| พิษณุโลก |
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 02 | | พฤหัสบดี | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | C | 200 | 200 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | ปราบไตรจักร 13 | ปราบไตรจักร | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นายศราวุธ สุดงูเหลือม
|
| | | สำรองให้: | 2 : 11306041065:วท.บ. (ชีววิทยา) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 6 : 11306080065:วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) ชั้นปี 1 7 : 11306110065:วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) ชั้นปี 1 8 : 11306150064:วท.บ. (วิทยาการข้อมูลและการวิเคราะห์) ชั้นปี 1 9 : 11306171065:วท.บ. (เทคโนโลยีการวัดและระบบอัจฉริยะ) -แผน 1 : สหกิจศึกษา ชั้นปี 1 10 : 11318060065:การท่องเที่ยว ชั้นปี 1 11 : 11312010064:พยาบาลศาสตร์ ชั้นปี 1 15 : 11319020065:ประวัติศาสตร์ ชั้นปี 1 16 : 62470504 : นางสาวจารุวรรณ อ่อนศรี ชั้นปี 5 17 : 64317418 : นายปรเมศร์ มากอยู่ ชั้นปี 4 18 : 64241997 : นางสาวธันย์ชนก เขียวศรี ชั้นปี 4 19 : 65711369 : นางสาวพสชณันก์ แสนสนิท ชั้นปี 3 20 : 65344345 : นางสาวประภาศิริ นาสมจิตร ชั้นปี 3 | 100-51-49 80-36-44 80-14-66 30-8-22 60-1-59 80-16-64 120-52-68 100-20-80 1-1-0 1-0-1 1-0-1 1-1-0 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 12. 21 ส.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 22.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 12.
16 ต.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 22.
|
| | | หมายเหตุ: | TA.นางสาวสุนิสา แสงอุ่น ช่วง 2 กลุ่ม 1 |
|
| 03 | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | C | 100 | 0 | 100 | W | | CLOSED |
| | | พฤหัสบดี | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
|
| 06 | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | C | 100 | 0 | 100 | W | | CLOSED |
| | | พฤหัสบดี | 18:00-19:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
|
| 07 | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | C | 100 | 0 | 100 | W | | CLOSED |
| | | พฤหัสบดี | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
|
| 10 | | อังคาร | 15:00-16:50 | QS 4202 | QS | C | 82 | 82 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.ธัช มั่นต่อการ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11308180062:กศ.บ. (คณิตศาสตร์) - (4 ปี) ชั้นปี 1 2 : 11308260062:กศ.บ. (เคมี) - (4 ปี) ชั้นปี 1 3 : 11308270062:กศ.บ. (ชีววิทยา) - (4 ปี) ชั้นปี 1 4 : 11308250062:กศ.บ. (ฟิสิกส์) - (4 ปี) ชั้นปี 1 5 : 11308280062:กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) - (4 ปี) ชั้นปี 1 6 : 11308290062:กศ.บ. (ภาษาไทย) - (4 ปี) ชั้นปี 1 7 : 11308220062:กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) - (4 ปี) ชั้นปี 1 8 : 11308070063:กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา)-(4 ปี) ชั้นปี 1 9 : 11319030065:พัฒนาสังคม ชั้นปี 1 10 : 11318040064:บัญชี ชั้นปี 1 11 : 11306010064:วท.บ. (คณิตศาสตร์) ชั้นปี 1 12 : 66193461 : นางสาวธีมาพร สังข์ต้อง ชั้นปี 1 13 : 63313961 : นางสาววรรณวิภา ชัยดา ชั้นปี 5 | 60-3-57 30-2-28 30-0-30 30-0-30 60-3-57 60-3-57 60-1-59 60-3-57 120-54-66 100-12-88 100-0-100 1-0-1 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 22.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 22.
