| พิษณุโลก |
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | อังคาร | 08:00-08:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 41 | 39 | 2 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | อังคาร | 09:00-11:50 | SC4-105 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.จินตนา กล่ำเทศ ผศ.ดร.อรวรรณ กฤตสุนันท์กุล ผศ.ดร.สายรุ้ง อวยพรกชกร รศ.ดร.ปริญญา มาสวัสดิ์ ผศ.ดร.ยุทธพงษ์ อุดแน่น
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303110060:ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 2 2 : 62162119 : นางสาวพรศิริ พันบุรี ชั้นปี 5 | 40-38-2 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ม.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 มี.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
|
| 02 | | อังคาร | 08:00-08:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 32 | 32 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-15:50 | SC4-105 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.จินตนา กล่ำเทศ ผศ.ดร.อรวรรณ กฤตสุนันท์กุล ผศ.ดร.สายรุ้ง อวยพรกชกร รศ.ดร.ปริญญา มาสวัสดิ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303121064:วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 2 | 40-32-8 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ม.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 มี.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
|
| 03 | | อังคาร | 08:00-08:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 32 | 30 | 2 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-15:50 | SC4-102 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.จินตนา กล่ำเทศ ผศ.ดร.อรวรรณ กฤตสุนันท์กุล ผศ.ดร.สายรุ้ง อวยพรกชกร รศ.ดร.ปริญญา มาสวัสดิ์ ผศ.ดร.ขวัญจิตต์ เหมะวิบูลย์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303121064:วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 2 | 40-30-10 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ม.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 มี.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
|
| 04 | | อังคาร | 08:00-08:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 37 | 33 | 4 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-15:50 | SC4-103 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.จินตนา กล่ำเทศ ผศ.ดร.อรวรรณ กฤตสุนันท์กุล ผศ.ดร.สายรุ้ง อวยพรกชกร รศ.ดร.ปริญญา มาสวัสดิ์ ผศ.ดร.ยุทธพงษ์ อุดแน่น
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303121064:วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 2 2 : 62520605 : นางสาวจิฬาภรณ์ ธิโนชัย ชั้นปี 5 3 : 62521763 : นายธีรภัทร ฉิมทิม ชั้นปี 5 4 : 62521800 : นางสาวนพรดา น้อยเดช ชั้นปี 5 5 : 62523705 : นางสาวศรสวรรค์ เอี่ยมดำรงค์ ชั้นปี 6 6 : 62661247 : นางสาวบวรลักษณ์ เป๋าสมบัติ ชั้นปี 5 | 40-28-12 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ม.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 มี.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
|
| 05 | | อังคาร | 08:00-08:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 34 | 33 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | อังคาร | 09:00-11:50 | SC4-104 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.จินตนา กล่ำเทศ ผศ.ดร.อรวรรณ กฤตสุนันท์กุล ผศ.ดร.สายรุ้ง อวยพรกชกร รศ.ดร.ปริญญา มาสวัสดิ์ ดร.สกุลนา วงค์สายปัน
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306041060:วท.บ. (ชีววิทยา) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 2 | 40-33-7 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ม.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 มี.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
|
| 06 | | อังคาร | 08:00-08:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 34 | 32 | 2 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 09:00-11:50 | SC4-104 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.จินตนา กล่ำเทศ ผศ.ดร.อรวรรณ กฤตสุนันท์กุล ผศ.ดร.สายรุ้ง อวยพรกชกร รศ.ดร.ปริญญา มาสวัสดิ์ รศ.ดร.วิภารัตน์ เชื้อชวด ชัยสิทธิ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306041060:วท.บ. (ชีววิทยา) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 2 | 40-32-8 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ม.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-212.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 มี.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-212.
|
|
| 07 | | อังคาร | 08:00-08:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 34 | 34 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 09:00-11:50 | SC4-105 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.จินตนา กล่ำเทศ ผศ.ดร.อรวรรณ กฤตสุนันท์กุล ผศ.ดร.สายรุ้ง อวยพรกชกร รศ.ดร.ปริญญา มาสวัสดิ์ ดร.สกุลนา วงค์สายปัน
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306041060:วท.บ. (ชีววิทยา) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 2 | 40-34-6 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ม.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-212.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 มี.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-212.
|
|
| 08 | | อังคาร | 08:00-08:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 34 | 34 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-15:50 | SC4-104 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.จินตนา กล่ำเทศ ผศ.ดร.อรวรรณ กฤตสุนันท์กุล ผศ.ดร.สายรุ้ง อวยพรกชกร รศ.ดร.ปริญญา มาสวัสดิ์ รศ.ดร.วิภารัตน์ เชื้อชวด ชัยสิทธิ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306041060:วท.บ. (ชีววิทยา) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 2 | 40-34-6 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ม.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-212.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 มี.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-212.
|
|
| 09 | | อังคาร | 08:00-08:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-15:50 | SC4-105 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.จินตนา กล่ำเทศ ผศ.ดร.อรวรรณ กฤตสุนันท์กุล ผศ.ดร.สายรุ้ง อวยพรกชกร รศ.ดร.ปริญญา มาสวัสดิ์ ดร.สกุลนา วงค์สายปัน |
| | | สำรองให้: | 1 : 11306041060:วท.บ. (ชีววิทยา) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 2 | 40-0-40 |
|
| 10 | | อังคาร | 16:00-16:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 40 | 40 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | พุธ | 09:00-11:50 | SC4-104 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.จินตนา กล่ำเทศ ผศ.ดร.อรวรรณ กฤตสุนันท์กุล ผศ.ดร.สายรุ้ง อวยพรกชกร รศ.ดร.ปริญญา มาสวัสดิ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11311010060:จุลชีววิทยา ชั้นปี 2 | 40-40-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ม.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 4 (Chem) ห้อง SC4-211.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 มี.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 4 (Chem) ห้อง SC4-211.
