| พิษณุโลก |
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | อังคาร | 15:00-16:50 | HU 3111 | HU 3 | C | 50 | 3 | 47 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | HU 3111 | HU 3 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.พิริยาภรณ์ เลขธรากร |
| | | สำรองให้: | 1 : 11317030161:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล -ดนตรีประยุกต์) ชั้นปี 4 2 : 11317030261:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล -ดนตรีคลาสสิก) ชั้นปี 4 | 32-3-29 18-0-18 |
|
| 02 | | อังคาร | 15:00-16:50 | HU 3111 | HU 3 | C | 50 | 5 | 45 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | HU 3111 | HU 3 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | อาจารย์ภูมินทร์ ภูมิรัตน์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11317030161:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล -ดนตรีประยุกต์) ชั้นปี 4 2 : 11317030261:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล -ดนตรีคลาสสิก) ชั้นปี 4 3 : 61265019 : นายอารักษ์ ขอนทอง ชั้นปี 7 | 32-2-30 18-2-16 1-1-0 |
|
| 03 | | อังคาร | 15:00-16:50 | HU 3111 | HU 3 | C | 50 | 1 | 49 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | HU 3111 | HU 3 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | -ไม่กำหนด-ภากร สิริทิพา |
| | | สำรองให้: | 1 : 11317030161:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล -ดนตรีประยุกต์) ชั้นปี 4 2 : 11317030261:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล -ดนตรีคลาสสิก) ชั้นปี 4 | 32-0-32 18-1-17 |
|
| 04 | | อังคาร | 15:00-16:50 | HU 3111 | HU 3 | C | 50 | 4 | 46 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | HU 3111 | HU 3 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.วรชาติ กิจเรณู |
| | | สำรองให้: | 1 : 11317030161:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล -ดนตรีประยุกต์) ชั้นปี 4 2 : 11317030261:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล -ดนตรีคลาสสิก) ชั้นปี 4 | 32-4-28 18-0-18 |
|
| 05 | | อังคาร | 15:00-16:50 | HU 3111 | HU 3 | C | 50 | 1 | 49 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | HU 3111 | HU 3 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.ธรรศ อัมโร |
| | | สำรองให้: | 1 : 11317030161:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล -ดนตรีประยุกต์) ชั้นปี 4 2 : 11317030261:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล -ดนตรีคลาสสิก) ชั้นปี 4 | 32-0-32 18-1-17 |
|
| 06 | | อังคาร | 15:00-16:50 | HU 3111 | HU 3 | C | 50 | 4 | 46 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | HU 3111 | HU 3 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.วิชญ์ บุญรอด |
| | | สำรองให้: | 1 : 11317030161:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล -ดนตรีประยุกต์) ชั้นปี 4 2 : 11317030261:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล -ดนตรีคลาสสิก) ชั้นปี 4 | 32-4-28 18-0-18 |
|
| 07 | | อังคาร | 15:00-16:50 | HU 3111 | HU 3 | C | 50 | 1 | 49 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | HU 3111 | HU 3 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ศศิณัฐ พงษ์นิล |
| | | สำรองให้: | 1 : 11317030161:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล -ดนตรีประยุกต์) ชั้นปี 4 2 : 11317030261:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล -ดนตรีคลาสสิก) ชั้นปี 4 | 32-0-32 18-1-17 |
|
| 08 | | อังคาร | 15:00-16:50 | HU 3111 | HU 3 | C | 50 | 3 | 47 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | HU 3111 | HU 3 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นายจิรวินท์ ทองเทวินทร์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11317030161:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล -ดนตรีประยุกต์) ชั้นปี 4 2 : 11317030261:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล -ดนตรีคลาสสิก) ชั้นปี 4 | 32-3-29 18-0-18 |
|
| 09 | | อังคาร | 15:00-16:50 | HU 3111 | HU 3 | C | 50 | 2 | 48 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | HU 3111 | HU 3 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นายคณาธิป ขวัญรุ่งวิทยา |
| | | สำรองให้: | 1 : 11317030161:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล -ดนตรีประยุกต์) ชั้นปี 4 2 : 11317030261:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล -ดนตรีคลาสสิก) ชั้นปี 4 | 32-2-30 18-0-18 |
|
| 10 | | อังคาร | 15:00-16:50 | HU 3111 | HU 3 | C | 50 | 1 | 49 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | HU 3111 | HU 3 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นายเสรี สกุลพอง |
| | | สำรองให้: | 1 : 11317030161:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล -ดนตรีประยุกต์) ชั้นปี 4 2 : 11317030261:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล -ดนตรีคลาสสิก) ชั้นปี 4 | 32-1-31 18-0-18 |
|