|
| | | หมายเหตุ: | ช่วง 10 กล่ม เพิ่ม |
|
| 11 | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | QS 4201 | QS | C | 100 | 99 | 1 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 18:00-19:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.ธัช มั่นต่อการ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303140064:วิทยาศาสตร์การเกษตร ชั้นปี 1 3 : 11303030065:ภูมิศาสตร์ ชั้นปี 1 4 : 11303160065:วิทยาศาสตร์การประมง ชั้นปี 1 5 : 11303110065:ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 6 : 11303130064:สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์ ชั้นปี 1 7 : 11303170063:เกษตรแม่นยำ ชั้นปี 1 8 : 11303180063:เทคโนโลยีชีวภาพทางการเกษตร ชั้นปี 1 12 : 11315050065:ทัศนศิลป์ ชั้นปี 1 13 : 11315060065:เทคโนโลยีสถาปัตยกรรม ชั้นปี 1 14 : 11315011061:สถาปัตยกรรมศาสตร์ - (5 ปี) : แผน 1 ชั้นปี 1 17 : 11306090064:วท.บ. (สถิติ) ชั้นปี 1 18 : 11306130065:วท.บ. (ฟิสิกส์ประยุกต์) ชั้นปี 1 19 : 11306141065:วท.บ. (ฟิสิกส์) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 20 : 11304030065:วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ ชั้นปี 2 | 80-13-67 50-4-46 50-7-43 40-11-29 45-29-16 100-3-97 30-8-22 40-11-29 20-4-16 60-0-60 60-2-58 50-1-49 50-4-46 50-2-48 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 32. 21 ส.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 22.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 22.
16 ต.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 32.
|
| | | หมายเหตุ: | TA.นางสาวกัญญาณัฐ อนุสนธิ์ ช่วง 6 กลุ่ม 1 / 301กลุ่ม16 |
|
| 12 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | ปราบไตรจักร 12 | ปราบไตรจักร | C | 230 | 230 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.ธัช มั่นต่อการ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307010065:วิศวกรรมโยธา - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 2 : 11307080065:วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 3 : 11307020065:วิศวกรรมอุตสาหการ - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 4 : 11307070065:วิศวกรรมวัสดุ - แผนสหกิจศึกษา ชั้นปี 1 5 : 11307090065:วิศวกรรมเคมี - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 6 : 11307030065:วิศวกรรมเครื่องกล - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 7 : 11307060065:วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ชั้นปี 1 8 : 11307050065:วิศวกรรมไฟฟ้า - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 9 : 11318140063:นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์ ชั้นปี 1 10 : 11315020065:ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์ ชั้นปี 1 11 : 11315030065:การออกแบบสื่อนวัตกรรม ชั้นปี 1 | 80-23-57 40-15-25 80-31-49 50-22-28 50-24-26 80-28-52 80-34-46 80-26-54 50-0-50 60-13-47 45-14-31 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 32. 21 ส.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 42.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 32.
16 ต.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 42.
|
| | | หมายเหตุ: | TA.นางสาวกัญญาณัฐ อนุสนธิ์ ช่วง 3 กลุ่ม 4 / 301.13 |
|
| 13 | | พฤหัสบดี | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | C | 232 | 232 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | ปราบไตรจักร 12 | ปราบไตรจักร | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นายศราวุธ สุดงูเหลือม
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307010065:วิศวกรรมโยธา - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 2 : 11307080065:วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 3 : 11307020065:วิศวกรรมอุตสาหการ - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 4 : 11307070065:วิศวกรรมวัสดุ - แผนสหกิจศึกษา ชั้นปี 1 6 : 11307030065:วิศวกรรมเครื่องกล - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 7 : 11307060065:วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ชั้นปี 1 8 : 11307050065:วิศวกรรมไฟฟ้า - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 9 : 11318140063:นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์ ชั้นปี 1 10 : 11315020065:ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์ ชั้นปี 1 11 : 11315030065:การออกแบบสื่อนวัตกรรม ชั้นปี 1 12 : 11303121064:วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 1 13 : 64712640 : นางสาวอารียา จันทรา ชั้นปี 4 | 80-41-39 40-9-31 80-29-51 50-21-29 80-16-64 80-8-72 80-25-55 50-0-50 60-3-57 45-19-26 80-60-20 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 62. 21 ส.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 42. 21 ส.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 52.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 62.
16 ต.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 52.
