| พิษณุโลก |
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | QS 2201 | QS | C | 55 | 48 | 7 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.สุทธาวรรณ ศรีวันทนียกุล
|
| | | สำรองให้: | 2 : 11303140064:วิทยาศาสตร์การเกษตร ชั้นปี 1 3 : 11303030065:ภูมิศาสตร์ ชั้นปี 1 4 : 11303160065:วิทยาศาสตร์การประมง ชั้นปี 1 5 : 11303110065:ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 6 : 11303130064:สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์ ชั้นปี 1 7 : 11303170063:เกษตรแม่นยำ ชั้นปี 1 8 : 11303180063:เทคโนโลยีชีวภาพทางการเกษตร ชั้นปี 1 9 : 11306021165:วท.บ. (เคมี) -ทางวิชาการ (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 1 10 : 11314040064:กายภาพบำบัด ชั้นปี 1 11 : 11313010061:ทันตแพทยศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 12 : 63712122 : นายอภิพงศ์พันธ์ ปันผสม ชั้นปี 5 13 : 99999999 : นายทดสอบ ทดสอบ ชั้นปี 1 14 : 66410889 : นายชวัลกร การักษ์ ชั้นปี 2 | 80-6-74 50-0-50 50-13-37 40-2-38 45-15-30 100-0-100 30-1-29 100-5-95 60-4-56 60-1-59 1-0-1 1-0-1 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 12.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 12.
|
| | | หมายเหตุ: | ช่วง 1 |
|
| 02 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | QS 2202 | QS | C | 55 | 49 | 6 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.พิชญาภา สิริเดชกุล
|
| | | สำรองให้: | 2 : 11303140064:วิทยาศาสตร์การเกษตร ชั้นปี 1 3 : 11303030065:ภูมิศาสตร์ ชั้นปี 1 4 : 11303160065:วิทยาศาสตร์การประมง ชั้นปี 1 5 : 11303110065:ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 6 : 11303130064:สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์ ชั้นปี 1 7 : 11303170063:เกษตรแม่นยำ ชั้นปี 1 8 : 11303180063:เทคโนโลยีชีวภาพทางการเกษตร ชั้นปี 1 9 : 11306021165:วท.บ. (เคมี) -ทางวิชาการ (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 1 10 : 11314040064:กายภาพบำบัด ชั้นปี 1 11 : 11313010061:ทันตแพทยศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 | 80-8-72 50-0-50 50-2-48 40-3-37 45-4-41 100-3-97 30-2-28 100-15-85 60-12-48 60-0-60 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 12.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 12.
|
|
| 03 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | QS 2203 | QS | C | 55 | 44 | 11 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | อาจารย์รุ้งกาญจน์ ประทุมทอง
|
| | | สำรองให้: | 2 : 11303140064:วิทยาศาสตร์การเกษตร ชั้นปี 1 3 : 11303030065:ภูมิศาสตร์ ชั้นปี 1 4 : 11303160065:วิทยาศาสตร์การประมง ชั้นปี 1 5 : 11303110065:ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 6 : 11303130064:สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์ ชั้นปี 1 7 : 11303170063:เกษตรแม่นยำ ชั้นปี 1 8 : 11303180063:เทคโนโลยีชีวภาพทางการเกษตร ชั้นปี 1 9 : 11306021165:วท.บ. (เคมี) -ทางวิชาการ (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 1 10 : 11314040064:กายภาพบำบัด ชั้นปี 1 11 : 11313010061:ทันตแพทยศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 12 : 62163857 : นายอภิสิทธิ์ สมเพชร ชั้นปี 5 13 : 64317418 : นายปรเมศร์ มากอยู่ ชั้นปี 4 14 : 65241880 : นายธีรวัฒน์ บุญสอน ชั้นปี 3 15 : 65240999 : นายชาคริต ภักดีโต ชั้นปี 3 16 : 66347918 : นางสาวเพชรา ปุยบัณฑิต ชั้นปี 2 | 80-10-70 50-1-49 50-2-48 40-4-36 45-8-37 100-0-100 30-1-29 100-5-95 60-9-51 60-0-60 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-0-1 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 12.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 12.
|
|
| 04 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | QS 2204 | QS | C | 59 | 47 | 12 | W | | |
| | | ศุกร์ | 19:00-20:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อิศรา คงมี
|
| | | สำรองให้: | 2 : 11303140064:วิทยาศาสตร์การเกษตร ชั้นปี 1 3 : 11303030065:ภูมิศาสตร์ ชั้นปี 1 4 : 11303160065:วิทยาศาสตร์การประมง ชั้นปี 1 5 : 11303110065:ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 6 : 11303130064:สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์ ชั้นปี 1 7 : 11303170063:เกษตรแม่นยำ ชั้นปี 1 8 : 11303180063:เทคโนโลยีชีวภาพทางการเกษตร ชั้นปี 1 9 : 11306021165:วท.บ. (เคมี) -ทางวิชาการ (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 1 10 : 11314040064:กายภาพบำบัด ชั้นปี 1 11 : 11313010061:ทันตแพทยศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 12 : 65244478 : นางสาวอติกานต์ ไกรบุตร ชั้นปี 3 13 : 65241415 : นางสาวณัฐริกา ใจแป้น ชั้นปี 3 14 : 65240753 : นางสาวชนัญชิดา เพลา ชั้นปี 3 15 : 65244522 : นางสาวอภิกขณา กรัดคล้ำ ชั้นปี 3 16 : 65244478 : นางสาวอติกานต์ ไกรบุตร ชั้นปี 3 17 : 65412020 : นายพงศพัศ กวยวงศา ชั้นปี 3 18 : 65191536 : นางสาวนัฐกริตรา ชุมภูชนะภัย ชั้นปี 3 | 80-3-77 50-0-50 50-1-49 40-1-39 45-1-44 100-0-100 30-0-30 100-20-80 60-14-46 60-1-59 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-0-1 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 22.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 22.
