| พิษณุโลก |
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 15:00-16:50 | สนามกีฬากลาง | NU | C | 160 | 37 | 123 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ. ว่าที่ ร.ต. ดร.ทวีทรัพย์ เขยผักแว่น
|
| | | สำรองให้: | 2 : 11318070065:ธุรกิจดิจิทัล ชั้นปี 1 3 : 11318110065:การเงิน ชั้นปี 1 4 : 11318060065:การท่องเที่ยว ชั้นปี 1 5 : 11318080061:เศรษฐศาสตร์ ชั้นปี 1 6 : 11319040160:รัฐศาสตร์ -วิชาเอกการเมืองการปกครอง ชั้นปี 1 7 : 11319040260:รัฐศาสตร์ -วิชาเอกความสัมพันธ์ระหว่างประเทศ ชั้นปี 1 8 : 11319040360:รัฐศาสตร์ -วิชาเอกรัฐประศาสนศาสตร์ ชั้นปี 1 9 : 11318020065:บริหารธุรกิจ ชั้นปี 1 10 : 11319040065:รัฐศาสตร์ ชั้นปี 1 11 : 11315020065:ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์ ชั้นปี 1 12 : 64522904 : นางสาวภัคจีราวรรณ เสียดกระโทก ชั้นปี 4 13 : 65241873 : นายธีรภัทร ดำสนิท ชั้นปี 2 14 : 65245277 : นายปวริศร เเสงรัตน์ ชั้นปี 3 15 : 65242108 : นางสาวนันธวี วังมณีรัตน์ ชั้นปี 3 | 100-0-100 80-7-73 80-6-74 80-0-80 100-0-100 100-0-100 100-0-100 100-0-100 300-17-283 60-6-54 1-0-1 1-1-0 1-1-0 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ม.ค. 2566 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร NU ห้อง สนามกีฬากลาง.
|
| | | สอบปลายภาค: | 13 มี.ค. 2566 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร NU ห้อง สนามกีฬากลาง.
|
| | | หมายเหตุ: | T.A.นางสาวณัฐศศิ ธิยศ |
|
| 02 | | จันทร์ | 15:00-16:50 | สนามกีฬากลาง | NU | C | 160 | 92 | 68 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ทวีศักดิ์ สว่างเมฆ
|
| | | สำรองให้: | 2 : 11318070065:ธุรกิจดิจิทัล ชั้นปี 1 3 : 11318110065:การเงิน ชั้นปี 1 4 : 11318060065:การท่องเที่ยว ชั้นปี 1 5 : 11318080061:เศรษฐศาสตร์ ชั้นปี 1 9 : 11318020065:บริหารธุรกิจ ชั้นปี 1 10 : 11319040065:รัฐศาสตร์ ชั้นปี 1 11 : 11315020065:ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์ ชั้นปี 1 12 : 63712122 : นายอภิพงศ์พันธ์ ปันผสม ชั้นปี 5 13 : 64710882 : นางสาวตรีสุคนธ์ สิงหนันท์ ชั้นปี 4 14 : 64712404 : นางสาวสุวรรณา เหมืองทรายมูล ชั้นปี 4 15 : 61365320 : นายดำรงรัตน์ บัณฑุรัตน์ ชั้นปี 5 16 : 61365320 : นายดำรงรัตน์ บัณฑุรัตน์ ชั้นปี 5 | 94-7-87 80-15-65 80-8-72 80-17-63 108-5-103 131-10-121 60-26-34 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ม.ค. 2566 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร NU ห้อง สนามกีฬากลาง.
|
| | | สอบปลายภาค: | 13 มี.ค. 2566 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร NU ห้อง สนามกีฬากลาง.
|
|
| 03 | | จันทร์ | 15:00-16:50 | สนามกีฬากลาง | NU | C | 160 | 158 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.พงษ์เอก สุขใส
|
| | | สำรองให้: | 2 : 11318070065:ธุรกิจดิจิทัล ชั้นปี 1 3 : 11318110065:การเงิน ชั้นปี 1 4 : 11318060065:การท่องเที่ยว ชั้นปี 1 5 : 11318080061:เศรษฐศาสตร์ ชั้นปี 1 6 : 11319040160:รัฐศาสตร์ -วิชาเอกการเมืองการปกครอง ชั้นปี 1 7 : 11319040260:รัฐศาสตร์ -วิชาเอกความสัมพันธ์ระหว่างประเทศ ชั้นปี 1 8 : 11319040360:รัฐศาสตร์ -วิชาเอกรัฐประศาสนศาสตร์ ชั้นปี 1 9 : 11318020065:บริหารธุรกิจ ชั้นปี 1 10 : 11319040065:รัฐศาสตร์ ชั้นปี 1 11 : 11315020065:ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์ ชั้นปี 1 12 : 62363172 : นายธีรสิทธิ์ จันทรสมบัติ ชั้นปี 5 | 100-16-84 80-32-48 80-15-65 80-21-59 100-0-100 100-0-100 100-0-100 100-32-68 300-28-272 60-14-46 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ม.ค. 2566 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร NU ห้อง สนามกีฬากลาง.
|
| | | สอบปลายภาค: | 13 มี.ค. 2566 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร NU ห้อง สนามกีฬากลาง.
