| พิษณุโลก |
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | QS 2102 | QS | C | 50 | 21 | 29 | W | | |
| | | จันทร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.ฐิติชญาน์ ศรแก้ว
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11313010061:ทันตแพทยศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 | 55-21-34 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ม.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 2207.
|
| | | สอบปลายภาค: | 13 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 2207.
|
| | | หมายเหตุ: | ช่วง 1 |
|
| 02 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | QS 2202 | QS | C | 60 | 32 | 28 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.สุทธาวรรณ ศรีวันทนียกุล
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11313010061:ทันตแพทยศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 2 : 11312010064:พยาบาลศาสตร์ ชั้นปี 1 3 : 11309050062:แพทย์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 4 : 11304020062:การบริบาลทางเภสัชกรรม - (6 ปี) ชั้นปี 1 5 : 11304030065:วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ ชั้นปี 1 6 : 64340645 : นางสาวกิริฎาภรณ์ เมืองลอย ชั้นปี 4 7 : 64263869 : นางสาววราพร บ้านนาเจริญ ชั้นปี 4 8 : 11317070061:ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) ชั้นปี 10 9 : 64314592 : นางสาวมนัชญา ยมเกิด ชั้นปี 4 | 65-0-65 120-13-107 120-2-118 100-17-83 40-0-40 1-0-1 1-0-1 20-0-20 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ม.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 2207.
|
| | | สอบปลายภาค: | 13 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 2207.
|
|
| 03 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | QS 2203 | QS | C | 61 | 60 | 1 | W | | |
| | | จันทร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.พิชญาภา สิริเดชกุล
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11313010061:ทันตแพทยศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 2 : 11312010064:พยาบาลศาสตร์ ชั้นปี 1 3 : 11309050062:แพทย์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 4 : 11304020062:การบริบาลทางเภสัชกรรม - (6 ปี) ชั้นปี 1 5 : 11304030065:วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ ชั้นปี 1 6 : 65710157 : นายกิตติเชษฐ์ นิภัทร์กุลวัฒน์ ชั้นปี 3 | 65-0-65 120-49-71 120-0-120 100-11-89 40-0-40 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ม.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 2208.
|
| | | สอบปลายภาค: | 13 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 2208.
|
|
| 04 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | QS 2204 | QS | C | 60 | 33 | 27 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | อาจารย์รุ้งกาญจน์ ประทุมทอง
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11313010061:ทันตแพทยศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 2 : 11312010064:พยาบาลศาสตร์ ชั้นปี 1 3 : 11309050062:แพทย์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 4 : 11304020062:การบริบาลทางเภสัชกรรม - (6 ปี) ชั้นปี 1 5 : 11304030065:วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ ชั้นปี 1 6 : 64211440 : นางสาวเพ็ญพิชชา จูเทศ ชั้นปี 4 | 65-0-65 120-27-93 120-3-117 100-2-98 40-0-40 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ม.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 2209.
|
| | | สอบปลายภาค: | 13 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 2209.
|
|
| 05 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | QS 2205 | QS | C | 60 | 43 | 17 | W | | |
| | | จันทร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.สุวนันทน์ อินมณี
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11313010061:ทันตแพทยศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 2 : 11312010064:พยาบาลศาสตร์ ชั้นปี 1 3 : 11309050062:แพทย์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 4 : 11304020062:การบริบาลทางเภสัชกรรม - (6 ปี) ชั้นปี 1 5 : 11304030065:วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ ชั้นปี 1 6 : 64460510 : นางสาวธารีรัตน์ สมพันธ์ ชั้นปี 3 8 : 11317070061:ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) ชั้นปี 10 9 : 63349212 : นางสาวอลิซาเบท เเคทธารีน เกรกอรี ชั้นปี 4 | 65-0-65 120-28-92 120-1-119 100-12-88 40-0-40 1-1-0 20-0-20 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ม.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 2209. 9 ม.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 52.
|
| | | สอบปลายภาค: | 13 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 2209.
13 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 2211.
|
|
| 06 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | QS 2206 | QS | C | 60 | 31 | 29 | W | | |
| | | จันทร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.วศินรัฐ นวลศิริ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11313010061:ทันตแพทยศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 2 : 11312010064:พยาบาลศาสตร์ ชั้นปี 1 3 : 11309050062:แพทย์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 4 : 11304020062:การบริบาลทางเภสัชกรรม - (6 ปี) ชั้นปี 1 5 : 11304030065:วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ ชั้นปี 1 8 : 11317070061:ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) ชั้นปี 10 | 65-0-65 120-15-105 120-2-118 100-14-86 40-0-40 20-0-20 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ม.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 2211.
|
| | | สอบปลายภาค: | 13 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 2211.
|
|
| 07 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | QS 2105 | QS | C | 60 | 14 | 46 | W | | |
| | | จันทร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Mr.Kyle Nathan Kohler นางสาวนิชฎารัสมิ์ รักษาสัตย์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11313010061:ทันตแพทยศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 2 : 11312010064:พยาบาลศาสตร์ ชั้นปี 1 3 : 11309050062:แพทย์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 4 : 11304020062:การบริบาลทางเภสัชกรรม - (6 ปี) ชั้นปี 1 5 : 11304030065:วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ ชั้นปี 1 6 : 64210740 : นางสาวณิชารีย์ ชัยมงคลพิภพ ชั้นปี 4 7 : 64212041 : นายสิริศักดิ์ อาจศึก ชั้นปี 4 8 : 64211129 : นายปฐวิชญ์ วชิรัคกุล ชั้นปี 4 20 : 11317070061:ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) ชั้นปี 10 | 65-0-65 120-8-112 120-0-120 100-3-97 40-0-40 1-1-0 1-1-0 1-1-0 20-0-20 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ม.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 2208. 9 ม.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 2211.
|
| | | สอบปลายภาค: | 13 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 2208.
13 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 2211.
|
|
| 08 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | C | 60 | 0 | 60 | W | | CLOSED |
| | | จันทร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
| | | สำรองให้: | 1 : 11313010061:ทันตแพทยศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 2 : 11312010064:พยาบาลศาสตร์ ชั้นปี 1 3 : 11309050062:แพทย์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 4 : 11304020062:การบริบาลทางเภสัชกรรม - (6 ปี) ชั้นปี 1 5 : 11304030065:วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ ชั้นปี 1 | 65-0-65 120-0-120 120-0-120 100-0-100 40-0-40 |
|
| 09 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | C | 60 | 0 | 60 | W | | CLOSED |
| | | จันทร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
| | | สำรองให้: | 1 : 11313010061:ทันตแพทยศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 2 : 11312010064:พยาบาลศาสตร์ ชั้นปี 1 3 : 11309050062:แพทย์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 4 : 11304020062:การบริบาลทางเภสัชกรรม - (6 ปี) ชั้นปี 1 5 : 11304030065:วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ ชั้นปี 1 | 65-0-65 120-0-120 120-0-120 100-0-100 40-0-40 |
|
| 10 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | C | 60 | 0 | 60 | W | | CLOSED |
| | | จันทร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
| | | สำรองให้: | 1 : 11313010061:ทันตแพทยศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 2 : 11312010064:พยาบาลศาสตร์ ชั้นปี 1 3 : 11309050062:แพทย์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 4 : 11304020062:การบริบาลทางเภสัชกรรม - (6 ปี) ชั้นปี 1 5 : 11304030065:วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ ชั้นปี 1 | 65-0-65 120-0-120 120-0-120 100-0-100 40-0-40 |
|
| 11 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | C | 60 | 0 | 60 | W | | CLOSED |
| | | จันทร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
|
| 12 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | C | 60 | 0 | 60 | W | | CLOSED |
| | | จันทร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
|
| 13 | | จันทร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 60 | 56 | 4 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | QS 2201 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.รุจิรัตน์ ชัยแสง
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11318130065:นิเทศศาสตรบัณฑิต ชั้นปี 1 2 : 11318070065:ธุรกิจดิจิทัล ชั้นปี 1 3 : 11318110065:การเงิน ชั้นปี 1 4 : 11318060065:การท่องเที่ยว ชั้นปี 1 5 : 11318080061:เศรษฐศาสตร์ ชั้นปี 1 | 181-26-155 95-9-86 80-4-76 75-2-73 80-15-65 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ม.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 2212. 9 ม.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 3201.
|
| | | สอบปลายภาค: | 13 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 2212.
13 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 3201.
|
| | | หมายเหตุ: | ช่วง 2 |
|
| 14 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 60 | 29 | 31 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | QS 2202 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.สุทธาวรรณ ศรีวันทนียกุล
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11318130065:นิเทศศาสตรบัณฑิต ชั้นปี 1 2 : 11318070065:ธุรกิจดิจิทัล ชั้นปี 1 3 : 11318110065:การเงิน ชั้นปี 1 4 : 11318060065:การท่องเที่ยว ชั้นปี 1 5 : 11318080061:เศรษฐศาสตร์ ชั้นปี 1 6 : 65310098 : นางสาวดาริกา รังมา ชั้นปี 3 | 181-9-172 95-5-90 181-5-176 75-3-72 81-7-74 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ม.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 3201.
|
| | | สอบปลายภาค: | 13 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 3201.
|
|
| 15 | | จันทร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 60 | 59 | 1 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | QS 2203 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อิศรา คงมี
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11318130065:นิเทศศาสตรบัณฑิต ชั้นปี 1 2 : 11318070065:ธุรกิจดิจิทัล ชั้นปี 1 3 : 11318110065:การเงิน ชั้นปี 1 4 : 11318060065:การท่องเที่ยว ชั้นปี 1 5 : 11318080061:เศรษฐศาสตร์ ชั้นปี 1 | 200-18-182 100-20-80 80-7-73 80-9-71 80-5-75 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ม.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 3202.
|
| | | สอบปลายภาค: | 13 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 3202.
|
|
| 16 | | จันทร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 60 | 60 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | QS 2204 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | อาจารย์อาภรณ์ชนิศ แสงสังข์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11318130065:นิเทศศาสตรบัณฑิต ชั้นปี 1 2 : 11318070065:ธุรกิจดิจิทัล ชั้นปี 1 3 : 11318110065:การเงิน ชั้นปี 1 4 : 11318060065:การท่องเที่ยว ชั้นปี 1 5 : 11318080061:เศรษฐศาสตร์ ชั้นปี 1 6 : 64160168 : นางสาวกรรณิการ์ หงษ์นิมิตร ชั้นปี 4 | 200-19-181 100-4-96 80-16-64 80-7-73 80-13-67 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ม.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 3203.
|
| | | สอบปลายภาค: | 13 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 3203.
|
|
| 17 | | จันทร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 60 | 58 | 2 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | QS 2205 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.สุวนันทน์ อินมณี
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11318130065:นิเทศศาสตรบัณฑิต ชั้นปี 1 2 : 11318070065:ธุรกิจดิจิทัล ชั้นปี 1 3 : 11318110065:การเงิน ชั้นปี 1 4 : 11318060065:การท่องเที่ยว ชั้นปี 1 5 : 11318080061:เศรษฐศาสตร์ ชั้นปี 1 6 : 65342174 : นางสาวณัฏฐนันต์ ร่วมทอง ชั้นปี 3 | 200-31-169 100-13-87 80-7-73 80-3-77 80-4-76 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ม.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 3204.
|
| | | สอบปลายภาค: | 13 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 3204.
|
|
| 18 | | จันทร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 60 | 59 | 1 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | QS 2206 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.สุวิมล ใจยศ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11318130065:นิเทศศาสตรบัณฑิต ชั้นปี 1 2 : 11318070065:ธุรกิจดิจิทัล ชั้นปี 1 3 : 11318110065:การเงิน ชั้นปี 1 4 : 11318060065:การท่องเที่ยว ชั้นปี 1 5 : 11318080061:เศรษฐศาสตร์ ชั้นปี 1 6 : ชั้นปี 1 7 : 65346387 : นายวรฤทธิ์ เรืองเที่ยง ชั้นปี 3 | 200-20-180 100-6-94 80-17-63 80-5-75 80-9-71 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ม.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 3205.
|
| | | สอบปลายภาค: | 13 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 3205.
|
|
| 19 | | จันทร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 60 | 59 | 1 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | QS 2207 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางสาวสายชล เสนีวงศ์ ณ อยุธยา
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11318130065:นิเทศศาสตรบัณฑิต ชั้นปี 1 2 : 11318070065:ธุรกิจดิจิทัล ชั้นปี 1 3 : 11318110065:การเงิน ชั้นปี 1 4 : 11318060065:การท่องเที่ยว ชั้นปี 1 5 : 11318080061:เศรษฐศาสตร์ ชั้นปี 1 | 200-12-188 100-15-85 80-5-75 80-17-63 80-10-70 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ม.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 3206.
|
| | | สอบปลายภาค: | 13 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 3206.
|
|
| 20 | | จันทร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 60 | 60 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | QS 2208 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางสาวอัศวพร แสงอรุณเลิศ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11318130065:นิเทศศาสตรบัณฑิต ชั้นปี 1 2 : 11318070065:ธุรกิจดิจิทัล ชั้นปี 1 3 : 11318110065:การเงิน ชั้นปี 1 4 : 11318060065:การท่องเที่ยว ชั้นปี 1 5 : 11318080061:เศรษฐศาสตร์ ชั้นปี 1 | 200-28-172 100-7-93 80-11-69 80-6-74 80-8-72 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ม.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 3207.
|
| | | สอบปลายภาค: | 13 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 3207.
|
|
| 21 | | จันทร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 60 | 44 | 16 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | QS 2209 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางสาววิลาสินี วดีศิริศักดิ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11318130065:นิเทศศาสตรบัณฑิต ชั้นปี 1 2 : 11318070065:ธุรกิจดิจิทัล ชั้นปี 1 3 : 11318110065:การเงิน ชั้นปี 1 4 : 11318060065:การท่องเที่ยว ชั้นปี 1 5 : 11318080061:เศรษฐศาสตร์ ชั้นปี 1 | 200-10-190 100-11-89 80-3-77 80-20-60 80-0-80 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ม.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 3208.
|
| | | สอบปลายภาค: | 13 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 3208.
|
|
| 22 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 0 | 60 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
| | | สำรองให้: | 1 : 11318130065:นิเทศศาสตรบัณฑิต ชั้นปี 1 2 : 11318070065:ธุรกิจดิจิทัล ชั้นปี 1 3 : 11318110065:การเงิน ชั้นปี 1 4 : 11318060065:การท่องเที่ยว ชั้นปี 1 5 : 11318080061:เศรษฐศาสตร์ ชั้นปี 1 | 200-0-200 100-0-100 80-0-80 80-0-80 80-0-80 |
|
| 23 | | จันทร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 60 | 0 | 60 | W | | CLOSED |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
| | | สำรองให้: | 1 : 11318130065:นิเทศศาสตรบัณฑิต ชั้นปี 1 2 : 11318070065:ธุรกิจดิจิทัล ชั้นปี 1 3 : 11318110065:การเงิน ชั้นปี 1 4 : 11318060065:การท่องเที่ยว ชั้นปี 1 5 : 11318080061:เศรษฐศาสตร์ ชั้นปี 1 | 200-0-200 100-0-100 80-0-80 80-0-80 80-0-80 |
|
| 24 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 0 | 60 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
|
| 25 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | QS 2201 | QS | C | 60 | 43 | 17 | W | | |
| | | อังคาร | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.พยุง ซีดาร์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11311010065:จุลชีววิทยา ชั้นปี 1 4 : 11311060062:วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) ชั้นปี 1 6 : 11316010063:นิติศาสตร์ ชั้นปี 1 7 : 11318140063:นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์ ชั้นปี 1 15 : 11311040062:พยาธิวิทยากายวิภาค ชั้นปี 1 | 119-9-110 80-6-74 318-28-290 43-0-43 42-0-42 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ม.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 3209.
|
| | | สอบปลายภาค: | 13 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 3209.
|
| | | หมายเหตุ: | ช่วงที่ 3 |
|
| 26 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | QS 2202 | QS | C | 60 | 48 | 12 | W | | |
| | | อังคาร | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.เสาวภาคย์ กัลยาณมิตร
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11311010065:จุลชีววิทยา ชั้นปี 1 4 : 11311060062:วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) ชั้นปี 1 6 : 11316010063:นิติศาสตร์ ชั้นปี 1 7 : 11318140063:นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์ ชั้นปี 1 15 : 11311040062:พยาธิวิทยากายวิภาค ชั้นปี 1 16 : 65265312 : นายทัสยพันธุ์ รุ่งวัฒนา ชั้นปี 3 17 : 63348666 : นางสาวสุพิชา สมรูป ชั้นปี 5 18 : 63349250 : นายอัคคเดช เดชอิ่ม ชั้นปี 4 19 : 61190571 : นางสาวชลธิชา สืบสวน ชั้นปี 5 20 : 64346999 : นายวัชรพงษ์ อาจหาญ ชั้นปี 4 | 119-5-114 80-4-76 318-26-292 43-8-35 42-2-40 1-1-0 1-1-0 1-0-1 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ม.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 3209. 9 ม.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 3210.
|
| | | สอบปลายภาค: | 13 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 3209.
