| พิษณุโลก |
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | QS 4203 | QS | C | 50 | 49 | 1 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์คณิตา หอมทรัพย์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306161065:วท.บ. (เทคโนโลยีนวัตกรรมพลังงานและสิ่งแวดล้อม) -แผน 1 : สหกิจศึกษา ชั้นปี 1 2 : 11316010063:นิติศาสตร์ ชั้นปี 1 | 53-23-30 340-26-314 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ม.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 12.
|
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 12.
|
| | | หมายเหตุ: | 3.1 |
|
| 02 | | พุธ | 10:00-11:50 | QS 4203 | QS | C | 106 | 104 | 2 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | อาจารย์ธนบัตร ใจอินทร์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306161065:วท.บ. (เทคโนโลยีนวัตกรรมพลังงานและสิ่งแวดล้อม) -แผน 1 : สหกิจศึกษา ชั้นปี 1 2 : 11316010063:นิติศาสตร์ ชั้นปี 1 | 60-7-53 300-97-203 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ม.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 12.
|
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 12.
|
| | | หมายเหตุ: | 3.2 TA.นางสาววรดา แย้มนัดดา |
|
| 03 | | พฤหัสบดี | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | C | 86 | 85 | 1 | W | | |
| | | จันทร์ | 10:00-11:50 | QS 4203 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางสาวสิรามล วัฒนบุตร
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11311010065:จุลชีววิทยา ชั้นปี 1 2 : 11311020065:วิทยาศาสตร์การแพทย์ ชั้นปี 1 3 : 11311020165:วิทยาศาสตร์การแพทย์ (ปริญญาตรี และ ปริญญาโท) ชั้นปี 1 4 : 11311040062:พยาธิวิทยากายวิภาค ชั้นปี 1 5 : 11314010064:เทคนิคการแพทย์ ชั้นปี 1 6 : 11314020065:เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก ชั้นปี 1 7 : 11310060065:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย ชั้นปี 1 8 : 11314030064:รังสีเทคนิค ชั้นปี 2 9 : 11314050062:ทัศนมาตรศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 | 100-24-76 60-3-57 30-8-22 40-8-32 60-6-54 60-14-46 40-8-32 60-0-60 30-14-16 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ม.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 22.
|
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 22.
|
| | | หมายเหตุ: | 3.3 |
|
| 04 | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | QS 4203 | QS | C | 62 | 62 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์คณิตา หอมทรัพย์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11311010065:จุลชีววิทยา ชั้นปี 1 2 : 11311020065:วิทยาศาสตร์การแพทย์ ชั้นปี 1 3 : 11311020165:วิทยาศาสตร์การแพทย์ (ปริญญาตรี และ ปริญญาโท) ชั้นปี 1 4 : 11311040062:พยาธิวิทยากายวิภาค ชั้นปี 1 5 : 11314010064:เทคนิคการแพทย์ ชั้นปี 1 6 : 11314020065:เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก ชั้นปี 1 7 : 11310060065:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย ชั้นปี 1 8 : 11314030064:รังสีเทคนิค ชั้นปี 2 9 : 11314050062:ทัศนมาตรศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 10 : 65520992 : นางสาวณัฐณรี หล้าจันดี ชั้นปี 3 | 100-7-93 60-27-33 30-10-20 40-2-38 60-13-47 60-3-57 40-0-40 60-0-60 30-0-30 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ม.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 22.
|
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 22.
|
| | | หมายเหตุ: | 3.4 |
|
| 05 | | พฤหัสบดี | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | C | 65 | 65 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 08:00-09:50 | QS 4203 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.ธนพล เอกพจน์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11310020065:อนามัยชุมชน ชั้นปี 1 2 : 11310040265:วท.บ. - สาขาวิชาอนามัยสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 3 : 11318020065:บริหารธุรกิจ ชั้นปี 1 4 : 11318070065:ธุรกิจดิจิทัล ชั้นปี 1 5 : 66190545 : นางสาวจิราภา หาญรักษ์ ชั้นปี 2 6 : 66190491 : นางสาวจินัฐตี วงค์ทาเหลือง ชั้นปี 2 | 120-16-104 60-2-58 120-34-86 80-11-69 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ม.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 32. 8 ม.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 22.
|
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 22.