|
| | | หมายเหตุ: | T.A.นางสาวอารียา กิ่งจำปา |
|
| 04 | | จันทร์ | 15:00-16:50 | สนามกีฬากลาง | NU | C | 160 | 89 | 71 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.ภัควัฒน์ เชิดพุทธ
|
| | | สำรองให้: | 2 : 11318070065:ธุรกิจดิจิทัล ชั้นปี 1 3 : 11318110065:การเงิน ชั้นปี 1 4 : 11318060065:การท่องเที่ยว ชั้นปี 1 5 : 11318080061:เศรษฐศาสตร์ ชั้นปี 1 6 : 11319040160:รัฐศาสตร์ -วิชาเอกการเมืองการปกครอง ชั้นปี 1 7 : 11319040260:รัฐศาสตร์ -วิชาเอกความสัมพันธ์ระหว่างประเทศ ชั้นปี 1 8 : 11319040360:รัฐศาสตร์ -วิชาเอกรัฐประศาสนศาสตร์ ชั้นปี 1 9 : 11318020065:บริหารธุรกิจ ชั้นปี 1 10 : 11319040065:รัฐศาสตร์ ชั้นปี 1 11 : 11315020065:ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์ ชั้นปี 1 12 : 64344278 : นางสาวปนัดดา ขันตยานุกูลกิจ ชั้นปี 4 | 100-14-86 80-2-78 80-6-74 80-18-62 100-0-100 100-0-100 100-0-100 100-29-71 300-20-280 60-0-60 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ม.ค. 2566 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร NU ห้อง สนามกีฬากลาง.
|
| | | สอบปลายภาค: | 13 มี.ค. 2566 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร NU ห้อง สนามกีฬากลาง.
|
|
| 05 | | จันทร์ | 15:00-16:50 | สนามกีฬากลาง | NU | C | 160 | 62 | 98 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ทัศนา จารุชาต
|
| | | สำรองให้: | 2 : 11318070065:ธุรกิจดิจิทัล ชั้นปี 1 3 : 11318110065:การเงิน ชั้นปี 1 4 : 11318060065:การท่องเที่ยว ชั้นปี 1 5 : 11318080061:เศรษฐศาสตร์ ชั้นปี 1 6 : 11319040160:รัฐศาสตร์ -วิชาเอกการเมืองการปกครอง ชั้นปี 1 7 : 11319040260:รัฐศาสตร์ -วิชาเอกความสัมพันธ์ระหว่างประเทศ ชั้นปี 1 8 : 11319040360:รัฐศาสตร์ -วิชาเอกรัฐประศาสนศาสตร์ ชั้นปี 1 9 : 11318020065:บริหารธุรกิจ ชั้นปี 1 10 : 11319040065:รัฐศาสตร์ ชั้นปี 1 11 : 11315020065:ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์ ชั้นปี 1 12 : 63360514 : นายกิตติวัฒน์ เจริญดี ชั้นปี 4 | 100-14-86 80-10-70 80-14-66 80-6-74 100-0-100 100-0-100 100-0-100 100-14-86 300-3-297 60-0-60 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ม.ค. 2566 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร NU ห้อง สนามกีฬากลาง.
|
| | | สอบปลายภาค: | 13 มี.ค. 2566 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร NU ห้อง สนามกีฬากลาง.
|
|
| 06 | | จันทร์ | 15:00-16:50 | สนามกีฬากลาง | NU | C | 160 | 158 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.ทะเนศ วงศ์นาม
|
| | | สำรองให้: | 2 : 11318070065:ธุรกิจดิจิทัล ชั้นปี 1 3 : 11318110065:การเงิน ชั้นปี 1 4 : 11318060065:การท่องเที่ยว ชั้นปี 1 5 : 11318080061:เศรษฐศาสตร์ ชั้นปี 1 6 : 11319040160:รัฐศาสตร์ -วิชาเอกการเมืองการปกครอง ชั้นปี 1 7 : 11319040260:รัฐศาสตร์ -วิชาเอกความสัมพันธ์ระหว่างประเทศ ชั้นปี 1 8 : 11319040360:รัฐศาสตร์ -วิชาเอกรัฐประศาสนศาสตร์ ชั้นปี 1 9 : 11318020065:บริหารธุรกิจ ชั้นปี 1 10 : 11319040065:รัฐศาสตร์ ชั้นปี 1 11 : 11315020065:ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์ ชั้นปี 1 | 100-38-62 80-9-71 80-25-55 80-12-68 100-0-100 100-0-100 100-0-100 100-23-77 300-46-254 60-5-55 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ม.ค. 2566 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร NU ห้อง สนามกีฬากลาง.
|
| | | สอบปลายภาค: | 13 มี.ค. 2566 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร NU ห้อง สนามกีฬากลาง.
