| พิษณุโลก |
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 13:00-13:50 | SC2-208 | SC 2 (Math) | C | 28 | 26 | 2 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-14:50 | SC2-208 | SC 2 (Math) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.สุภาพร สุขเสริญ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307060060:วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ชั้นปี 4 2 : 61363791 : นางสาววิมลณัฐ ไข่พรมราช ชั้นปี 7 3 : 64365518 : นางสาวกุลวรินทร์ ชุติศิระกุลพัทธ์ ชั้นปี 4 4 : 64363330 : นางสาวนภัสสร จันทร์แช่ม ชั้นปี 4 5 : 64364047 : นายปิยะวัชร สลักทอง ชั้นปี 4 6 : 63368244 : นายพงศ์พิเชษฐ์ บุตรธงชัย ชั้นปี 4 7 : 63367391 : นางสาวอพัฒชา หงส์สิบสอง ชั้นปี 5 8 : 63365670 : นางสาววราภรณ์ จำปีเรือง ชั้นปี 4 9 : 63362310 : นายทักษ์ดนัย ธรรมวงค์ ชั้นปี 5 10 : 63367001 : นางสาวสุภัสสร สุขเปีย ชั้นปี 4 11 : 63366073 : นางสาวศศิชา สว่างเดือน ชั้นปี 5 12 : 63366806 : นางสาวสุทธิกานต์ คำคง ชั้นปี 5 13 : 63366646 : นางสาวสิริรัตน์ อินทร์หอม ชั้นปี 5 14 : 63363119 : นางสาวนภัสพร เปี่ยมสิน ชั้นปี 4 15 : 63363065 : นางสาวนพมาศ ตวนพานิช ชั้นปี 4 16 : 63362303 : นายทรงศักดิ์ นูแป ชั้นปี 4 17 : 64360650 : นางสาวเกศรินทร์ ทองอินทร์ ชั้นปี 4 18 : 61362688 : นายปิยบุตร ตั้งจิต ชั้นปี 6 19 : 64361558 : นางสาวชิดกมล เทพทอง ชั้นปี 4 20 : 64361909 : นางสาวฑิติญา ม่วงไทย ชั้นปี 4 21 : 64364740 : นายภาณุพงศ์ อินกล่ำ ชั้นปี 3 22 : 64364283 : นายพสธร สอนมา ชั้นปี 4 24 : 64362814 : นายธนิสร คงแสง ชั้นปี 4 25 : 64367192 : นายอาทิตย์ แสงสุข ชั้นปี 4 26 : 64362982 : นางสาวธิติยา ดวงหิรัญ ชั้นปี 4 27 : 62361352 : นายเจษฎากร ฉุยฉาย ชั้นปี 6 | 5-3-2 1-0-1 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 22 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 13.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 13.
|
|
| 02 | | จันทร์ | 13:00-13:50 | SC2-207 | SC 2 (Math) | C | 28 | 22 | 6 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-14:50 | SC2-207 | SC 2 (Math) | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.ชัยรัตน์ มดนาค
|
| | | สำรองให้: | 1 : 63366134 : นายศักดิ์ธิพงษ์ อินทรเกษตร ชั้นปี 4 2 : 63360576 : นางสาวเก็จแก้ว พยัคฆ์ ชั้นปี 4 3 : 63364765 : นางสาวภาณิศา พรรณพงษ์ศิลป์ ชั้นปี 5 4 : 63363287 : นางสาวนัฐฐินันท์ เข็มพันธ์ ชั้นปี 4 5 : 62361789 : นางสาวชุรีพร พรมจินดา ชั้นปี 5 6 : 64365655 : นางสาววาสิตา แก้วผม ชั้นปี 4 7 : 64362159 : นางสาวณัฐนารี ขันทอง ชั้นปี 4 8 : 64360759 : นายคณิตสิทธิ์ สรรพศรี ชั้นปี 4 9 : 64360162 : นางสาวกนกวรรณ พงศ์พันธุ์ ชั้นปี 4 10 : 64362654 : นางสาวธนภรณ์ คงอยู่ ชั้นปี 4 11 : 64363477 : นางสาวนันท์ธิชา ลครพล ชั้นปี 4 12 : 63316719 : นายเสี่ยวลอง ตรงต่อกิจ ชั้นปี 5 13 : 62365183 : นางสาวยลดา สายบุญยง ชั้นปี 5 14 : 62364605 : นายพุฒิพงศ์ อินขุนทด ชั้นปี 6 15 : 62364841 : นายภาคิน เเซ่เต็ง ชั้นปี 6 16 : 63360415 : นายกัปตัน วิวัฒน์ไพรสน ชั้นปี 5 17 : 64362319 : นายณัฐวุฒิ ทรายฮวด ชั้นปี 4 18 : 64362500 : นายทินภัทร วงศ์วรัณ ชั้นปี 4 19 : 64363149 : นายธีระศักดิ์ สุขเมือง ชั้นปี 4 20 : 64367109 : นายอัครพงษ์ ไกรกลิ่น ชั้นปี 4 21 : 64366867 : นายอติชาติ วัดละเอียด ชั้นปี 4 22 : 64362449 : นายตรีทเศศ จันตะปะตุ ชั้นปี 4 | 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 22 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 33.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 33.