11 มี.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 32.
|
| | | หมายเหตุ: | 3.5 |
|
| 06 | | พฤหัสบดี | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | C | 80 | 80 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | QS 4203 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์คณิตา หอมทรัพย์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11310020065:อนามัยชุมชน ชั้นปี 1 2 : 11310040265:วท.บ. - สาขาวิชาอนามัยสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 3 : 11318020065:บริหารธุรกิจ ชั้นปี 1 4 : 11318070065:ธุรกิจดิจิทัล ชั้นปี 1 11 : 11310030066:การแพทย์แผนไทยประยุกต์ ชั้นปี 1 | 120-21-99 60-18-42 120-9-111 80-14-66 42-18-24 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ม.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 32.
|
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 32.
|
| | | หมายเหตุ: | 3.6 |
|
| 07 | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | QS 4203 | QS | C | 106 | 105 | 1 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.ธนพล เอกพจน์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11318110065:การเงิน ชั้นปี 1 2 : 11318130065:นิเทศศาสตรบัณฑิต ชั้นปี 2 3 : 11308300062:กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) - (4 ปี) ชั้นปี 1 4 : 11319040065:รัฐศาสตร์ ชั้นปี 1 5 : 11319010065:จิตวิทยา ชั้นปี 1 6 : 11318040064:บัญชี ชั้นปี 2 | 80-38-42 179-13-166 60-21-39 100-21-79 50-12-38 100-0-100 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ม.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 32. 8 ม.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 42.
|
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 32.
11 มี.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 42.
|
| | | หมายเหตุ: | 3.7 TA.นางสาววรดา แย้มนัดดา |
|
| 08 | | จันทร์ | 13:00-14:50 | QS 4203 | QS | C | 106 | 105 | 1 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | อาจารย์ธนบัตร ใจอินทร์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11318110065:การเงิน ชั้นปี 1 2 : 11318130065:นิเทศศาสตรบัณฑิต ชั้นปี 2 3 : 11308300062:กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) - (4 ปี) ชั้นปี 1 4 : 11319040065:รัฐศาสตร์ ชั้นปี 1 5 : 11319010065:จิตวิทยา ชั้นปี 1 6 : 11318040064:บัญชี ชั้นปี 2 7 : 11303130064:สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์ ชั้นปี 3 | 80-13-67 179-28-151 60-0-60 100-19-81 50-17-33 100-8-92 20-20-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ม.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 42.
|
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 42.
|
| | | หมายเหตุ: | 3.8 TA.นางสาววรดา แย้มนัดดา |
|
| 09 | | พุธ | 13:00-14:50 | QS 4203 | QS | C | 79 | 77 | 2 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์คณิตา หอมทรัพย์
|
| | | สำรองให้: | 2 : 11317040066:ศศ.บ. (นาฏศิลป์ไทย) ชั้นปี 1 3 : 11317100066:ศศ.บ. (พม่าศึกษา) ชั้นปี 1 4 : 11317020061:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์ไทย) ชั้นปี 1 5 : 11317070066:ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) ชั้นปี 1 6 : 11317080066:ศศ.บ. (ภาษาไทย) ชั้นปี 1 7 : 11317090066:ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) ชั้นปี 1 8 : 11317130066:ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) ชั้นปี 1 9 : 11317120062:ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) ชั้นปี 1 10 : 11306021165:วท.บ. (เคมี) -ทางวิชาการ (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 1 98 : 11317140266:ดศ.บ. - ดนตรีไทย ชั้นปี 1 99 : 11317140166:ดศ.บ. - ดนตรีตะวันตก ชั้นปี 1 100 : 11317060066:ศศ.บ. (ภาษาจีน) ชั้นปี 1 101 : 64344742 : นางสาวปุษยากรณ์ บางสี ชั้นปี 4 102 : 63265956 : นายปุริศ โพธิ์เงิน ชั้นปี 5 103 : 62260587 : นายฆนนาท ยืนยาว ชั้นปี 6 104 : 64341369 : นางสาวจุฑามาศ อสุระพงษ์ ชั้นปี 4 | 41-2-39 20-0-20 4-0-4 66-7-59 59-5-54 30-2-28 43-1-42 83-34-49 113-8-105 7-0-7 62-11-51 80-4-76 1-1-0 1-1-0 1-0-1 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ม.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 52.
|
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 52.