|
| | | หมายเหตุ: | T.A.นางสาววรัญญา ทองใบ |
|
| 07 | | ไม่มีข้อมูล | 160 | 0 | 160 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
| | | สำรองให้: | 2 : 11318070065:ธุรกิจดิจิทัล ชั้นปี 1 3 : 11318110065:การเงิน ชั้นปี 1 4 : 11318060065:การท่องเที่ยว ชั้นปี 1 5 : 11318080061:เศรษฐศาสตร์ ชั้นปี 1 6 : 11319040160:รัฐศาสตร์ -วิชาเอกการเมืองการปกครอง ชั้นปี 1 7 : 11319040260:รัฐศาสตร์ -วิชาเอกความสัมพันธ์ระหว่างประเทศ ชั้นปี 1 8 : 11319040360:รัฐศาสตร์ -วิชาเอกรัฐประศาสนศาสตร์ ชั้นปี 1 9 : 11318020065:บริหารธุรกิจ ชั้นปี 1 10 : 11319040065:รัฐศาสตร์ ชั้นปี 1 11 : 11315020065:ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์ ชั้นปี 1 | 100-0-100 80-0-80 80-0-80 80-0-80 100-0-100 100-0-100 100-0-100 100-0-100 300-0-300 60-0-60 |
|
| 08 | | ไม่มีข้อมูล | 160 | 0 | 160 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
| | | สำรองให้: | 2 : 11318070065:ธุรกิจดิจิทัล ชั้นปี 1 3 : 11318110065:การเงิน ชั้นปี 1 4 : 11318060065:การท่องเที่ยว ชั้นปี 1 5 : 11318080061:เศรษฐศาสตร์ ชั้นปี 1 6 : 11319040160:รัฐศาสตร์ -วิชาเอกการเมืองการปกครอง ชั้นปี 1 7 : 11319040260:รัฐศาสตร์ -วิชาเอกความสัมพันธ์ระหว่างประเทศ ชั้นปี 1 8 : 11319040360:รัฐศาสตร์ -วิชาเอกรัฐประศาสนศาสตร์ ชั้นปี 1 9 : 11318020065:บริหารธุรกิจ ชั้นปี 1 10 : 11319040065:รัฐศาสตร์ ชั้นปี 1 11 : 11315020065:ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์ ชั้นปี 1 | 100-0-100 80-0-80 80-0-80 80-0-80 100-0-100 100-0-100 100-0-100 100-0-100 300-0-300 60-0-60 |
|
| 09 | | อังคาร | 15:00-16:50 | สนามกีฬากลาง | NU | C | 169 | 164 | 5 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ขจรศักดิ์ รุ่นประพันธ์
|
| | | สำรองให้: | 2 : 11303170063:เกษตรแม่นยำ ชั้นปี 1 3 : 11307030065:วิศวกรรมเครื่องกล - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 4 : 11315011061:สถาปัตยกรรมศาสตร์ - (5 ปี) : แผน 1 ชั้นปี 3 6 : 11313010061:ทันตแพทยศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 7 : 11312010064:พยาบาลศาสตร์ ชั้นปี 1 8 : 11304020062:การบริบาลทางเภสัชกรรม - (6 ปี) ชั้นปี 1 9 : 11304030065:วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ ชั้นปี 1 10 : 11311010065:จุลชีววิทยา ชั้นปี 1 11 : 11311020065:วิทยาศาสตร์การแพทย์ ชั้นปี 1 12 : 11311020165:วิทยาศาสตร์การแพทย์ (ปริญญาตรี และ ปริญญาโท) ชั้นปี 1 13 : 11311060062:วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) ชั้นปี 1 14 : 11314040064:กายภาพบำบัด ชั้นปี 1 15 : 11314010064:เทคนิคการแพทย์ ชั้นปี 1 16 : 11314030064:รังสีเทคนิค ชั้นปี 1 17 : 11303180063:เทคโนโลยีชีวภาพทางการเกษตร ชั้นปี 3 18 : 64522904 : นางสาวภัคจีราวรรณ เสียดกระโทก ชั้นปี 4 19 : 11303180063:เทคโนโลยีชีวภาพทางการเกษตร ชั้นปี 2 20 : 64211440 : นางสาวเพ็ญพิชชา จูเทศ ชั้นปี 4 | 100-0-100 80-4-76 59-16-43 65-0-65 120-31-89 100-7-93 40-5-35 80-22-58 60-19-41 30-1-29 40-20-20 60-19-41 60-7-53 60-10-50 150-0-150 1-1-0 5-1-4 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ม.ค. 2566 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร NU ห้อง สนามกีฬากลาง.
|
| | | สอบปลายภาค: | 14 มี.ค. 2566 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร NU ห้อง สนามกีฬากลาง.
|
| | | หมายเหตุ: | T.A.นางสาวธนมาศ ภูไทย |
|
| 10 | | อังคาร | 15:00-16:50 | สนามกีฬากลาง | NU | C | 169 | 169 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.พงษ์เอก สุขใส
|
| | | สำรองให้: | 2 : 11303170063:เกษตรแม่นยำ ชั้นปี 1 3 : 11307030065:วิศวกรรมเครื่องกล - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 4 : 11315011061:สถาปัตยกรรมศาสตร์ - (5 ปี) : แผน 1 ชั้นปี 3 6 : 11313010061:ทันตแพทยศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 7 : 11312010064:พยาบาลศาสตร์ ชั้นปี 1 8 : 11304020062:การบริบาลทางเภสัชกรรม - (6 ปี) ชั้นปี 1 9 : 11304030065:วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ ชั้นปี 1 10 : 11311010065:จุลชีววิทยา ชั้นปี 1 11 : 11311020065:วิทยาศาสตร์การแพทย์ ชั้นปี 1 12 : 11311020165:วิทยาศาสตร์การแพทย์ (ปริญญาตรี และ ปริญญาโท) ชั้นปี 1 13 : 11311060062:วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) ชั้นปี 1 14 : 11314040064:กายภาพบำบัด ชั้นปี 1 15 : 11314010064:เทคนิคการแพทย์ ชั้นปี 1 16 : 11314030064:รังสีเทคนิค ชั้นปี 1 17 : 11303180063:เทคโนโลยีชีวภาพทางการเกษตร ชั้นปี 3 18 : 11303180063:เทคโนโลยีชีวภาพทางการเกษตร ชั้นปี 2 | 100-0-100 80-4-76 59-14-45 65-0-65 120-32-88 100-19-81 40-13-27 80-16-64 60-21-39 30-6-24 40-9-31 60-9-51 60-13-47 60-10-50 150-0-150 5-3-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ม.ค. 2566 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร NU ห้อง สนามกีฬากลาง.