|
|
| 03 | | จันทร์ | 13:00-13:50 | SC2-211 | SC 2 (Math) | C | 15 | 6 | 9 | W | | |
| | | พุธ | 08:00-09:50 | SC2-211 | SC 2 (Math) | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ชมพิศ แก้วมณี
|
| | | สำรองให้: | 4 : 64360650 : นางสาวเกศรินทร์ ทองอินทร์ ชั้นปี 4 5 : 63361191 : นายเฉลิมพล โพธิราแสง ชั้นปี 5 6 : 63362716 : นายธรรมจักร เพ็ชรแสนค่า ชั้นปี 5 7 : 63367742 : นายอัครภพ มากะนัดถ์ ชั้นปี 5 8 : 61363791 : นางสาววิมลณัฐ ไข่พรมราช ชั้นปี 7 9 : 63366431 : นายสรวิศ สิทธิสุทธิ์ ชั้นปี 5 10 : 64363927 : นายประสพสุข บุตยรีย์ ชั้นปี 4 11 : 64366003 : นางสาวศิริพร ป่านฉะนี้ ชั้นปี 4 12 : 64360643 : นางสาวเกศรินทร์ ตามา ชั้นปี 4 13 : 64361664 : นางสาวโชษิตา หาวัน ชั้นปี 4 14 : 62365671 : นายวรายุทธ ครูบา ชั้นปี 6 15 : 64362937 : นางสาวธิดา วงค์พรม ชั้นปี 4 | 1-0-1 1-1-0 1-0-1 1-0-1 1-1-0 1-1-0 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 22 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 33.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 33.
|
|
| 04 | | จันทร์ | 13:00-13:50 | SC2-212 | SC 2 (Math) | C | 15 | 1 | 14 | W | | |
| | | พุธ | 08:00-09:50 | SC2-212 | SC 2 (Math) | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.เอกรัฐ ไทยเลิศ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 63362716 : นายธรรมจักร เพ็ชรแสนค่า ชั้นปี 5 2 : 63367742 : นายอัครภพ มากะนัดถ์ ชั้นปี 5 3 : 63362846 : นายธีรโชติ สิทธิกรณ์ ชั้นปี 5 4 : 63361191 : นายเฉลิมพล โพธิราแสง ชั้นปี 5 | 1-0-1 1-1-0 1-0-1 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 22 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 13.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 13.
|
|
| 05 | | จันทร์ | 13:00-13:50 | SC2-214 | SC 2 (Math) | C | 17 | 8 | 9 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-14:50 | SC2-214 | SC 2 (Math) | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.โสภิตา ขำรอด
|
| | | สำรองให้: | 1 : 61363791 : นางสาววิมลณัฐ ไข่พรมราช ชั้นปี 7 2 : 63363782 : นายปรัมภ์ เสี้ยมวิลัย ชั้นปี 5 3 : 62366722 : นางสาวสุจารี วัฒนสันติสุข ชั้นปี 5 4 : 62362595 : นายทีฆายุ ทองเพิ่ม ชั้นปี 6 5 : 64361848 : นายฐิติพงษ์ พันธ์มณี ชั้นปี 4 6 : 64360148 : นางสาวกนกกร สวยกระโทก ชั้นปี 4 7 : 64366249 : นายสถาพร สร้อยนาค ชั้นปี 4 8 : 64366768 : นางสาวสุวิมล แก้วอุทัย ชั้นปี 4 9 : 62365619 : นายวรวิทย์ เสนอกลาง ชั้นปี 6 10 : 62361352 : นายเจษฎากร ฉุยฉาย ชั้นปี 6 | 1-0-1 1-0-1 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 22 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 33.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 33.
|
|