| พิษณุโลก |
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | อังคาร | 10:00-11:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | 34 | 31 | 3 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-09:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | | | | | | |
| | | พุธ | 13:00-15:50 | SC4-507 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.สุทธิชาติ เกิดผล ผศ.ดร.หนึ่งฤทัย สุพรม ว่าที่ ร.ต.ดร.อนุสรณ์ วรสิงห์ ดร.ศุภนิมิต เจียมพานิชยกุล
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11304020062:การบริบาลทางเภสัชกรรม - (6 ปี) ชั้นปี 1 2 : 11303180063:เทคโนโลยีชีวภาพทางการเกษตร ชั้นปี 1 | 24-24-0 10-7-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ม.ค. 2566 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-212.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 มี.ค. 2566 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-212.
|
|
| 02 | | อังคาร | 10:00-11:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | 28 | 26 | 2 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-09:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | | | | | | |
| | | พุธ | 09:00-11:50 | SC4-507 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.สุทธิชาติ เกิดผล ผศ.ดร.หนึ่งฤทัย สุพรม ว่าที่ ร.ต.ดร.อนุสรณ์ วรสิงห์ ดร.ศุภนิมิต เจียมพานิชยกุล Dr.Filip Kielar
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11304020062:การบริบาลทางเภสัชกรรม - (6 ปี) ชั้นปี 1 2 : 64211440 : นางสาวเพ็ญพิชชา จูเทศ ชั้นปี 4 3 : 64210740 : นางสาวณิชารีย์ ชัยมงคลพิภพ ชั้นปี 4 4 : 64212041 : นายสิริศักดิ์ อาจศึก ชั้นปี 4 5 : 64211129 : นายปฐวิชญ์ วชิรัคกุล ชั้นปี 4 | 40-22-18 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ม.ค. 2566 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-212.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 มี.ค. 2566 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-212.
|
|
| 03 | | อังคาร | 10:00-11:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | 24 | 21 | 3 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-09:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | | | | | | |
| | | พุธ | 09:00-11:50 | SC4-507 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.สุทธิชาติ เกิดผล ผศ.ดร.หนึ่งฤทัย สุพรม ว่าที่ ร.ต.ดร.อนุสรณ์ วรสิงห์ ดร.ศุภนิมิต เจียมพานิชยกุล
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11304020062:การบริบาลทางเภสัชกรรม - (6 ปี) ชั้นปี 1 | 40-21-19 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ม.ค. 2566 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-212.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 มี.ค. 2566 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-212.
|
|
| 04 | | อังคาร | 10:00-11:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-09:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | | | | | | |
| | | จันทร์ | 09:00-11:50 | SC4-511 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.สุทธิชาติ เกิดผล ผศ.ดร.หนึ่งฤทัย สุพรม ว่าที่ ร.ต.ดร.อนุสรณ์ วรสิงห์ ดร.ศุภนิมิต เจียมพานิชยกุล ผศ.ดร.สุรัตน์ บุญผ่อง |
| | | หมายเหตุ: | ** ปิดกลุ่ม ** |
|
| 05 | | อังคาร | 10:00-11:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-09:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | | | | | | |
| | | พุธ | 13:00-15:50 | SC4-507 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.สุทธิชาติ เกิดผล ผศ.ดร.หนึ่งฤทัย สุพรม ว่าที่ ร.ต.ดร.อนุสรณ์ วรสิงห์ ดร.ศุภนิมิต เจียมพานิชยกุล รศ.ดร.จตุรงค์ สุภาพพร้อม |
| | | สำรองให้: | 1 : 11304020062:การบริบาลทางเภสัชกรรม - (6 ปี) ชั้นปี 1 | 30-0-30 |
| | | หมายเหตุ: | ** ปิดกลุ่ม ** |
|
| 06 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | 20 | 18 | 2 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-15:50 | SC4-511 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.สุทธิชาติ เกิดผล ผศ.ดร.หนึ่งฤทัย สุพรม ว่าที่ ร.ต.ดร.อนุสรณ์ วรสิงห์ ดร.ศุภนิมิต เจียมพานิชยกุล
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11308270062:กศ.บ. (ชีววิทยา) - (4 ปี) ชั้นปี 1 | 40-18-22 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ม.ค. 2566 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-212.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 มี.ค. 2566 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-212.
|
|
| 07 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | 40 | 37 | 3 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 09:00-11:50 | SC4-507 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.สุทธิชาติ เกิดผล ผศ.ดร.หนึ่งฤทัย สุพรม ว่าที่ ร.ต.ดร.อนุสรณ์ วรสิงห์ ดร.ศุภนิมิต เจียมพานิชยกุล
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11311060062:วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) ชั้นปี 1 | 40-37-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ม.ค. 2566 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-213.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 มี.ค. 2566 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-213.
|
|
| 08 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | 40 | 33 | 7 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 09:00-11:50 | SC4-507 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.สุทธิชาติ เกิดผล ผศ.ดร.หนึ่งฤทัย สุพรม ว่าที่ ร.ต.ดร.อนุสรณ์ วรสิงห์ ดร.ศุภนิมิต เจียมพานิชยกุล ผศ.ดร.สุรัตน์ บุญผ่อง
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11311060062:วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) ชั้นปี 1 | 40-33-7 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ม.ค. 2566 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-213.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 มี.ค. 2566 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-213.
|
|
| 09 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | | | | | | |
| | | พุธ | 13:00-15:50 | SC4-511 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.สุทธิชาติ เกิดผล ผศ.ดร.หนึ่งฤทัย สุพรม ว่าที่ ร.ต.ดร.อนุสรณ์ วรสิงห์ ดร.ศุภนิมิต เจียมพานิชยกุล |
| | | สำรองให้: | 1 : 11311060062:วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) ชั้นปี 1 | 40-0-40 |
| | | หมายเหตุ: | ** ปิดกลุ่ม ** |
|