|
| | | สอบปลายภาค: | 14 มี.ค. 2566 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร NU ห้อง สนามกีฬากลาง.
|
| | | หมายเหตุ: | T.A.นางสาวอารียา กิ่งจำปา |
|
| 11 | | อังคาร | 15:00-16:50 | สนามกีฬากลาง | NU | C | 170 | 170 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ทวีศักดิ์ สว่างเมฆ
|
| | | สำรองให้: | 2 : 11303170063:เกษตรแม่นยำ ชั้นปี 1 3 : 11307030065:วิศวกรรมเครื่องกล - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 4 : 11315011061:สถาปัตยกรรมศาสตร์ - (5 ปี) : แผน 1 ชั้นปี 3 6 : 11313010061:ทันตแพทยศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 7 : 11312010064:พยาบาลศาสตร์ ชั้นปี 1 8 : 11304020062:การบริบาลทางเภสัชกรรม - (6 ปี) ชั้นปี 1 9 : 11304030065:วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ ชั้นปี 1 10 : 11311010065:จุลชีววิทยา ชั้นปี 1 11 : 11311020065:วิทยาศาสตร์การแพทย์ ชั้นปี 1 12 : 11311020165:วิทยาศาสตร์การแพทย์ (ปริญญาตรี และ ปริญญาโท) ชั้นปี 1 13 : 11311060062:วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) ชั้นปี 1 14 : 11314040064:กายภาพบำบัด ชั้นปี 1 15 : 11314010064:เทคนิคการแพทย์ ชั้นปี 1 16 : 11314030064:รังสีเทคนิค ชั้นปี 1 17 : 11303180063:เทคโนโลยีชีวภาพทางการเกษตร ชั้นปี 3 18 : 11303180063:เทคโนโลยีชีวภาพทางการเกษตร ชั้นปี 2 19 : 64211129 : นายปฐวิชญ์ วชิรัคกุล ชั้นปี 4 | 100-3-97 80-2-78 59-7-52 65-47-18 120-17-103 100-20-80 40-9-31 80-26-54 60-5-55 30-0-30 40-32-8 60-0-60 60-1-59 60-0-60 150-0-150 5-0-5 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ม.ค. 2566 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร NU ห้อง สนามกีฬากลาง.
|
| | | สอบปลายภาค: | 14 มี.ค. 2566 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร NU ห้อง สนามกีฬากลาง.
|
| | | หมายเหตุ: | T.A.นางสาววรัญญา ทองใบ |
|
| 12 | | ไม่มีข้อมูล | 160 | 0 | 160 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
| | | สำรองให้: | 2 : 11303170063:เกษตรแม่นยำ ชั้นปี 1 3 : 11307030065:วิศวกรรมเครื่องกล - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 4 : 11315011061:สถาปัตยกรรมศาสตร์ - (5 ปี) : แผน 1 ชั้นปี 3 6 : 11313010061:ทันตแพทยศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 7 : 11312010064:พยาบาลศาสตร์ ชั้นปี 1 8 : 11304020062:การบริบาลทางเภสัชกรรม - (6 ปี) ชั้นปี 1 9 : 11304030065:วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ ชั้นปี 1 10 : 11311010065:จุลชีววิทยา ชั้นปี 1 11 : 11311020065:วิทยาศาสตร์การแพทย์ ชั้นปี 1 12 : 11311020165:วิทยาศาสตร์การแพทย์ (ปริญญาตรี และ ปริญญาโท) ชั้นปี 1 13 : 11311060062:วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) ชั้นปี 1 14 : 11314040064:กายภาพบำบัด ชั้นปี 1 15 : 11314010064:เทคนิคการแพทย์ ชั้นปี 1 16 : 11314030064:รังสีเทคนิค ชั้นปี 1 17 : 11303180063:เทคโนโลยีชีวภาพทางการเกษตร ชั้นปี 3 18 : 11303180063:เทคโนโลยีชีวภาพทางการเกษตร ชั้นปี 2 | 100-0-100 80-0-80 59-0-59 65-0-65 120-0-120 100-0-100 40-0-40 80-0-80 60-0-60 30-0-30 40-0-40 60-0-60 60-0-60 60-0-60 150-0-150 5-0-5 |
|
| 13 | | อังคาร | 15:00-16:50 | สนามกีฬากลาง | NU | C | 169 | 163 | 6 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ. ว่าที่ ร.ต. ดร.ทวีทรัพย์ เขยผักแว่น
|
| | | สำรองให้: | 2 : 11303170063:เกษตรแม่นยำ ชั้นปี 1 3 : 11307030065:วิศวกรรมเครื่องกล - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 4 : 11315011061:สถาปัตยกรรมศาสตร์ - (5 ปี) : แผน 1 ชั้นปี 3 6 : 11313010061:ทันตแพทยศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 7 : 11312010064:พยาบาลศาสตร์ ชั้นปี 1 8 : 11304020062:การบริบาลทางเภสัชกรรม - (6 ปี) ชั้นปี 1 9 : 11304030065:วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ ชั้นปี 1 10 : 11311010065:จุลชีววิทยา ชั้นปี 1 11 : 11311020065:วิทยาศาสตร์การแพทย์ ชั้นปี 1 12 : 11311020165:วิทยาศาสตร์การแพทย์ (ปริญญาตรี และ ปริญญาโท) ชั้นปี 1 13 : 11311060062:วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) ชั้นปี 1 14 : 11314040064:กายภาพบำบัด ชั้นปี 1 15 : 11314010064:เทคนิคการแพทย์ ชั้นปี 1 16 : 11314030064:รังสีเทคนิค ชั้นปี 1 17 : 11303180063:เทคโนโลยีชีวภาพทางการเกษตร ชั้นปี 3 18 : 11303180063:เทคโนโลยีชีวภาพทางการเกษตร ชั้นปี 2 19 : 64210740 : นางสาวณิชารีย์ ชัยมงคลพิภพ ชั้นปี 4 20 : 64212041 : นายสิริศักดิ์ อาจศึก ชั้นปี 4 | 100-12-88 80-40-40 59-3-56 65-0-65 120-5-115 100-3-97 40-7-33 80-17-63 60-31-29 30-11-19 40-6-34 60-3-57 60-15-45 60-5-55 150-3-147 5-0-5 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ม.ค. 2566 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร NU ห้อง สนามกีฬากลาง.
