| พิษณุโลก |
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 0 | 60 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.ฐิติชญาน์ ศรแก้ว |
| | | สำรองให้: | 1 : 11318130160:นิเทศศาสตรบัณฑิต -วิชาเอก สื่อสร้างสรรค์และการสื่อสาร ชั้นปี 4 2 : 11318130260:นิเทศศาสตรบัณฑิต -วิชาเอก การสื่อสารองค์กร ชั้นปี 4 | 60-0-60 60-0-60 |
| | | หมายเหตุ: | BEC ขอปิดกลุ่มเรียน เนื่องจากปรับแผน |
|
| 02 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 0 | 60 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | อาจารย์พัฒน์ วัฒนสินธุ์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11318130160:นิเทศศาสตรบัณฑิต -วิชาเอก สื่อสร้างสรรค์และการสื่อสาร ชั้นปี 4 2 : 11318130260:นิเทศศาสตรบัณฑิต -วิชาเอก การสื่อสารองค์กร ชั้นปี 4 | 60-0-60 60-0-60 |
| | | หมายเหตุ: | BEC ขอปิดกลุ่มเรียน เนื่องจากปรับแผน |
|
| 03 | | ไม่มีข้อมูล | 61 | 0 | 61 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อิศรา คงมี |
| | | สำรองให้: | 1 : 11318130060:นิเทศศาสตรบัณฑิต ชั้นปี 4 2 : 11318130160:นิเทศศาสตรบัณฑิต -วิชาเอก สื่อสร้างสรรค์และการสื่อสาร ชั้นปี 4 3 : 11318130260:นิเทศศาสตรบัณฑิต -วิชาเอก การสื่อสารองค์กร ชั้นปี 4 4 : 11303140059:วิทยาศาสตร์การเกษตร ชั้นปี 4 | 60-0-60 60-0-60 60-0-60 1-0-1 |
| | | หมายเหตุ: | BEC ขอปิดกลุ่มเรียน เนื่องจากปรับแผน |
|
| 04 | | พฤหัสบดี | 09:00-10:50 | QS 2203 | QS | L | 71 | 55 | 16 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.ฐิติชญาน์ ศรแก้ว
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11318020060:การจัดการธุรกิจ ชั้นปี 4 2 : 63162224 : นางสาวปรัชนียา เลิศธัญญา ชั้นปี 5 | 70-55-15 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2201.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2201.
|
|
| 05 | | พฤหัสบดี | 10:00-11:50 | QS 2202 | QS | L | 78 | 77 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | อาจารย์พัฒน์ วัฒนสินธุ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11318020060:การจัดการธุรกิจ ชั้นปี 4 2 : 63162224 : นางสาวปรัชนียา เลิศธัญญา ชั้นปี 5 3 : 62345673 : นายภัทรวุฒิ ทองกลั่น ชั้นปี 5 4 : 62349022 : นางสาวอารียา มิ่งขวัญ ชั้นปี 6 5 : 63162828 : นายภักดีพล สีหะนาม ชั้นปี 4 6 : 63162408 : นางสาวปิยวรรณ บุตรพิเศษ ชั้นปี 4 7 : 63163986 : นางสาวสุชาดา สิงห์ทรัพย์ ชั้นปี 4 8 : 63161135 : นางสาวธัญญ์นภัส จิรบวรวิวัฒน์ ชั้นปี 4 9 : 63160770 : นางสาวชนัญชิดา วรรณดี ชั้นปี 5 | 70-69-1 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 12.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 23.
|
|
| 06 | | พฤหัสบดี | 10:00-11:50 | QS 2201 | QS | L | 90 | 83 | 7 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อิศรา คงมี
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11318060060:การท่องเที่ยว ชั้นปี 3 2 : 11317020061:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์ไทย) ชั้นปี 3 3 : 63260937 : นายจิรายุส เวียงทอง ชั้นปี 5 4 : 63262283 : นายธีรพงษ์ โพธิ์ขำ ชั้นปี 5 5 : 63265536 : นายอชิตะ สมเพราะ ชั้นปี 5 6 : 63265499 : นางสาวสุวีรยา เทียนพันธ์ ชั้นปี 5 7 : 63265567 : นายอธิคม เครือษา ชั้นปี 5 8 : 63266007 : นายเมธาวินท์ ธิแก้ว ชั้นปี 5 9 : 63350539 : นายสิรวิชญ์ หมายปาน ชั้นปี 5 10 : 60344685 : นายรชต พรอำนวยทรัพย์ ชั้นปี 7 11 : 59363137 : นายปราณนท์ ยอดคำ ชั้นปี 9 12 : 63262283 : นายธีรพงษ์ โพธิ์ขำ ชั้นปี 5 | 78-71-7 3-3-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 12.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 23.
|
|
| 07 | | อังคาร | 08:00-09:50 | ปราบไตรจักร2-307 | ปราบไตรจักร2 | L | 64 | 56 | 8 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Mr.Jehoiade Ragas Rabaya |
| | | สำรองให้: | 1 : 11319030060:พัฒนาสังคม ชั้นปี 4 2 : 63241516 : นายนครินทร์ ศรีขาวรส ชั้นปี 5 3 : 62263328 : นางสาวปิยธิดา นิลสาริกา ชั้นปี 6 4 : 62241005 : นายชัชวีร์ สายสร้อยเงิน ชั้นปี 6 5 : 62263328 : นางสาวปิยธิดา นิลสาริกา ชั้นปี 6 6 : 64240020 : นางสาวเจนนิสา อารีเอื้อ ชั้นปี 4 7 : 62241739 : นายธนกร ปุญญฤทธิ์ ชั้นปี 6 | 60-53-7 1-1-0 1-0-1 1-1-0 1-0-1 1-1-0 1-0-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 17 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2301 [1/2].
|
| | | หมายเหตุ: | คณะสังคมศาสตร์ |
|
| 08 | | อังคาร | 10:00-11:50 | ปราบไตรจักร2-307 | ปราบไตรจักร2 | L | 66 | 66 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Mr.Jehoiade Ragas Rabaya |
| | | สำรองให้: | 1 : 11319030060:พัฒนาสังคม ชั้นปี 4 2 : 63243541 : นายประภวิษณุ์ เทียนทอง ชั้นปี 5 3 : 63240663 : นายชนินทร์ เพ็ชร์สว่างเกิด ชั้นปี 5 4 : 63243749 : นางสาวอาทิตยา ยกตระกูล ชั้นปี 5 5 : 64210054 : นางสาวกมลวัฒ ศิริพันธ์ ชั้นปี 4 6 : 64212164 : นางสาวอนุธิดา สุขสวัสดิ์ ชั้นปี 4 7 : 64211105 : นายปกรณ์ มาลาแก้ว ชั้นปี 4 | 60-60-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 17 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2301 [2/2].
|
| | | หมายเหตุ: | คณะสังคมศาสตร์ |
|
| 09 | | ไม่มีข้อมูล | 1 | 1 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.ดาราวรรณ เพ็ชร์ช้าง |
| | | สำรองให้: | 1 : 61661873 : นางสาววิศรี อัครวิศิษฏ์ ชั้นปี 7 | 1-1-0 |
| | | หมายเหตุ: | คณะสหเวชศาสตร์ ทัศนมาตรศาสตร์ ตกแผน |
|