.ค. 2565 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-301.
|
|
| 05 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | ปราบไตรจักร 23 | ปราบไตรจักร | C | 41 | 34 | 7 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-08:50 | ปราบไตรจักร 23 | ปราบไตรจักร | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 09:00-11:50 | SC4-408 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ชนิสรา ศรีวัฒนวรัญญู ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร ผศ.ดร.ดวงรัตน์ ทองคำ ผศ.ดร.วันวิสา เจนรุ่งโรจน์สกุล นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม ผศ.ดร.ขวัญจิตต์ เหมะวิบูลย์ ผศ.ดร.สายรุ้ง อวยพรกชกร
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303170063:เกษตรแม่นยำ ชั้นปี 2 2 : 59312524 : นายเตชินท์ ทาเอื้อ ชั้นปี 7 | 35-33-2 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2565 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 4 (Chem) ห้อง SC4-211.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 ต.ค. 2565 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-301.
|
|
| 06 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | ปราบไตรจักร 23 | ปราบไตรจักร | C | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | ศุกร์ | 08:00-08:50 | ปราบไตรจักร 23 | ปราบไตรจักร | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 09:00-11:50 | SC4-413 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ชนิสรา ศรีวัฒนวรัญญู ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร ผศ.ดร.ดวงรัตน์ ทองคำ ผศ.ดร.วันวิสา เจนรุ่งโรจน์สกุล นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม |
| | | สำรองให้: | 1 : 11303180063:เทคโนโลยีชีวภาพทางการเกษตร ชั้นปี 1 | 40-0-40 |
| | | หมายเหตุ: | ** ปิดกลุ่มเรียน ** |
|
| 07 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | ปราบไตรจักร 23 | ปราบไตรจักร | C | 40 | 33 | 7 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-08:50 | ปราบไตรจักร 23 | ปราบไตรจักร | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 09:00-11:50 | SC4-414 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ชนิสรา ศรีวัฒนวรัญญู ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร ผศ.ดร.ดวงรัตน์ ทองคำ ผศ.ดร.วันวิสา เจนรุ่งโรจน์สกุล นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11308250062:กศ.บ. (ฟิสิกส์) - (4 ปี) ชั้นปี 2 2 : 11303180063:เทคโนโลยีชีวภาพทางการเกษตร ชั้นปี 1 | 40-23-17 40-10-30 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2565 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 4 (Chem) ห้อง SC4-207.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 ต.ค. 2565 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 4 (Chem) ห้อง SC4-207.
|
|
| 08 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | ปราบไตรจักร 23 | ปราบไตรจักร | C | 40 | 19 | 21 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-08:50 | ปราบไตรจักร 23 | ปราบไตรจักร | C | | | | | | |
| | | พุธ | 13:00-15:50 | SC4-104 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ชนิสรา ศรีวัฒนวรัญญู ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร ผศ.ดร.ดวงรัตน์ ทองคำ ผศ.ดร.วันวิสา เจนรุ่งโรจน์สกุล นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม ผศ.ดร.จินตนา กล่ำเทศ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11308270062:กศ.บ. (ชีววิทยา) - (4 ปี) ชั้นปี 1 | 40-19-21 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2565 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-213.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 ต.ค. 2565 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-213.
|
|
| 09 | | จันทร์ | 16:00-16:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 30 | 20 | 10 | W | | |
| | | พุธ | 13:00-14:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 09:00-11:50 | SC4-407 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ชนิสรา ศรีวัฒนวรัญญู ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร ผศ.ดร.ดวงรัตน์ ทองคำ ผศ.ดร.วันวิสา เจนรุ่งโรจน์สกุล นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม ผศ.ดร.จินตนา กล่ำเทศ ผศ.ดร.อรวรรณ กฤตสุนันท์กุล
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11304020062:การบริบาลทางเภสัชกรรม - (6 ปี) ชั้นปี 1 | 32-20-12 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2565 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-214.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 ต.ค. 2565 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 2 (Math) ห้อง SC2-214.
|
|
| 10 | | จันทร์ | 16:00-16:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 30 | 25 | 5 | W | | |
| | | พุธ | 13:00-14:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 09:00-11:50 | SC4-103 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ชนิสรา ศรีวัฒนวรัญญู ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร ผศ.ดร.ดวงรัตน์ ทองคำ ผศ.ดร.วันวิสา เจนรุ่งโรจน์สกุล นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม รศ.ดร.ปริญญา มาสวัสดิ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11304020062:การบริบาลทางเภสัชกรรม - (6 ปี) ชั้นปี 1 | 32-25-7 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2565 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-214.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 ต.ค. 2565 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 2 (Math) ห้อง SC2-211.
|
|
| 11 | | จันทร์ | 16:00-16:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 30 | 25 | 5 | W | | |
| | | พุธ | 13:00-14:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 09:00-11:50 | SC4-104 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ชนิสรา ศรีวัฒนวรัญญู ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร ผศ.ดร.ดวงรัตน์ ทองคำ ผศ.ดร.วันวิสา เจนรุ่งโรจน์สกุล นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม ผศ.ดร.อัจฉรา อิ่มคำ พุฒคำ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11304020062:การบริบาลทางเภสัชกรรม - (6 ปี) ชั้นปี 1 | 32-25-7 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2565 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-214.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 ต.ค. 2565 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 2 (Math) ห้อง SC2-211.