13 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 3210.
|
|
| 27 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | QS 2203 | QS | C | 60 | 58 | 2 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.สุทธาวรรณ ศรีวันทนียกุล
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11311010065:จุลชีววิทยา ชั้นปี 1 4 : 11311060062:วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) ชั้นปี 1 6 : 11316010063:นิติศาสตร์ ชั้นปี 1 7 : 11318140063:นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์ ชั้นปี 1 15 : 11311040062:พยาธิวิทยากายวิภาค ชั้นปี 1 | 119-31-88 80-10-70 318-9-309 43-0-43 42-8-34 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ม.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 3210. 9 ม.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 3211.
|
| | | สอบปลายภาค: | 13 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 3210.
13 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 3211.
|
|
| 28 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | QS 2204 | QS | C | 60 | 59 | 1 | W | | |
| | | พุธ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.พิชญาภา สิริเดชกุล
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11311010065:จุลชีววิทยา ชั้นปี 1 4 : 11311060062:วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) ชั้นปี 1 6 : 11316010063:นิติศาสตร์ ชั้นปี 1 7 : 11318140063:นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์ ชั้นปี 1 15 : 11311040062:พยาธิวิทยากายวิภาค ชั้นปี 1 | 119-6-113 80-15-65 318-14-304 43-5-38 42-19-23 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ม.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 3211.
|
| | | สอบปลายภาค: | 13 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 3211.
|
|
| 29 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | QS 2205 | QS | C | 60 | 60 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | อาจารย์รุ้งกาญจน์ ประทุมทอง
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11311010065:จุลชีววิทยา ชั้นปี 1 4 : 11311060062:วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) ชั้นปี 1 6 : 11316010063:นิติศาสตร์ ชั้นปี 1 7 : 11318140063:นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์ ชั้นปี 1 15 : 11311040062:พยาธิวิทยากายวิภาค ชั้นปี 1 16 : 63348666 : นางสาวสุพิชา สมรูป ชั้นปี 5 17 : 63349250 : นายอัคคเดช เดชอิ่ม ชั้นปี 4 18 : 63349250 : นายอัคคเดช เดชอิ่ม ชั้นปี 4 | 119-0-119 80-0-80 318-47-271 43-12-31 42-0-42 1-0-1 1-1-0 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ม.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 3212.
|
| | | สอบปลายภาค: | 13 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 3212.
|
|
| 30 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | QS 2206 | QS | C | 60 | 59 | 1 | W | | |
| | | อังคาร | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อิศรา คงมี
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11311010065:จุลชีววิทยา ชั้นปี 1 4 : 11311060062:วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) ชั้นปี 1 6 : 11316010063:นิติศาสตร์ ชั้นปี 1 7 : 11318140063:นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์ ชั้นปี 1 15 : 11311040062:พยาธิวิทยากายวิภาค ชั้นปี 1 | 119-6-113 80-15-65 318-15-303 43-17-26 42-6-36 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ม.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 4201.
|
| | | สอบปลายภาค: | 13 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 4201.
|
|
| 31 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | QS 2207 | QS | C | 60 | 60 | 0 | W | | |
| | | อังคาร | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | อาจารย์อาภรณ์ชนิศ แสงสังข์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11311010065:จุลชีววิทยา ชั้นปี 1 4 : 11311060062:วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) ชั้นปี 1 6 : 11316010063:นิติศาสตร์ ชั้นปี 1 7 : 11318140063:นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์ ชั้นปี 1 15 : 11311040062:พยาธิวิทยากายวิภาค ชั้นปี 1 | 119-16-103 80-4-76 318-40-278 43-0-43 42-0-42 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ม.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 4202.
|
| | | สอบปลายภาค: | 13 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 4202.
|
|
| 32 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | QS 2208 | QS | C | 60 | 58 | 2 | W | | |
| | | อังคาร | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.สุวิมล ใจยศ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11311010065:จุลชีววิทยา ชั้นปี 1 4 : 11311060062:วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) ชั้นปี 1 6 : 11316010063:นิติศาสตร์ ชั้นปี 1 7 : 11318140063:นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์ ชั้นปี 1 15 : 11311040062:พยาธิวิทยากายวิภาค ชั้นปี 1 16 : 63346297 : นายภาคภูมิ ภิลาลัย ชั้นปี 4 | 119-2-117 80-5-75 318-48-270 43-0-43 42-2-40 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ม.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 4203.
|
| | | สอบปลายภาค: | 13 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 4203.
|
|
| 33 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | QS 2209 | QS | C | 60 | 35 | 25 | W | | |
| | | อังคาร | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | MissClaudine Kinao Malis
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11311010065:จุลชีววิทยา ชั้นปี 1 4 : 11311060062:วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) ชั้นปี 1 6 : 11316010063:นิติศาสตร์ ชั้นปี 1 7 : 11318140063:นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์ ชั้นปี 1 15 : 11311040062:พยาธิวิทยากายวิภาค ชั้นปี 1 | 119-3-116 80-7-73 318-24-294 43-0-43 42-1-41 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ม.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 4204.
|
| | | สอบปลายภาค: | 13 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 4204.
|
|
| 34 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | QS 2210 | QS | C | 60 | 59 | 1 | W | | |
| | | อังคาร | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางสาวสายชล เสนีวงศ์ ณ อยุธยา
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11311010065:จุลชีววิทยา ชั้นปี 1 4 : 11311060062:วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) ชั้นปี 1 6 : 11316010063:นิติศาสตร์ ชั้นปี 1 7 : 11318140063:นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์ ชั้นปี 1 15 : 11311040062:พยาธิวิทยากายวิภาค ชั้นปี 1 | 119-17-102 80-4-76 318-38-280 43-0-43 42-0-42 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ม.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 4205.
|
| | | สอบปลายภาค: | 13 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 4205.
|
|
| 35 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | C | 60 | 0 | 60 | W | | CLOSED |
| | | อังคาร | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
|
| 36 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | C | 60 | 0 | 60 | W | | CLOSED |
| | | อังคาร | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
|
| 37 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 65 | 63 | 2 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | QS 2201 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | อาจารย์อิสริยาภรณ์ ทองทับ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11308260062:กศ.บ. (เคมี) - (4 ปี) ชั้นปี 1 2 : 11308270062:กศ.บ. (ชีววิทยา) - (4 ปี) ชั้นปี 1 3 : 11308250062:กศ.บ. (ฟิสิกส์) - (4 ปี) ชั้นปี 1 4 : 11308280062:กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) - (4 ปี) ชั้นปี 1 5 : 11308290062:กศ.บ. (ภาษาไทย) - (4 ปี) ชั้นปี 1 6 : 11308220062:กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) - (4 ปี) ชั้นปี 1 7 : 11308070063:กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา)-(4 ปี) ชั้นปี 1 8 : 11308300062:กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) - (4 ปี) ชั้นปี 1 9 : 11319030065:พัฒนาสังคม ชั้นปี 1 10 : 11318020065:บริหารธุรกิจ ชั้นปี 1 11 : 11317060061:ศศ.บ. (ภาษาจีน) ชั้นปี 1 12 : 64410317 : นายกีรติ ประเสริฐศรี ชั้นปี 4 | 0-0-0 0-0-0 0-0-0 4-3-1 13-13-0 5-5-0 0-0-0 2-2-0 25-25-0 12-12-0 3-3-0 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ม.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 4206.
|
| | | สอบปลายภาค: | 13 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 4206.
|
| | | หมายเหตุ: | ช่วง 4 |
|
| 38 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 64 | 63 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | QS 2202 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.สุทธาวรรณ ศรีวันทนียกุล
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11308260062:กศ.บ. (เคมี) - (4 ปี) ชั้นปี 1 2 : 11308270062:กศ.บ. (ชีววิทยา) - (4 ปี) ชั้นปี 1 3 : 11308250062:กศ.บ. (ฟิสิกส์) - (4 ปี) ชั้นปี 1 4 : 11308280062:กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) - (4 ปี) ชั้นปี 1 5 : 11308290062:กศ.บ. (ภาษาไทย) - (4 ปี) ชั้นปี 1 6 : 11308220062:กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) - (4 ปี) ชั้นปี 1 7 : 11308070063:กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา)-(4 ปี) ชั้นปี 1 8 : 11308300062:กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) - (4 ปี) ชั้นปี 1 9 : 11319030065:พัฒนาสังคม ชั้นปี 1 10 : 11318020065:บริหารธุรกิจ ชั้นปี 1 11 : 11317060061:ศศ.บ. (ภาษาจีน) ชั้นปี 1 | 30-0-30 30-1-29 30-1-29 60-4-56 60-3-57 60-8-52 60-1-59 60-7-53 120-15-105 100-14-86 60-9-51 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ม.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 4207.
|
| | | สอบปลายภาค: | 13 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 4207.
|
|
| 39 | | จันทร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 65 | 65 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | QS 2203 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.พิชญาภา สิริเดชกุล
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11308260062:กศ.บ. (เคมี) - (4 ปี) ชั้นปี 1 2 : 11308270062:กศ.บ. (ชีววิทยา) - (4 ปี) ชั้นปี 1 3 : 11308250062:กศ.บ. (ฟิสิกส์) - (4 ปี) ชั้นปี 1 4 : 11308280062:กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) - (4 ปี) ชั้นปี 1 5 : 11308290062:กศ.บ. (ภาษาไทย) - (4 ปี) ชั้นปี 1 6 : 11308220062:กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) - (4 ปี) ชั้นปี 1 7 : 11308070063:กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา)-(4 ปี) ชั้นปี 1 8 : 11308300062:กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) - (4 ปี) ชั้นปี 1 9 : 11319030065:พัฒนาสังคม ชั้นปี 1 10 : 11318020065:บริหารธุรกิจ ชั้นปี 1 11 : 11317060061:ศศ.บ. (ภาษาจีน) ชั้นปี 1 12 : 65343140 : นายธนายุ สังข์บุญชู ชั้นปี 3 | 30-5-25 30-10-20 30-0-30 60-0-60 60-11-49 60-13-47 60-1-59 60-14-46 120-5-115 100-3-97 60-2-58 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ม.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 4208.
|
| | | สอบปลายภาค: | 13 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 4208.
|
|
| 40 | | อังคาร | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 64 | 59 | 5 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | QS 2204 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Mr.Paul Brendan Watson นางสาวนิชฎารัสมิ์ รักษาสัตย์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11308260062:กศ.บ. (เคมี) - (4 ปี) ชั้นปี 1 2 : 11308270062:กศ.บ. (ชีววิทยา) - (4 ปี) ชั้นปี 1 3 : 11308250062:กศ.บ. (ฟิสิกส์) - (4 ปี) ชั้นปี 1 4 : 11308280062:กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) - (4 ปี) ชั้นปี 1 5 : 11308290062:กศ.บ. (ภาษาไทย) - (4 ปี) ชั้นปี 1 6 : 11308220062:กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) - (4 ปี) ชั้นปี 1 7 : 11308070063:กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา)-(4 ปี) ชั้นปี 1 8 : 11308300062:กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) - (4 ปี) ชั้นปี 1 9 : 11319030065:พัฒนาสังคม ชั้นปี 1 10 : 11318020065:บริหารธุรกิจ ชั้นปี 1 11 : 11317060061:ศศ.บ. (ภาษาจีน) ชั้นปี 1 | 30-0-30 30-0-30 30-1-29 60-1-59 60-5-55 60-1-59 60-1-59 60-28-32 120-4-116 100-3-97 60-15-45 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ม.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 4209.
|
| | | สอบปลายภาค: | 13 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 4209.
|
|
| 41 | | อังคาร | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 64 | 63 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | QS 2205 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | MissClaudine Kinao Malis
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11308260062:กศ.บ. (เคมี) - (4 ปี) ชั้นปี 1 2 : 11308270062:กศ.บ. (ชีววิทยา) - (4 ปี) ชั้นปี 1 3 : 11308250062:กศ.บ. (ฟิสิกส์) - (4 ปี) ชั้นปี 1 4 : 11308280062:กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) - (4 ปี) ชั้นปี 1 5 : 11308290062:กศ.บ. (ภาษาไทย) - (4 ปี) ชั้นปี 1 6 : 11308220062:กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) - (4 ปี) ชั้นปี 1 7 : 11308070063:กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา)-(4 ปี) ชั้นปี 1 8 : 11308300062:กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) - (4 ปี) ชั้นปี 1 9 : 11319030065:พัฒนาสังคม ชั้นปี 1 10 : 11318020065:บริหารธุรกิจ ชั้นปี 1 11 : 11317060061:ศศ.บ. (ภาษาจีน) ชั้นปี 1 | 30-0-30 30-6-24 30-0-30 60-2-58 60-4-56 60-21-39 60-3-57 60-0-60 120-2-118 100-6-94 60-19-41 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ม.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 4210.