|
| | | สอบปลายภาค: | 14 มี.ค. 2566 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร NU ห้อง สนามกีฬากลาง.
|
| | | หมายเหตุ: | T.A.นางสาวณัฐศศิ ธิยศ |
|
| 14 | | อังคาร | 15:00-16:50 | สนามกีฬากลาง | NU | C | 169 | 168 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.ภัควัฒน์ เชิดพุทธ
|
| | | สำรองให้: | 2 : 11303170063:เกษตรแม่นยำ ชั้นปี 1 3 : 11307030065:วิศวกรรมเครื่องกล - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 4 : 11315011061:สถาปัตยกรรมศาสตร์ - (5 ปี) : แผน 1 ชั้นปี 3 6 : 11313010061:ทันตแพทยศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 7 : 11312010064:พยาบาลศาสตร์ ชั้นปี 1 8 : 11304020062:การบริบาลทางเภสัชกรรม - (6 ปี) ชั้นปี 1 9 : 11304030065:วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ ชั้นปี 1 10 : 11311010065:จุลชีววิทยา ชั้นปี 1 11 : 11311020065:วิทยาศาสตร์การแพทย์ ชั้นปี 1 12 : 11311020165:วิทยาศาสตร์การแพทย์ (ปริญญาตรี และ ปริญญาโท) ชั้นปี 1 13 : 11311060062:วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) ชั้นปี 1 14 : 11314040064:กายภาพบำบัด ชั้นปี 1 15 : 11314010064:เทคนิคการแพทย์ ชั้นปี 1 16 : 11314030064:รังสีเทคนิค ชั้นปี 1 17 : 11303180063:เทคโนโลยีชีวภาพทางการเกษตร ชั้นปี 3 18 : 11303180063:เทคโนโลยีชีวภาพทางการเกษตร ชั้นปี 2 | 100-0-100 80-25-55 59-0-59 65-0-65 120-25-95 100-5-95 40-13-27 80-22-58 60-28-32 30-9-21 40-2-38 60-3-57 60-15-45 60-21-39 150-0-150 5-0-5 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ม.ค. 2566 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร NU ห้อง สนามกีฬากลาง.
|
| | | สอบปลายภาค: | 14 มี.ค. 2566 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร NU ห้อง สนามกีฬากลาง.
|
| | | หมายเหตุ: | T.A.นางสาวรังสิมา โพธิ์ศรี |
|
| 15 | | อังคาร | 15:00-16:50 | สนามกีฬากลาง | NU | C | 169 | 168 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.ทะเนศ วงศ์นาม
|
| | | สำรองให้: | 2 : 11303170063:เกษตรแม่นยำ ชั้นปี 1 3 : 11307030065:วิศวกรรมเครื่องกล - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 4 : 11315011061:สถาปัตยกรรมศาสตร์ - (5 ปี) : แผน 1 ชั้นปี 3 6 : 11313010061:ทันตแพทยศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 7 : 11312010064:พยาบาลศาสตร์ ชั้นปี 1 8 : 11304020062:การบริบาลทางเภสัชกรรม - (6 ปี) ชั้นปี 1 9 : 11304030065:วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ ชั้นปี 1 10 : 11311010065:จุลชีววิทยา ชั้นปี 1 11 : 11311020065:วิทยาศาสตร์การแพทย์ ชั้นปี 1 12 : 11311020165:วิทยาศาสตร์การแพทย์ (ปริญญาตรี และ ปริญญาโท) ชั้นปี 1 13 : 11311060062:วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) ชั้นปี 1 14 : 11314040064:กายภาพบำบัด ชั้นปี 1 15 : 11314010064:เทคนิคการแพทย์ ชั้นปี 1 16 : 11314030064:รังสีเทคนิค ชั้นปี 1 17 : 11303180063:เทคโนโลยีชีวภาพทางการเกษตร ชั้นปี 3 18 : 11303180063:เทคโนโลยีชีวภาพทางการเกษตร ชั้นปี 2 19 : 64660453 : นางสาวจณิสตา ศรีทอง ชั้นปี 4 20 : 64364849 : นายภูมิเอก จันทร์กลิ่น ชั้นปี 4 21 : 64364849 : นายภูมิเอก จันทร์กลิ่น ชั้นปี 4 | 100-0-100 80-3-77 59-15-44 65-4-61 120-39-81 100-11-89 40-3-37 80-7-73 60-16-44 30-6-24 40-4-36 60-19-41 60-20-40 60-19-41 150-0-150 5-0-5 1-1-0 1-1-0 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ม.ค. 2566 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร NU ห้อง สนามกีฬากลาง.