|
|
| 05 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | QS 2205 | QS | C | 55 | 51 | 4 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Ms.Nancy Guigue Catane
|
| | | สำรองให้: | 2 : 11303140064:วิทยาศาสตร์การเกษตร ชั้นปี 1 3 : 11303030065:ภูมิศาสตร์ ชั้นปี 1 4 : 11303160065:วิทยาศาสตร์การประมง ชั้นปี 1 5 : 11303110065:ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 6 : 11303130064:สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์ ชั้นปี 1 7 : 11303170063:เกษตรแม่นยำ ชั้นปี 1 8 : 11303180063:เทคโนโลยีชีวภาพทางการเกษตร ชั้นปี 1 9 : 11306021165:วท.บ. (เคมี) -ทางวิชาการ (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 1 10 : 11314040064:กายภาพบำบัด ชั้นปี 1 11 : 11313010061:ทันตแพทยศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 12 : 65241415 : นางสาวณัฐริกา ใจแป้น ชั้นปี 3 13 : 65161492 : นางสาวธัญลักษณ์ ด้วงพรม ชั้นปี 3 | 80-6-74 50-0-50 50-2-48 40-5-35 45-15-30 100-1-99 30-4-26 100-15-85 60-3-57 60-0-60 1-0-1 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 22.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 22.
|
|
| 06 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | QS 2206 | QS | C | 55 | 51 | 4 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Mr.Paul Brendan Watson อาจารย์อาภรณ์ชนิศ แสงสังข์
|
| | | สำรองให้: | 2 : 11303140064:วิทยาศาสตร์การเกษตร ชั้นปี 1 3 : 11303030065:ภูมิศาสตร์ ชั้นปี 1 4 : 11303160065:วิทยาศาสตร์การประมง ชั้นปี 1 5 : 11303110065:ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 6 : 11303130064:สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์ ชั้นปี 1 7 : 11303170063:เกษตรแม่นยำ ชั้นปี 1 8 : 11303180063:เทคโนโลยีชีวภาพทางการเกษตร ชั้นปี 1 9 : 11306021165:วท.บ. (เคมี) -ทางวิชาการ (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 1 10 : 11314040064:กายภาพบำบัด ชั้นปี 1 11 : 11313010061:ทันตแพทยศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 12 : 63310335 : นายกษมา พิเลิศ ชั้นปี 4 | 80-15-65 50-1-49 50-4-46 40-13-27 45-12-33 100-1-99 30-1-29 100-4-96 60-0-60 60-0-60 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 22.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 22.
|
|
| 07 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | QS 2207 | QS | C | 55 | 51 | 4 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | MissClaudine Kinao Malis
|
| | | สำรองให้: | 2 : 11303140064:วิทยาศาสตร์การเกษตร ชั้นปี 1 3 : 11303030065:ภูมิศาสตร์ ชั้นปี 1 4 : 11303160065:วิทยาศาสตร์การประมง ชั้นปี 1 5 : 11303110065:ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 6 : 11303130064:สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์ ชั้นปี 1 7 : 11303170063:เกษตรแม่นยำ ชั้นปี 1 8 : 11303180063:เทคโนโลยีชีวภาพทางการเกษตร ชั้นปี 1 9 : 11306021165:วท.บ. (เคมี) -ทางวิชาการ (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 1 10 : 11314040064:กายภาพบำบัด ชั้นปี 1 11 : 11313010061:ทันตแพทยศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 12 : 66164430 : นายเวชพิสิฐ พุฒิมา ชั้นปี 1 13 : 66263140 : นางสาวแพรวา แสนชนะ ชั้นปี 2 | 80-6-74 50-6-44 50-6-44 40-2-38 45-10-35 100-6-94 30-1-29 100-9-91 60-3-57 60-0-60 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 32.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 32.
|
|
| 08 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | QS 2208 | QS | C | 55 | 51 | 4 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Mr.Danilo JR. Catane Ocapan
|
| | | สำรองให้: | 2 : 11303140064:วิทยาศาสตร์การเกษตร ชั้นปี 1 3 : 11303030065:ภูมิศาสตร์ ชั้นปี 1 4 : 11303160065:วิทยาศาสตร์การประมง ชั้นปี 1 5 : 11303110065:ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 6 : 11303130064:สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์ ชั้นปี 1 7 : 11303170063:เกษตรแม่นยำ ชั้นปี 1 8 : 11303180063:เทคโนโลยีชีวภาพทางการเกษตร ชั้นปี 1 9 : 11306021165:วท.บ. (เคมี) -ทางวิชาการ (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 1 10 : 11314040064:กายภาพบำบัด ชั้นปี 1 11 : 11313010061:ทันตแพทยศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 | 80-10-70 50-3-47 50-8-42 40-11-29 45-7-38 100-0-100 30-4-26 100-5-95 60-1-59 60-2-58 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 32.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 32.
|
|
| 09 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | QS 2209 | QS | C | 55 | 46 | 9 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางสาวนิชฎารัสมิ์ รักษาสัตย์ Mr.James Yaw Afrane
|
| | | สำรองให้: | 2 : 11303140064:วิทยาศาสตร์การเกษตร ชั้นปี 1 3 : 11303030065:ภูมิศาสตร์ ชั้นปี 1 4 : 11303160065:วิทยาศาสตร์การประมง ชั้นปี 1 5 : 11303110065:ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 6 : 11303130064:สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์ ชั้นปี 1 7 : 11303170063:เกษตรแม่นยำ ชั้นปี 1 8 : 11303180063:เทคโนโลยีชีวภาพทางการเกษตร ชั้นปี 1 9 : 11306021165:วท.บ. (เคมี) -ทางวิชาการ (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 1 10 : 11314040064:กายภาพบำบัด ชั้นปี 1 11 : 11313010061:ทันตแพทยศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 12 : 66710514 : นายชาตรี โชคลาภ ชั้นปี 1 | 80-5-75 50-9-41 50-7-43 40-2-38 45-2-43 100-6-94 30-1-29 100-9-91 60-3-57 60-2-58 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 32.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 32.