|
| | | สอบปลายภาค: | 13 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 4210.
|
|
| 42 | | อังคาร | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 64 | 58 | 6 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | QS 2206 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Mr.James Yaw Afrane นางสาวนิชฎารัสมิ์ รักษาสัตย์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11308260062:กศ.บ. (เคมี) - (4 ปี) ชั้นปี 1 2 : 11308270062:กศ.บ. (ชีววิทยา) - (4 ปี) ชั้นปี 1 3 : 11308250062:กศ.บ. (ฟิสิกส์) - (4 ปี) ชั้นปี 1 4 : 11308280062:กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) - (4 ปี) ชั้นปี 1 5 : 11308290062:กศ.บ. (ภาษาไทย) - (4 ปี) ชั้นปี 1 6 : 11308220062:กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) - (4 ปี) ชั้นปี 1 7 : 11308070063:กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา)-(4 ปี) ชั้นปี 1 8 : 11308300062:กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) - (4 ปี) ชั้นปี 1 9 : 11319030065:พัฒนาสังคม ชั้นปี 1 10 : 11318020065:บริหารธุรกิจ ชั้นปี 1 11 : 11317060061:ศศ.บ. (ภาษาจีน) ชั้นปี 1 | 30-0-30 30-0-30 30-0-30 60-14-46 60-2-58 60-4-56 60-0-60 60-1-59 120-6-114 100-15-85 60-16-44 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ม.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 4211.
|
| | | สอบปลายภาค: | 13 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 4211.
|
|
| 43 | | อังคาร | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 64 | 64 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | QS 2207 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นายธารีรัตน์ สุนิพันธ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11308260062:กศ.บ. (เคมี) - (4 ปี) ชั้นปี 1 2 : 11308270062:กศ.บ. (ชีววิทยา) - (4 ปี) ชั้นปี 1 3 : 11308250062:กศ.บ. (ฟิสิกส์) - (4 ปี) ชั้นปี 1 4 : 11308280062:กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) - (4 ปี) ชั้นปี 1 5 : 11308290062:กศ.บ. (ภาษาไทย) - (4 ปี) ชั้นปี 1 6 : 11308220062:กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) - (4 ปี) ชั้นปี 1 7 : 11308070063:กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา)-(4 ปี) ชั้นปี 1 8 : 11308300062:กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) - (4 ปี) ชั้นปี 1 9 : 11319030065:พัฒนาสังคม ชั้นปี 1 10 : 11318020065:บริหารธุรกิจ ชั้นปี 1 11 : 11317060061:ศศ.บ. (ภาษาจีน) ชั้นปี 1 | 30-0-30 30-0-30 30-1-29 60-2-58 60-2-58 60-4-56 60-3-57 60-1-59 120-33-87 100-7-93 60-11-49 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ม.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 4212.
|
| | | สอบปลายภาค: | 13 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 4212.
|
|
| 44 | | อังคาร | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 64 | 63 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | QS 2208 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางสาวอัศวพร แสงอรุณเลิศ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11308260062:กศ.บ. (เคมี) - (4 ปี) ชั้นปี 1 2 : 11308270062:กศ.บ. (ชีววิทยา) - (4 ปี) ชั้นปี 1 3 : 11308250062:กศ.บ. (ฟิสิกส์) - (4 ปี) ชั้นปี 1 4 : 11308280062:กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) - (4 ปี) ชั้นปี 1 5 : 11308290062:กศ.บ. (ภาษาไทย) - (4 ปี) ชั้นปี 1 6 : 11308220062:กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) - (4 ปี) ชั้นปี 1 7 : 11308070063:กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา)-(4 ปี) ชั้นปี 1 8 : 11308300062:กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) - (4 ปี) ชั้นปี 1 9 : 11319030065:พัฒนาสังคม ชั้นปี 1 10 : 11318020065:บริหารธุรกิจ ชั้นปี 1 11 : 11317060061:ศศ.บ. (ภาษาจีน) ชั้นปี 1 | 30-4-26 30-0-30 30-0-30 60-1-59 60-1-59 60-0-60 60-0-60 60-7-53 120-19-101 100-30-70 60-1-59 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ม.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 2301 [1/2].
|
| | | สอบปลายภาค: | 13 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 2301 [1/2].
|
|
| 45 | | อังคาร | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 64 | 64 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | QS 2209 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางสาววิลาสินี วดีศิริศักดิ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11308260062:กศ.บ. (เคมี) - (4 ปี) ชั้นปี 1 2 : 11308270062:กศ.บ. (ชีววิทยา) - (4 ปี) ชั้นปี 1 3 : 11308250062:กศ.บ. (ฟิสิกส์) - (4 ปี) ชั้นปี 1 4 : 11308280062:กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) - (4 ปี) ชั้นปี 1 5 : 11308290062:กศ.บ. (ภาษาไทย) - (4 ปี) ชั้นปี 1 6 : 11308220062:กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) - (4 ปี) ชั้นปี 1 7 : 11308070063:กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา)-(4 ปี) ชั้นปี 1 8 : 11308300062:กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) - (4 ปี) ชั้นปี 1 9 : 11319030065:พัฒนาสังคม ชั้นปี 1 10 : 11318020065:บริหารธุรกิจ ชั้นปี 1 11 : 11317060061:ศศ.บ. (ภาษาจีน) ชั้นปี 1 | 30-0-30 30-0-30 30-10-20 60-0-60 60-9-51 60-0-60 60-0-60 60-0-60 120-19-101 100-10-90 60-16-44 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ม.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 2301 [2/2].
|
| | | สอบปลายภาค: | 13 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 2301 [2/2].
|
|
| 46 | | อังคาร | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 60 | 0 | 60 | W | | CLOSED |
| | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
|
| 47 | | อังคาร | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 60 | 0 | 60 | W | | CLOSED |
| | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
|
| 48 | | อังคาร | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 60 | 0 | 60 | W | | CLOSED |
| | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
|
| 49 | | พุธ | 08:00-09:50 | QS 2201 | QS | C | 65 | 57 | 8 | W | | |
| | | พุธ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อิศรา คงมี
|
| | | สำรองให้: | 6 : 11314040064:กายภาพบำบัด ชั้นปี 1 7 : 11314010064:เทคนิคการแพทย์ ชั้นปี 1 8 : 11314020065:เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก ชั้นปี 1 9 : 11314030064:รังสีเทคนิค ชั้นปี 1 10 : 11314050062:ทัศนมาตรศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 11 : 11310020065:อนามัยชุมชน ชั้นปี 1 12 : 11310040265:วท.บ. - สาขาวิชาอนามัยสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 13 : 11310060065:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย ชั้นปี 1 14 : 11310030061:การแพทย์แผนไทยประยุกต์ ชั้นปี 1 15 : 62661247 : นางสาวบวรลักษณ์ เป๋าสมบัติ ชั้นปี 5 16 : 11317080061:ศศ.บ. (ภาษาไทย) ชั้นปี 1 17 : 62243306 : นายมุนินทร์ แป้นเกิด ชั้นปี 6 18 : 62244341 : นายสิริเทพ ศรีนุเสน ชั้นปี 5 | 57-0-57 73-16-57 50-12-38 65-11-54 29-3-26 172-9-163 49-0-49 57-5-52 39-0-39 1-1-0 60-0-60 1-0-1 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ม.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 2302 [1/2].
|
| | | สอบปลายภาค: | 13 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 2302 [1/2].
|
| | | หมายเหตุ: | ช่วง 5 |
|
| 50 | | พุธ | 08:00-09:50 | QS 2202 | QS | C | 65 | 62 | 3 | W | | |
| | | พุธ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | อาจารย์อาภรณ์ชนิศ แสงสังข์
|
| | | สำรองให้: | 6 : 11314040064:กายภาพบำบัด ชั้นปี 1 7 : 11314010064:เทคนิคการแพทย์ ชั้นปี 1 8 : 11314020065:เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก ชั้นปี 1 9 : 11314030064:รังสีเทคนิค ชั้นปี 1 10 : 11314050062:ทัศนมาตรศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 11 : 11310020065:อนามัยชุมชน ชั้นปี 1 12 : 11310040265:วท.บ. - สาขาวิชาอนามัยสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 13 : 11310060065:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย ชั้นปี 1 14 : 11310030061:การแพทย์แผนไทยประยุกต์ ชั้นปี 1 16 : 11317080061:ศศ.บ. (ภาษาไทย) ชั้นปี 1 | 60-0-60 60-8-52 60-2-58 60-16-44 30-0-30 200-17-183 40-5-35 40-5-35 40-5-35 60-4-56 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ม.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 2302 [2/2].
|
| | | สอบปลายภาค: | 13 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 2302 [2/2].
|
|
| 51 | | พุธ | 08:00-09:50 | QS 2203 | QS | C | 65 | 65 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.ฐิติชญาน์ ศรแก้ว
|
| | | สำรองให้: | 6 : 11314040064:กายภาพบำบัด ชั้นปี 1 7 : 11314010064:เทคนิคการแพทย์ ชั้นปี 1 8 : 11314020065:เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก ชั้นปี 1 9 : 11314030064:รังสีเทคนิค ชั้นปี 1 10 : 11314050062:ทัศนมาตรศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 11 : 11310020065:อนามัยชุมชน ชั้นปี 1 12 : 11310040265:วท.บ. - สาขาวิชาอนามัยสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 13 : 11310060065:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย ชั้นปี 1 14 : 11310030061:การแพทย์แผนไทยประยุกต์ ชั้นปี 1 16 : 11317080061:ศศ.บ. (ภาษาไทย) ชั้นปี 1 | 60-0-60 60-2-58 60-0-60 60-0-60 30-7-23 200-35-165 40-18-22 40-3-37 40-0-40 60-0-60 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ม.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 3301 [1/2].
|
| | | สอบปลายภาค: | 13 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 3301 [1/2].
|
|
| 52 | | พุธ | 08:00-09:50 | QS 2204 | QS | C | 65 | 48 | 17 | W | | |
| | | พุธ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Mr.James Yaw Afrane นางสาวนิชฎารัสมิ์ รักษาสัตย์
|
| | | สำรองให้: | 6 : 11314040064:กายภาพบำบัด ชั้นปี 1 7 : 11314010064:เทคนิคการแพทย์ ชั้นปี 1 8 : 11314020065:เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก ชั้นปี 1 9 : 11314030064:รังสีเทคนิค ชั้นปี 1 10 : 11314050062:ทัศนมาตรศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 11 : 11310020065:อนามัยชุมชน ชั้นปี 1 12 : 11310040265:วท.บ. - สาขาวิชาอนามัยสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 13 : 11310060065:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย ชั้นปี 1 14 : 11310030061:การแพทย์แผนไทยประยุกต์ ชั้นปี 1 16 : 11317080061:ศศ.บ. (ภาษาไทย) ชั้นปี 1 17 : 62243306 : นายมุนินทร์ แป้นเกิด ชั้นปี 6 18 : 62244341 : นายสิริเทพ ศรีนุเสน ชั้นปี 5 | 60-0-60 60-3-57 60-12-48 60-7-53 30-8-22 200-3-197 40-2-38 40-0-40 40-9-31 60-2-58 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ม.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 3301 [2/2].
|
| | | สอบปลายภาค: | 13 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 3301 [2/2].
|
|
| 53 | | พุธ | 08:00-09:50 | QS 2205 | QS | C | 65 | 63 | 2 | W | | |
| | | พุธ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางสาวสายชล เสนีวงศ์ ณ อยุธยา
|
| | | สำรองให้: | 6 : 11314040064:กายภาพบำบัด ชั้นปี 1 7 : 11314010064:เทคนิคการแพทย์ ชั้นปี 1 8 : 11314020065:เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก ชั้นปี 1 9 : 11314030064:รังสีเทคนิค ชั้นปี 1 10 : 11314050062:ทัศนมาตรศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 11 : 11310020065:อนามัยชุมชน ชั้นปี 1 12 : 11310040265:วท.บ. - สาขาวิชาอนามัยสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 13 : 11310060065:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย ชั้นปี 1 14 : 11310030061:การแพทย์แผนไทยประยุกต์ ชั้นปี 1 16 : 11317080061:ศศ.บ. (ภาษาไทย) ชั้นปี 1 | 60-0-60 60-10-50 60-0-60 60-1-59 30-0-30 200-27-173 40-6-34 40-10-30 40-3-37 60-6-54 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ม.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 3302 [1/2].
|
| | | สอบปลายภาค: | 13 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 3302 [1/2].
|
|
| 54 | | พุธ | 08:00-09:50 | QS 2206 | QS | C | 65 | 64 | 1 | W | | |
| | | พุธ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางสาวอัศวพร แสงอรุณเลิศ
|
| | | สำรองให้: | 6 : 11314040064:กายภาพบำบัด ชั้นปี 1 7 : 11314010064:เทคนิคการแพทย์ ชั้นปี 1 8 : 11314020065:เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก ชั้นปี 1 9 : 11314030064:รังสีเทคนิค ชั้นปี 1 10 : 11314050062:ทัศนมาตรศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 11 : 11310020065:อนามัยชุมชน ชั้นปี 1 12 : 11310040265:วท.บ. - สาขาวิชาอนามัยสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 13 : 11310060065:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย ชั้นปี 1 14 : 11310030061:การแพทย์แผนไทยประยุกต์ ชั้นปี 1 16 : 11317080061:ศศ.บ. (ภาษาไทย) ชั้นปี 1 | 60-0-60 60-9-51 60-0-60 60-8-52 30-0-30 200-29-171 40-3-37 40-3-37 40-2-38 60-10-50 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ม.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 3302 [2/2].
|
| | | สอบปลายภาค: | 13 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 3302 [2/2].
|
|
| 55 | | พุธ | 08:00-09:50 | QS 2207 | QS | C | 65 | 45 | 20 | W | | |
| | | พุธ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางสาววิลาสินี วดีศิริศักดิ์
|
| | | สำรองให้: | 6 : 11314040064:กายภาพบำบัด ชั้นปี 1 7 : 11314010064:เทคนิคการแพทย์ ชั้นปี 1 8 : 11314020065:เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก ชั้นปี 1 9 : 11314030064:รังสีเทคนิค ชั้นปี 1 10 : 11314050062:ทัศนมาตรศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 11 : 11310020065:อนามัยชุมชน ชั้นปี 1 12 : 11310040265:วท.บ. - สาขาวิชาอนามัยสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 13 : 11310060065:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย ชั้นปี 1 14 : 11310030061:การแพทย์แผนไทยประยุกต์ ชั้นปี 1 16 : 11317080061:ศศ.บ. (ภาษาไทย) ชั้นปี 1 | 60-0-60 60-4-56 60-0-60 60-1-59 30-2-28 200-15-185 40-4-36 40-6-34 40-5-35 60-8-52 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ม.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 12.
|
| | | สอบปลายภาค: | 13 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 12.