16 ต.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 42.
|
| | | หมายเหตุ: | TA.นางสาวสุนิสา แสงอุ่น ช่วง 4 กลุ่ม 2 / 301.4 |
|
| 14 | | พฤหัสบดี | 18:00-19:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | C | 124 | 122 | 2 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | ปราบไตรจักร 12 | ปราบไตรจักร | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นายศราวุธ สุดงูเหลือม
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303140064:วิทยาศาสตร์การเกษตร ชั้นปี 1 3 : 11303030065:ภูมิศาสตร์ ชั้นปี 1 4 : 11303160065:วิทยาศาสตร์การประมง ชั้นปี 1 5 : 11303110065:ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 6 : 11303130064:สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์ ชั้นปี 1 7 : 11303170063:เกษตรแม่นยำ ชั้นปี 1 8 : 11303180063:เทคโนโลยีชีวภาพทางการเกษตร ชั้นปี 1 12 : 11315050065:ทัศนศิลป์ ชั้นปี 1 13 : 11315060065:เทคโนโลยีสถาปัตยกรรม ชั้นปี 1 14 : 11315011061:สถาปัตยกรรมศาสตร์ - (5 ปี) : แผน 1 ชั้นปี 1 17 : 11306090064:วท.บ. (สถิติ) ชั้นปี 1 18 : 11306130065:วท.บ. (ฟิสิกส์ประยุกต์) ชั้นปี 1 19 : 11306141065:วท.บ. (ฟิสิกส์) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 20 : 11304030065:วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ ชั้นปี 2 21 : 64380016 : นางสาวจุฬาลักษณ์ พูลชัยนาท ชั้นปี 3 22 : 64380023 : นางสาวชฎาพร ไกรพูน ชั้นปี 3 23 : 64380054 : นายปฏิพัทธ์ ม่วงรักษา ชั้นปี 3 24 : 64380092 : นายสิรภพ ใจสอาด ชั้นปี 3 25 : 64380108 : นางสาวสุธัญญา หลำพึ่ง ชั้นปี 3 26 : 65262939 : นางสาวพิกุลแก้ว วงศ์กาฬสินธุ์ ชั้นปี 3 27 : 65360611 : นางสาวรินรดา ศรีคำ ชั้นปี 3 28 : 63310076 : นายศักดิ์ดา กลิ่นบุญ ชั้นปี 4 29 : 64317418 : นายปรเมศร์ มากอยู่ ชั้นปี 4 30 : 63474020 : นางสาวหทัยภัทร ตั้งศิริอักษร ชั้นปี 5 31 : 64380054 : นายปฏิพัทธ์ ม่วงรักษา ชั้นปี 3 | 80-14-66 50-5-45 50-7-43 40-4-36 45-12-33 100-0-100 30-3-27 40-11-29 20-6-14 60-21-39 60-8-52 50-3-47 50-7-43 50-12-38 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-0-1 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 62.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 62.
|
| | | หมายเหตุ: | TA.นางสาวสุนิสา แสงอุ่น ช่วง 6 กลุ่ม 3/ 301 / 6 |
|
| 15 | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | ปราบไตรจักร 12 | ปราบไตรจักร | C | 151 | 150 | 1 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ภาคภูมิ สุขเจริญ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11313010061:ทันตแพทยศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 3 : 11309050062:แพทย์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 4 : 11304020062:การบริบาลทางเภสัชกรรม - (6 ปี) ชั้นปี 2 6 : 11311060062:วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) ชั้นปี 1 7 : 11314040064:กายภาพบำบัด ชั้นปี 1 9 : 11310070064:การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ ชั้นปี 1 10 : 11323010063:โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน ชั้นปี 1 11 : 64313502 : นายพงศ์สกุล ต่ายชาวนา ชั้นปี 4 12 : 64241997 : นางสาวธันย์ชนก เขียวศรี ชั้นปี 4 13 : 63162736 : นางสาวพิมพ์วิภา โพธิ์ศรี ชั้นปี 5 14 : 63162736 : นางสาวพิมพ์วิภา โพธิ์ศรี ชั้นปี 5 | 20-20-0 65-65-0 1-0-1 11-11-0 25-24-1 7-7-0 21-21-0 1-0-1 1-1-0 1-1-0 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 13.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 13.