|
|
| 10 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | QS 2210 | QS | C | 55 | 53 | 2 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางสาวสายชล เสนีวงศ์ ณ อยุธยา
|
| | | สำรองให้: | 2 : 11303140064:วิทยาศาสตร์การเกษตร ชั้นปี 1 3 : 11303030065:ภูมิศาสตร์ ชั้นปี 1 4 : 11303160065:วิทยาศาสตร์การประมง ชั้นปี 1 5 : 11303110065:ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 6 : 11303130064:สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์ ชั้นปี 1 7 : 11303170063:เกษตรแม่นยำ ชั้นปี 1 8 : 11303180063:เทคโนโลยีชีวภาพทางการเกษตร ชั้นปี 1 9 : 11306021165:วท.บ. (เคมี) -ทางวิชาการ (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 1 10 : 11314040064:กายภาพบำบัด ชั้นปี 1 11 : 11313010061:ทันตแพทยศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 12 : 65244867 : นายอุดมศักดิ์ จิ๋วพรม ชั้นปี 3 | 80-5-75 50-2-48 50-4-46 40-1-39 45-6-39 100-0-100 30-2-28 100-25-75 60-7-53 60-0-60 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 42.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 42.
|
|
| 11 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | C | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
| | | สำรองให้: | 2 : 11303140064:วิทยาศาสตร์การเกษตร ชั้นปี 1 3 : 11303030065:ภูมิศาสตร์ ชั้นปี 1 4 : 11303160065:วิทยาศาสตร์การประมง ชั้นปี 1 5 : 11303110065:ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 6 : 11303130064:สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์ ชั้นปี 1 7 : 11303170063:เกษตรแม่นยำ ชั้นปี 1 8 : 11303180063:เทคโนโลยีชีวภาพทางการเกษตร ชั้นปี 1 9 : 11306021165:วท.บ. (เคมี) -ทางวิชาการ (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 1 10 : 11314040064:กายภาพบำบัด ชั้นปี 1 11 : 11313010061:ทันตแพทยศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 | 80-0-80 50-0-50 50-0-50 40-0-40 45-0-45 100-0-100 30-0-30 100-0-100 60-0-60 60-0-60 |
|
| 12 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | C | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
| | | สำรองให้: | 2 : 11303140064:วิทยาศาสตร์การเกษตร ชั้นปี 1 3 : 11303030065:ภูมิศาสตร์ ชั้นปี 1 4 : 11303160065:วิทยาศาสตร์การประมง ชั้นปี 1 5 : 11303110065:ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 6 : 11303130064:สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์ ชั้นปี 1 7 : 11303170063:เกษตรแม่นยำ ชั้นปี 1 8 : 11303180063:เทคโนโลยีชีวภาพทางการเกษตร ชั้นปี 1 9 : 11306021165:วท.บ. (เคมี) -ทางวิชาการ (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 1 10 : 11314040064:กายภาพบำบัด ชั้นปี 1 11 : 11313010061:ทันตแพทยศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 | 80-0-80 50-0-50 50-0-50 40-0-40 45-0-45 100-0-100 30-0-30 100-0-100 60-0-60 60-0-60 |
|
| 13 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 68 | 68 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | QS 2201 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อิศรา คงมี
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307050065:วิศวกรรมไฟฟ้า - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 2 : 11315020065:ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์ ชั้นปี 1 3 : 11315030065:การออกแบบสื่อนวัตกรรม ชั้นปี 1 4 : 11315050065:ทัศนศิลป์ ชั้นปี 1 5 : 11315060065:เทคโนโลยีสถาปัตยกรรม ชั้นปี 1 6 : 11316010063:นิติศาสตร์ ชั้นปี 1 7 : 11315011061:สถาปัตยกรรมศาสตร์ - (5 ปี) : แผน 1 ชั้นปี 1 8 : 11303121064:วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 1 9 : 65362264 : นายธิปไตย อ่อนกล้า ชั้นปี 3 | 80-4-76 60-2-58 45-2-43 40-6-34 20-3-17 300-21-279 60-20-40 80-10-70 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 42.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 42.
|
| | | หมายเหตุ: | ช่วง 2 |
|
| 14 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 68 | 66 | 2 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | QS 2202 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | MissClaudine Kinao Malis
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307050065:วิศวกรรมไฟฟ้า - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 2 : 11315020065:ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์ ชั้นปี 1 3 : 11315030065:การออกแบบสื่อนวัตกรรม ชั้นปี 1 4 : 11315050065:ทัศนศิลป์ ชั้นปี 1 5 : 11315060065:เทคโนโลยีสถาปัตยกรรม ชั้นปี 1 6 : 11316010063:นิติศาสตร์ ชั้นปี 1 7 : 11315011061:สถาปัตยกรรมศาสตร์ - (5 ปี) : แผน 1 ชั้นปี 1 8 : 11303121064:วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 1 9 : 66241261 : นางสาวณัฐพร เชียงเงิน ชั้นปี 2 | 80-4-76 60-7-53 45-2-43 40-5-35 20-0-20 300-24-276 60-5-55 80-18-62 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 42. 21 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 52.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 42.