|
|
| 56 | | พุธ | 08:00-09:50 | QS 2208 | QS | C | 65 | 64 | 1 | W | | |
| | | พุธ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.รุจิรัตน์ ชัยแสง
|
| | | สำรองให้: | 6 : 11314040064:กายภาพบำบัด ชั้นปี 1 7 : 11314010064:เทคนิคการแพทย์ ชั้นปี 1 8 : 11314020065:เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก ชั้นปี 1 9 : 11314030064:รังสีเทคนิค ชั้นปี 1 10 : 11314050062:ทัศนมาตรศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 11 : 11310020065:อนามัยชุมชน ชั้นปี 1 12 : 11310040265:วท.บ. - สาขาวิชาอนามัยสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 13 : 11310060065:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย ชั้นปี 1 14 : 11310030061:การแพทย์แผนไทยประยุกต์ ชั้นปี 1 16 : 11317080061:ศศ.บ. (ภาษาไทย) ชั้นปี 1 | 60-0-60 60-8-52 60-0-60 60-0-60 30-5-25 200-11-189 40-2-38 40-4-36 40-5-35 60-29-31 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ม.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 12.
|
| | | สอบปลายภาค: | 13 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 12.
|
|
| 57 | | พุธ | 08:00-09:50 | QS 2209 | QS | C | 65 | 64 | 1 | W | | |
| | | พุธ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | อาจารย์อิสริยาภรณ์ ทองทับ
|
| | | สำรองให้: | 6 : 11314040064:กายภาพบำบัด ชั้นปี 1 7 : 11314010064:เทคนิคการแพทย์ ชั้นปี 1 8 : 11314020065:เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก ชั้นปี 1 9 : 11314030064:รังสีเทคนิค ชั้นปี 1 10 : 11314050062:ทัศนมาตรศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 11 : 11310020065:อนามัยชุมชน ชั้นปี 1 12 : 11310040265:วท.บ. - สาขาวิชาอนามัยสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 13 : 11310060065:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย ชั้นปี 1 14 : 11310030061:การแพทย์แผนไทยประยุกต์ ชั้นปี 1 16 : 11317080061:ศศ.บ. (ภาษาไทย) ชั้นปี 1 | 60-0-60 60-0-60 60-0-60 60-10-50 30-0-30 200-20-180 40-5-35 40-20-20 40-8-32 60-1-59 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ม.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 12.
|
| | | สอบปลายภาค: | 13 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 12.
|
|
| 58 | | พุธ | 08:00-09:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | C | 60 | 0 | 60 | W | | CLOSED |
| | | พุธ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
|
| 59 | | พุธ | 08:00-09:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | C | 60 | 0 | 60 | W | | CLOSED |
| | | พุธ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
|
| 60 | | พุธ | 08:00-09:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | C | 60 | 0 | 60 | W | | CLOSED |
| | | พุธ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
|
| 61 | | จันทร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 60 | 60 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | QS 2201 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.พิชญาภา สิริเดชกุล
|
| | | สำรองให้: | 4 : 11319010065:จิตวิทยา ชั้นปี 1 5 : 11319020065:ประวัติศาสตร์ ชั้นปี 1 6 : 11319040065:รัฐศาสตร์ ชั้นปี 1 8 : 11311020065:วิทยาศาสตร์การแพทย์ ชั้นปี 1 9 : 11311020165:วิทยาศาสตร์การแพทย์ (ปริญญาตรี และ ปริญญาโท) ชั้นปี 1 10 : 11303140064:วิทยาศาสตร์การเกษตร ชั้นปี 1 | 51-0-51 174-16-158 131-5-126 126-35-91 34-4-30 60-0-60 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ม.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 22.
|
| | | สอบปลายภาค: | 13 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 22.
|
| | | หมายเหตุ: | ช่วง 6 |
|
| 62 | | พุธ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 60 | 50 | 10 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | QS 2202 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.ฐิติชญาน์ ศรแก้ว
|
| | | สำรองให้: | 4 : 11319010065:จิตวิทยา ชั้นปี 1 5 : 11319020065:ประวัติศาสตร์ ชั้นปี 1 6 : 11319040065:รัฐศาสตร์ ชั้นปี 1 8 : 11311020065:วิทยาศาสตร์การแพทย์ ชั้นปี 1 9 : 11311020165:วิทยาศาสตร์การแพทย์ (ปริญญาตรี และ ปริญญาโท) ชั้นปี 1 10 : 11303140064:วิทยาศาสตร์การเกษตร ชั้นปี 1 11 : 64263869 : นางสาววราพร บ้านนาเจริญ ชั้นปี 4 | 51-2-49 174-13-161 131-2-129 126-21-105 34-8-26 60-4-56 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ม.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 22.
|
| | | สอบปลายภาค: | 13 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 22.
|
|
| 63 | | พุธ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 60 | 47 | 13 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | QS 2203 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | อาจารย์อาภรณ์ชนิศ แสงสังข์
|
| | | สำรองให้: | 4 : 11319010065:จิตวิทยา ชั้นปี 1 5 : 11319020065:ประวัติศาสตร์ ชั้นปี 1 6 : 11319040065:รัฐศาสตร์ ชั้นปี 1 8 : 11311020065:วิทยาศาสตร์การแพทย์ ชั้นปี 1 9 : 11311020165:วิทยาศาสตร์การแพทย์ (ปริญญาตรี และ ปริญญาโท) ชั้นปี 1 10 : 11303140064:วิทยาศาสตร์การเกษตร ชั้นปี 1 | 51-4-47 174-11-163 131-4-127 126-7-119 34-1-33 60-20-40 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ม.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 22.
|
| | | สอบปลายภาค: | 13 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 22.
|
|
| 64 | | พุธ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 60 | 60 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | QS 2204 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.สุวิมล ใจยศ
|
| | | สำรองให้: | 4 : 11319010065:จิตวิทยา ชั้นปี 1 5 : 11319020065:ประวัติศาสตร์ ชั้นปี 1 6 : 11319040065:รัฐศาสตร์ ชั้นปี 1 8 : 11311020065:วิทยาศาสตร์การแพทย์ ชั้นปี 1 9 : 11311020165:วิทยาศาสตร์การแพทย์ (ปริญญาตรี และ ปริญญาโท) ชั้นปี 1 10 : 11303140064:วิทยาศาสตร์การเกษตร ชั้นปี 1 | 51-11-40 174-18-156 131-10-121 126-9-117 34-12-22 60-0-60 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ม.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 32.
|
| | | สอบปลายภาค: | 13 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 32.
|
|
| 65 | | พุธ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 60 | 31 | 29 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | QS 2205 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Mr.Paul Brendan Watson นางสาวนิชฎารัสมิ์ รักษาสัตย์
|
| | | สำรองให้: | 4 : 11319010065:จิตวิทยา ชั้นปี 1 5 : 11319020065:ประวัติศาสตร์ ชั้นปี 1 6 : 11319040065:รัฐศาสตร์ ชั้นปี 1 8 : 11311020065:วิทยาศาสตร์การแพทย์ ชั้นปี 1 9 : 11311020165:วิทยาศาสตร์การแพทย์ (ปริญญาตรี และ ปริญญาโท) ชั้นปี 1 10 : 11303140064:วิทยาศาสตร์การเกษตร ชั้นปี 1 11 : 64348498 : นางสาวสุริวิภาณ์ สังทอง ชั้นปี 4 | 51-3-48 174-14-160 131-11-120 126-2-124 34-1-33 60-0-60 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ม.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 32.
|
| | | สอบปลายภาค: | 13 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 32.
|
|
| 66 | | พุธ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 60 | 52 | 8 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | QS 2206 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางสาวสายชล เสนีวงศ์ ณ อยุธยา
|
| | | สำรองให้: | 4 : 11319010065:จิตวิทยา ชั้นปี 1 5 : 11319020065:ประวัติศาสตร์ ชั้นปี 1 6 : 11319040065:รัฐศาสตร์ ชั้นปี 1 8 : 11311020065:วิทยาศาสตร์การแพทย์ ชั้นปี 1 9 : 11311020165:วิทยาศาสตร์การแพทย์ (ปริญญาตรี และ ปริญญาโท) ชั้นปี 1 10 : 11303140064:วิทยาศาสตร์การเกษตร ชั้นปี 1 | 51-4-47 174-27-147 131-11-120 126-3-123 34-0-34 60-7-53 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ม.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 32.
|
| | | สอบปลายภาค: | 13 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 32.
|
|
| 67 | | พุธ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 50 | 46 | 4 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | QS 2207 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางสาวอัศวพร แสงอรุณเลิศ
|
| | | สำรองให้: | 4 : 11319010065:จิตวิทยา ชั้นปี 1 5 : 11319020065:ประวัติศาสตร์ ชั้นปี 1 6 : 11319040065:รัฐศาสตร์ ชั้นปี 1 8 : 11311020065:วิทยาศาสตร์การแพทย์ ชั้นปี 1 9 : 11311020165:วิทยาศาสตร์การแพทย์ (ปริญญาตรี และ ปริญญาโท) ชั้นปี 1 10 : 11303140064:วิทยาศาสตร์การเกษตร ชั้นปี 1 | 51-3-48 174-13-161 131-8-123 126-10-116 34-0-34 60-12-48 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ม.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 42.
|
| | | สอบปลายภาค: | 13 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 42.
|
|
| 68 | | พุธ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 60 | 45 | 15 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | QS 2208 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางสาววิลาสินี วดีศิริศักดิ์
|
| | | สำรองให้: | 4 : 11319010065:จิตวิทยา ชั้นปี 1 5 : 11319020065:ประวัติศาสตร์ ชั้นปี 1 6 : 11319040065:รัฐศาสตร์ ชั้นปี 1 8 : 11311020065:วิทยาศาสตร์การแพทย์ ชั้นปี 1 9 : 11311020165:วิทยาศาสตร์การแพทย์ (ปริญญาตรี และ ปริญญาโท) ชั้นปี 1 10 : 11303140064:วิทยาศาสตร์การเกษตร ชั้นปี 1 | 51-1-50 174-12-162 131-6-125 126-15-111 34-1-33 60-10-50 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ม.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 42.
|
| | | สอบปลายภาค: | 13 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 42.
|
|
| 69 | | พุธ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 60 | 19 | 41 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | QS 2209 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นายธารีรัตน์ สุนิพันธ์
|
| | | สำรองให้: | 4 : 11319010065:จิตวิทยา ชั้นปี 1 5 : 11319020065:ประวัติศาสตร์ ชั้นปี 1 6 : 11319040065:รัฐศาสตร์ ชั้นปี 1 8 : 11311020065:วิทยาศาสตร์การแพทย์ ชั้นปี 1 9 : 11311020165:วิทยาศาสตร์การแพทย์ (ปริญญาตรี และ ปริญญาโท) ชั้นปี 1 10 : 11303140064:วิทยาศาสตร์การเกษตร ชั้นปี 1 | 51-0-51 174-10-164 131-2-129 126-5-121 34-0-34 60-2-58 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ม.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 42.
|
| | | สอบปลายภาค: | 13 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 42.
|
|
| 70 | | พุธ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 60 | 60 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | QS 2210 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | อาจารย์อิสริยาภรณ์ ทองทับ
|
| | | สำรองให้: | 4 : 11319010065:จิตวิทยา ชั้นปี 1 5 : 11319020065:ประวัติศาสตร์ ชั้นปี 1 6 : 11319040065:รัฐศาสตร์ ชั้นปี 1 8 : 11311020065:วิทยาศาสตร์การแพทย์ ชั้นปี 1 9 : 11311020165:วิทยาศาสตร์การแพทย์ (ปริญญาตรี และ ปริญญาโท) ชั้นปี 1 10 : 11303140064:วิทยาศาสตร์การเกษตร ชั้นปี 1 | 51-2-49 174-28-146 131-15-116 126-6-120 34-6-28 60-3-57 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ม.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 42.
|
| | | สอบปลายภาค: | 13 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 42.
|
|
| 71 | | พุธ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 60 | 0 | 60 | W | | CLOSED |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
|
| 72 | | พุธ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 60 | 0 | 60 | W | | CLOSED |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
|
| 73 | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | QS 2201 | QS | C | 63 | 61 | 2 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.นรัสถ์ กานต์ประชา
|
| | | สำรองให้: | 2 : 11303121064:วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 1 3 : 11303030065:ภูมิศาสตร์ ชั้นปี 1 4 : 11303160065:วิทยาศาสตร์การประมง ชั้นปี 1 5 : 11303110065:ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 6 : 11303130064:สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์ ชั้นปี 1 7 : 11303180063:เทคโนโลยีชีวภาพทางการเกษตร ชั้นปี 1 8 : 11306010064:วท.บ. (คณิตศาสตร์) ชั้นปี 1 9 : 11306041065:วท.บ. (ชีววิทยา) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 10 : 11308180062:กศ.บ. (คณิตศาสตร์) - (4 ปี) ชั้นปี 2 20 : 11317070061:ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) ชั้นปี 10 21 : 63265499 : นางสาวสุวีรยา เทียนพันธ์ ชั้นปี 5 | 130-15-115 17-0-17 23-3-20 51-3-48 69-7-62 10-0-10 66-9-57 183-20-163 53-4-49 20-0-20 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ม.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 52.
|
| | | สอบปลายภาค: | 13 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 52.
|
| | | หมายเหตุ: | ช่วง 7 |
|
| 74 | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | QS 2202 | QS | C | 63 | 61 | 2 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.สุดสรวง ยุทธนา
|
| | | สำรองให้: | 2 : 11303121064:วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 1 3 : 11303030065:ภูมิศาสตร์ ชั้นปี 1 4 : 11303160065:วิทยาศาสตร์การประมง ชั้นปี 1 5 : 11303110065:ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 6 : 11303130064:สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์ ชั้นปี 1 7 : 11303180063:เทคโนโลยีชีวภาพทางการเกษตร ชั้นปี 1 8 : 11306010064:วท.บ. (คณิตศาสตร์) ชั้นปี 1 9 : 11306041065:วท.บ. (ชีววิทยา) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 10 : 11308180062:กศ.บ. (คณิตศาสตร์) - (4 ปี) ชั้นปี 2 20 : 11317070061:ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) ชั้นปี 10 21 : 65164042 : นายวิทสิทธิ์ โพธิ์เนียร ชั้นปี 1 | 80-15-65 60-4-56 50-0-50 40-14-26 45-5-40 40-0-40 80-4-76 100-18-82 53-0-53 20-0-20 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ม.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 52.
|
| | | สอบปลายภาค: | 13 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 52.
|
|
| 75 | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | QS 2203 | QS | C | 63 | 63 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | อาจารย์รุ้งกาญจน์ ประทุมทอง
|
| | | สำรองให้: | 2 : 11303121064:วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 1 3 : 11303030065:ภูมิศาสตร์ ชั้นปี 1 4 : 11303160065:วิทยาศาสตร์การประมง ชั้นปี 1 5 : 11303110065:ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 6 : 11303130064:สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์ ชั้นปี 1 7 : 11303180063:เทคโนโลยีชีวภาพทางการเกษตร ชั้นปี 1 8 : 11306010064:วท.บ. (คณิตศาสตร์) ชั้นปี 1 9 : 11306041065:วท.บ. (ชีววิทยา) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 10 : 11308180062:กศ.บ. (คณิตศาสตร์) - (4 ปี) ชั้นปี 2 20 : 11317070061:ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) ชั้นปี 10 | 80-30-50 60-0-60 50-1-49 40-2-38 45-1-44 40-3-37 80-4-76 100-12-88 53-10-43 20-0-20 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ม.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 62.