|
| | | หมายเหตุ: | 3.9 |
|
| 10 | | อังคาร | 15:00-16:50 | QS 4203 | QS | C | 106 | 105 | 1 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.ธนพล เอกพจน์
|
| | | สำรองให้: | 2 : 11317040066:ศศ.บ. (นาฏศิลป์ไทย) ชั้นปี 1 3 : 11317100066:ศศ.บ. (พม่าศึกษา) ชั้นปี 1 5 : 11317070066:ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) ชั้นปี 1 6 : 11317080066:ศศ.บ. (ภาษาไทย) ชั้นปี 1 7 : 11317090066:ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) ชั้นปี 1 8 : 11317130066:ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) ชั้นปี 1 9 : 11317120062:ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) ชั้นปี 1 10 : 11306021165:วท.บ. (เคมี) -ทางวิชาการ (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 1 98 : 11317140266:ดศ.บ. - ดนตรีไทย ชั้นปี 1 99 : 11317140166:ดศ.บ. - ดนตรีตะวันตก ชั้นปี 1 100 : 11317060066:ศศ.บ. (ภาษาจีน) ชั้นปี 1 | 41-11-30 20-2-18 66-12-54 59-28-31 30-8-22 43-7-36 83-2-81 113-28-85 7-0-7 62-0-62 80-7-73 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ม.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 52. 8 ม.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 42.
|
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 52.
11 มี.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 42.
|
| | | หมายเหตุ: | 3.10TA.นางสาววรดา แย้มนัดดา |
|
| 11 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | QS 4201 | QS | C | 106 | 77 | 29 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.ธนพล เอกพจน์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306161065:วท.บ. (เทคโนโลยีนวัตกรรมพลังงานและสิ่งแวดล้อม) -แผน 1 : สหกิจศึกษา ชั้นปี 1 2 : 11316010063:นิติศาสตร์ ชั้นปี 1 3 : 11304030065:วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ ชั้นปี 2 4 : 65520992 : นางสาวณัฐณรี หล้าจันดี ชั้นปี 3 5 : 66243432 : นางสาววินัสนันท์ สุทธิประภา ชั้นปี 2 | 60-0-60 300-76-224 46-0-46 1-1-0 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ม.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 62.
|
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 62.
|
| | | หมายเหตุ: | 3.11 |
|
| 12 | | พฤหัสบดี | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | C | 106 | 101 | 5 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | QS 4201 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.ธนพล เอกพจน์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306161065:วท.บ. (เทคโนโลยีนวัตกรรมพลังงานและสิ่งแวดล้อม) -แผน 1 : สหกิจศึกษา ชั้นปี 1 2 : 11316010063:นิติศาสตร์ ชั้นปี 1 3 : 65348466 : นายธนัชพลรัตน์ อ่อนช่างเหล็ก ชั้นปี 3 100 : 11304030065:วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ ชั้นปี 1 101 : 65361052 : นางสาวชัญญา ภู่กองเงิน ชั้นปี 3 102 : 65361267 : นางสาวฑิฆัมพร ชาวเหนือ ชั้นปี 3 | 8-8-0 37-36-1 1-1-0 60-54-6 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ม.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 62. 8 ม.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 42.
|
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 42.
11 มี.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 62.
|
| | | หมายเหตุ: | 3.12 TA.นางสาววราภรณ์ เกิดพิมาย |
|
| 13 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | C | 106 | 0 | 106 | W | | CLOSED |
| | | พฤหัสบดี | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
| | | สำรองให้: | 1 : 11311010065:จุลชีววิทยา ชั้นปี 1 2 : 11311020065:วิทยาศาสตร์การแพทย์ ชั้นปี 1 3 : 11311020165:วิทยาศาสตร์การแพทย์ (ปริญญาตรี และ ปริญญาโท) ชั้นปี 1 4 : 11311040062:พยาธิวิทยากายวิภาค ชั้นปี 1 5 : 11314010064:เทคนิคการแพทย์ ชั้นปี 1 6 : 11314020065:เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก ชั้นปี 1 7 : 11310060065:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย ชั้นปี 1 8 : 11314030064:รังสีเทคนิค ชั้นปี 2 9 : 11314050062:ทัศนมาตรศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 | 100-0-100 60-0-60 30-0-30 40-0-40 60-0-60 60-0-60 40-0-40 60-0-60 30-0-30 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ม.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 3207.
|
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร QS ห้อง QS 3207.