16 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 52.
|
|
| 15 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 68 | 63 | 5 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | QS 2203 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Mr.Danilo JR. Catane Ocapan
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307050065:วิศวกรรมไฟฟ้า - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 2 : 11315020065:ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์ ชั้นปี 1 3 : 11315030065:การออกแบบสื่อนวัตกรรม ชั้นปี 1 4 : 11315050065:ทัศนศิลป์ ชั้นปี 1 5 : 11315060065:เทคโนโลยีสถาปัตยกรรม ชั้นปี 1 6 : 11316010063:นิติศาสตร์ ชั้นปี 1 7 : 11315011061:สถาปัตยกรรมศาสตร์ - (5 ปี) : แผน 1 ชั้นปี 1 8 : 11303121064:วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 1 | 80-3-77 60-8-52 45-7-38 40-5-35 20-0-20 300-28-272 60-4-56 80-8-72 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 52.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 52.
|
|
| 16 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 68 | 67 | 1 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | QS 2204 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.สุทธาวรรณ ศรีวันทนียกุล
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307050065:วิศวกรรมไฟฟ้า - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 2 : 11315020065:ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์ ชั้นปี 1 3 : 11315030065:การออกแบบสื่อนวัตกรรม ชั้นปี 1 4 : 11315050065:ทัศนศิลป์ ชั้นปี 1 5 : 11315060065:เทคโนโลยีสถาปัตยกรรม ชั้นปี 1 6 : 11316010063:นิติศาสตร์ ชั้นปี 1 7 : 11315011061:สถาปัตยกรรมศาสตร์ - (5 ปี) : แผน 1 ชั้นปี 1 8 : 11303121064:วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 1 | 80-5-75 60-2-58 45-1-44 40-6-34 20-0-20 300-36-264 60-4-56 80-13-67 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 52.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 52.
|
|
| 17 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 68 | 67 | 1 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | QS 2205 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางสาวอัศวพร แสงอรุณเลิศ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307050065:วิศวกรรมไฟฟ้า - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 2 : 11315020065:ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์ ชั้นปี 1 3 : 11315030065:การออกแบบสื่อนวัตกรรม ชั้นปี 1 4 : 11315050065:ทัศนศิลป์ ชั้นปี 1 5 : 11315060065:เทคโนโลยีสถาปัตยกรรม ชั้นปี 1 6 : 11316010063:นิติศาสตร์ ชั้นปี 1 7 : 11315011061:สถาปัตยกรรมศาสตร์ - (5 ปี) : แผน 1 ชั้นปี 1 8 : 11303121064:วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 1 | 80-17-63 60-3-57 45-3-42 40-8-32 20-4-16 300-21-279 60-3-57 80-8-72 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 62.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 62.
|
|
| 18 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 68 | 64 | 4 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | QS 2206 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อรทัย ชินอัครพงศ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307050065:วิศวกรรมไฟฟ้า - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 2 : 11315020065:ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์ ชั้นปี 1 3 : 11315030065:การออกแบบสื่อนวัตกรรม ชั้นปี 1 4 : 11315050065:ทัศนศิลป์ ชั้นปี 1 5 : 11315060065:เทคโนโลยีสถาปัตยกรรม ชั้นปี 1 6 : 11316010063:นิติศาสตร์ ชั้นปี 1 7 : 11315011061:สถาปัตยกรรมศาสตร์ - (5 ปี) : แผน 1 ชั้นปี 1 8 : 11303121064:วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 1 | 80-5-75 60-3-57 45-6-39 40-2-38 20-1-19 300-43-257 60-1-59 80-3-77 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 62.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 62.
|
|
| 19 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 68 | 67 | 1 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | QS 2207 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.สุวิมล ใจยศ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307050065:วิศวกรรมไฟฟ้า - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 2 : 11315020065:ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์ ชั้นปี 1 3 : 11315030065:การออกแบบสื่อนวัตกรรม ชั้นปี 1 4 : 11315050065:ทัศนศิลป์ ชั้นปี 1 5 : 11315060065:เทคโนโลยีสถาปัตยกรรม ชั้นปี 1 6 : 11316010063:นิติศาสตร์ ชั้นปี 1 7 : 11315011061:สถาปัตยกรรมศาสตร์ - (5 ปี) : แผน 1 ชั้นปี 1 8 : 11303121064:วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 1 | 80-17-63 60-1-59 45-3-42 40-3-37 20-8-12 300-16-284 60-9-51 80-10-70 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 13. 21 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 62.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 13.
16 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 62.
|
|
| 20 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 68 | 66 | 2 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | QS 2208 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.วศินรัฐ นวลศิริ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307050065:วิศวกรรมไฟฟ้า - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 2 : 11315020065:ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์ ชั้นปี 1 3 : 11315030065:การออกแบบสื่อนวัตกรรม ชั้นปี 1 4 : 11315050065:ทัศนศิลป์ ชั้นปี 1 5 : 11315060065:เทคโนโลยีสถาปัตยกรรม ชั้นปี 1 6 : 11316010063:นิติศาสตร์ ชั้นปี 1 7 : 11315011061:สถาปัตยกรรมศาสตร์ - (5 ปี) : แผน 1 ชั้นปี 1 8 : 11303121064:วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 1 | 80-5-75 60-4-56 45-8-37 40-2-38 20-4-16 300-22-278 60-13-47 80-8-72 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 13.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 13.