|
| | | สอบปลายภาค: | 13 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 62.
|
|
| 76 | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | QS 2204 | QS | C | 63 | 50 | 13 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.สุวนันทน์ อินมณี
|
| | | สำรองให้: | 2 : 11303121064:วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 1 3 : 11303030065:ภูมิศาสตร์ ชั้นปี 1 4 : 11303160065:วิทยาศาสตร์การประมง ชั้นปี 1 5 : 11303110065:ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 6 : 11303130064:สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์ ชั้นปี 1 7 : 11303180063:เทคโนโลยีชีวภาพทางการเกษตร ชั้นปี 1 8 : 11306010064:วท.บ. (คณิตศาสตร์) ชั้นปี 1 9 : 11306041065:วท.บ. (ชีววิทยา) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 10 : 11308180062:กศ.บ. (คณิตศาสตร์) - (4 ปี) ชั้นปี 2 20 : 11317070061:ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) ชั้นปี 10 | 80-0-80 60-0-60 50-0-50 40-7-33 45-15-30 40-2-38 80-6-74 100-20-80 53-0-53 20-0-20 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ม.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 62.
|
| | | สอบปลายภาค: | 13 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 62.
|
|
| 77 | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | QS 2205 | QS | C | 63 | 62 | 1 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางสาวสายชล เสนีวงศ์ ณ อยุธยา
|
| | | สำรองให้: | 2 : 11303121064:วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 1 3 : 11303030065:ภูมิศาสตร์ ชั้นปี 1 4 : 11303160065:วิทยาศาสตร์การประมง ชั้นปี 1 5 : 11303110065:ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 6 : 11303130064:สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์ ชั้นปี 1 7 : 11303180063:เทคโนโลยีชีวภาพทางการเกษตร ชั้นปี 1 8 : 11306010064:วท.บ. (คณิตศาสตร์) ชั้นปี 1 9 : 11306041065:วท.บ. (ชีววิทยา) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 10 : 11308180062:กศ.บ. (คณิตศาสตร์) - (4 ปี) ชั้นปี 2 20 : 11317070061:ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) ชั้นปี 10 | 80-13-67 60-0-60 50-0-50 40-7-33 45-15-30 40-0-40 80-3-77 100-24-76 53-0-53 20-0-20 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ม.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 62.
|
| | | สอบปลายภาค: | 13 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 62.
|
|
| 78 | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | QS 2206 | QS | C | 63 | 60 | 3 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางสาวอัศวพร แสงอรุณเลิศ
|
| | | สำรองให้: | 2 : 11303121064:วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 1 3 : 11303030065:ภูมิศาสตร์ ชั้นปี 1 4 : 11303160065:วิทยาศาสตร์การประมง ชั้นปี 1 5 : 11303110065:ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 6 : 11303130064:สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์ ชั้นปี 1 7 : 11303180063:เทคโนโลยีชีวภาพทางการเกษตร ชั้นปี 1 8 : 11306010064:วท.บ. (คณิตศาสตร์) ชั้นปี 1 9 : 11306041065:วท.บ. (ชีววิทยา) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 10 : 11308180062:กศ.บ. (คณิตศาสตร์) - (4 ปี) ชั้นปี 2 20 : 11317070061:ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) ชั้นปี 1 21 : 65310098 : นางสาวดาริกา รังมา ชั้นปี 3 | 80-8-72 60-0-60 50-0-50 40-5-35 45-4-41 40-0-40 80-12-68 100-29-71 53-1-52 20-0-20 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ม.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 13.
|
| | | สอบปลายภาค: | 13 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 13.
|
|
| 79 | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | QS 2207 | QS | C | 63 | 62 | 1 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.สุวิมล ใจยศ
|
| | | สำรองให้: | 2 : 11303121064:วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 1 3 : 11303030065:ภูมิศาสตร์ ชั้นปี 1 4 : 11303160065:วิทยาศาสตร์การประมง ชั้นปี 1 5 : 11303110065:ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 6 : 11303130064:สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์ ชั้นปี 1 7 : 11303180063:เทคโนโลยีชีวภาพทางการเกษตร ชั้นปี 1 8 : 11306010064:วท.บ. (คณิตศาสตร์) ชั้นปี 1 9 : 11306041065:วท.บ. (ชีววิทยา) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 10 : 11308180062:กศ.บ. (คณิตศาสตร์) - (4 ปี) ชั้นปี 2 20 : 11317070061:ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) ชั้นปี 10 | 80-13-67 60-0-60 50-0-50 40-1-39 45-4-41 40-0-40 80-1-79 100-8-92 53-35-18 20-0-20 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ม.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 13.
|
| | | สอบปลายภาค: | 13 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 13.
|
|
| 80 | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | QS 2208 | QS | C | 63 | 61 | 2 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.วศินรัฐ นวลศิริ
|
| | | สำรองให้: | 2 : 11303121064:วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 1 3 : 11303030065:ภูมิศาสตร์ ชั้นปี 1 4 : 11303160065:วิทยาศาสตร์การประมง ชั้นปี 1 5 : 11303110065:ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 6 : 11303130064:สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์ ชั้นปี 1 7 : 11303180063:เทคโนโลยีชีวภาพทางการเกษตร ชั้นปี 1 8 : 11306010064:วท.บ. (คณิตศาสตร์) ชั้นปี 1 9 : 11306041065:วท.บ. (ชีววิทยา) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 10 : 11308180062:กศ.บ. (คณิตศาสตร์) - (4 ปี) ชั้นปี 2 20 : 11317070061:ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) ชั้นปี 10 | 80-17-63 60-12-48 50-0-50 40-8-32 45-3-42 40-0-40 80-10-70 100-8-92 53-3-50 20-0-20 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ม.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 13. 9 ม.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 23.
|
| | | สอบปลายภาค: | 13 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 13.
13 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 23.
|
|
| 81 | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | QS 2209 | QS | C | 63 | 63 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.ฐิติชญาน์ ศรแก้ว
|
| | | สำรองให้: | 2 : 11303121064:วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 1 3 : 11303030065:ภูมิศาสตร์ ชั้นปี 1 4 : 11303160065:วิทยาศาสตร์การประมง ชั้นปี 1 5 : 11303110065:ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 6 : 11303130064:สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์ ชั้นปี 1 7 : 11303180063:เทคโนโลยีชีวภาพทางการเกษตร ชั้นปี 1 8 : 11306010064:วท.บ. (คณิตศาสตร์) ชั้นปี 1 9 : 11306041065:วท.บ. (ชีววิทยา) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 10 : 11308180062:กศ.บ. (คณิตศาสตร์) - (4 ปี) ชั้นปี 2 20 : 11317070061:ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) ชั้นปี 10 | 80-14-66 60-0-60 50-14-36 40-1-39 45-19-26 40-2-38 80-9-71 100-5-95 53-0-53 20-0-20 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ม.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 23.
|
| | | สอบปลายภาค: | 13 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 23.
|
|
| 82 | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | C | 60 | 0 | 60 | W | | CLOSED |
| | | พฤหัสบดี | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
|
| 83 | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | C | 60 | 0 | 60 | W | | CLOSED |
| | | พฤหัสบดี | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
|
| 84 | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | C | 60 | 0 | 60 | W | | CLOSED |
| | | พฤหัสบดี | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
|
| 85 | | พฤหัสบดี | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 50 | 49 | 1 | W | | |
| | | จันทร์ | 13:00-14:50 | QS 2201 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.นรัสถ์ กานต์ประชา
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306141065:วท.บ. (ฟิสิกส์) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 2 : 11306130065:วท.บ. (ฟิสิกส์ประยุกต์) ชั้นปี 1 3 : 11306090064:วท.บ. (สถิติ) ชั้นปี 1 4 : 11306080065:วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) ชั้นปี 1 5 : 11306110065:วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) ชั้นปี 1 6 : 11306150064:วท.บ. (วิทยาการข้อมูลและการวิเคราะห์) ชั้นปี 1 8 : 11306171065:วท.บ. (เทคโนโลยีการวัดและระบบอัจฉริยะ) -แผน 1 : สหกิจศึกษา ชั้นปี 1 9 : 11315011061:สถาปัตยกรรมศาสตร์ - (5 ปี) : แผน 1 ชั้นปี 1 10 : 11306161065:วท.บ. (เทคโนโลยีนวัตกรรมพลังงานและสิ่งแวดล้อม) -แผน 1 : สหกิจศึกษา ชั้นปี 1 11 : 11307050065:วิศวกรรมไฟฟ้า - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 12 : 11315020065:ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์ ชั้นปี 1 20 : 11317070061:ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) ชั้นปี 10 | 16-0-16 6-0-6 14-0-14 90-14-76 93-9-84 13-0-13 23-2-21 68-3-65 14-0-14 87-6-81 55-16-39 20-0-20 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ม.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 23.
|
| | | สอบปลายภาค: | 13 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 23.
|
| | | หมายเหตุ: | ช่วง 8 |
|
| 86 | | พฤหัสบดี | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 50 | 34 | 16 | W | | |
| | | จันทร์ | 13:00-14:50 | QS 2202 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.พยุง ซีดาร์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306141065:วท.บ. (ฟิสิกส์) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 2 : 11306130065:วท.บ. (ฟิสิกส์ประยุกต์) ชั้นปี 1 3 : 11306090064:วท.บ. (สถิติ) ชั้นปี 1 4 : 11306080065:วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) ชั้นปี 1 5 : 11306110065:วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) ชั้นปี 1 6 : 11306150064:วท.บ. (วิทยาการข้อมูลและการวิเคราะห์) ชั้นปี 1 8 : 11306171065:วท.บ. (เทคโนโลยีการวัดและระบบอัจฉริยะ) -แผน 1 : สหกิจศึกษา ชั้นปี 1 9 : 11315011061:สถาปัตยกรรมศาสตร์ - (5 ปี) : แผน 1 ชั้นปี 1 10 : 11306161065:วท.บ. (เทคโนโลยีนวัตกรรมพลังงานและสิ่งแวดล้อม) -แผน 1 : สหกิจศึกษา ชั้นปี 1 11 : 11307050065:วิศวกรรมไฟฟ้า - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 12 : 11315020065:ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์ ชั้นปี 1 20 : 11317070061:ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) ชั้นปี 10 21 : 64473930 : นางสาวศศิณัฐ เมฆรุ่งเรืองวงศ์ ชั้นปี 4 22 : 64475217 : นางสาวศิรินทิพย์. บุญยัง ชั้นปี 4 23 : 65710157 : นายกิตติเชษฐ์ นิภัทร์กุลวัฒน์ ชั้นปี 3 | 16-1-15 6-1-5 14-3-11 90-5-85 93-2-91 13-1-12 23-2-21 68-6-62 14-1-13 87-8-79 55-1-54 20-0-20 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ม.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 23.
|
| | | สอบปลายภาค: | 13 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 23.
|
|
| 87 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 60 | 58 | 2 | W | | |
| | | จันทร์ | 13:00-14:50 | QS 2203 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | อาจารย์รุ้งกาญจน์ ประทุมทอง
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306141065:วท.บ. (ฟิสิกส์) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 2 : 11306130065:วท.บ. (ฟิสิกส์ประยุกต์) ชั้นปี 1 3 : 11306090064:วท.บ. (สถิติ) ชั้นปี 1 4 : 11306080065:วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) ชั้นปี 1 5 : 11306110065:วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) ชั้นปี 1 6 : 11306150064:วท.บ. (วิทยาการข้อมูลและการวิเคราะห์) ชั้นปี 1 8 : 11306171065:วท.บ. (เทคโนโลยีการวัดและระบบอัจฉริยะ) -แผน 1 : สหกิจศึกษา ชั้นปี 1 9 : 11315011061:สถาปัตยกรรมศาสตร์ - (5 ปี) : แผน 1 ชั้นปี 1 10 : 11306161065:วท.บ. (เทคโนโลยีนวัตกรรมพลังงานและสิ่งแวดล้อม) -แผน 1 : สหกิจศึกษา ชั้นปี 1 11 : 11307050065:วิศวกรรมไฟฟ้า - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 12 : 11315020065:ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์ ชั้นปี 1 13 : 64473930 : นางสาวศศิณัฐ เมฆรุ่งเรืองวงศ์ ชั้นปี 4 14 : 65314713 : นางสาววิราวรรณ กันฟัก ชั้นปี 3 15 : 65312702 : นางสาวเบญจวรรณ ชมภูเทพา ชั้นปี 3 | 16-0-16 6-0-6 14-0-14 90-13-77 93-6-87 13-0-13 23-2-21 68-3-65 14-0-14 87-32-55 55-1-54 1-0-1 1-0-1 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ม.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 33.
|
| | | สอบปลายภาค: | 13 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 33.
|
|
| 88 | | พฤหัสบดี | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 60 | 60 | 0 | W | | |
| | | จันทร์ | 13:00-14:50 | QS 2204 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อิศรา คงมี
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306141065:วท.บ. (ฟิสิกส์) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 2 : 11306130065:วท.บ. (ฟิสิกส์ประยุกต์) ชั้นปี 1 3 : 11306090064:วท.บ. (สถิติ) ชั้นปี 1 4 : 11306080065:วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) ชั้นปี 1 5 : 11306110065:วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) ชั้นปี 1 6 : 11306150064:วท.บ. (วิทยาการข้อมูลและการวิเคราะห์) ชั้นปี 1 8 : 11306171065:วท.บ. (เทคโนโลยีการวัดและระบบอัจฉริยะ) -แผน 1 : สหกิจศึกษา ชั้นปี 1 9 : 11315011061:สถาปัตยกรรมศาสตร์ - (5 ปี) : แผน 1 ชั้นปี 1 10 : 11306161065:วท.บ. (เทคโนโลยีนวัตกรรมพลังงานและสิ่งแวดล้อม) -แผน 1 : สหกิจศึกษา ชั้นปี 1 11 : 11307050065:วิศวกรรมไฟฟ้า - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 12 : 11315020065:ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์ ชั้นปี 1 | 16-4-12 6-0-6 14-0-14 90-9-81 93-11-82 13-2-11 23-0-23 68-28-40 14-0-14 87-1-86 55-5-50 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ม.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 33.
|
| | | สอบปลายภาค: | 13 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 33.