|
| | | สอบปลายภาค: | 14 มี.ค. 2566 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร NU ห้อง สนามกีฬากลาง.
|
|
| 16 | | ไม่มีข้อมูล | 160 | 0 | 160 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
| | | สำรองให้: | 2 : 11303170063:เกษตรแม่นยำ ชั้นปี 1 3 : 11307030065:วิศวกรรมเครื่องกล - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 4 : 11315011061:สถาปัตยกรรมศาสตร์ - (5 ปี) : แผน 1 ชั้นปี 3 6 : 11313010061:ทันตแพทยศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 7 : 11312010064:พยาบาลศาสตร์ ชั้นปี 1 8 : 11304020062:การบริบาลทางเภสัชกรรม - (6 ปี) ชั้นปี 1 9 : 11304030065:วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ ชั้นปี 1 10 : 11311010065:จุลชีววิทยา ชั้นปี 1 11 : 11311020065:วิทยาศาสตร์การแพทย์ ชั้นปี 1 12 : 11311020165:วิทยาศาสตร์การแพทย์ (ปริญญาตรี และ ปริญญาโท) ชั้นปี 1 13 : 11311060062:วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) ชั้นปี 1 14 : 11314040064:กายภาพบำบัด ชั้นปี 1 15 : 11314010064:เทคนิคการแพทย์ ชั้นปี 1 16 : 11314030064:รังสีเทคนิค ชั้นปี 1 17 : 11303180063:เทคโนโลยีชีวภาพทางการเกษตร ชั้นปี 3 | 100-0-100 80-0-80 59-0-59 65-0-65 120-0-120 100-0-100 40-0-40 80-0-80 60-0-60 30-0-30 40-0-40 60-0-60 60-0-60 60-0-60 150-0-150 |
|
| 17 | | พุธ | 15:00-16:50 | สนามกีฬากลาง | NU | C | 160 | 160 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.ทะเนศ วงศ์นาม
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11314050062:ทัศนมาตรศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 2 : 11310070064:การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ ชั้นปี 1 3 : 11317100061:ศศ.บ. (พม่าศึกษา) ชั้นปี 1 4 : 11317060061:ศศ.บ. (ภาษาจีน) ชั้นปี 1 5 : 11317070061:ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) ชั้นปี 1 6 : 11317080061:ศศ.บ. (ภาษาไทย) ชั้นปี 1 7 : 11317090061:ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) ชั้นปี 1 8 : 11317120062:ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) ชั้นปี 1 9 : 11317130061:ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) ชั้นปี 1 10 : 11317040061:ศศ.บ. (นาฏศิลป์ไทย) ชั้นปี 1 11 : 11317020061:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์ไทย) ชั้นปี 1 12 : 11317030161:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล -ดนตรีประยุกต์) ชั้นปี 1 13 : 11317030261:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล -ดนตรีคลาสสิก) ชั้นปี 1 14 : 64364849 : นายภูมิเอก จันทร์กลิ่น ชั้นปี 4 | 30-8-22 50-13-37 40-2-38 60-25-35 60-25-35 60-17-43 40-16-24 60-32-28 40-12-28 30-4-26 10-0-10 25-5-20 15-1-14 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 11 ม.ค. 2566 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร NU ห้อง สนามกีฬากลาง.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 มี.ค. 2566 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร NU ห้อง สนามกีฬากลาง.
|
| | | หมายเหตุ: | T.A.นางสาววรัญญา ทองใบ |
|
| 18 | | พุธ | 15:00-16:50 | สนามกีฬากลาง | NU | C | 160 | 79 | 81 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.ภัควัฒน์ เชิดพุทธ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11314050062:ทัศนมาตรศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 2 : 11310070064:การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ ชั้นปี 1 3 : 11317100061:ศศ.บ. (พม่าศึกษา) ชั้นปี 1 4 : 11317060061:ศศ.บ. (ภาษาจีน) ชั้นปี 1 5 : 11317070061:ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) ชั้นปี 1 6 : 11317080061:ศศ.บ. (ภาษาไทย) ชั้นปี 1 7 : 11317090061:ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) ชั้นปี 1 8 : 11317120062:ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) ชั้นปี 1 9 : 11317130061:ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) ชั้นปี 1 10 : 11317040061:ศศ.บ. (นาฏศิลป์ไทย) ชั้นปี 1 11 : 11317020061:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์ไทย) ชั้นปี 1 12 : 11317030161:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล -ดนตรีประยุกต์) ชั้นปี 1 13 : 11317030261:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล -ดนตรีคลาสสิก) ชั้นปี 1 | 30-10-20 50-20-30 40-4-36 60-1-59 60-2-58 60-11-49 40-4-36 60-7-53 40-2-38 30-0-30 10-4-6 25-9-16 15-5-10 |
| | | สอบกลางภาค: | 11 ม.ค. 2566 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร NU ห้อง สนามกีฬากลาง.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 มี.ค. 2566 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร NU ห้อง สนามกีฬากลาง.
