| พิษณุโลก |
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 15:00-16:50 | HU 6110 | HU 6 | C | 29 | 12 | 17 | W | | |
| | | พุธ | 08:00-09:50 | HU 6110 | HU 6 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ลาวัณย์ สังขพันธานนท์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11317060061:ศศ.บ. (ภาษาจีน) ชั้นปี 2 2 : 11317070061:ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) ชั้นปี 2 3 : 11317080061:ศศ.บ. (ภาษาไทย) ชั้นปี 2 4 : 11317090061:ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) ชั้นปี 2 5 : 11317100061:ศศ.บ. (พม่าศึกษา) ชั้นปี 2 6 : 11317120062:ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) ชั้นปี 2 7 : 11317130061:ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) ชั้นปี 2 | 29-6-23 29-1-28 29-4-25 29-0-29 29-0-29 29-1-28 29-0-29 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ม.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 63.
|
| | | สอบปลายภาค: | 13 มี.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 63.
|
| | | หมายเหตุ: | วิชาโท ปี 2 |
|
| 02 | | จันทร์ | 15:00-16:50 | HU 4307 | HU 4 | C | 33 | 33 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 08:00-09:50 | HU 4308 | HU 4 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Mr.Sokdy Thammavong
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11317060061:ศศ.บ. (ภาษาจีน) ชั้นปี 2 2 : 11317070061:ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) ชั้นปี 2 3 : 11317080061:ศศ.บ. (ภาษาไทย) ชั้นปี 2 4 : 11317090061:ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) ชั้นปี 2 5 : 11317100061:ศศ.บ. (พม่าศึกษา) ชั้นปี 2 6 : 11317120062:ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) ชั้นปี 2 7 : 11317130061:ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) ชั้นปี 2 8 : 64241188 : นางสาวโชติกา สอนท่าโก ชั้นปี 4 9 : 64245063 : นางสาวสุชัญญา เอี่ยมอุไร ชั้นปี 4 10 : 63473269 : นางสาววรรณิดา แก่นจันทร์ ชั้นปี 5 11 : 62710785 : นางสาวทิชาภรณ์ เดชบำรุง ชั้นปี 6 | 29-10-19 29-7-22 29-10-19 29-0-29 29-1-28 29-1-28 29-0-29 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ม.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 63.
|
| | | สอบปลายภาค: | 13 มี.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 63.
|
| | | หมายเหตุ: | วิชาโท ปี 2 |
|
| 03 | | อังคาร | 13:00-14:50 | QS 3107 | QS | C | 40 | 39 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-16:50 | QS 3107 | QS | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Mr.Sokdy Thammavong
|
| | | สำรองให้: | 1 : ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) ทุกชั้นปี | 40-39-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ม.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 63.
|
| | | สอบปลายภาค: | 13 มี.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 63.
|
| | | หมายเหตุ: | วิชาเลือกเสรี |
|
| 04 | | จันทร์ | 13:00-14:50 | QS 4105 | QS | C | 41 | 33 | 8 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | QS 4111 | QS | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Mr.Sokdy Thammavong
|
| | | สำรองให้: | 1 : ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) ทุกชั้นปี 2 : 66193614 : นายเมธา สุดจิตร ชั้นปี 2 3 : 64192480 : นายปวริศ สนมฉ่ำ ชั้นปี 4 | 40-33-7 1-0-1 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ม.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 63.
|
| | | สอบปลายภาค: | 13 มี.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 63.
|
| | | หมายเหตุ: | วิชาเลือกเสรี |
|