|
|
| 89 | | พฤหัสบดี | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 50 | 46 | 4 | W | | |
| | | จันทร์ | 13:00-14:50 | QS 2205 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | อาจารย์อาภรณ์ชนิศ แสงสังข์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306141065:วท.บ. (ฟิสิกส์) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 2 : 11306130065:วท.บ. (ฟิสิกส์ประยุกต์) ชั้นปี 1 3 : 11306090064:วท.บ. (สถิติ) ชั้นปี 1 4 : 11306080065:วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) ชั้นปี 1 5 : 11306110065:วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) ชั้นปี 1 6 : 11306150064:วท.บ. (วิทยาการข้อมูลและการวิเคราะห์) ชั้นปี 1 8 : 11306171065:วท.บ. (เทคโนโลยีการวัดและระบบอัจฉริยะ) -แผน 1 : สหกิจศึกษา ชั้นปี 1 9 : 11315011061:สถาปัตยกรรมศาสตร์ - (5 ปี) : แผน 1 ชั้นปี 1 10 : 11306161065:วท.บ. (เทคโนโลยีนวัตกรรมพลังงานและสิ่งแวดล้อม) -แผน 1 : สหกิจศึกษา ชั้นปี 1 11 : 11307050065:วิศวกรรมไฟฟ้า - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 12 : 11315020065:ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์ ชั้นปี 1 | 16-0-16 6-3-3 14-1-13 90-9-81 93-3-90 13-1-12 23-7-16 68-3-65 14-0-14 87-14-73 55-6-49 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ม.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 33.
|
| | | สอบปลายภาค: | 13 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 33.
|
|
| 90 | | พฤหัสบดี | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 50 | 46 | 4 | W | | |
| | | จันทร์ | 13:00-14:50 | QS 2206 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | MissClaudine Kinao Malis
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306141065:วท.บ. (ฟิสิกส์) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 2 : 11306130065:วท.บ. (ฟิสิกส์ประยุกต์) ชั้นปี 1 3 : 11306090064:วท.บ. (สถิติ) ชั้นปี 1 4 : 11306080065:วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) ชั้นปี 1 5 : 11306110065:วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) ชั้นปี 1 6 : 11306150064:วท.บ. (วิทยาการข้อมูลและการวิเคราะห์) ชั้นปี 1 8 : 11306171065:วท.บ. (เทคโนโลยีการวัดและระบบอัจฉริยะ) -แผน 1 : สหกิจศึกษา ชั้นปี 1 9 : 11315011061:สถาปัตยกรรมศาสตร์ - (5 ปี) : แผน 1 ชั้นปี 1 10 : 11306161065:วท.บ. (เทคโนโลยีนวัตกรรมพลังงานและสิ่งแวดล้อม) -แผน 1 : สหกิจศึกษา ชั้นปี 1 11 : 11307050065:วิศวกรรมไฟฟ้า - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 12 : 11315020065:ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์ ชั้นปี 1 20 : 11317070061:ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) ชั้นปี 10 | 16-2-14 6-0-6 14-0-14 90-3-87 93-37-56 13-0-13 23-1-22 68-0-68 14-0-14 87-3-84 55-0-55 20-0-20 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ม.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 43.
|
| | | สอบปลายภาค: | 13 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 43.
|
|
| 91 | | พฤหัสบดี | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 50 | 49 | 1 | W | | |
| | | จันทร์ | 13:00-14:50 | QS 2207 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.รุจิรัตน์ ชัยแสง นางสาวนิชฎารัสมิ์ รักษาสัตย์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306141065:วท.บ. (ฟิสิกส์) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 2 : 11306130065:วท.บ. (ฟิสิกส์ประยุกต์) ชั้นปี 1 3 : 11306090064:วท.บ. (สถิติ) ชั้นปี 1 4 : 11306080065:วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) ชั้นปี 1 5 : 11306110065:วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) ชั้นปี 1 6 : 11306150064:วท.บ. (วิทยาการข้อมูลและการวิเคราะห์) ชั้นปี 1 8 : 11306171065:วท.บ. (เทคโนโลยีการวัดและระบบอัจฉริยะ) -แผน 1 : สหกิจศึกษา ชั้นปี 1 9 : 11315011061:สถาปัตยกรรมศาสตร์ - (5 ปี) : แผน 1 ชั้นปี 1 10 : 11306161065:วท.บ. (เทคโนโลยีนวัตกรรมพลังงานและสิ่งแวดล้อม) -แผน 1 : สหกิจศึกษา ชั้นปี 1 11 : 11307050065:วิศวกรรมไฟฟ้า - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 12 : 11315020065:ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์ ชั้นปี 1 20 : 11317070061:ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) ชั้นปี 10 | 16-5-11 6-0-6 14-0-14 90-8-82 93-5-88 13-0-13 23-0-23 68-20-48 14-0-14 87-9-78 55-2-53 20-0-20 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ม.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 43.
|
| | | สอบปลายภาค: | 13 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 43.
|
|
| 92 | | พฤหัสบดี | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 60 | 59 | 1 | W | | |
| | | จันทร์ | 13:00-14:50 | QS 2208 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางสาวสายชล เสนีวงศ์ ณ อยุธยา
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306141065:วท.บ. (ฟิสิกส์) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 2 : 11306130065:วท.บ. (ฟิสิกส์ประยุกต์) ชั้นปี 1 3 : 11306090064:วท.บ. (สถิติ) ชั้นปี 1 4 : 11306080065:วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) ชั้นปี 1 5 : 11306110065:วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) ชั้นปี 1 6 : 11306150064:วท.บ. (วิทยาการข้อมูลและการวิเคราะห์) ชั้นปี 1 8 : 11306171065:วท.บ. (เทคโนโลยีการวัดและระบบอัจฉริยะ) -แผน 1 : สหกิจศึกษา ชั้นปี 1 9 : 11315011061:สถาปัตยกรรมศาสตร์ - (5 ปี) : แผน 1 ชั้นปี 1 10 : 11306161065:วท.บ. (เทคโนโลยีนวัตกรรมพลังงานและสิ่งแวดล้อม) -แผน 1 : สหกิจศึกษา ชั้นปี 1 11 : 11307050065:วิศวกรรมไฟฟ้า - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 12 : 11315020065:ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์ ชั้นปี 1 20 : 11317070061:ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) ชั้นปี 10 | 16-3-13 6-0-6 14-8-6 90-19-71 93-7-86 13-0-13 23-0-23 68-0-68 14-0-14 87-5-82 55-17-38 20-0-20 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ม.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 43.
|
| | | สอบปลายภาค: | 13 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 43.
|
|
| 93 | | พฤหัสบดี | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 60 | 0 | 60 | W | | CLOSED |
| | | จันทร์ | 13:00-14:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
| | | สำรองให้: | 1 : 11306141065:วท.บ. (ฟิสิกส์) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 2 : 11306130065:วท.บ. (ฟิสิกส์ประยุกต์) ชั้นปี 1 3 : 11306090064:วท.บ. (สถิติ) ชั้นปี 1 4 : 11306080065:วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) ชั้นปี 1 5 : 11306110065:วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) ชั้นปี 1 6 : 11306150064:วท.บ. (วิทยาการข้อมูลและการวิเคราะห์) ชั้นปี 1 8 : 11306171065:วท.บ. (เทคโนโลยีการวัดและระบบอัจฉริยะ) -แผน 1 : สหกิจศึกษา ชั้นปี 1 9 : 11315011061:สถาปัตยกรรมศาสตร์ - (5 ปี) : แผน 1 ชั้นปี 1 10 : 11306161065:วท.บ. (เทคโนโลยีนวัตกรรมพลังงานและสิ่งแวดล้อม) -แผน 1 : สหกิจศึกษา ชั้นปี 1 11 : 11307050065:วิศวกรรมไฟฟ้า - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 12 : 11315020065:ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์ ชั้นปี 1 | 16-0-16 6-0-6 14-0-14 90-0-90 93-0-93 13-0-13 23-0-23 68-0-68 14-0-14 87-0-87 55-0-55 |
|
| 94 | | พฤหัสบดี | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 60 | 0 | 60 | W | | CLOSED |
| | | จันทร์ | 13:00-14:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
| | | สำรองให้: | 1 : 11306141065:วท.บ. (ฟิสิกส์) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 2 : 11306130065:วท.บ. (ฟิสิกส์ประยุกต์) ชั้นปี 1 3 : 11306090064:วท.บ. (สถิติ) ชั้นปี 1 4 : 11306080065:วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) ชั้นปี 1 5 : 11306110065:วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) ชั้นปี 1 6 : 11306150064:วท.บ. (วิทยาการข้อมูลและการวิเคราะห์) ชั้นปี 1 8 : 11306171065:วท.บ. (เทคโนโลยีการวัดและระบบอัจฉริยะ) -แผน 1 : สหกิจศึกษา ชั้นปี 1 9 : 11315011061:สถาปัตยกรรมศาสตร์ - (5 ปี) : แผน 1 ชั้นปี 1 10 : 11306161065:วท.บ. (เทคโนโลยีนวัตกรรมพลังงานและสิ่งแวดล้อม) -แผน 1 : สหกิจศึกษา ชั้นปี 1 11 : 11307050065:วิศวกรรมไฟฟ้า - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 12 : 11315020065:ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์ ชั้นปี 1 | 16-0-16 6-0-6 14-0-14 90-0-90 93-0-93 13-0-13 23-0-23 68-0-68 14-0-14 87-0-87 55-0-55 |
|
| 95 | | พฤหัสบดี | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 60 | 0 | 60 | W | | CLOSED |
| | | จันทร์ | 13:00-14:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
|
| 96 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 0 | 60 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
|
| 97 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 60 | 59 | 1 | W | | |
| | | พุธ | 13:00-14:50 | QS 2201 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.นรัสถ์ กานต์ประชา
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307010065:วิศวกรรมโยธา - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 2 : 11307080065:วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 3 : 11307020065:วิศวกรรมอุตสาหการ - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 4 : 11307070065:วิศวกรรมวัสดุ - แผนสหกิจศึกษา ชั้นปี 1 5 : 11307090065:วิศวกรรมเคมี - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 6 : 11307060065:วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ชั้นปี 1 9 : 11315030065:การออกแบบสื่อนวัตกรรม ชั้นปี 1 10 : 11315050065:ทัศนศิลป์ ชั้นปี 1 11 : 11307100065:วิศวกรรมนวัตกรรมอัจฉริยะ (หลักสูตรภาษาอังกฤษ) ชั้นปี 1 12 : 11303121064:วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 2 | 94-5-89 43-1-42 86-16-70 30-1-29 65-0-65 71-5-66 46-1-45 52-11-41 8-0-8 130-19-111 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ม.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 53.
|
| | | สอบปลายภาค: | 13 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 53.
|
| | | หมายเหตุ: | ช่วง 9 |
|
| 98 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 60 | 59 | 1 | W | | |
| | | พุธ | 13:00-14:50 | QS 2202 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.ฐิติชญาน์ ศรแก้ว
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307010065:วิศวกรรมโยธา - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 2 : 11307080065:วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 3 : 11307020065:วิศวกรรมอุตสาหการ - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 4 : 11307070065:วิศวกรรมวัสดุ - แผนสหกิจศึกษา ชั้นปี 1 5 : 11307090065:วิศวกรรมเคมี - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 6 : 11307060065:วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ชั้นปี 1 9 : 11315030065:การออกแบบสื่อนวัตกรรม ชั้นปี 1 10 : 11315050065:ทัศนศิลป์ ชั้นปี 1 11 : 11307100065:วิศวกรรมนวัตกรรมอัจฉริยะ (หลักสูตรภาษาอังกฤษ) ชั้นปี 1 12 : 11303121064:วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 2 13 : 64366171 : นายศุภณัฐ แสงตุ๊ ชั้นปี 4 | 94-23-71 43-1-42 86-15-71 30-0-30 65-2-63 71-17-54 46-0-46 52-1-51 8-0-8 130-0-130 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ม.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 53.
|
| | | สอบปลายภาค: | 13 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 53.
|
|
| 99 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 60 | 60 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 13:00-14:50 | QS 2203 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | อาจารย์รุ้งกาญจน์ ประทุมทอง นางสาวนิชฎารัสมิ์ รักษาสัตย์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307010065:วิศวกรรมโยธา - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 2 : 11307080065:วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 3 : 11307020065:วิศวกรรมอุตสาหการ - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 4 : 11307070065:วิศวกรรมวัสดุ - แผนสหกิจศึกษา ชั้นปี 1 5 : 11307090065:วิศวกรรมเคมี - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 6 : 11307060065:วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ชั้นปี 1 9 : 11315030065:การออกแบบสื่อนวัตกรรม ชั้นปี 1 10 : 11315050065:ทัศนศิลป์ ชั้นปี 1 11 : 11307100065:วิศวกรรมนวัตกรรมอัจฉริยะ (หลักสูตรภาษาอังกฤษ) ชั้นปี 1 12 : 11303121064:วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 2 | 94-7-87 43-0-43 86-5-81 30-0-30 65-7-58 71-9-62 46-3-43 52-2-50 8-0-8 130-27-103 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ม.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 53.
|
| | | สอบปลายภาค: | 13 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 53.