|
|
| 21 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 68 | 68 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | QS 2209 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางสาวสายชล เสนีวงศ์ ณ อยุธยา
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307050065:วิศวกรรมไฟฟ้า - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 2 : 11315020065:ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์ ชั้นปี 1 3 : 11315030065:การออกแบบสื่อนวัตกรรม ชั้นปี 1 4 : 11315050065:ทัศนศิลป์ ชั้นปี 1 5 : 11315060065:เทคโนโลยีสถาปัตยกรรม ชั้นปี 1 6 : 11316010063:นิติศาสตร์ ชั้นปี 1 7 : 11315011061:สถาปัตยกรรมศาสตร์ - (5 ปี) : แผน 1 ชั้นปี 1 8 : 11303121064:วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 1 | 80-11-69 60-0-60 45-3-42 40-7-33 20-0-20 300-34-266 60-3-57 80-10-70 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 13.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 13.
|
|
| 22 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 68 | 68 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | QS 2210 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางสาววิลาสินี วดีศิริศักดิ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307050065:วิศวกรรมไฟฟ้า - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 2 : 11315020065:ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์ ชั้นปี 1 3 : 11315030065:การออกแบบสื่อนวัตกรรม ชั้นปี 1 4 : 11315050065:ทัศนศิลป์ ชั้นปี 1 5 : 11315060065:เทคโนโลยีสถาปัตยกรรม ชั้นปี 1 6 : 11316010063:นิติศาสตร์ ชั้นปี 1 7 : 11315011061:สถาปัตยกรรมศาสตร์ - (5 ปี) : แผน 1 ชั้นปี 1 8 : 11303121064:วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 1 9 : 66710514 : นายชาตรี โชคลาภ ชั้นปี 1 | 80-9-71 60-12-48 45-3-42 40-8-32 20-0-20 300-30-270 60-1-59 80-4-76 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 23.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 23.
|
|
| 23 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 68 | 65 | 3 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | QS 2211 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Mr.Andris Adhitra
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307050065:วิศวกรรมไฟฟ้า - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 2 : 11315020065:ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์ ชั้นปี 1 3 : 11315030065:การออกแบบสื่อนวัตกรรม ชั้นปี 1 4 : 11315050065:ทัศนศิลป์ ชั้นปี 1 5 : 11315060065:เทคโนโลยีสถาปัตยกรรม ชั้นปี 1 6 : 11316010063:นิติศาสตร์ ชั้นปี 1 7 : 11315011061:สถาปัตยกรรมศาสตร์ - (5 ปี) : แผน 1 ชั้นปี 1 8 : 11303121064:วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 1 | 80-1-79 60-3-57 45-10-35 40-1-39 20-0-20 300-39-261 60-3-57 80-8-72 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 23.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 23.
|
|
| 24 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
| | | สำรองให้: | 1 : 11307050065:วิศวกรรมไฟฟ้า - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 2 : 11315020065:ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์ ชั้นปี 1 3 : 11315030065:การออกแบบสื่อนวัตกรรม ชั้นปี 1 4 : 11315050065:ทัศนศิลป์ ชั้นปี 1 5 : 11315060065:เทคโนโลยีสถาปัตยกรรม ชั้นปี 1 6 : 11316010063:นิติศาสตร์ ชั้นปี 1 7 : 11315011061:สถาปัตยกรรมศาสตร์ - (5 ปี) : แผน 1 ชั้นปี 1 | 80-0-80 60-0-60 45-0-45 40-0-40 20-0-20 300-0-300 60-0-60 |
|
| 25 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | QS 2201 | QS | C | 50 | 49 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.พิชญาภา สิริเดชกุล
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306010064:วท.บ. (คณิตศาสตร์) ชั้นปี 1 2 : 11306041065:วท.บ. (ชีววิทยา) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 3 : 11306141065:วท.บ. (ฟิสิกส์) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 4 : 11306130065:วท.บ. (ฟิสิกส์ประยุกต์) ชั้นปี 1 5 : 11306090064:วท.บ. (สถิติ) ชั้นปี 1 6 : 11306080065:วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) ชั้นปี 1 7 : 11306110065:วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) ชั้นปี 1 8 : 11306161065:วท.บ. (เทคโนโลยีนวัตกรรมพลังงานและสิ่งแวดล้อม) -แผน 1 : สหกิจศึกษา ชั้นปี 1 | 75-1-74 100-25-75 50-5-45 60-0-60 60-0-60 80-4-76 80-7-73 30-7-23 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 23. 21 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 33.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 23.
16 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 33.
|
| | | หมายเหตุ: | ช่วงที่ 3 |
|
| 26 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | QS 2202 | QS | C | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.สุวนันทน์ อินมณี
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306010064:วท.บ. (คณิตศาสตร์) ชั้นปี 1 2 : 11306041065:วท.บ. (ชีววิทยา) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 3 : 11306141065:วท.บ. (ฟิสิกส์) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 4 : 11306130065:วท.บ. (ฟิสิกส์ประยุกต์) ชั้นปี 1 5 : 11306090064:วท.บ. (สถิติ) ชั้นปี 1 6 : 11306080065:วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) ชั้นปี 1 7 : 11306110065:วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) ชั้นปี 1 8 : 11306161065:วท.บ. (เทคโนโลยีนวัตกรรมพลังงานและสิ่งแวดล้อม) -แผน 1 : สหกิจศึกษา ชั้นปี 1 9 : 64349440 : นายฐิติพงศ์ รัตติยา ชั้นปี 4 | 75-9-66 100-12-88 50-4-46 60-1-59 60-0-60 80-4-76 80-8-72 30-11-19 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 33.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 33.
