| พิษณุโลก |
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | QS 2101 | QS | C | 18 | 18 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 08:00-09:50 | QS 4101 | QS | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ฐิติรัตน์ สุวรรณสม
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11317120062:ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) ชั้นปี 2 2 : 63263808 : นายภัทรวุฒิ มณฑิราช ชั้นปี 5 3 : 63312841 : นางสาวปวรรณรัตน์ ศรีกิมแก้ว ชั้นปี 4 4 : 63712078 : นางสาวสุภาวดี มาน้อย ชั้นปี 4 5 : 63261996 : นายธนดล กองญาน ชั้นปี 5 6 : 62342580 : นายตระการ แก้วช้าง ชั้นปี 5 7 : 63262511 : นางสาวนันท์นลิน มั่งเมือง ชั้นปี 4 8 : 63262481 : นางสาวนัทธนิษฐ์ ม่วงมา ชั้นปี 4 9 : 63261200 : นางสาวชลธิชา ศรีทองเพียร ชั้นปี 5 10 : 63260999 : นายจุลภาคย์ สมจันทร์ ชั้นปี 4 11 : 63265017 : นางสาวสิริญา ปราณีต ชั้นปี 5 12 : 63263952 : นางสาวมัณฑิตา กุลแอะ ชั้นปี 5 13 : 63261361 : นางสาวฐิติรัตน์ ทองโสด ชั้นปี 5 14 : 62265568 : นางสาวสุนิษา จำรัสบุรณ์ ชั้นปี 4 15 : 62349237 : นางสาวสุกัลญา จันทร์หล่ม ชั้นปี 4 16 : 62261485 : นางสาวญาตาวี สมดี ชั้นปี 4 17 : 62265858 : นางสาวอนุสรา แสงอินทร์ ชั้นปี 4 18 : 62411859 : นางสาวธมนันท์ ยอดรัตน์ ชั้นปี 5 19 : 63350218 : นางสาวธิดาทิพย์ บุญลอย ชั้นปี 5 | 0-0-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ม.ค. 2566 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร QS ห้อง QS 3302 [1/2].
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 มี.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 53.
|
|
| 02 | | จันทร์ | 15:00-16:50 | QS 3110 | QS | C | 18 | 18 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | QS 3110 | QS | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ฐิติรัตน์ สุวรรณสม
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11317120062:ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) ชั้นปี 2 | 18-18-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ม.ค. 2566 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร QS ห้อง QS 3302 [1/2].
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 มี.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 53.
|
|
| 03 | | อังคาร | 13:00-14:50 | QS 2211 | QS | C | 19 | 15 | 4 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-09:50 | QS 4108 | QS | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อภิชัย รุ่งเรือง
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11317120062:ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) ชั้นปี 2 2 : 63260562 : นางสาวเกศริน อินจันต๊ะ ชั้นปี 4 | 17-14-3 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ม.ค. 2566 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร QS ห้อง QS 3302 [1/2].
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 มี.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 53.
|
|
| 04 | | จันทร์ | 15:00-16:50 | QS 4104 | QS | C | 18 | 17 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | QS 3101 | QS | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อภิชัย รุ่งเรือง
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11317120062:ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) ชั้นปี 2 | 18-17-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ม.ค. 2566 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร QS ห้อง QS 3302 [1/2].
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 มี.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 53.
|
|
| 05 | | อังคาร | 15:00-16:50 | QS 2110 | QS | C | 18 | 18 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-16:50 | QS 3105 | QS | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.หรินฟ้า พัฒนพงศ์พิทักษ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11317120062:ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) ชั้นปี 2 | 18-18-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ม.ค. 2566 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร QS ห้อง QS 3302 [2/2].
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 มี.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 53.
|
|
| 06 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | QS 4112 | QS | C | 19 | 19 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 08:00-09:50 | QS 4104 | QS | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.สุวนันทน์ อินมณี
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11317120062:ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) ชั้นปี 2 2 : 62760766 : นายรณยศ อยู่นิยม ชั้นปี 5 3 : 63264096 : นางสาวรวีธนา ปัญญา ชั้นปี 4 4 : 63261774 : นางสาวดวงหทัย จีนทิม ชั้นปี 5 5 : 62264547 : นางสาววชิราภรณ์ เนียมณรงค์ ชั้นปี 5 | 15-15-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ม.ค. 2566 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร QS ห้อง QS 3302 [2/2].
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 มี.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 53.
|
|
| 07 | | อังคาร | 13:00-14:50 | HU 6101 | HU 6 | C | 19 | 17 | 2 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-09:50 | HU 4101 | HU 4 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.พงศกร เมธีธรรม
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11317120062:ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) ชั้นปี 2 2 : 63265420 : นางสาวสุมาพร สารพินิจ ชั้นปี 5 | 18-17-1 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ม.ค. 2566 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร QS ห้อง QS 3302 [2/2].
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 มี.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 53.
|
|
| 08 | | อังคาร | 08:00-09:50 | QS 4108 | QS | C | 17 | 17 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | QS 4108 | QS | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.คัมภีร์ นูนคาน
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11308280062:กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) - (4 ปี) ชั้นปี 2 | 17-17-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ม.ค. 2566 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร QS ห้อง QS 3207.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 มี.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 53.
|
| | | หมายเหตุ: | ED2 |
|
| 09 | | อังคาร | 10:00-11:50 | QS 4108 | QS | L | 17 | 17 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 15:00-16:50 | QS 4108 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.คัมภีร์ นูนคาน
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11308280062:กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) - (4 ปี) ชั้นปี 2 | 17-17-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ม.ค. 2566 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร QS ห้อง QS 3207.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 มี.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 53.
|
| | | หมายเหตุ: | ED2 |
|
| 10 | | จันทร์ | 13:00-14:50 | QS 3103 | QS | C | 18 | 17 | 1 | W | | |
| | | พุธ | 08:00-09:50 | QS 3103 | QS | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.สุวิมล ใจยศ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11308280062:กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) - (4 ปี) ชั้นปี 2 2 : 62460659 : นายนันทพัทธ์ พึ่งไพฑูรย์ ชั้นปี 6 | 17-16-1 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ม.ค. 2566 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร QS ห้อง QS 3207.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 มี.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 53.
|
| | | หมายเหตุ: | ED2 |
|