| พิษณุโลก |
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | อังคาร | 09:00-09:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | 35 | 30 | 5 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-11:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | | | | | | |
| | | พุธ | 13:00-15:50 | SC4-413 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.วิกร ปัญญาอินทร์ นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303121064:วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 2 | 35-30-5 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ส.ค. 2565 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร SC 4 (Chem) ห้อง SC4-211.
|
| | | สอบปลายภาค: | 20 ต.ค. 2565 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
|
| 02 | | อังคาร | 09:00-09:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | 35 | 34 | 1 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-11:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | | | | | | |
| | | พุธ | 13:00-15:50 | SC4-414 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.วิกร ปัญญาอินทร์ นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303121064:วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 2 | 35-34-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ส.ค. 2565 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร SC 4 (Chem) ห้อง SC4-207.
|
| | | สอบปลายภาค: | 20 ต.ค. 2565 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
|
| 03 | | อังคาร | 09:00-09:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | 37 | 31 | 6 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-11:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | | | | | | |
| | | อังคาร | 13:00-15:50 | SC4-413 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.วิกร ปัญญาอินทร์ นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303121064:วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 2 2 : 61160338 : นางสาวจาริพัชร ยอดเถื่อน ชั้นปี 5 3 : 61161908 : นายวันเฉลิม ใจสมัคร ชั้นปี 5 | 35-29-6 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ส.ค. 2565 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร SC 4 (Chem) ห้อง SC4-211.
|
| | | สอบปลายภาค: | 20 ต.ค. 2565 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
|
| 04 | | อังคาร | 09:00-09:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | 35 | 31 | 4 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-11:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | | | | | | |
| | | พุธ | 09:00-11:50 | SC4-413 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.วิกร ปัญญาอินทร์ นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11311060062:วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) ชั้นปี 3 | 35-31-4 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ส.ค. 2565 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร SC 4 (Chem) ห้อง SC4-211.
|
| | | สอบปลายภาค: | 20 ต.ค. 2565 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
|
| 05 | | อังคาร | 09:00-09:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | 35 | 35 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-11:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | | | | | | |
| | | พุธ | 09:00-11:50 | SC4-414 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.วิกร ปัญญาอินทร์ นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11311060062:วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) ชั้นปี 3 | 35-35-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ส.ค. 2565 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร SC 4 (Chem) ห้อง SC4-207.
|
| | | สอบปลายภาค: | 20 ต.ค. 2565 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
|