| พิษณุโลก |
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | พุธ | 09:00-11:50 | SC4-102 | SC 4 (Chem) | L | 44 | 41 | 3 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย ผศ.ดร.วิกร ปัญญาอินทร์ รศ.ดร.ช.วยากรณ์ เพ็ชญไพศิษฏ์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11303110065:ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 | 57-41-16 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 ต.ค. 2565 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
|
| 02 | | จันทร์ | 14:00-16:50 | SC4-102 | SC 4 (Chem) | L | 40 | 32 | 8 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย ผศ.ดร.วิกร ปัญญาอินทร์ ดร.สกุลนา วงค์สายปัน |
| | | สำรองให้: | 1 : 11307010065:วิศวกรรมโยธา - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 | 32-32-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 ต.ค. 2565 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
|
| 03 | | จันทร์ | 14:00-16:50 | SC4-103 | SC 4 (Chem) | L | 40 | 31 | 9 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย ผศ.ดร.วิกร ปัญญาอินทร์ รศ.ดร.สุกัญญา รอส |
| | | สำรองให้: | 1 : 11307010065:วิศวกรรมโยธา - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 | 32-31-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 ต.ค. 2565 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
|
| 04 | | จันทร์ | 14:00-16:50 | SC4-407 | SC 4 (Chem) | L | 40 | 31 | 9 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย ผศ.ดร.วิกร ปัญญาอินทร์ ผศ.ดร.ยุพิน ภูพวก รศ.ดร.รัตนา สนั่นเมือง |
| | | สำรองให้: | 1 : 11307010065:วิศวกรรมโยธา - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 | 32-31-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 ต.ค. 2565 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
|
| 05 | | จันทร์ | 14:00-16:50 | SC4-408 | SC 4 (Chem) | L | 40 | 27 | 13 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย ผศ.ดร.วิกร ปัญญาอินทร์ รศ.ดร.ช.วยากรณ์ เพ็ชญไพศิษฏ์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11307020065:วิศวกรรมอุตสาหการ - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 | 30-27-3 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 ต.ค. 2565 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
|
| 06 | | จันทร์ | 14:00-16:50 | SC4-413 | SC 4 (Chem) | L | 40 | 29 | 11 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย ผศ.ดร.วิกร ปัญญาอินทร์ Dr.Filip Kielar |
| | | สำรองให้: | 1 : 11307020065:วิศวกรรมอุตสาหการ - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 | 30-29-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 ต.ค. 2565 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
|
| 07 | | จันทร์ | 14:00-16:50 | SC4-414 | SC 4 (Chem) | L | 40 | 30 | 10 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย ผศ.ดร.วิกร ปัญญาอินทร์ รศ.ดร.วิภารัตน์ เชื้อชวด ชัยสิทธิ์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11307020065:วิศวกรรมอุตสาหการ - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 | 30-30-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 ต.ค. 2565 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-212.
|
|
| 08 | | พฤหัสบดี | 09:00-11:50 | SC4-102 | SC 4 (Chem) | L | 42 | 0 | 42 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย ผศ.ดร.วิกร ปัญญาอินทร์ ผศ.ดร.วันวิสา เจนรุ่งโรจน์สกุล |
| | | สำรองให้: | 1 : 11307060065:วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ชั้นปี 1 | 42-0-42 |
| | | หมายเหตุ: | ** ปิดกลุ่ม เนื่องจากเปิดรายวิชาผิดโครงสร้าง ** |
|
| 09 | | พฤหัสบดี | 09:00-11:50 | SC4-103 | SC 4 (Chem) | L | 42 | 0 | 42 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย ผศ.ดร.วิกร ปัญญาอินทร์ ผศ.ดร.ดวงรัตน์ ทองคำ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11307060065:วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ชั้นปี 1 | 42-0-42 |
| | | หมายเหตุ: | ** ปิดกลุ่ม เนื่องจากเปิดรายวิชาผิดโครงสร้าง ** |
|
| 10 | | พฤหัสบดี | 09:00-11:50 | SC4-104 | SC 4 (Chem) | L | 40 | 29 | 11 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย ผศ.ดร.วิกร ปัญญาอินทร์ รศ. ร.ท. หญิง ดร.นิภาภัทร เจริญไทย |
| | | สำรองให้: | 1 : 11307070065:วิศวกรรมวัสดุ - แผนสหกิจศึกษา ชั้นปี 1 | 40-29-11 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 ต.ค. 2565 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-212.
|
|
| 11 | | พฤหัสบดี | 09:00-11:50 | SC4-407 | SC 4 (Chem) | L | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย ผศ.ดร.วิกร ปัญญาอินทร์ ผศ.ดร.หนึ่งฤทัย สุพรม |
| | | สำรองให้: | 1 : 11307070065:วิศวกรรมวัสดุ - แผนสหกิจศึกษา ชั้นปี 1 | 40-0-40 |
| | | หมายเหตุ: | ** ปิดกลุ่ม ** |
|
| 12 | | พฤหัสบดี | 09:00-11:50 | SC4-408 | SC 4 (Chem) | L | 44 | 41 | 3 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อุษณี เกิดพินธ์ รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย ผศ.ดร.วิกร ปัญญาอินทร์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11307080065:วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 2 : 11307081065:วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม - แผน 2 : สหกิจศึกษา ชั้นปี 1 | 44-41-3 40-0-40 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 ต.ค. 2565 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-301.
|
|
| 13 | | พฤหัสบดี | 09:00-11:50 | SC4-413 | SC 4 (Chem) | L | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย ผศ.ดร.วิกร ปัญญาอินทร์ ผศ.ดร.ศุภัตรา ประทุมชาติ รศ.ดร.รัตนา สนั่นเมือง |
| | | สำรองให้: | 1 : 11307080065:วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 2 : 11307081065:วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม - แผน 2 : สหกิจศึกษา ชั้นปี 1 | 40-0-40 40-0-40 |
| | | หมายเหตุ: | ** ปิดกลุ่ม ** |
|
| 14 | | พุธ | 09:00-11:50 | SC4-103 | SC 4 (Chem) | L | 44 | 37 | 7 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย ผศ.ดร.วิกร ปัญญาอินทร์ ผศ.(พิเศษ) ดร.Gareth Michael Ross |
| | | สำรองให้: | 1 : 11307090065:วิศวกรรมเคมี - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 2 : 11303110065:ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 | 40-32-8 40-5-35 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 ต.ค. 2565 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-304.
|
|
| 15 | | พุธ | 09:00-11:50 | SC4-104 | SC 4 (Chem) | L | 44 | 37 | 7 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย ผศ.ดร.วิกร ปัญญาอินทร์ ดร.นิมิตร(CLOSE) ศรีปรางค์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11307090065:วิศวกรรมเคมี - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 2 : 11303110065:ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 | 38-32-6 40-5-35 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 ต.ค. 2565 เวลา 15:00 - 18:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-210.
|
|
| 16 | | พุธ | 09:00-11:50 | SC4-105 | SC 4 (Chem) | L | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย ผศ.ดร.วิกร ปัญญาอินทร์ ดร.สกุลนา วงค์สายปัน |
| | | สำรองให้: | 1 : 11307090065:วิศวกรรมเคมี - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 | 40-0-40 |
| | | หมายเหตุ: | ** ปิดกลุ่ม ** |
|