|
|
| 100 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 60 | 60 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 13:00-14:50 | QS 2204 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | อาจารย์อาภรณ์ชนิศ แสงสังข์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11307010065:วิศวกรรมโยธา - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 2 : 11307080065:วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 3 : 11307020065:วิศวกรรมอุตสาหการ - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 4 : 11307070065:วิศวกรรมวัสดุ - แผนสหกิจศึกษา ชั้นปี 1 5 : 11307090065:วิศวกรรมเคมี - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 6 : 11307060065:วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ชั้นปี 1 9 : 11315030065:การออกแบบสื่อนวัตกรรม ชั้นปี 1 10 : 11315050065:ทัศนศิลป์ ชั้นปี 1 11 : 11307100065:วิศวกรรมนวัตกรรมอัจฉริยะ (หลักสูตรภาษาอังกฤษ) ชั้นปี 1 12 : 11303121064:วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 2 13 : 64366171 : นายศุภณัฐ แสงตุ๊ ชั้นปี 4 | 94-7-87 43-9-34 86-8-78 30-0-30 65-16-49 71-12-59 46-7-39 52-0-52 8-0-8 130-0-130 1-1-0 |
|
| 101 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 60 | 57 | 3 | W | | |
| | | พุธ | 13:00-14:50 | QS 2205 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.สุวนันทน์ อินมณี |
| | | สำรองให้: | 1 : 11307010065:วิศวกรรมโยธา - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 2 : 11307080065:วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 3 : 11307020065:วิศวกรรมอุตสาหการ - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 4 : 11307070065:วิศวกรรมวัสดุ - แผนสหกิจศึกษา ชั้นปี 1 5 : 11307090065:วิศวกรรมเคมี - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 6 : 11307060065:วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ชั้นปี 1 9 : 11315030065:การออกแบบสื่อนวัตกรรม ชั้นปี 1 10 : 11315050065:ทัศนศิลป์ ชั้นปี 1 11 : 11307100065:วิศวกรรมนวัตกรรมอัจฉริยะ (หลักสูตรภาษาอังกฤษ) ชั้นปี 1 12 : 11303121064:วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 2 | 94-13-81 43-15-28 86-7-79 30-3-27 65-6-59 71-8-63 46-5-41 52-0-52 8-0-8 130-0-130 |
|
| 102 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 60 | 53 | 7 | W | | |
| | | พุธ | 13:00-14:50 | QS 2206 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.สุวิมล ใจยศ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11307010065:วิศวกรรมโยธา - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 2 : 11307080065:วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 3 : 11307020065:วิศวกรรมอุตสาหการ - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 4 : 11307070065:วิศวกรรมวัสดุ - แผนสหกิจศึกษา ชั้นปี 1 5 : 11307090065:วิศวกรรมเคมี - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 6 : 11307060065:วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ชั้นปี 1 9 : 11315030065:การออกแบบสื่อนวัตกรรม ชั้นปี 1 10 : 11315050065:ทัศนศิลป์ ชั้นปี 1 11 : 11307100065:วิศวกรรมนวัตกรรมอัจฉริยะ (หลักสูตรภาษาอังกฤษ) ชั้นปี 1 12 : 11303121064:วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 2 | 94-16-78 43-1-42 86-11-75 30-0-30 65-7-58 71-3-68 46-3-43 52-12-40 8-0-8 130-0-130 |
|
| 103 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 60 | 27 | 33 | W | | |
| | | พุธ | 13:00-14:50 | QS 2207 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | MissClaudine Kinao Malis |
| | | สำรองให้: | 1 : 11307010065:วิศวกรรมโยธา - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 2 : 11307080065:วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 3 : 11307020065:วิศวกรรมอุตสาหการ - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 4 : 11307070065:วิศวกรรมวัสดุ - แผนสหกิจศึกษา ชั้นปี 1 5 : 11307090065:วิศวกรรมเคมี - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 6 : 11307060065:วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ชั้นปี 1 9 : 11315030065:การออกแบบสื่อนวัตกรรม ชั้นปี 1 10 : 11315050065:ทัศนศิลป์ ชั้นปี 1 11 : 11307100065:วิศวกรรมนวัตกรรมอัจฉริยะ (หลักสูตรภาษาอังกฤษ) ชั้นปี 1 12 : 11303121064:วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 2 13 : 64361206 : นางสาวชญาภา โพธิสุวรรณ ชั้นปี 3 14 : 63710142 : นางสาวกัลย์สุดา ไพชยนต์ ชั้นปี 5 | 94-4-90 43-0-43 86-4-82 30-0-30 65-2-63 71-3-68 46-1-45 52-11-41 8-0-8 130-0-130 1-1-0 1-1-0 |
|
| 104 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 60 | 60 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 13:00-14:50 | QS 2208 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางสาวสายชล เสนีวงศ์ ณ อยุธยา |
| | | สำรองให้: | 1 : 11307010065:วิศวกรรมโยธา - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 2 : 11307080065:วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 3 : 11307020065:วิศวกรรมอุตสาหการ - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 4 : 11307070065:วิศวกรรมวัสดุ - แผนสหกิจศึกษา ชั้นปี 1 5 : 11307090065:วิศวกรรมเคมี - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 6 : 11307060065:วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ชั้นปี 1 9 : 11315030065:การออกแบบสื่อนวัตกรรม ชั้นปี 1 10 : 11315050065:ทัศนศิลป์ ชั้นปี 1 11 : 11307100065:วิศวกรรมนวัตกรรมอัจฉริยะ (หลักสูตรภาษาอังกฤษ) ชั้นปี 1 12 : 11303121064:วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 2 | 94-5-89 43-13-30 86-16-70 30-0-30 65-14-51 71-2-69 46-3-43 52-7-45 8-0-8 130-0-130 |
|
| 105 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 60 | 37 | 23 | W | | |
| | | พุธ | 13:00-14:50 | QS 2209 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางสาวอัศวพร แสงอรุณเลิศ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11307010065:วิศวกรรมโยธา - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 2 : 11307080065:วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 3 : 11307020065:วิศวกรรมอุตสาหการ - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 4 : 11307070065:วิศวกรรมวัสดุ - แผนสหกิจศึกษา ชั้นปี 1 5 : 11307090065:วิศวกรรมเคมี - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 6 : 11307060065:วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ชั้นปี 1 9 : 11315030065:การออกแบบสื่อนวัตกรรม ชั้นปี 1 10 : 11315050065:ทัศนศิลป์ ชั้นปี 1 11 : 11307100065:วิศวกรรมนวัตกรรมอัจฉริยะ (หลักสูตรภาษาอังกฤษ) ชั้นปี 1 12 : 11303121064:วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 2 | 94-1-93 43-0-43 86-0-86 30-23-7 65-5-60 71-5-66 46-3-43 52-0-52 8-0-8 130-0-130 |
|
| 106 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 60 | 13 | 47 | W | | |
| | | พุธ | 13:00-14:50 | QS 2101 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.พยุง ซีดาร์ นางสาวนิชฎารัสมิ์ รักษาสัตย์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11307010065:วิศวกรรมโยธา - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 2 : 11307080065:วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 3 : 11307020065:วิศวกรรมอุตสาหการ - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 4 : 11307070065:วิศวกรรมวัสดุ - แผนสหกิจศึกษา ชั้นปี 1 5 : 11307090065:วิศวกรรมเคมี - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 6 : 11307060065:วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ชั้นปี 1 9 : 11315030065:การออกแบบสื่อนวัตกรรม ชั้นปี 1 10 : 11315050065:ทัศนศิลป์ ชั้นปี 1 11 : 11307100065:วิศวกรรมนวัตกรรมอัจฉริยะ (หลักสูตรภาษาอังกฤษ) ชั้นปี 1 12 : 11303121064:วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 2 | 94-9-85 43-0-43 86-1-85 30-0-30 65-0-65 71-0-71 46-0-46 52-0-52 8-0-8 130-3-127 |
|
| 107 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 60 | 0 | 60 | W | | CLOSED |
| | | พุธ | 13:00-14:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
|
| 108 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 60 | 0 | 60 | W | | CLOSED |
| | | พุธ | 13:00-14:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
|
| 109 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 60 | 23 | 37 | W | | |
| | | อังคาร | 15:00-16:50 | QS 2201 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.พยุง ซีดาร์ นางสาวนิชฎารัสมิ์ รักษาสัตย์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11323010063:โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน ชั้นปี 1 2 : 11317100061:ศศ.บ. (พม่าศึกษา) ชั้นปี 1 4 : 11317070061:ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) ชั้นปี 1 5 : 11317080061:ศศ.บ. (ภาษาไทย) ชั้นปี 1 6 : 11317090061:ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) ชั้นปี 1 7 : 11317120062:ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) ชั้นปี 1 8 : 11317130061:ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) ชั้นปี 1 9 : 11317040061:ศศ.บ. (นาฏศิลป์ไทย) ชั้นปี 1 10 : 11317020061:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์ไทย) ชั้นปี 1 11 : 11317030161:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล -ดนตรีประยุกต์) ชั้นปี 1 12 : 11317030261:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล -ดนตรีคลาสสิก) ชั้นปี 1 | 162-9-153 19-0-19 67-0-67 63-0-63 64-5-59 87-3-84 46-0-46 32-6-26 4-0-4 22-0-22 14-0-14 |
| | | หมายเหตุ: | ช่วง 10 |
|
| 110 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 50 | 14 | 36 | W | | |
| | | อังคาร | 15:00-16:50 | QS 2202 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.พรวีร์ ทันนิเทศ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11323010063:โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน ชั้นปี 1 2 : 11317100061:ศศ.บ. (พม่าศึกษา) ชั้นปี 1 4 : 11317070061:ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) ชั้นปี 1 5 : 11317080061:ศศ.บ. (ภาษาไทย) ชั้นปี 1 6 : 11317090061:ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) ชั้นปี 1 7 : 11317120062:ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) ชั้นปี 1 8 : 11317130061:ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) ชั้นปี 1 9 : 11317040061:ศศ.บ. (นาฏศิลป์ไทย) ชั้นปี 1 10 : 11317020061:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์ไทย) ชั้นปี 1 11 : 11317030161:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล -ดนตรีประยุกต์) ชั้นปี 1 12 : 11317030261:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล -ดนตรีคลาสสิก) ชั้นปี 1 13 : 64363231 : นายนนทวัฒน์ ปิ่นทอง ชั้นปี 2 | 40-5-35 40-0-40 60-0-60 60-0-60 40-3-37 60-0-60 40-6-34 30-0-30 10-0-10 25-0-25 15-0-15 1-0-1 |
|
| 111 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 60 | 17 | 43 | W | | |
| | | อังคาร | 15:00-16:50 | QS 2203 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.นรัสถ์ กานต์ประชา |
| | | สำรองให้: | 1 : 11323010063:โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน ชั้นปี 1 2 : 11317100061:ศศ.บ. (พม่าศึกษา) ชั้นปี 1 4 : 11317070061:ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) ชั้นปี 1 5 : 11317080061:ศศ.บ. (ภาษาไทย) ชั้นปี 1 6 : 11317090061:ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) ชั้นปี 1 7 : 11317120062:ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) ชั้นปี 1 8 : 11317130061:ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) ชั้นปี 1 9 : 11317040061:ศศ.บ. (นาฏศิลป์ไทย) ชั้นปี 1 10 : 11317020061:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์ไทย) ชั้นปี 1 11 : 11317030161:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล -ดนตรีประยุกต์) ชั้นปี 1 12 : 11317030261:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล -ดนตรีคลาสสิก) ชั้นปี 1 | 40-1-39 40-0-40 60-3-57 60-0-60 40-0-40 60-0-60 40-0-40 30-0-30 10-4-6 25-6-19 15-3-12 |
|
| 112 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 60 | 43 | 17 | W | | |
| | | อังคาร | 15:00-16:50 | QS 2204 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.รุจิรัตน์ ชัยแสง นางสาวนิชฎารัสมิ์ รักษาสัตย์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11323010063:โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน ชั้นปี 1 2 : 11317100061:ศศ.บ. (พม่าศึกษา) ชั้นปี 1 4 : 11317070061:ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) ชั้นปี 1 5 : 11317080061:ศศ.บ. (ภาษาไทย) ชั้นปี 1 6 : 11317090061:ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) ชั้นปี 1 7 : 11317120062:ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) ชั้นปี 1 8 : 11317130061:ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) ชั้นปี 1 9 : 11317040061:ศศ.บ. (นาฏศิลป์ไทย) ชั้นปี 1 10 : 11317020061:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์ไทย) ชั้นปี 1 11 : 11317030161:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล -ดนตรีประยุกต์) ชั้นปี 1 12 : 11317030261:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล -ดนตรีคลาสสิก) ชั้นปี 1 13 : 64314318 : นางสาวภัทรลดา ฉัตรไพศาลศิลป์ ชั้นปี 4 | 40-2-38 40-2-38 60-14-46 60-0-60 40-6-34 60-16-44 40-0-40 30-3-27 10-0-10 25-0-25 15-0-15 1-0-1 |
|
| 113 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 60 | 55 | 5 | W | | |
| | | อังคาร | 15:00-16:50 | QS 2205 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.สุวิมล ใจยศ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11323010063:โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน ชั้นปี 1 2 : 11317100061:ศศ.บ. (พม่าศึกษา) ชั้นปี 1 4 : 11317070061:ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) ชั้นปี 1 5 : 11317080061:ศศ.บ. (ภาษาไทย) ชั้นปี 1 6 : 11317090061:ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) ชั้นปี 1 7 : 11317120062:ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) ชั้นปี 1 8 : 11317130061:ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) ชั้นปี 1 9 : 11317040061:ศศ.บ. (นาฏศิลป์ไทย) ชั้นปี 1 10 : 11317020061:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์ไทย) ชั้นปี 1 11 : 11317030161:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล -ดนตรีประยุกต์) ชั้นปี 1 12 : 11317030261:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล -ดนตรีคลาสสิก) ชั้นปี 1 | 40-8-32 40-0-40 60-12-48 60-0-60 40-7-33 60-20-40 40-2-38 30-0-30 10-0-10 25-5-20 15-1-14 |