|
|
| 27 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | QS 2203 | QS | C | 50 | 23 | 27 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Ms.Nancy Guigue Catane
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306010064:วท.บ. (คณิตศาสตร์) ชั้นปี 1 2 : 11306041065:วท.บ. (ชีววิทยา) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 3 : 11306141065:วท.บ. (ฟิสิกส์) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 4 : 11306130065:วท.บ. (ฟิสิกส์ประยุกต์) ชั้นปี 1 5 : 11306090064:วท.บ. (สถิติ) ชั้นปี 1 6 : 11306080065:วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) ชั้นปี 1 7 : 11306110065:วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) ชั้นปี 1 8 : 11306161065:วท.บ. (เทคโนโลยีนวัตกรรมพลังงานและสิ่งแวดล้อม) -แผน 1 : สหกิจศึกษา ชั้นปี 1 9 : 65317271 : นางสาววิภาวรรณ ไชยาโส ชั้นปี 3 10 : 65310173 : นายกวิน ยี่หล่ำ ชั้นปี 3 11 : 65316335 : นายนันทิพัฒน์ เทียนเหลือ ชั้นปี 3 12 : 65315024 : นางสาวสกุนา วารีนิยม ชั้นปี 3 13 : 65317127 : นางสาวณัฐสุดา ชมภูพื้น ชั้นปี 3 14 : 65316618 : นางสาวภริษา โชติธนาธรณ์ ชั้นปี 3 | 75-2-73 100-2-98 50-0-50 60-1-59 60-3-57 80-5-75 80-10-70 30-0-30 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 33.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 33.
|
|
| 28 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | QS 2204 | QS | C | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | อาจารย์รุ้งกาญจน์ ประทุมทอง
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306010064:วท.บ. (คณิตศาสตร์) ชั้นปี 1 2 : 11306041065:วท.บ. (ชีววิทยา) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 3 : 11306141065:วท.บ. (ฟิสิกส์) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 4 : 11306130065:วท.บ. (ฟิสิกส์ประยุกต์) ชั้นปี 1 5 : 11306090064:วท.บ. (สถิติ) ชั้นปี 1 6 : 11306080065:วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) ชั้นปี 1 7 : 11306110065:วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) ชั้นปี 1 8 : 11306161065:วท.บ. (เทคโนโลยีนวัตกรรมพลังงานและสิ่งแวดล้อม) -แผน 1 : สหกิจศึกษา ชั้นปี 1 | 75-10-65 100-18-82 50-6-44 60-2-58 60-3-57 80-2-78 80-3-77 30-6-24 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 33.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 33.
|
|
| 29 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | QS 3105 | QS | C | 50 | 10 | 40 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | MissClaudine Kinao Malis
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306010064:วท.บ. (คณิตศาสตร์) ชั้นปี 1 2 : 11306041065:วท.บ. (ชีววิทยา) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 3 : 11306141065:วท.บ. (ฟิสิกส์) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 4 : 11306130065:วท.บ. (ฟิสิกส์ประยุกต์) ชั้นปี 1 5 : 11306090064:วท.บ. (สถิติ) ชั้นปี 1 6 : 11306080065:วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) ชั้นปี 1 7 : 11306110065:วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) ชั้นปี 1 8 : 11306161065:วท.บ. (เทคโนโลยีนวัตกรรมพลังงานและสิ่งแวดล้อม) -แผน 1 : สหกิจศึกษา ชั้นปี 1 9 : 65243839 : นางสาววิลาวัลย์ จันทร์ศรีทอง ชั้นปี 3 10 : 65243341 : นางสาวยุพารัตน์ ศรีภูธร ชั้นปี 3 11 : 63412961 : นายฟลุ๊ก วงอัยการ ชั้นปี 4 | 75-0-75 100-0-100 50-0-50 60-0-60 60-2-58 80-2-78 80-1-79 30-2-28 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 33.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 33.
|
| | | หมายเหตุ: | ย้ายห้องวันที่ 4/7/2566 |
|
| 30 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | QS 2206 | QS | C | 50 | 27 | 23 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางสาวนิชฎารัสมิ์ รักษาสัตย์ Mr.James Yaw Afrane
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306010064:วท.บ. (คณิตศาสตร์) ชั้นปี 1 2 : 11306041065:วท.บ. (ชีววิทยา) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 3 : 11306141065:วท.บ. (ฟิสิกส์) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 4 : 11306130065:วท.บ. (ฟิสิกส์ประยุกต์) ชั้นปี 1 5 : 11306090064:วท.บ. (สถิติ) ชั้นปี 1 6 : 11306080065:วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) ชั้นปี 1 7 : 11306110065:วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) ชั้นปี 1 8 : 11306161065:วท.บ. (เทคโนโลยีนวัตกรรมพลังงานและสิ่งแวดล้อม) -แผน 1 : สหกิจศึกษา ชั้นปี 1 | 75-1-74 100-2-98 50-1-49 60-5-55 60-0-60 80-8-72 80-3-77 30-7-23 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 33.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 33.
|
|
| 31 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | QS 2207 | QS | C | 50 | 49 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | อาจารย์อาภรณ์ชนิศ แสงสังข์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306010064:วท.บ. (คณิตศาสตร์) ชั้นปี 1 2 : 11306041065:วท.บ. (ชีววิทยา) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 3 : 11306141065:วท.บ. (ฟิสิกส์) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 4 : 11306130065:วท.บ. (ฟิสิกส์ประยุกต์) ชั้นปี 1 5 : 11306090064:วท.บ. (สถิติ) ชั้นปี 1 6 : 11306080065:วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) ชั้นปี 1 7 : 11306110065:วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) ชั้นปี 1 8 : 11306161065:วท.บ. (เทคโนโลยีนวัตกรรมพลังงานและสิ่งแวดล้อม) -แผน 1 : สหกิจศึกษา ชั้นปี 1 9 : 63712122 : นายอภิพงศ์พันธ์ ปันผสม ชั้นปี 5 10 : 65343065 : นายธนภัทร ราษฎร์ทองหลาง ชั้นปี 3 11 : 65345403 : นางสาวฟ้ารุ่ง ธนันศรี ชั้นปี 3 12 : 66316952 : นางสาวณัฏฐณิชา ป้องป้อม ชั้นปี 2 | 75-12-63 100-6-94 50-0-50 60-1-59 60-5-55 80-6-74 80-12-68 30-7-23 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 43.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 43.