|
| | | หมายเหตุ: | TA.นางสาวสิรามล วัฒนบุตร ช่วง 7 กลุ่ม 2 301.7 |
|
| 16 | | จันทร์ | 13:00-14:50 | ปราบไตรจักร 12 | ปราบไตรจักร | C | 150 | 150 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.ธัช มั่นต่อการ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11313010061:ทันตแพทยศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 3 : 11309050062:แพทย์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 4 : 11304020062:การบริบาลทางเภสัชกรรม - (6 ปี) ชั้นปี 2 6 : 11311060062:วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) ชั้นปี 1 7 : 11314040064:กายภาพบำบัด ชั้นปี 1 9 : 11310070064:การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ ชั้นปี 1 10 : 11323010063:โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน ชั้นปี 1 11 : 64211440 : นางสาวเพ็ญพิชชา จูเทศ ชั้นปี 4 | 65-17-48 150-26-124 71-52-19 40-5-35 60-15-45 56-5-51 140-29-111 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 23.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 23.
|
| | | หมายเหตุ: | TA.นางสาวกัญญาณัฐ อนุสนธิ์ ช่วง 8 กล่ม 3 / 301.8 |
|
| 17 | | พฤหัสบดี | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | C | 151 | 151 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 13:00-14:50 | ปราบไตรจักร 12 | ปราบไตรจักร | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นายศราวุธ สุดงูเหลือม
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11308180062:กศ.บ. (คณิตศาสตร์) - (4 ปี) ชั้นปี 1 2 : 11308260062:กศ.บ. (เคมี) - (4 ปี) ชั้นปี 1 3 : 11308270062:กศ.บ. (ชีววิทยา) - (4 ปี) ชั้นปี 1 4 : 11308250062:กศ.บ. (ฟิสิกส์) - (4 ปี) ชั้นปี 1 5 : 11308280062:กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) - (4 ปี) ชั้นปี 1 6 : 11308290062:กศ.บ. (ภาษาไทย) - (4 ปี) ชั้นปี 1 7 : 11308220062:กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) - (4 ปี) ชั้นปี 1 8 : 11308070063:กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา)-(4 ปี) ชั้นปี 1 9 : 11319030065:พัฒนาสังคม ชั้นปี 1 10 : 11318040064:บัญชี ชั้นปี 1 11 : 11306010064:วท.บ. (คณิตศาสตร์) ชั้นปี 1 12 : 62360010 : นายดุลยวัต ขันโท ชั้นปี 6 | 60-27-33 30-16-14 30-1-29 30-3-27 60-24-36 60-20-40 60-7-53 61-10-51 145-0-145 120-33-87 71-9-62 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 33.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 33.
|
| | | หมายเหตุ: | TA.นางสาวสุนิสา แสงอุ่น ช่วง 9 กลุ่ม 4 / 301.9 |
|
| 18 | | พุธ | 08:00-09:50 | ปราบไตรจักร 12 | ปราบไตรจักร | C | 111 | 111 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 18:00-19:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นายศราวุธ สุดงูเหลือม
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303140064:วิทยาศาสตร์การเกษตร ชั้นปี 1 3 : 11303030065:ภูมิศาสตร์ ชั้นปี 1 4 : 11303160065:วิทยาศาสตร์การประมง ชั้นปี 1 5 : 11303110065:ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 6 : 11303130064:สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์ ชั้นปี 1 7 : 11303170063:เกษตรแม่นยำ ชั้นปี 1 8 : 11303180063:เทคโนโลยีชีวภาพทางการเกษตร ชั้นปี 1 12 : 11315050065:ทัศนศิลป์ ชั้นปี 1 13 : 11315060065:เทคโนโลยีสถาปัตยกรรม ชั้นปี 1 14 : 11315011061:สถาปัตยกรรมศาสตร์ - (5 ปี) : แผน 1 ชั้นปี 1 17 : 11306090064:วท.บ. (สถิติ) ชั้นปี 1 18 : 11306130065:วท.บ. (ฟิสิกส์ประยุกต์) ชั้นปี 1 19 : 11306141065:วท.บ. (ฟิสิกส์) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 20 : 65410538 : นางสาวจุฑาทิพย์ แก้วมณี ชั้นปี 3 21 : 65412877 : นางสาวศศิธร ภูดวงจิตร์ ชั้นปี 3 22 : 65411412 : นายธีรภัทร์ ผาไข ชั้นปี 3 23 : 65410507 : นายจิรัฐิติ ชูชีพ ชั้นปี 3 | 81-12-69 26-5-21 52-7-45 48-8-40 82-9-73 20-1-19 22-1-21 54-4-50 21-4-17 72-39-33 29-6-23 21-0-21 42-12-30 1-0-1 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 43.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 43.