|
| | | หมายเหตุ: | T.A.นางสาวรังสิมา โพธิ์ศรี |
|
| 19 | | พุธ | 15:00-16:50 | สนามกีฬากลาง | NU | C | 160 | 20 | 140 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ. ว่าที่ ร.ต. ดร.ทวีทรัพย์ เขยผักแว่น
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11314050062:ทัศนมาตรศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 2 : 11310070064:การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ ชั้นปี 1 3 : 11317100061:ศศ.บ. (พม่าศึกษา) ชั้นปี 1 4 : 11317060061:ศศ.บ. (ภาษาจีน) ชั้นปี 1 5 : 11317070061:ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) ชั้นปี 1 6 : 11317080061:ศศ.บ. (ภาษาไทย) ชั้นปี 1 7 : 11317090061:ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) ชั้นปี 1 8 : 11317120062:ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) ชั้นปี 1 9 : 11317130061:ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) ชั้นปี 1 10 : 11317040061:ศศ.บ. (นาฏศิลป์ไทย) ชั้นปี 1 11 : 11317020061:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์ไทย) ชั้นปี 1 12 : 11317030161:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล -ดนตรีประยุกต์) ชั้นปี 1 13 : 11317030261:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล -ดนตรีคลาสสิก) ชั้นปี 1 | 30-1-29 50-1-49 40-0-40 60-5-55 60-0-60 60-2-58 40-0-40 60-8-52 40-3-37 30-0-30 10-0-10 25-0-25 15-0-15 |
| | | สอบกลางภาค: | 11 ม.ค. 2566 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร NU ห้อง สนามกีฬากลาง.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 มี.ค. 2566 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร NU ห้อง สนามกีฬากลาง.
|
|
| 20 | | พุธ | 15:00-16:50 | สนามกีฬากลาง | NU | C | 160 | 67 | 93 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ทวีศักดิ์ สว่างเมฆ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11314050062:ทัศนมาตรศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 2 : 11310070064:การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ ชั้นปี 1 3 : 11317100061:ศศ.บ. (พม่าศึกษา) ชั้นปี 1 4 : 11317060061:ศศ.บ. (ภาษาจีน) ชั้นปี 1 5 : 11317070061:ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) ชั้นปี 1 6 : 11317080061:ศศ.บ. (ภาษาไทย) ชั้นปี 1 7 : 11317090061:ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) ชั้นปี 1 8 : 11317120062:ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) ชั้นปี 1 9 : 11317130061:ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) ชั้นปี 1 10 : 11317040061:ศศ.บ. (นาฏศิลป์ไทย) ชั้นปี 1 11 : 11317020061:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์ไทย) ชั้นปี 1 12 : 11317030161:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล -ดนตรีประยุกต์) ชั้นปี 1 13 : 11317030261:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล -ดนตรีคลาสสิก) ชั้นปี 1 | 30-0-30 50-7-43 40-2-38 60-0-60 60-17-43 60-5-55 40-19-21 60-9-51 40-0-40 30-8-22 10-0-10 25-0-25 15-0-15 |
| | | สอบกลางภาค: | 11 ม.ค. 2566 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร NU ห้อง สนามกีฬากลาง.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 มี.ค. 2566 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร NU ห้อง สนามกีฬากลาง.
|
|
| 21 | | พุธ | 15:00-16:50 | สนามกีฬากลาง | NU | C | 160 | 62 | 98 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ขจรศักดิ์ รุ่นประพันธ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11314050062:ทัศนมาตรศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 2 : 11310070064:การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ ชั้นปี 1 3 : 11317100061:ศศ.บ. (พม่าศึกษา) ชั้นปี 1 4 : 11317060061:ศศ.บ. (ภาษาจีน) ชั้นปี 1 5 : 11317070061:ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) ชั้นปี 1 6 : 11317080061:ศศ.บ. (ภาษาไทย) ชั้นปี 1 7 : 11317090061:ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) ชั้นปี 1 8 : 11317120062:ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) ชั้นปี 1 9 : 11317130061:ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) ชั้นปี 1 10 : 11317040061:ศศ.บ. (นาฏศิลป์ไทย) ชั้นปี 1 11 : 11317020061:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์ไทย) ชั้นปี 1 12 : 11317030161:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล -ดนตรีประยุกต์) ชั้นปี 1 13 : 11317030261:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล -ดนตรีคลาสสิก) ชั้นปี 1 14 : 65364671 : นายศิรสิทธิ์ อินสม ชั้นปี 3 | 30-0-30 50-6-44 40-1-39 60-25-35 60-10-50 60-3-57 40-3-37 60-0-60 40-6-34 30-6-24 10-0-10 25-2-23 15-0-15 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 11 ม.ค. 2566 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร NU ห้อง สนามกีฬากลาง.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 มี.ค. 2566 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร NU ห้อง สนามกีฬากลาง.
|
|
| 22 | | พุธ | 15:00-16:50 | สนามกีฬากลาง | NU | C | 160 | 159 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.พงษ์เอก สุขใส
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11314050062:ทัศนมาตรศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 2 : 11310070064:การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ ชั้นปี 1 3 : 11317100061:ศศ.บ. (พม่าศึกษา) ชั้นปี 1 4 : 11317060061:ศศ.บ. (ภาษาจีน) ชั้นปี 1 5 : 11317070061:ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) ชั้นปี 1 6 : 11317080061:ศศ.บ. (ภาษาไทย) ชั้นปี 1 7 : 11317090061:ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) ชั้นปี 1 8 : 11317120062:ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) ชั้นปี 1 9 : 11317130061:ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) ชั้นปี 1 10 : 11317040061:ศศ.บ. (นาฏศิลป์ไทย) ชั้นปี 1 11 : 11317020061:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์ไทย) ชั้นปี 1 12 : 11317030161:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล -ดนตรีประยุกต์) ชั้นปี 1 13 : 11317030261:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล -ดนตรีคลาสสิก) ชั้นปี 1 | 30-6-24 50-8-42 40-8-32 60-30-30 60-12-48 60-15-45 40-18-22 60-29-31 40-20-20 30-7-23 10-0-10 25-3-22 15-3-12 |
| | | สอบกลางภาค: | 11 ม.ค. 2566 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร NU ห้อง สนามกีฬากลาง.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 มี.ค. 2566 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร NU ห้อง สนามกีฬากลาง.