|
|
| 32 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | QS 2208 | QS | C | 50 | 49 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.สุวิมล ใจยศ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306010064:วท.บ. (คณิตศาสตร์) ชั้นปี 1 2 : 11306041065:วท.บ. (ชีววิทยา) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 3 : 11306141065:วท.บ. (ฟิสิกส์) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 4 : 11306130065:วท.บ. (ฟิสิกส์ประยุกต์) ชั้นปี 1 5 : 11306090064:วท.บ. (สถิติ) ชั้นปี 1 6 : 11306080065:วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) ชั้นปี 1 7 : 11306110065:วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) ชั้นปี 1 8 : 11306161065:วท.บ. (เทคโนโลยีนวัตกรรมพลังงานและสิ่งแวดล้อม) -แผน 1 : สหกิจศึกษา ชั้นปี 1 | 75-16-59 100-6-94 50-1-49 60-1-59 60-0-60 80-14-66 80-7-73 30-4-26 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 43.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 43.
|
|
| 33 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | QS 2209 | QS | C | 50 | 48 | 2 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางสาวสายชล เสนีวงศ์ ณ อยุธยา
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306010064:วท.บ. (คณิตศาสตร์) ชั้นปี 1 2 : 11306041065:วท.บ. (ชีววิทยา) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 3 : 11306141065:วท.บ. (ฟิสิกส์) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 4 : 11306130065:วท.บ. (ฟิสิกส์ประยุกต์) ชั้นปี 1 5 : 11306090064:วท.บ. (สถิติ) ชั้นปี 1 6 : 11306080065:วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) ชั้นปี 1 7 : 11306110065:วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) ชั้นปี 1 8 : 11306161065:วท.บ. (เทคโนโลยีนวัตกรรมพลังงานและสิ่งแวดล้อม) -แผน 1 : สหกิจศึกษา ชั้นปี 1 | 75-8-67 100-17-83 50-3-47 60-0-60 60-9-51 80-3-77 80-5-75 30-3-27 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 43.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 43.
|
|
| 34 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | QS 2210 | QS | C | 50 | 48 | 2 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Mr.Andris Adhitra
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306010064:วท.บ. (คณิตศาสตร์) ชั้นปี 1 2 : 11306041065:วท.บ. (ชีววิทยา) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 3 : 11306141065:วท.บ. (ฟิสิกส์) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 4 : 11306130065:วท.บ. (ฟิสิกส์ประยุกต์) ชั้นปี 1 5 : 11306090064:วท.บ. (สถิติ) ชั้นปี 1 6 : 11306080065:วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) ชั้นปี 1 7 : 11306110065:วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) ชั้นปี 1 8 : 11306161065:วท.บ. (เทคโนโลยีนวัตกรรมพลังงานและสิ่งแวดล้อม) -แผน 1 : สหกิจศึกษา ชั้นปี 1 | 75-1-74 100-0-100 50-12-38 60-0-60 60-0-60 80-22-58 80-11-69 30-2-28 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 43. 21 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 53.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 43.
16 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 53.
|
|
| 35 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | QS 2211 | QS | C | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อิศรา คงมี
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306010064:วท.บ. (คณิตศาสตร์) ชั้นปี 1 2 : 11306041065:วท.บ. (ชีววิทยา) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 3 : 11306141065:วท.บ. (ฟิสิกส์) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 4 : 11306130065:วท.บ. (ฟิสิกส์ประยุกต์) ชั้นปี 1 5 : 11306090064:วท.บ. (สถิติ) ชั้นปี 1 6 : 11306080065:วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) ชั้นปี 1 7 : 11306110065:วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) ชั้นปี 1 8 : 11306161065:วท.บ. (เทคโนโลยีนวัตกรรมพลังงานและสิ่งแวดล้อม) -แผน 1 : สหกิจศึกษา ชั้นปี 1 | 75-2-73 100-16-84 50-1-49 60-0-60 60-0-60 80-16-64 80-13-67 30-2-28 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 53.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 53.
|
|
| 36 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | C | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
| | | สำรองให้: | 1 : 11306010064:วท.บ. (คณิตศาสตร์) ชั้นปี 1 2 : 11306041065:วท.บ. (ชีววิทยา) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 3 : 11306141065:วท.บ. (ฟิสิกส์) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 4 : 11306130065:วท.บ. (ฟิสิกส์ประยุกต์) ชั้นปี 1 5 : 11306090064:วท.บ. (สถิติ) ชั้นปี 1 6 : 11306080065:วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) ชั้นปี 1 7 : 11306110065:วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) ชั้นปี 1 8 : 11306161065:วท.บ. (เทคโนโลยีนวัตกรรมพลังงานและสิ่งแวดล้อม) -แผน 1 : สหกิจศึกษา ชั้นปี 1 | 75-0-75 100-0-100 50-0-50 60-0-60 60-0-60 80-0-80 80-0-80 30-0-30 |
|
| 37 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 50 | 46 | 4 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | QS 2201 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.สุทธาวรรณ ศรีวันทนียกุล
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11318060065:การท่องเที่ยว ชั้นปี 2 3 : 11308260062:กศ.บ. (เคมี) - (4 ปี) ชั้นปี 1 4 : 11308270062:กศ.บ. (ชีววิทยา) - (4 ปี) ชั้นปี 1 5 : 11308250062:กศ.บ. (ฟิสิกส์) - (4 ปี) ชั้นปี 1 6 : 11308280062:กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) - (4 ปี) ชั้นปี 1 7 : 11308290062:กศ.บ. (ภาษาไทย) - (4 ปี) ชั้นปี 1 8 : 11308220062:กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) - (4 ปี) ชั้นปี 1 9 : 11323010063:โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน ชั้นปี 1 10 : 11823020066:โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน (ต่อเนื่อง) ชั้นปี 1 | 75-3-72 30-1-29 30-0-30 30-1-29 60-5-55 60-2-58 60-6-54 140-28-112 40-0-40 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 53.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 53.