|
| | | หมายเหตุ: | TA.นางสาวสุนิสา แสงอุ่น ช่วง 5 กลุ่ม 3 |
|
| 19 | | พฤหัสบดี | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | C | 106 | 106 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 13:00-14:50 | QS 2212 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ภาคภูมิ สุขเจริญ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11308180062:กศ.บ. (คณิตศาสตร์) - (4 ปี) ชั้นปี 1 2 : 11308260062:กศ.บ. (เคมี) - (4 ปี) ชั้นปี 1 3 : 11308270062:กศ.บ. (ชีววิทยา) - (4 ปี) ชั้นปี 1 4 : 11308250062:กศ.บ. (ฟิสิกส์) - (4 ปี) ชั้นปี 1 5 : 11308280062:กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) - (4 ปี) ชั้นปี 1 6 : 11308290062:กศ.บ. (ภาษาไทย) - (4 ปี) ชั้นปี 1 7 : 11308220062:กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) - (4 ปี) ชั้นปี 1 8 : 11308070063:กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา)-(4 ปี) ชั้นปี 1 9 : 11319030065:พัฒนาสังคม ชั้นปี 1 10 : 11318040064:บัญชี ชั้นปี 1 11 : 11306010064:วท.บ. (คณิตศาสตร์) ชั้นปี 1 | 60-10-50 30-7-23 30-4-26 30-5-25 60-11-49 60-11-49 60-17-43 61-11-50 145-0-145 120-27-93 71-3-68 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 53.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 53.
|
| | | หมายเหตุ: | TA.นางสาวสิรามล วัฒนบุตร ช่วง 9 กลุ่ม 3 |
|
| 20 | | พุธ | 10:00-11:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | C | 100 | 0 | 100 | W | | CLOSED |
| | | พฤหัสบดี | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.สุวรรณี ทองรอด |
| | | สำรองให้: | 2 : 11306041065:วท.บ. (ชีววิทยา) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 6 : 11306080065:วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) ชั้นปี 1 7 : 11306110065:วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) ชั้นปี 1 8 : 11306150064:วท.บ. (วิทยาการข้อมูลและการวิเคราะห์) ชั้นปี 1 9 : 11306171065:วท.บ. (เทคโนโลยีการวัดและระบบอัจฉริยะ) -แผน 1 : สหกิจศึกษา ชั้นปี 1 10 : 11318060065:การท่องเที่ยว ชั้นปี 1 11 : 11312010064:พยาบาลศาสตร์ ชั้นปี 1 15 : 11319020065:ประวัติศาสตร์ ชั้นปี 1 | 100-0-100 80-0-80 80-0-80 30-0-30 60-0-60 80-0-80 120-0-120 100-0-100 |
| | | หมายเหตุ: | ปิดกลุ่มย้ายนิสิตไปเรียนวิชา 001302 กลุ่มที่ 2 แทน (วันเวลาเดียวกัน) |
|
| 21 | | ไม่มีข้อมูล | 100 | 0 | 100 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
| | | สำรองให้: | 1 : 11307010065:วิศวกรรมโยธา - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 2 : 11307080065:วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 3 : 11307020065:วิศวกรรมอุตสาหการ - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 4 : 11307070065:วิศวกรรมวัสดุ - แผนสหกิจศึกษา ชั้นปี 1 5 : 11307090065:วิศวกรรมเคมี - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 6 : 11307030065:วิศวกรรมเครื่องกล - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 7 : 11307060065:วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ชั้นปี 1 8 : 11307050065:วิศวกรรมไฟฟ้า - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 9 : 11318140063:นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์ ชั้นปี 1 10 : 11315020065:ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์ ชั้นปี 1 11 : 11315030065:การออกแบบสื่อนวัตกรรม ชั้นปี 1 | 80-0-80 40-0-40 80-0-80 50-0-50 50-0-50 80-0-80 80-0-80 80-0-80 50-0-50 60-0-60 45-0-45 |
| | | หมายเหตุ: | ให้นิสิตที่ลงทะเบียนถอนรายวิชาแล้วลงวิชา 001303 กลุ่ม 19 แทน (วันเวลาเดียวกัน) |
|