|
|
| 11 | | อังคาร | 16:00-16:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 40 | 40 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | พุธ | 09:00-11:50 | SC4-102 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.จินตนา กล่ำเทศ ผศ.ดร.อรวรรณ กฤตสุนันท์กุล ผศ.ดร.สายรุ้ง อวยพรกชกร รศ.ดร.ปริญญา มาสวัสดิ์ ผศ.ดร.ขวัญจิตต์ เหมะวิบูลย์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11311010060:จุลชีววิทยา ชั้นปี 2 | 40-40-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ม.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 4 (Chem) ห้อง SC4-211.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 มี.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 4 (Chem) ห้อง SC4-211.
|
|
| 12 | | อังคาร | 16:00-16:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 41 | 36 | 5 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | พุธ | 09:00-11:50 | SC4-103 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.จินตนา กล่ำเทศ ผศ.ดร.อรวรรณ กฤตสุนันท์กุล ผศ.ดร.สายรุ้ง อวยพรกชกร รศ.ดร.ปริญญา มาสวัสดิ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11311010060:จุลชีววิทยา ชั้นปี 2 2 : 63520185 : นางสาวกษมา ธัญญเจริญ ชั้นปี 5 | 40-35-5 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ม.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-213.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 มี.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-213.
|
|
| 13 | | อังคาร | 16:00-16:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 30 | 30 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | จันทร์ | 09:00-11:50 | SC4-413 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.จินตนา กล่ำเทศ ผศ.ดร.อรวรรณ กฤตสุนันท์กุล ผศ.ดร.สายรุ้ง อวยพรกชกร รศ.ดร.ปริญญา มาสวัสดิ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11311020060:วิทยาศาสตร์การแพทย์ ชั้นปี 2 | 30-30-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ม.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-213.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 มี.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-213.
|
|
| 14 | | อังคาร | 16:00-16:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 30 | 27 | 3 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | จันทร์ | 09:00-11:50 | SC4-104 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.จินตนา กล่ำเทศ ผศ.ดร.อรวรรณ กฤตสุนันท์กุล ผศ.ดร.สายรุ้ง อวยพรกชกร รศ.ดร.ปริญญา มาสวัสดิ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11311020060:วิทยาศาสตร์การแพทย์ ชั้นปี 2 | 30-27-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ม.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-213.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 มี.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-213.
|
|
| 15 | | อังคาร | 16:00-16:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 30 | 30 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | จันทร์ | 09:00-11:50 | SC4-414 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.จินตนา กล่ำเทศ ผศ.ดร.อรวรรณ กฤตสุนันท์กุล ผศ.ดร.สายรุ้ง อวยพรกชกร รศ.ดร.ปริญญา มาสวัสดิ์ ดร.สกุลนา วงค์สายปัน
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11311020060:วิทยาศาสตร์การแพทย์ ชั้นปี 2 | 30-30-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ม.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-214.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 มี.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-214.
|
|
| 16 | | อังคาร | 16:00-16:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 36 | 35 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | พุธ | 13:00-15:50 | SC4-103 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.จินตนา กล่ำเทศ ผศ.ดร.อรวรรณ กฤตสุนันท์กุล ผศ.ดร.สายรุ้ง อวยพรกชกร รศ.ดร.ปริญญา มาสวัสดิ์ ผศ.ดร.ยุทธพงษ์ อุดแน่น
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11311020160:วิทยาศาสตร์การแพทย์ (ปริญญาตรี และ ปริญญาโท) ชั้นปี 2 | 40-35-5 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ม.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 4 (Chem) ห้อง SC4-207.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 มี.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 4 (Chem) ห้อง SC4-207.
|
|
| 17 | | อังคาร | 16:00-16:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 36 | 36 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | พุธ | 13:00-15:50 | SC4-102 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.จินตนา กล่ำเทศ ผศ.ดร.อรวรรณ กฤตสุนันท์กุล ผศ.ดร.สายรุ้ง อวยพรกชกร รศ.ดร.ปริญญา มาสวัสดิ์ ผศ.ดร.อัจฉรา อิ่มคำ พุฒคำ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11311020160:วิทยาศาสตร์การแพทย์ (ปริญญาตรี และ ปริญญาโท) ชั้นปี 2 | 40-36-4 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ม.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 4 (Chem) ห้อง SC4-208.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 มี.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 4 (Chem) ห้อง SC4-208.
|
|
| 18 | | อังคาร | 16:00-16:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 40 | 25 | 15 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | จันทร์ | 13:00-15:50 | SC4-104 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.จินตนา กล่ำเทศ ผศ.ดร.อรวรรณ กฤตสุนันท์กุล ผศ.ดร.สายรุ้ง อวยพรกชกร รศ.ดร.ปริญญา มาสวัสดิ์ ผศ.ดร.อัจฉรา อิ่มคำ พุฒคำ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11311060062:วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) ชั้นปี 2 | 40-25-15 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ม.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 มี.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
|
| 19 | | อังคาร | 16:00-16:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 40 | 40 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | จันทร์ | 13:00-15:50 | SC4-105 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.จินตนา กล่ำเทศ ผศ.ดร.อรวรรณ กฤตสุนันท์กุล ผศ.ดร.สายรุ้ง อวยพรกชกร รศ.ดร.ปริญญา มาสวัสดิ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11311060062:วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) ชั้นปี 2 | 40-40-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ม.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-214.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 มี.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-214.
|
|