| พิษณุโลก |
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | 41 | 38 | 3 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | | | | | | |
| | | จันทร์ | 13:00-15:50 | SC4-507 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.สุทธิชาติ เกิดผล ผศ.ดร.สุรัตน์ บุญผ่อง ว่าที่ ร.ต.ดร.อนุสรณ์ วรสิงห์ ผศ.ดร.สริน(CLOSE) ศรีปรางค์ ดร.ศุภนิมิต เจียมพานิชยกุล
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303121064:วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 2 2 : 11303160060:วิทยาศาสตร์การประมง ชั้นปี 2 3 : 11308260062:กศ.บ. (เคมี) - (4 ปี) ชั้นปี 2 4 : 62523774 : นางสาวศศินันท์ เที่ยงทัศน์ ชั้นปี 6 | 40-11-29 40-12-28 40-14-26 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ส.ค. 2565 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 4 (Chem) ห้อง SC4-211.
|
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2565 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
|
| 02 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | 40 | 39 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | | | | | | |
| | | จันทร์ | 13:00-15:50 | SC4-507 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.สุทธิชาติ เกิดผล ผศ.ดร.สุรัตน์ บุญผ่อง ว่าที่ ร.ต.ดร.อนุสรณ์ วรสิงห์ ผศ.ดร.สริน(CLOSE) ศรีปรางค์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303121064:วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 2 2 : 11303160060:วิทยาศาสตร์การประมง ชั้นปี 2 3 : 11308260062:กศ.บ. (เคมี) - (4 ปี) ชั้นปี 2 | 40-35-5 40-2-38 40-2-38 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ส.ค. 2565 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 4 (Chem) ห้อง SC4-211.
|
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2565 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
|
| 03 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | 40 | 38 | 2 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | | | | | | |
| | | จันทร์ | 13:00-15:50 | SC4-511 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.สุทธิชาติ เกิดผล ผศ.ดร.สุรัตน์ บุญผ่อง ว่าที่ ร.ต.ดร.อนุสรณ์ วรสิงห์ ผศ.ดร.สริน(CLOSE) ศรีปรางค์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303121064:วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 2 2 : 11303160060:วิทยาศาสตร์การประมง ชั้นปี 2 3 : 11308260062:กศ.บ. (เคมี) - (4 ปี) ชั้นปี 2 | 40-34-6 40-4-36 40-0-40 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ส.ค. 2565 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 4 (Chem) ห้อง SC4-207.
|
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2565 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
|
| 04 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | 42 | 17 | 25 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | | | | | | |
| | | จันทร์ | 13:00-15:50 | SC4-511 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.สุทธิชาติ เกิดผล ผศ.ดร.สุรัตน์ บุญผ่อง ว่าที่ ร.ต.ดร.อนุสรณ์ วรสิงห์ ผศ.ดร.สริน(CLOSE) ศรีปรางค์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303121064:วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 2 2 : 11303160060:วิทยาศาสตร์การประมง ชั้นปี 2 3 : 11308260062:กศ.บ. (เคมี) - (4 ปี) ชั้นปี 2 4 : 61162561 : นางสาวอารียา ยกยิ่ง ชั้นปี 7 5 : 61160338 : นางสาวจาริพัชร ยอดเถื่อน ชั้นปี 5 | 40-12-28 40-4-36 40-0-40 1-0-1 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ส.ค. 2565 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 4 (Chem) ห้อง SC4-207.
|
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2565 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
|