| พิษณุโลก |
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | SC2-207 | SC 2 (Math) | C | 56 | 56 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 08:00-08:50 | SC2-207 | SC 2 (Math) | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ชมพิศ แก้วมณี
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307010065:วิศวกรรมโยธา - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 2 : 11307020065:วิศวกรรมอุตสาหการ - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 3 : 11307030065:วิศวกรรมเครื่องกล - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 4 : 11307050065:วิศวกรรมไฟฟ้า - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 5 : 11307060065:วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ชั้นปี 1 6 : 11307070065:วิศวกรรมวัสดุ - แผนสหกิจศึกษา ชั้นปี 1 7 : 11307080065:วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 8 : 11307081065:วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม - แผน 2 : สหกิจศึกษา ชั้นปี 1 9 : 11307090065:วิศวกรรมเคมี - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 | 65-12-53 65-13-52 65-5-60 65-18-47 65-4-61 65-0-65 65-4-61 65-0-65 65-0-65 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ม.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 2 (Math) ห้อง SC2-207.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 มี.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 2 (Math) ห้อง SC2-207.
|
|
| 02 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | SC2-208 | SC 2 (Math) | C | 55 | 55 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 08:00-08:50 | SC2-208 | SC 2 (Math) | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.สุจิตรา สงวนสิน
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307010065:วิศวกรรมโยธา - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 2 : 11307020065:วิศวกรรมอุตสาหการ - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 3 : 11307030065:วิศวกรรมเครื่องกล - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 4 : 11307050065:วิศวกรรมไฟฟ้า - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 5 : 11307060065:วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ชั้นปี 1 6 : 11307070065:วิศวกรรมวัสดุ - แผนสหกิจศึกษา ชั้นปี 1 7 : 11307080065:วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 8 : 11307081065:วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม - แผน 2 : สหกิจศึกษา ชั้นปี 1 9 : 11307090065:วิศวกรรมเคมี - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 | 65-6-59 65-13-52 65-14-51 65-4-61 65-13-52 65-0-65 65-5-60 65-0-65 65-0-65 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ม.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 2 (Math) ห้อง SC2-208.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 มี.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 2 (Math) ห้อง SC2-208.
|
|
| 03 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | SC1-210 | SC 1 | C | 55 | 37 | 18 | W | | |
| | | พุธ | 08:00-08:50 | SC1-210 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นายสมพร กล่ำเทศ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307010065:วิศวกรรมโยธา - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 2 : 11307020065:วิศวกรรมอุตสาหการ - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 3 : 11307030065:วิศวกรรมเครื่องกล - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 4 : 11307050065:วิศวกรรมไฟฟ้า - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 5 : 11307060065:วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ชั้นปี 1 6 : 11307070065:วิศวกรรมวัสดุ - แผนสหกิจศึกษา ชั้นปี 1 7 : 11307080065:วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 8 : 11307081065:วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม - แผน 2 : สหกิจศึกษา ชั้นปี 1 9 : 11307090065:วิศวกรรมเคมี - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 | 65-8-57 65-7-58 65-3-62 65-2-63 65-0-65 65-14-51 65-0-65 65-0-65 65-3-62 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ม.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 2 (Math) ห้อง SC2-215.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 มี.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 2 (Math) ห้อง SC2-215.
|
|
| 04 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | SC1-301 | SC 1 | C | 55 | 55 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 08:00-08:50 | SC1-301 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.สุภลักษณ์ ศรีนิล
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307010065:วิศวกรรมโยธา - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 2 : 11307020065:วิศวกรรมอุตสาหการ - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 3 : 11307030065:วิศวกรรมเครื่องกล - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 4 : 11307050065:วิศวกรรมไฟฟ้า - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 5 : 11307060065:วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ชั้นปี 1 6 : 11307070065:วิศวกรรมวัสดุ - แผนสหกิจศึกษา ชั้นปี 1 7 : 11307080065:วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 8 : 11307081065:วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม - แผน 2 : สหกิจศึกษา ชั้นปี 1 9 : 11307090065:วิศวกรรมเคมี - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 | 65-14-51 65-6-59 65-12-53 65-8-57 65-1-64 65-0-65 65-2-63 65-0-65 65-12-53 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ม.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 2 (Math) ห้อง SC2-211.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 มี.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 2 (Math) ห้อง SC2-211.