|
|
| 12 | | จันทร์ | 16:00-16:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 43 | 36 | 7 | W | | |
| | | พุธ | 13:00-14:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | จันทร์ | 09:00-11:50 | SC4-102 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ชนิสรา ศรีวัฒนวรัญญู ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร ผศ.ดร.ดวงรัตน์ ทองคำ ผศ.ดร.วันวิสา เจนรุ่งโรจน์สกุล นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม ผศ.ดร.ขวัญจิตต์ เหมะวิบูลย์ ผศ.ดร.สายรุ้ง อวยพรกชกร
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306010064:วท.บ. (คณิตศาสตร์) ชั้นปี 1 2 : 11308260062:กศ.บ. (เคมี) - (4 ปี) ชั้นปี 1 | 40-27-13 36-9-27 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2565 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 4 (Chem) ห้อง SC4-207.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 ต.ค. 2565 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 4 (Chem) ห้อง SC4-207.
|
|
| 13 | | จันทร์ | 16:00-16:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 43 | 39 | 4 | W | | |
| | | พุธ | 13:00-14:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | จันทร์ | 09:00-11:50 | SC4-103 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ชนิสรา ศรีวัฒนวรัญญู ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร ผศ.ดร.ดวงรัตน์ ทองคำ ผศ.ดร.วันวิสา เจนรุ่งโรจน์สกุล นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม ดร.สกุลนา วงค์สายปัน
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306010064:วท.บ. (คณิตศาสตร์) ชั้นปี 1 | 43-39-4 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2565 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 4 (Chem) ห้อง SC4-208.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 ต.ค. 2565 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 4 (Chem) ห้อง SC4-208.
|
|
| 14 | | จันทร์ | 16:00-16:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | พุธ | 13:00-14:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | จันทร์ | 09:00-11:50 | SC4-407 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ชนิสรา ศรีวัฒนวรัญญู ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร ผศ.ดร.ดวงรัตน์ ทองคำ ผศ.ดร.วันวิสา เจนรุ่งโรจน์สกุล นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม ผศ.ดร.จินตนา กล่ำเทศ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11306010064:วท.บ. (คณิตศาสตร์) ชั้นปี 1 | 40-0-40 |
| | | หมายเหตุ: | ** ปิดกลุ่มเรียน ** |
|
| 15 | | จันทร์ | 16:00-16:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 27 | 26 | 1 | W | | |
| | | พุธ | 13:00-14:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | อังคาร | 09:00-11:50 | SC4-413 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ชนิสรา ศรีวัฒนวรัญญู ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร ผศ.ดร.ดวงรัตน์ ทองคำ ผศ.ดร.วันวิสา เจนรุ่งโรจน์สกุล นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม ผศ.ดร.บุษบา(CLOSE) ปิ่นชัยพัฒน์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11308180062:กศ.บ. (คณิตศาสตร์) - (4 ปี) ชั้นปี 1 | 40-26-14 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2565 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 4 (Chem) ห้อง SC4-211.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 ต.ค. 2565 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 2 (Math) ห้อง SC2-211.
|
|
| 16 | | จันทร์ | 16:00-16:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 27 | 20 | 7 | W | | |
| | | พุธ | 13:00-14:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | อังคาร | 09:00-11:50 | SC4-408 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ชนิสรา ศรีวัฒนวรัญญู ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร ผศ.ดร.ดวงรัตน์ ทองคำ ผศ.ดร.วันวิสา เจนรุ่งโรจน์สกุล นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม ว่าที่ ร.ต.ดร.อนุสรณ์ วรสิงห์ รศ.ดร.จตุรงค์ สุภาพพร้อม
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11308180062:กศ.บ. (คณิตศาสตร์) - (4 ปี) ชั้นปี 1 | 40-20-20 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2565 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 4 (Chem) ห้อง SC4-214.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 ต.ค. 2565 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 4 (Chem) ห้อง SC4-214.
|
|
| 17 | | จันทร์ | 16:00-16:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | พุธ | 13:00-14:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 09:00-11:50 | SC4-105 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ชนิสรา ศรีวัฒนวรัญญู ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร ผศ.ดร.ดวงรัตน์ ทองคำ ผศ.ดร.วันวิสา เจนรุ่งโรจน์สกุล นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม ดร.ศุภนิมิต เจียมพานิชยกุล รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย |
| | | สำรองให้: | 1 : 11308260062:กศ.บ. (เคมี) - (4 ปี) ชั้นปี 1 | 40-0-40 |
| | | หมายเหตุ: | ** ปิดกลุ่มเรียน ** |
|
| 18 | | จันทร์ | 16:00-16:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 41 | 40 | 1 | W | | |
| | | พุธ | 13:00-14:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | อังคาร | 13:00-15:50 | SC4-407 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ชนิสรา ศรีวัฒนวรัญญู ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร ผศ.ดร.ดวงรัตน์ ทองคำ ผศ.ดร.วันวิสา เจนรุ่งโรจน์สกุล นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม ดร.จุฑาทิพย์ นมะหุต
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11311060062:วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) ชั้นปี 1 | 41-40-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2565 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 4 (Chem) ห้อง SC4-214.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 ต.ค. 2565 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 4 (Chem) ห้อง SC4-214.
|
|
| 19 | | จันทร์ | 16:00-16:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 40 | 37 | 3 | W | | |
| | | พุธ | 13:00-14:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | อังคาร | 13:00-15:50 | SC4-103 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ชนิสรา ศรีวัฒนวรัญญู ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร ผศ.ดร.ดวงรัตน์ ทองคำ ผศ.ดร.วันวิสา เจนรุ่งโรจน์สกุล นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11311060062:วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) ชั้นปี 1 | 40-37-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2565 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 4 (Chem) ห้อง SC4-208.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 ต.ค. 2565 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 4 (Chem) ห้อง SC4-208.
|
|