| พิษณุโลก |
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | อังคาร | 09:00-09:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | 32 | 32 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-11:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | | | | | | |
| | | พุธ | 13:00-15:50 | SC4-413 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.วิกร ปัญญาอินทร์ นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303121064:วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 2 | 200-32-168 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ส.ค. 2566 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
| | | สอบปลายภาค: | 20 ต.ค. 2566 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
|
| 02 | | อังคาร | 09:00-09:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | 33 | 33 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-11:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | | | | | | |
| | | พุธ | 13:00-15:50 | SC4-414 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.วิกร ปัญญาอินทร์ นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303121064:วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 2 2 : 64160069 : นางสาวกชกร ทองม่วง ชั้นปี 4 | 32-32-0 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ส.ค. 2566 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
| | | สอบปลายภาค: | 20 ต.ค. 2566 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
|
| 03 | | อังคาร | 09:00-09:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | 33 | 28 | 5 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-11:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-15:50 | SC4-413 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.วิกร ปัญญาอินทร์ นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303121064:วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 2 2 : 62160375 : นายขวัญชัย ศรีเมือง ชั้นปี 5 3 : 66521738 : นางสาวพลอยชยา ปัญญาภู ชั้นปี 2 4 : 63162309 : นางสาวปวรรณรัตน์ หรือตระกูล ชั้นปี 5 | 32-25-7 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ส.ค. 2566 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
| | | สอบปลายภาค: | 20 ต.ค. 2566 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
|
| 04 | | อังคาร | 09:00-09:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | 32 | 30 | 2 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-11:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-15:50 | SC4-414 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.วิกร ปัญญาอินทร์ นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303121064:วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 2 | 32-30-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ส.ค. 2566 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
| | | สอบปลายภาค: | 20 ต.ค. 2566 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
|
| 05 | | อังคาร | 09:00-09:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | 33 | 31 | 2 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-11:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 09:00-11:50 | SC4-413 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.วิกร ปัญญาอินทร์ นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย รศ. ร.ท. หญิง ดร.นิภาภัทร เจริญไทย
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11311060062:วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) ชั้นปี 3 | 200-31-169 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ส.ค. 2566 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
| | | สอบปลายภาค: | 20 ต.ค. 2566 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
|
| 06 | | อังคาร | 09:00-09:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | 33 | 33 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-11:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 09:00-11:50 | SC4-414 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.วิกร ปัญญาอินทร์ นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11311060062:วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) ชั้นปี 3 | 33-33-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 25 ส.ค. 2566 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
| | | สอบปลายภาค: | 20 ต.ค. 2566 เวลา 11:30 - 14:30 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
|