|
|
| 05 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | SC2-215 | SC 2 (Math) | C | 55 | 51 | 4 | W | | |
| | | พุธ | 08:00-08:50 | SC2-215 | SC 2 (Math) | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.เอกรัฐ ไทยเลิศ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307010065:วิศวกรรมโยธา - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 2 : 11307020065:วิศวกรรมอุตสาหการ - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 3 : 11307030065:วิศวกรรมเครื่องกล - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 4 : 11307050065:วิศวกรรมไฟฟ้า - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 5 : 11307060065:วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ชั้นปี 1 6 : 11307070065:วิศวกรรมวัสดุ - แผนสหกิจศึกษา ชั้นปี 1 7 : 11307080065:วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 8 : 11307081065:วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม - แผน 2 : สหกิจศึกษา ชั้นปี 1 9 : 11307090065:วิศวกรรมเคมี - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 | 65-14-51 65-0-65 65-6-59 65-5-60 65-12-53 65-0-65 65-1-64 65-0-65 65-13-52 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ม.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 5 (Phy) ห้อง SC5-217.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 มี.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 5 (Phy) ห้อง SC5-217.
|
|
| 06 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | SC2-214 | SC 2 (Math) | C | 56 | 56 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 08:00-08:50 | SC2-214 | SC 2 (Math) | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.ชัยรัตน์ มดนาค
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307010065:วิศวกรรมโยธา - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 2 : 11307020065:วิศวกรรมอุตสาหการ - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 3 : 11307030065:วิศวกรรมเครื่องกล - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 4 : 11307050065:วิศวกรรมไฟฟ้า - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 5 : 11307060065:วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ชั้นปี 1 6 : 11307070065:วิศวกรรมวัสดุ - แผนสหกิจศึกษา ชั้นปี 1 7 : 11307080065:วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 8 : 11307081065:วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม - แผน 2 : สหกิจศึกษา ชั้นปี 1 9 : 11307090065:วิศวกรรมเคมี - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 10 : 64366171 : นายศุภณัฐ แสงตุ๊ ชั้นปี 4 | 65-17-48 65-8-57 65-0-65 65-9-56 65-17-48 65-0-65 65-2-63 65-0-65 65-2-63 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ม.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 5 (Phy) ห้อง SC5-218.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 มี.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 5 (Phy) ห้อง SC5-214.
|
|
| 07 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | SC2-212 | SC 2 (Math) | C | 55 | 55 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 08:00-08:50 | SC2-212 | SC 2 (Math) | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.สุรีย์พร ชาวแพรกน้อย
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307010065:วิศวกรรมโยธา - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 2 : 11307020065:วิศวกรรมอุตสาหการ - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 3 : 11307030065:วิศวกรรมเครื่องกล - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 4 : 11307050065:วิศวกรรมไฟฟ้า - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 5 : 11307060065:วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ชั้นปี 1 6 : 11307070065:วิศวกรรมวัสดุ - แผนสหกิจศึกษา ชั้นปี 1 7 : 11307080065:วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 8 : 11307081065:วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม - แผน 2 : สหกิจศึกษา ชั้นปี 1 9 : 11307090065:วิศวกรรมเคมี - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 | 65-8-57 65-0-65 65-3-62 65-13-52 65-16-49 65-0-65 65-2-63 65-0-65 65-13-52 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ม.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 2 (Math) ห้อง SC2-212.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 มี.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 2 (Math) ห้อง SC2-212.
|
|
| 08 | | พุธ | 13:00-14:50 | SC1-303 | SC 1 | C | 10 | 8 | 2 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-13:50 | SC1-303 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.ชัยรัตน์ มดนาค ผศ.ดร.ชมพิศ แก้วมณี ดร.รินรดา ธรรมชัย
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307100065:วิศวกรรมนวัตกรรมอัจฉริยะ (หลักสูตรภาษาอังกฤษ) ชั้นปี 1 | 10-8-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ม.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 2 (Math) ห้อง SC2-207.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 มี.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 5 (Phy) ห้อง SC5-214.
|
|