|
| | | หมายเหตุ: | 3.13 ไม่มีนิสิตลงทะเบียน |
|
| 14 | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | QS 4201 | QS | C | 106 | 98 | 8 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.สุพัชริณทร์ นาคคงคำ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11311010065:จุลชีววิทยา ชั้นปี 1 2 : 11311020065:วิทยาศาสตร์การแพทย์ ชั้นปี 1 3 : 11311020165:วิทยาศาสตร์การแพทย์ (ปริญญาตรี และ ปริญญาโท) ชั้นปี 1 4 : 11311040062:พยาธิวิทยากายวิภาค ชั้นปี 1 5 : 11314010064:เทคนิคการแพทย์ ชั้นปี 1 6 : 11314020065:เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก ชั้นปี 1 7 : 11310060065:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย ชั้นปี 1 8 : 11314030064:รังสีเทคนิค ชั้นปี 2 9 : 11314050062:ทัศนมาตรศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 10 : 65260560 : นางสาวจิราพร พันธ์ภูงา ชั้นปี 3 11 : 65348466 : นายธนัชพลรัตน์ อ่อนช่างเหล็ก ชั้นปี 3 12 : 66470784 : นางสาวญาณิกา ทิศชอบ ชั้นปี 2 13 : 64315827 : นางสาวศุภรัตน์ เอมโอด ชั้นปี 4 14 : 66312053 : นายทรงวุฒิ สอนผึ้ง ชั้นปี 2 | 100-28-72 60-7-53 30-6-24 40-0-40 60-4-56 60-6-54 50-44-6 60-0-60 30-0-30 1-0-1 1-0-1 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ม.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 13.
|
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 13.
|
| | | หมายเหตุ: | 3.14 |
|
| 15 | | พุธ | 08:00-09:50 | QS 4201 | QS | C | 106 | 103 | 3 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.สุพัชริณทร์ นาคคงคำ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11310020065:อนามัยชุมชน ชั้นปี 1 2 : 11310040265:วท.บ. - สาขาวิชาอนามัยสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 3 : 11318020065:บริหารธุรกิจ ชั้นปี 1 4 : 11318070065:ธุรกิจดิจิทัล ชั้นปี 1 | 120-41-79 60-15-45 120-26-94 80-21-59 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ม.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 13. 8 ม.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 23.
|
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 23.
11 มี.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 13.
|
| | | หมายเหตุ: | 3.15 TA.นางสาววราภรณ์ เกิดพิมาย |
|
| 16 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
| | | สำรองให้: | 1 : 11310020065:อนามัยชุมชน ชั้นปี 1 2 : 11310040265:วท.บ. - สาขาวิชาอนามัยสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 3 : 11318020065:บริหารธุรกิจ ชั้นปี 1 4 : 11318070065:ธุรกิจดิจิทัล ชั้นปี 1 | 120-0-120 60-0-60 120-0-120 80-0-80 |
| | | หมายเหตุ: | 3.16 |
|
| 17 | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | QS 4201 | QS | C | 70 | 16 | 54 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.สุพัชริณทร์ นาคคงคำ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11318110065:การเงิน ชั้นปี 1 2 : 11318130065:นิเทศศาสตรบัณฑิต ชั้นปี 2 3 : 11308300062:กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) - (4 ปี) ชั้นปี 1 4 : 11319040065:รัฐศาสตร์ ชั้นปี 1 5 : 11319010065:จิตวิทยา ชั้นปี 1 6 : 11318040064:บัญชี ชั้นปี 2 7 : 65346707 : นางสาววิภานันท์ ปีพูน ชั้นปี 3 8 : 65341092 : นางสาวจิตรวรรณ สมบุญนา ชั้นปี 3 9 : 65346271 : นางสาววนิดา กลั่นภักดี ชั้นปี 3 | 80-8-72 179-1-178 60-0-60 100-6-94 50-1-49 100-0-100 1-0-1 1-0-1 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ม.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 23.
|
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 23.
|
| | | หมายเหตุ: | 3.17 |
|
| 18 | | จันทร์ | 13:00-14:50 | QS 4201 | QS | C | 106 | 106 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางสาวสิรามล วัฒนบุตร
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11318110065:การเงิน ชั้นปี 1 2 : 11318130065:นิเทศศาสตรบัณฑิต ชั้นปี 2 3 : 11308300062:กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) - (4 ปี) ชั้นปี 1 4 : 11319040065:รัฐศาสตร์ ชั้นปี 1 5 : 11319010065:จิตวิทยา ชั้นปี 1 6 : 11318040064:บัญชี ชั้นปี 2 7 : 11303130064:สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์ ชั้นปี 3 | 80-14-66 11-11-0 5-5-0 46-46-0 20-20-0 3-3-0 10-7-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ม.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 23.
|
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 23.
