| พิษณุโลก |
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 15:00-16:50 | SC2-211 | SC 2 (Math) | C | 92 | 76 | 16 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | SC2-211 | SC 2 (Math) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.กชพร การุณ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11304030060:วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ ชั้นปี 3 2 : 11314020065:เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก ชั้นปี 1 3 : 65661558 : นางสาวพรนภา มงคลส่ง ชั้นปี 3 4 : 65660186 : นางสาวกันติชา ปัญญามา ชั้นปี 3 5 : 65661381 : นางสาวปราณปริยา ศรีทอง ชั้นปี 3 6 : 65661558 : นางสาวพรนภา มงคลส่ง ชั้นปี 3 | 100-48-52 100-28-72 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 11 ม.ค. 2566 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 2 (Math) ห้อง SC2-212.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 มี.ค. 2566 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 2 (Math) ห้อง SC2-212.
|
|
| 02 | | จันทร์ | 15:00-16:50 | SC2-212 | SC 2 (Math) | C | 102 | 102 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | SC2-212 | SC 2 (Math) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อารียา(CLOSE) สุดสุข ดร.กชพร การุณ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11313010061:ทันตแพทยศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 2 : 11314020065:เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก ชั้นปี 1 3 : 11314050062:ทัศนมาตรศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 4 : 64522959 : นางสาวภัทรวดี คลองข่อย ชั้นปี 4 | 55-53-2 20-20-0 28-28-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 11 ม.ค. 2566 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-212.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 มี.ค. 2566 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-212.
|
|
| 03 | | อังคาร | 10:00-11:50 | SC2-211 | SC 2 (Math) | C | 95 | 95 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-09:50 | SC2-211 | SC 2 (Math) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.ดาริกา แย้มรับบุญ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11314010064:เทคนิคการแพทย์ ชั้นปี 2 2 : 11314040064:กายภาพบำบัด ชั้นปี 1 3 : 62520605 : นางสาวจิฬาภรณ์ ธิโนชัย ชั้นปี 5 4 : 62521763 : นายธีรภัทร ฉิมทิม ชั้นปี 5 5 : 62521800 : นางสาวนพรดา น้อยเดช ชั้นปี 5 6 : 62523705 : นางสาวศรสวรรค์ เอี่ยมดำรงค์ ชั้นปี 6 7 : 62661247 : นางสาวบวรลักษณ์ เป๋าสมบัติ ชั้นปี 5 8 : 64316282 : นางสาวสุดารัตน์ ด้วงทอง ชั้นปี 4 9 : 64522904 : นางสาวภัคจีราวรรณ เสียดกระโทก ชั้นปี 4 10 : 64315469 : นางสาววิไลวรรณ อู่ทอง ชั้นปี 4 11 : 62524542 : นางสาวอทัยทิพย์ จิอู๋ ชั้นปี 4 | 48-48-0 38-38-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 11 ม.ค. 2566 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-213.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 มี.ค. 2566 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-213.
|
|
| 04 | | อังคาร | 10:00-11:50 | SC2-212 | SC 2 (Math) | C | 96 | 92 | 4 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-09:50 | SC2-212 | SC 2 (Math) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.ณัฐพล อาจสว่าง
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11314010064:เทคนิคการแพทย์ ชั้นปี 2 2 : 11314030064:รังสีเทคนิค ชั้นปี 2 3 : 11314040064:กายภาพบำบัด ชั้นปี 1 4 : 65310081 : นางสาวกรเกตุ เหมชานันท์ ชั้นปี 3 5 : 64520726 : นางสาวจุฑามณี หอมขจร ชั้นปี 4 6 : 62520032 : นางสาวอารดา กันทะอินทร์ ชั้นปี 5 | 100-12-88 100-62-38 23-15-8 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 11 ม.ค. 2566 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-214.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 มี.ค. 2566 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-214.
|
|