| พิษณุโลก |
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | ปราบไตรจักร 23 | ปราบไตรจักร | C | 258 | 225 | 33 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 16:00-16:50 | ปราบไตรจักร 23 | ปราบไตรจักร | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.พิทักษ์ อินธิมา ผศ.ดร.ปราณี นางงาม ผศ.ดร.สุนีย์ สีธรรมใจ ดร.กฤติกา เพ็ชรประกอบ ดร.อุรศรี สูยะศุนานนท์ ดร.บวร คุณากรนุรักษ์ ผศ.ดร.มารุตพงศ์ ภู่อ่ำ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303121064:วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 1 2 : 11303130064:สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์ ชั้นปี 1 3 : 11303160065:วิทยาศาสตร์การประมง ชั้นปี 1 4 : 62310541 : นายกีรฎิกรณ์ ยมหาด ชั้นปี 6 5 : 62163154 : นายศรายุทธ จุลกลับ ชั้นปี 4 6 : 63314135 : นางสาววานิชยา อันเตวาสิก ชั้นปี 5 7 : 63314203 : นางสาววิภา ยมจันทร์ ชั้นปี 4 8 : 63315095 : นายสุรัตน์ บุราณ ชั้นปี 4 9 : 62163437 : นายสหฤษฎ์ อำมะระ ชั้นปี 5 10 : 62472027 : นางสาวนิภา สงวนวงษ์ ชั้นปี 4 11 : 62473925 : นายวิเศษฐ์ อินทร์สา ชั้นปี 4 12 : 62470504 : นางสาวจารุวรรณ อ่อนศรี ชั้นปี 5 13 : 61471571 : นางสาวนารีรัตน์ รอดกสิกรรม ชั้นปี 7 14 : 63313459 : นายพุทธิ์พงศ์ นิลพัฒน์ ชั้นปี 3 | 141-128-13 74-69-5 30-21-9 1-1-0 1-1-0 1-0-1 1-0-1 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-0-1 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ส.ค. 2565 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 12. 9 ส.ค. 2565 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 32.
|
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2565 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 12.
18 ต.ค. 2565 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 32.
|
|
| 02 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 252 | 206 | 46 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 16:00-16:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.มารุตพงศ์ ภู่อ่ำ ผศ.ดร.นงลักษณ์ ยิ้มตระกูล ดร.บวร คุณากรนุรักษ์ รศ.ดร.วันดี วัฒนชัยยิ่งเจริญ ดร.อุรศรี สูยะศุนานนท์ ดร.กฤติกา เพ็ชรประกอบ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306021165:วท.บ. (เคมี) -ทางวิชาการ (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 1 2 : 11306080060:วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) ชั้นปี 2 3 : 63711170 : นายปฐมพร สาระกูล ชั้นปี 5 4 : 61313253 : นายพงศกร เมืองคำบุตร ชั้นปี 7 5 : 63344491 : นางสาวปทิตตา ขาวจันทร์ ชั้นปี 5 6 : 63312803 : นายปรวีร์ ศิริ ชั้นปี 5 7 : 63311714 : นายธนกฤษณ์ แดงดี ชั้นปี 5 | 135-100-35 113-101-12 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ส.ค. 2565 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 52. 9 ส.ค. 2565 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 32.
|
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2565 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 52.
18 ต.ค. 2565 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 32.
|
|
| 03 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | ปราบไตรจักร 43 | ปราบไตรจักร | C | 256 | 221 | 35 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 16:00-16:50 | ปราบไตรจักร 43 | ปราบไตรจักร | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.มลิวรรณ นาคขุนทด ผศ.ดร.ศรีสังวาลย์ ลายวิเศษกุล ดร.ประสุข โฆษวิฑิตกุล ดร.อุบลวรรณ ปฐมวงษ์กฤท ดร.อุรศรี สูยะศุนานนท์ ดร.บวร คุณากรนุรักษ์ ผศ.ดร.มารุตพงศ์ ภู่อ่ำ ดร.กฤติกา เพ็ชรประกอบ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306110060:วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) ชั้นปี 2 2 : 11306130060:วท.บ. (ฟิสิกส์ประยุกต์) ชั้นปี 2 3 : 11306130065:วท.บ. (ฟิสิกส์ประยุกต์) ชั้นปี 1 4 : 11306141060:วท.บ. (ฟิสิกส์) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 2 5 : 11306141065:วท.บ. (ฟิสิกส์) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 6 : 11308180062:กศ.บ. (คณิตศาสตร์) - (4 ปี) ชั้นปี 2 7 : 11308250062:กศ.บ. (ฟิสิกส์) - (4 ปี) ชั้นปี 2 8 : 63711170 : นายปฐมพร สาระกูล ชั้นปี 5 9 : 62164014 : นางสาวธัญญารัตน์ กะบัง ชั้นปี 4 10 : 62163680 : นางสาวสุภัสสรา เมืองนันต์ ชั้นปี 6 11 : 11306090064:วท.บ. (สถิติ) ชั้นปี 1 12 : 64311263 : นางสาวชลดา โต๊ะเหลือ ชั้นปี 4 13 : 62311753 : นายณัฐดนัย เอี่ยมกาย ชั้นปี 5 14 : 64164395 : นายธาวิน เเก้วสุขใส ชั้นปี 4 15 : 61311921 : นางสาวทิพย์เกสร ทับมั่น ชั้นปี 7 16 : 64315025 : นางสาวลัดดา รัตนวิชัย ชั้นปี 4 | 94-78-16 11-10-1 10-4-6 23-19-4 24-16-8 53-53-0 27-23-4 1-0-1 1-1-0 1-1-0 20-13-7 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-0-1 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ส.ค. 2565 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 42. 9 ส.ค. 2565 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 22.
|
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2565 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 22.
18 ต.ค. 2565 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 42.
|
|
| 04 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | ปราบไตรจักร 63 | ปราบไตรจักร | C | 250 | 211 | 39 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 16:00-16:50 | ปราบไตรจักร 63 | ปราบไตรจักร | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.พัทธมน แสงอินทร์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ชัยชาญ มณีรัตนรุ่งโรจน์ ผศ.ดร.อนันต์ เคนท้าว ดร.ศุภพัชรี ธนสารไพบูลย์ ดร.อุรศรี สูยะศุนานนท์ ดร.บวร คุณากรนุรักษ์ ผศ.ดร.มารุตพงศ์ ภู่อ่ำ ดร.กฤติกา เพ็ชรประกอบ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303110065:ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 2 : 11303180063:เทคโนโลยีชีวภาพทางการเกษตร ชั้นปี 1 3 : 11311040062:พยาธิวิทยากายวิภาค ชั้นปี 1 4 : 11311060062:วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) ชั้นปี 1 5 : 11314050062:ทัศนมาตรศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 6 : 60461153 : นายอภิสิทธิ์ พิทักษ์วินัย ชั้นปี 8 | 57-51-6 14-10-4 48-41-7 81-79-2 31-29-2 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ส.ค. 2565 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 42. 9 ส.ค. 2565 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 62.
|
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2565 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 62.
18 ต.ค. 2565 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 42.
|
|