|
| 114 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 50 | 10 | 40 | W | | |
| | | อังคาร | 15:00-16:50 | QS 2206 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.วศินรัฐ นวลศิริ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11323010063:โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน ชั้นปี 1 2 : 11317100061:ศศ.บ. (พม่าศึกษา) ชั้นปี 1 4 : 11317070061:ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) ชั้นปี 1 5 : 11317080061:ศศ.บ. (ภาษาไทย) ชั้นปี 1 6 : 11317090061:ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) ชั้นปี 1 7 : 11317120062:ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) ชั้นปี 1 8 : 11317130061:ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) ชั้นปี 1 9 : 11317040061:ศศ.บ. (นาฏศิลป์ไทย) ชั้นปี 1 10 : 11317020061:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์ไทย) ชั้นปี 1 11 : 11317030161:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล -ดนตรีประยุกต์) ชั้นปี 1 12 : 11317030261:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล -ดนตรีคลาสสิก) ชั้นปี 1 | 40-5-35 40-0-40 60-0-60 60-0-60 40-2-38 60-0-60 40-0-40 30-0-30 10-0-10 25-3-22 15-0-15 |
|
| 115 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 50 | 41 | 9 | W | | |
| | | อังคาร | 15:00-16:50 | QS 2207 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Mr.James Yaw Afrane นางสาวนิชฎารัสมิ์ รักษาสัตย์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11323010063:โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน ชั้นปี 1 2 : 11317100061:ศศ.บ. (พม่าศึกษา) ชั้นปี 1 4 : 11317070061:ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) ชั้นปี 1 5 : 11317080061:ศศ.บ. (ภาษาไทย) ชั้นปี 1 6 : 11317090061:ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) ชั้นปี 1 7 : 11317120062:ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) ชั้นปี 1 8 : 11317130061:ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) ชั้นปี 1 9 : 11317040061:ศศ.บ. (นาฏศิลป์ไทย) ชั้นปี 1 10 : 11317020061:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์ไทย) ชั้นปี 1 11 : 11317030161:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล -ดนตรีประยุกต์) ชั้นปี 1 12 : 11317030261:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล -ดนตรีคลาสสิก) ชั้นปี 1 | 40-1-39 40-11-29 60-8-52 60-0-60 40-2-38 60-9-51 40-8-32 30-1-29 10-0-10 25-1-24 15-0-15 |
|
| 116 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 50 | 22 | 28 | W | | |
| | | อังคาร | 15:00-16:50 | QS 2212 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Mr.Kyle Nathan Kohler นางสาวนิชฎารัสมิ์ รักษาสัตย์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11323010063:โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน ชั้นปี 1 2 : 11317100061:ศศ.บ. (พม่าศึกษา) ชั้นปี 1 4 : 11317070061:ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) ชั้นปี 1 5 : 11317080061:ศศ.บ. (ภาษาไทย) ชั้นปี 1 6 : 11317090061:ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) ชั้นปี 1 7 : 11317120062:ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) ชั้นปี 1 8 : 11317130061:ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) ชั้นปี 1 9 : 11317040061:ศศ.บ. (นาฏศิลป์ไทย) ชั้นปี 1 10 : 11317020061:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์ไทย) ชั้นปี 1 11 : 11317030161:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล -ดนตรีประยุกต์) ชั้นปี 1 12 : 11317030261:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล -ดนตรีคลาสสิก) ชั้นปี 1 | 40-0-40 40-0-40 60-4-56 60-0-60 40-11-29 60-1-59 40-0-40 30-0-30 10-0-10 25-3-22 15-3-12 |
|
| 117 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 60 | 54 | 6 | W | | |
| | | อังคาร | 15:00-16:50 | QS 2208 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางสาวสายชล เสนีวงศ์ ณ อยุธยา |
| | | สำรองให้: | 1 : 11323010063:โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน ชั้นปี 1 2 : 11317100061:ศศ.บ. (พม่าศึกษา) ชั้นปี 1 4 : 11317070061:ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) ชั้นปี 1 5 : 11317080061:ศศ.บ. (ภาษาไทย) ชั้นปี 1 6 : 11317090061:ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) ชั้นปี 1 7 : 11317120062:ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) ชั้นปี 1 8 : 11317130061:ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) ชั้นปี 1 9 : 11317040061:ศศ.บ. (นาฏศิลป์ไทย) ชั้นปี 1 10 : 11317020061:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์ไทย) ชั้นปี 1 11 : 11317030161:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล -ดนตรีประยุกต์) ชั้นปี 1 12 : 11317030261:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล -ดนตรีคลาสสิก) ชั้นปี 1 | 40-29-11 40-4-36 60-1-59 60-0-60 40-11-29 60-1-59 40-7-33 30-0-30 10-0-10 25-0-25 15-1-14 |
|
| 118 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 60 | 59 | 1 | W | | |
| | | อังคาร | 15:00-16:50 | QS 2209 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อิศรา คงมี |
| | | สำรองให้: | 1 : 11323010063:โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน ชั้นปี 1 2 : 11317100061:ศศ.บ. (พม่าศึกษา) ชั้นปี 1 4 : 11317070061:ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) ชั้นปี 1 5 : 11317080061:ศศ.บ. (ภาษาไทย) ชั้นปี 1 6 : 11317090061:ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) ชั้นปี 1 7 : 11317120062:ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) ชั้นปี 1 8 : 11317130061:ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) ชั้นปี 1 9 : 11317040061:ศศ.บ. (นาฏศิลป์ไทย) ชั้นปี 1 10 : 11317020061:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์ไทย) ชั้นปี 1 11 : 11317030161:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล -ดนตรีประยุกต์) ชั้นปี 1 12 : 11317030261:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล -ดนตรีคลาสสิก) ชั้นปี 1 | 40-0-40 40-1-39 60-21-39 60-0-60 40-9-31 60-2-58 40-20-20 30-4-26 10-0-10 25-1-24 15-1-14 |
|
| 119 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 50 | 14 | 36 | W | | |
| | | อังคาร | 15:00-16:50 | QS 2210 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อรทัย ชินอัครพงศ์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11323010063:โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน ชั้นปี 1 2 : 11317100061:ศศ.บ. (พม่าศึกษา) ชั้นปี 1 4 : 11317070061:ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) ชั้นปี 1 5 : 11317080061:ศศ.บ. (ภาษาไทย) ชั้นปี 1 6 : 11317090061:ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) ชั้นปี 1 7 : 11317120062:ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) ชั้นปี 1 8 : 11317130061:ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) ชั้นปี 1 9 : 11317040061:ศศ.บ. (นาฏศิลป์ไทย) ชั้นปี 1 10 : 11317020061:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์ไทย) ชั้นปี 1 11 : 11317030161:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล -ดนตรีประยุกต์) ชั้นปี 1 12 : 11317030261:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล -ดนตรีคลาสสิก) ชั้นปี 1 | 40-0-40 40-0-40 60-1-59 60-0-60 40-0-40 60-0-60 40-1-39 30-12-18 10-0-10 25-0-25 15-0-15 |
|
| 120 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 60 | 0 | 60 | W | | CLOSED |
| | | อังคาร | 15:00-16:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
|
| 121 | | ไม่มีข้อมูล | 220 | 219 | 1 | W | | |
| | | ไม่มีข้อมูล | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางสาวนิชฎารัสมิ์ รักษาสัตย์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 65260508 : นายจิรภัทร เฟื่องปราง ชั้นปี 3 2 : 65264193 : นายสัญญพงศ์ ปีตะนีละวัตร ชั้นปี 3 3 : 65264469 : นางสาวสุภีรญา กันทะสอน ชั้นปี 3 4 : 65411139 : นางสาวทัศนันท์ นิลเศษ ชั้นปี 3 5 : 65460120 : นายกาลวีตะวัน หมายมั่น ชั้นปี 3 6 : 65460212 : นางสาวชมบุญ อารยะสัมพันธ์ ชั้นปี 3 7 : 65460267 : นางสาวญาโณณัทฐ์ ถวัลย์เสรีวัฒนา ชั้นปี 3 8 : 65460311 : นายณัฏฐพนธ์ คงสวัสดิ์ศรีสุข ชั้นปี 3 9 : 65460540 : นางสาวนันท์นภัส จังพินิจกุล ชั้นปี 3 10 : 65460915 : นายภาสกร วงษ์เวียงจันทร์ ชั้นปี 3 11 : 65460953 : นายเมธาสิทธิ์ ตันศิริ ชั้นปี 3 12 : 65461165 : นางสาวอังศวีร์ เฉลิมวิสุตม์กุล ชั้นปี 3 13 : 65520244 : นางสาวกัญญาวีร์ นาคบุรี ชั้นปี 3 14 : 65610457 : นางสาวภัสสร เหลืองประสิทธิ์ ชั้นปี 3 15 : 65660162 : นางสาวกัญภร ประเวศชโยดม ชั้นปี 3 16 : 65660278 : นายเกรียงไกร จิ๋วน๊อต ชั้นปี 3 17 : 65662890 : นายปัญจพัฒน์ อนันต์สหัส ชั้นปี 3 18 : 65412259 : นายพิชญางกูร สุทธการ ชั้นปี 3 19 : 65460212 : นางสาวชมบุญ อารยะสัมพันธ์ ชั้นปี 3 20 : 65460465 : นางสาวธันยพร สุมิตสวรรค์ ชั้นปี 3 21 : 65610112 : นางสาวชนาดี หิรัญแพทย์ ชั้นปี 3 22 : 65610082 : นางสาวจินตวีร์ เครือผือ ชั้นปี 3 23 : 65610402 : นางสาวพิชญา พินิจพล ชั้นปี 2 24 : 65240647 : นายเจตน์สฤษฎิ์ เกตุแก้ว ชั้นปี 3 25 : 65662760 : นางสาวณิชาภัทร ใจเย็น ชั้นปี 3 26 : 65263509 : นางสาวรักษิณา อานนท์โภคิณ ชั้นปี 3 27 : 65260935 : นางสาวญาณินท์ จันสีดา ชั้นปี 3 29 : 65263127 : นางสาวพิยดา เหลาบุญมา ชั้นปี 3 30 : 65260751 : นางสาวชมพูนุช ทองคำ ชั้นปี 3 31 : 65260089 : นางสาวกรวรรณ พลับลับโพธิ์ ชั้นปี 3 32 : 65265251 : นางสาวณัฐกฤตา หนองแซง ชั้นปี 2 33 : 65262137 : นางสาวนันทิกานต์ แก้วผงสุข ชั้นปี 3 34 : 65260232 : นางสาวกานต์สุดา วิรุณพันธ์ ชั้นปี 3 35 : 65610365 : นางสาวพนิตกาญจน์ กุศล ชั้นปี 3 36 : 65610426 : นางสาวพิชามญชุ์ แก้วมณี ชั้นปี 3 37 : 65610198 : นางสาวณัชชา เงาประทีปธรรม ชั้นปี 3 38 : 65610389 : นางสาวพรพิสุทธิ์ พรมพลอย ชั้นปี 3 39 : 65610648 : นางสาวสิริพิมพิณ ศรีสว่าง ชั้นปี 3 40 : 65461097 : นางสาวอภิชญา กมลวรเดช ชั้นปี 3 41 : 65460434 : นางสาวธมนวรรณ เรืองน้อย ชั้นปี 3 42 : 65461066 : นางสาวสุพนุดี อุดมธนวงศ์ ชั้นปี 3 43 : 65461219 : นางสาวพิมพ์ธีรารัตน์ ศิลปชัย ชั้นปี 3 45 : 65461011 : นายศิลา นุ่มนิ่ม ชั้นปี 3 46 : 65460809 : นางสาวพิมพ์พิศา นากล้า ชั้นปี 3 47 : 65461134 : นางสาวอริสา ศรีหลิ่ง ชั้นปี 3 48 : 65461110 : นายอภิวัฒน์ สีดาแหลม ชั้นปี 3 49 : 65460977 : นางสาววริศรา จิระเดชประไพ ชั้นปี 3 50 : 65460045 : นางสาวกมลพัชร เทพลิบ ชั้นปี 3 51 : 65460571 : นางสาวบุญญาดา บุญยก ชั้นปี 3 52 : 65523207 : นางสาวศศิภรณ์ คำแก้ว ชั้นปี 3 53 : 65260591 : นางสาวจิราวรรณ ทานา ชั้นปี 3 54 : 65460427 : นางสาวธนัญญา ทาบัว ชั้นปี 3 55 : 65460038 : นางสาวกนกวรรณ จันทฤกษ์ ชั้นปี 3 56 : 65261192 : นายณัฐกร กล่ำบุตร ชั้นปี 3 57 : 65480449 : นางสาวศศิวรณันท์ หิรัญธีรารมย์ ชั้นปี 3 58 : 65262816 : นายพลวัฒน์ อภิไชยรัตน์ ชั้นปี 3 59 : 65263677 : นางสาวลลิล เกิดแก้ว ชั้นปี 3 60 : 62470276 : นางสาวกัลยา อิ่มหิรัญ ชั้นปี 4 61 : 65661503 : นางสาวปิยะธิดา พรมสุวรรณ ชั้นปี 3 62 : 65261703 : นายธนกฤต ตั้งกิจ ชั้นปี 3 63 : 65660131 : นางสาวกัญญาภัค กาญจนมิตร ชั้นปี 3 64 : 65210145 : นางสาวชญาภัค แก้วสนธิ ชั้นปี 3 65 : 65261031 : นางสาวฐิติพร รอดสการ ชั้นปี 3 66 : 65341825 : นางสาวชุติกาญจน์ กิตติอาภรณ์ ชั้นปี 3 67 : 65340682 : นายกิติธัช ทองสว่าง ชั้นปี 3 68 : 65661176 : นางสาวนัฐรากรธ์ หาญยุทธ ชั้นปี 3 69 : 65264001 : นางสาวศศรัช ศรีพลาย ชั้นปี 3 70 : 65411153 : นางสาวทิพย์ทิชา แก้วจา ชั้นปี 3 71 : ชั้นปี 1 72 : ชั้นปี 2 | 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-0-1 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-0-1 1-0-1 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-0-1 1-1-0 1-1-0 1-0-1 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-0-1 200-157-43 120-0-120 |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับนิสิตเทียบโอนเกรดวิชา 001212 เท่านั้น |
|
| 122 | | ไม่มีข้อมูล | 100 | 97 | 3 | W | | |
| | | ไม่มีข้อมูล | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางสาวนิชฎารัสมิ์ รักษาสัตย์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 65411924 : นางสาวปันพร แก้วทอง ชั้นปี 3 2 : 65412549 : นางสาวรักษา สะอาดเอี่ยม ชั้นปี 3 3 : 65413270 : นายอธิคุณ คำฟัก ชั้นปี 3 4 : 65412365 : นายภาณุพงศ์ กุลสุข ชั้นปี 3 5 : 65412921 : นางสาวศุภรดา วงษ์กาวิน ชั้นปี 3 6 : 65413843 : นายภานุวัฒน์ ศรีบัวบาน ชั้นปี 3 7 : 65411085 : นางสาวณิชานันท์ พุดทรัพย์ ชั้นปี 3 8 : 65411153 : นางสาวทิพย์ทิชา แก้วจา ชั้นปี 3 9 : 65413195 : นางสาวสุชานาถ บ่อคำ ชั้นปี 3 10 : 65411801 : นางสาวปญภิชา ณ พิกุล ชั้นปี 3 11 : 65412686 : นางสาววรรณิสา สอนสิทธิ์ ชั้นปี 3 12 : 65410958 : นางสาวณัฐนรี ไทยหล่อ ชั้นปี 3 13 : 65412785 : นางสาววันวิสา สมมุติ ชั้นปี 3 14 : 65412259 : นายพิชญางกูร สุทธการ ชั้นปี 3 15 : 65413119 : นายสิทธิชัย สุขขวัญ ชั้นปี 3 16 : 65411139 : นางสาวทัศนันท์ นิลเศษ ชั้นปี 3 17 : 65411634 : นางสาวนันทภัทร ยาสุข ชั้นปี 3 18 : ชั้นปี 1 | 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 100-80-20 |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับนิสิตเทียบโอนเกรดวิชา 001212 |
|
| 901 | | จันทร์ | 10:00-12:00 | NUIC214 | NUIC | C | 48 | 42 | 6 | W | | |
| | | พุธ | 08:00-10:00 | NUIC214 | NUIC | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Mr.Christopher James Cook |
| | | สำรองให้: | 1 : 11396011061:การจัดการการบริการและการท่องเที่ยวนานาชาติ - (หลักสูตรนานาชาติ) : แผน 1 ชั้นปี 1 2 : 11396030061:การจัดการทรัพยากรมนุษย์ - (นานาชาติ) ชั้นปี 1 3 : 11396050063:ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสารธุรกิจ - (หลักสูตรนานาชาติ) ชั้นปี 1 4 : 65360161 : นายกฤษฎา พุ่มน้อย ชั้นปี 3 5 : 65360727 : นางสาวจิราภา สมบัติทองใบ ชั้นปี 1 6 : 65361762 : นายเตชินท์ ทะวะลัย ชั้นปี 3 7 : 65364541 : นายวีรภพ สุวรรณโณ ชั้นปี 3 8 : 65365470 : นายอัคคเดช เกตุนวม ชั้นปี 3 9 : 65365647 : นายเอกชัย วงส์ประยูร ชั้นปี 3 10 : 65365821 : นายจิตรภาณุ อินทรสอาด ชั้นปี 3 11 : 65365920 : นายธนากร กงสุวรรณ ชั้นปี 3 | 13-13-0 1-1-0 26-20-6 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
|
| 902 | | อังคาร | 13:00-15:00 | NUIC203 | NUIC | C | 40 | 32 | 8 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-10:00 | NUIC203 | NUIC | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Mr.Christopher James Cook |
| | | สำรองให้: | 1 : 11396060061:การจัดการธุรกิจระหว่างประเทศ - (นานาชาติ) (แผน 1) ชั้นปี 1 | 40-32-8 |
|