| พิษณุโลก |
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | ปราบไตรจักร 22 | ปราบไตรจักร | C | 36 | 33 | 3 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-08:50 | ปราบไตรจักร 22 | ปราบไตรจักร | C | | | | | | |
| | | อังคาร | 13:00-15:50 | SC4-511 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ว่าที่ ร.ต.ดร.อนุสรณ์ วรสิงห์ ดร.ศุภนิมิต เจียมพานิชยกุล ผศ.ดร.รตนนท์ โชติมา ผศ.ดร.อรวรรณ กฤตสุนันท์กุล ผศ.ดร.ชนิสรา ศรีวัฒนวรัญญู ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร ผศ.ดร.สุทธิชาติ เกิดผล ดร.ธเนศ เหล่ารบ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11311040062:พยาธิวิทยากายวิภาค ชั้นปี 1 2 : 11314050062:ทัศนมาตรศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 3 : 62310794 : นางสาวจินตพร จิรัญพิพัฒน์ ชั้นปี 5 4 : 62315201 : นายสดายุ คำสิงห์ ชั้นปี 5 5 : 63523308 : นางสาวมาทิกานต์ เกตุเมฆ ชั้นปี 4 6 : 63315927 : นางสาวชญาภา มหาสัตย์ ชั้นปี 5 7 : 63315415 : นางสาวอัจฉรา พูลมี ชั้นปี 4 8 : 62161587 : นางสาวนริศรา โตกำแพง ชั้นปี 5 9 : 65523764 : นางสาวอนงค์วดี นัดประสพ ชั้นปี 3 | 35-26-9 35-0-35 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 24 ส.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 33.
|
| | | สอบปลายภาค: | 19 ต.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 33.
|
|
| 02 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | ปราบไตรจักร 22 | ปราบไตรจักร | C | 35 | 31 | 4 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-08:50 | ปราบไตรจักร 22 | ปราบไตรจักร | C | | | | | | |
| | | อังคาร | 13:00-15:50 | SC4-511 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ว่าที่ ร.ต.ดร.อนุสรณ์ วรสิงห์ ดร.ศุภนิมิต เจียมพานิชยกุล ผศ.ดร.รตนนท์ โชติมา ผศ.ดร.อรวรรณ กฤตสุนันท์กุล ผศ.ดร.ชนิสรา ศรีวัฒนวรัญญู ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร ผศ.ดร.สุทธิชาติ เกิดผล
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11311040062:พยาธิวิทยากายวิภาค ชั้นปี 1 2 : 11314050062:ทัศนมาตรศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 | 35-4-31 35-27-8 |
| | | สอบกลางภาค: | 24 ส.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 33.
|
| | | สอบปลายภาค: | 19 ต.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 33.
|
|
| 03 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | ปราบไตรจักร 22 | ปราบไตรจักร | C | 7 | 7 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-08:50 | ปราบไตรจักร 22 | ปราบไตรจักร | C | | | | | | |
| | | พุธ | 14:00-16:50 | SC4-507 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ว่าที่ ร.ต.ดร.อนุสรณ์ วรสิงห์ ดร.ศุภนิมิต เจียมพานิชยกุล ผศ.ดร.รตนนท์ โชติมา ผศ.ดร.อรวรรณ กฤตสุนันท์กุล ผศ.ดร.ชนิสรา ศรีวัฒนวรัญญู ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร
|
| | | สำรองให้: | 1 : 64315599 : นางสาวศศิเขมณัฐ เขษมภัสสร์กร ชั้นปี 4 2 : 64347491 : นางสาวศิริณภา ผมธรรม ชั้นปี 4 3 : 64523802 : นางสาวศศิประภา อ่อนศรี ชั้นปี 4 4 : 64524151 : นางสาวสุชาดา ศิระญากุล ชั้นปี 4 5 : 64472551 : นางสาวปวีณ์สุดา รุ้งรุ่งเรือง ชั้นปี 4 6 : 63520390 : นางสาวกุสุมา มากมา ชั้นปี 4 7 : 63310724 : นางสาวจิดาภา กุลนันทคุณ ชั้นปี 4 | 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 24 ส.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 33.
|
| | | สอบปลายภาค: | 19 ต.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 33.
|
|
| 04 | | จันทร์ | 16:00-16:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | 1 | 1 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | | | | | | |
| | | อังคาร | 13:00-15:50 | SC4-511 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ว่าที่ ร.ต.ดร.อนุสรณ์ วรสิงห์ ดร.ศุภนิมิต เจียมพานิชยกุล ผศ.ดร.รตนนท์ โชติมา ผศ.ดร.อรวรรณ กฤตสุนันท์กุล ผศ.ดร.ชนิสรา ศรีวัฒนวรัญญู ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร
|
| | | สำรองให้: | 1 : 63316368 : นางสาวพิมพ์พิศา เพียรไธสง ชั้นปี 4 | 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 24 ส.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 33.
|
| | | สอบปลายภาค: | 19 ต.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 33.
|
|
| 05 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | ปราบไตรจักร 22 | ปราบไตรจักร | C | 3 | 3 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-08:50 | ปราบไตรจักร 22 | ปราบไตรจักร | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-15:50 | SC4-507 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ว่าที่ ร.ต.ดร.อนุสรณ์ วรสิงห์ ดร.ศุภนิมิต เจียมพานิชยกุล ผศ.ดร.รตนนท์ โชติมา ผศ.ดร.อรวรรณ กฤตสุนันท์กุล ผศ.ดร.ชนิสรา ศรีวัฒนวรัญญู ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร รศ.ดร.จตุรงค์ สุภาพพร้อม
|
| | | สำรองให้: | 1 : 63470640 : นางสาวจริญญา มูลตองคะ ชั้นปี 4 2 : 63473061 : นางสาวรัตติพร พิลึก ชั้นปี 4 3 : 64524724 : นางสาวหนึ่งฤทัย สุวรรณา ชั้นปี 3 | 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 24 ส.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 33.
|
| | | สอบปลายภาค: | 19 ต.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 33.
|
|