|
| | | หมายเหตุ: | T.A.นางสาวอารียา กิ่งจำปา |
|
| 23 | | ไม่มีข้อมูล | 160 | 0 | 160 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
| | | สำรองให้: | 1 : 11314050062:ทัศนมาตรศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 2 : 11310070064:การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ ชั้นปี 1 3 : 11317100061:ศศ.บ. (พม่าศึกษา) ชั้นปี 1 4 : 11317060061:ศศ.บ. (ภาษาจีน) ชั้นปี 1 5 : 11317070061:ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) ชั้นปี 1 6 : 11317080061:ศศ.บ. (ภาษาไทย) ชั้นปี 1 7 : 11317090061:ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) ชั้นปี 1 8 : 11317120062:ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) ชั้นปี 1 9 : 11317130061:ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) ชั้นปี 1 10 : 11317040061:ศศ.บ. (นาฏศิลป์ไทย) ชั้นปี 1 11 : 11317020061:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์ไทย) ชั้นปี 1 12 : 11317030161:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล -ดนตรีประยุกต์) ชั้นปี 1 13 : 11317030261:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล -ดนตรีคลาสสิก) ชั้นปี 1 | 30-0-30 50-0-50 40-0-40 60-0-60 60-0-60 60-0-60 40-0-40 60-0-60 40-0-40 30-0-30 10-0-10 25-0-25 15-0-15 |
|
| 24 | | ศุกร์ | 15:00-16:50 | สนามกีฬากลาง | NU | C | 165 | 161 | 4 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.ทะเนศ วงศ์นาม
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11319030065:พัฒนาสังคม ชั้นปี 1 2 : 11310030061:การแพทย์แผนไทยประยุกต์ ชั้นปี 1 3 : 62661247 : นางสาวบวรลักษณ์ เป๋าสมบัติ ชั้นปี 5 4 : 65241415 : นางสาวณัฐริกา ใจแป้น ชั้นปี 3 5 : 65240630 : นางสาวจุฬาลักษณ์ จันทะวงษ์ ชั้นปี 3 6 : 65242047 : นายนัฐพงศ์ ไชยวงค์ ชั้นปี 2 7 : 65243686 : นางสาววรัศณันท์ มงคลวัจน์ ชั้นปี 3 8 : 65242900 : นายพิพัฒน์ ไพรสวัสดิ์ ชั้นปี 3 9 : 65242108 : นางสาวนันธวี วังมณีรัตน์ ชั้นปี 3 | 120-116-4 40-38-2 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 12 ม.ค. 2566 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร NU ห้อง สนามกีฬากลาง.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 มี.ค. 2566 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร NU ห้อง สนามกีฬากลาง.
|
| | | หมายเหตุ: | T.A.นางสาวธนมาศ ภูไทย |
|
| 25 | | ไม่มีข้อมูล | 160 | 0 | 160 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
| | | สำรองให้: | 1 : 11319030065:พัฒนาสังคม ชั้นปี 1 2 : 11310030061:การแพทย์แผนไทยประยุกต์ ชั้นปี 1 | 120-0-120 40-0-40 |
|
| 26 | | พุธ | 15:00-16:50 | สนามกีฬากลาง | NU | C | 160 | 19 | 141 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ทัศนา จารุชาต
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11314050062:ทัศนมาตรศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 2 : 11310070064:การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ ชั้นปี 1 3 : 11317100061:ศศ.บ. (พม่าศึกษา) ชั้นปี 1 4 : 11317060061:ศศ.บ. (ภาษาจีน) ชั้นปี 1 5 : 11317070061:ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) ชั้นปี 1 6 : 11317080061:ศศ.บ. (ภาษาไทย) ชั้นปี 1 7 : 11317090061:ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) ชั้นปี 1 8 : 11317120062:ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) ชั้นปี 1 9 : 11317130061:ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) ชั้นปี 1 10 : 11317040061:ศศ.บ. (นาฏศิลป์ไทย) ชั้นปี 1 11 : 11317020061:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์ไทย) ชั้นปี 1 12 : 11317030161:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล -ดนตรีประยุกต์) ชั้นปี 1 13 : 11317030261:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล -ดนตรีคลาสสิก) ชั้นปี 1 | 30-3-27 50-0-50 40-0-40 60-6-54 60-0-60 60-7-53 40-0-40 60-1-59 40-2-38 30-0-30 10-0-10 25-0-25 15-0-15 |
| | | สอบกลางภาค: | 11 ม.ค. 2566 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร NU ห้อง สนามกีฬากลาง.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 มี.ค. 2566 เวลา 17:00 - 19:00 อาคาร NU ห้อง สนามกีฬากลาง.
|
|
| 901 | | ศุกร์ | 15:00-17:00 | NUIC102 | NUIC | L | 1 | 1 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางสาวศรัณย์พร เกิดเกาะ |
| | | สำรองให้: | 1 : 62761275 : MissLi Siting ชั้นปี 5 | 1-1-0 |
|