|
| | | หมายเหตุ: | 3.18 TA.นางสาววราภรณ์ เกิดพิมาย |
|
| 19 | | พุธ | 13:00-14:50 | QS 4201 | QS | C | 106 | 104 | 2 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | อาจารย์ธนบัตร ใจอินทร์
|
| | | สำรองให้: | 2 : 11317040066:ศศ.บ. (นาฏศิลป์ไทย) ชั้นปี 1 3 : 11317100066:ศศ.บ. (พม่าศึกษา) ชั้นปี 1 4 : 11317020061:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์ไทย) ชั้นปี 1 5 : 11317070066:ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) ชั้นปี 1 6 : 11317080066:ศศ.บ. (ภาษาไทย) ชั้นปี 1 7 : 11317090066:ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) ชั้นปี 1 8 : 11317130066:ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) ชั้นปี 1 9 : 11317120062:ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) ชั้นปี 1 10 : 11306021165:วท.บ. (เคมี) -ทางวิชาการ (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 1 98 : 11317140266:ดศ.บ. - ดนตรีไทย ชั้นปี 1 99 : 11317140166:ดศ.บ. - ดนตรีตะวันตก ชั้นปี 1 100 : 11317060066:ศศ.บ. (ภาษาจีน) ชั้นปี 1 | 41-5-36 20-8-12 4-0-4 66-15-51 59-10-49 30-3-27 43-8-35 83-9-74 113-11-102 7-0-7 62-26-36 87-9-78 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ม.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 33.
|
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 33.
|
| | | หมายเหตุ: | 3.19 TA.นางสาววรดา แย้มนัดดา |
|
| 20 | | อังคาร | 15:00-16:50 | QS 4201 | QS | C | 106 | 102 | 4 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.สุพัชริณทร์ นาคคงคำ
|
| | | สำรองให้: | 2 : 11317040066:ศศ.บ. (นาฏศิลป์ไทย) ชั้นปี 1 3 : 11317100066:ศศ.บ. (พม่าศึกษา) ชั้นปี 1 4 : 11317020061:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์ไทย) ชั้นปี 1 5 : 11317070066:ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) ชั้นปี 1 6 : 11317080066:ศศ.บ. (ภาษาไทย) ชั้นปี 1 7 : 11317090066:ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) ชั้นปี 1 8 : 11317130066:ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) ชั้นปี 1 9 : 11317120062:ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) ชั้นปี 1 10 : 11306021165:วท.บ. (เคมี) -ทางวิชาการ (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 1 98 : 11317140266:ดศ.บ. - ดนตรีไทย ชั้นปี 1 99 : 11317140166:ดศ.บ. - ดนตรีตะวันตก ชั้นปี 1 100 : 11317060066:ศศ.บ. (ภาษาจีน) ชั้นปี 1 101 : 65348466 : นายธนัชพลรัตน์ อ่อนช่างเหล็ก ชั้นปี 3 102 : 65365364 : นางสาวอนุธิดา โตโทน ชั้นปี 3 103 : 66344238 : นางสาวพรภิมล จันทร์สำราญ ชั้นปี 2 104 : 66345594 : นางสาวรัตน์ลิตา เดชบุรี ชั้นปี 2 105 : 65346707 : นางสาววิภานันท์ ปีพูน ชั้นปี 3 106 : 65341092 : นางสาวจิตรวรรณ สมบุญนา ชั้นปี 3 107 : 65346271 : นางสาววนิดา กลั่นภักดี ชั้นปี 3 108 : 65363704 : นายภควัต อ่อนสำอาง ชั้นปี 3 109 : 66366797 : นางสาวศุทธินี เต่าแหลม ชั้นปี 2 110 : 65341986 : นางสาวฐิติมา ก้อยผ่านกิจ ชั้นปี 3 111 : 65346042 : นางสาวรวินทร์นิภา แดนภูเวียง ชั้นปี 2 | 41-9-32 20-4-16 4-0-4 66-11-55 59-1-58 30-9-21 43-5-38 83-14-69 113-8-105 7-1-6 62-15-47 87-18-69 1-0-1 1-0-1 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-0-1 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ม.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 33. 8 ม.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 43.
|
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 33.
11 มี.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 43.
|
| | | หมายเหตุ: | 3.20 TA.นางสาววราภรณ์ เกิดพิมาย |
|
| 21 | | พฤหัสบดี | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | C | 106 | 41 | 65 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | QS 4202 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางสาวสิรามล วัฒนบุตร
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11318110065:การเงิน ชั้นปี 1 2 : 11318130065:นิเทศศาสตรบัณฑิต ชั้นปี 2 3 : 11308300062:กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) - (4 ปี) ชั้นปี 1 4 : 11319040065:รัฐศาสตร์ ชั้นปี 1 5 : 11319010065:จิตวิทยา ชั้นปี 1 6 : 11318040064:บัญชี ชั้นปี 2 7 : 64414575 : นายกฤษธน กามล ชั้นปี 4 | 79-1-78 167-1-166 58-32-26 104-3-101 50-0-50 103-4-99 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ม.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 43.
|
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 43.
|
| | | หมายเหตุ: | 1.7เปลี่ยนจาก301 เป็น 303 |
|