|
| | | หมายเหตุ: | ช่วง 4 |
|
| 38 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 50 | 48 | 2 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | QS 2202 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.พิชญาภา สิริเดชกุล
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11318060065:การท่องเที่ยว ชั้นปี 2 3 : 11308260062:กศ.บ. (เคมี) - (4 ปี) ชั้นปี 1 4 : 11308270062:กศ.บ. (ชีววิทยา) - (4 ปี) ชั้นปี 1 5 : 11308250062:กศ.บ. (ฟิสิกส์) - (4 ปี) ชั้นปี 1 6 : 11308280062:กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) - (4 ปี) ชั้นปี 1 7 : 11308290062:กศ.บ. (ภาษาไทย) - (4 ปี) ชั้นปี 1 8 : 11308220062:กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) - (4 ปี) ชั้นปี 1 9 : 11323010063:โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน ชั้นปี 1 10 : 11823020066:โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน (ต่อเนื่อง) ชั้นปี 1 | 75-4-71 30-11-19 30-1-29 30-3-27 60-2-58 60-3-57 60-7-53 140-17-123 40-0-40 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 53.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 53.
|
|
| 39 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 50 | 49 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | QS 2203 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.สุวนันทน์ อินมณี
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11318060065:การท่องเที่ยว ชั้นปี 2 3 : 11308260062:กศ.บ. (เคมี) - (4 ปี) ชั้นปี 1 4 : 11308270062:กศ.บ. (ชีววิทยา) - (4 ปี) ชั้นปี 1 5 : 11308250062:กศ.บ. (ฟิสิกส์) - (4 ปี) ชั้นปี 1 6 : 11308280062:กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) - (4 ปี) ชั้นปี 1 7 : 11308290062:กศ.บ. (ภาษาไทย) - (4 ปี) ชั้นปี 1 8 : 11308220062:กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) - (4 ปี) ชั้นปี 1 9 : 11323010063:โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน ชั้นปี 1 10 : 11823020066:โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน (ต่อเนื่อง) ชั้นปี 1 | 75-0-75 30-5-25 30-9-21 30-4-26 60-1-59 60-9-51 60-0-60 140-21-119 40-0-40 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 63.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 63.
|
|
| 40 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 50 | 48 | 2 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | QS 2204 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | อาจารย์อิสริยาภรณ์ ทองทับ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11318060065:การท่องเที่ยว ชั้นปี 2 3 : 11308260062:กศ.บ. (เคมี) - (4 ปี) ชั้นปี 1 4 : 11308270062:กศ.บ. (ชีววิทยา) - (4 ปี) ชั้นปี 1 5 : 11308250062:กศ.บ. (ฟิสิกส์) - (4 ปี) ชั้นปี 1 6 : 11308280062:กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) - (4 ปี) ชั้นปี 1 7 : 11308290062:กศ.บ. (ภาษาไทย) - (4 ปี) ชั้นปี 1 8 : 11308220062:กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) - (4 ปี) ชั้นปี 1 9 : 11323010063:โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน ชั้นปี 1 10 : 11823020066:โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน (ต่อเนื่อง) ชั้นปี 1 | 75-0-75 30-5-25 30-5-25 30-1-29 60-7-53 60-22-38 60-1-59 140-7-133 40-0-40 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 63.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 63.
|
|
| 41 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 50 | 44 | 6 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | QS 2205 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Ms.Nancy Guigue Catane
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11318060065:การท่องเที่ยว ชั้นปี 2 3 : 11308260062:กศ.บ. (เคมี) - (4 ปี) ชั้นปี 1 4 : 11308270062:กศ.บ. (ชีววิทยา) - (4 ปี) ชั้นปี 1 5 : 11308250062:กศ.บ. (ฟิสิกส์) - (4 ปี) ชั้นปี 1 6 : 11308280062:กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) - (4 ปี) ชั้นปี 1 7 : 11308290062:กศ.บ. (ภาษาไทย) - (4 ปี) ชั้นปี 1 8 : 11308220062:กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) - (4 ปี) ชั้นปี 1 9 : 11323010063:โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน ชั้นปี 1 10 : 11823020066:โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน (ต่อเนื่อง) ชั้นปี 1 | 75-9-66 30-0-30 30-1-29 30-3-27 60-8-52 60-3-57 60-15-45 140-5-135 40-0-40 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 63.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 63.
|
|
| 42 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | QS 2206 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Mr.Danilo JR. Catane Ocapan
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11318060065:การท่องเที่ยว ชั้นปี 2 3 : 11308260062:กศ.บ. (เคมี) - (4 ปี) ชั้นปี 1 4 : 11308270062:กศ.บ. (ชีววิทยา) - (4 ปี) ชั้นปี 1 5 : 11308250062:กศ.บ. (ฟิสิกส์) - (4 ปี) ชั้นปี 1 6 : 11308280062:กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) - (4 ปี) ชั้นปี 1 7 : 11308290062:กศ.บ. (ภาษาไทย) - (4 ปี) ชั้นปี 1 8 : 11308220062:กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) - (4 ปี) ชั้นปี 1 9 : 11323010063:โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน ชั้นปี 1 10 : 11823020066:โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน (ต่อเนื่อง) ชั้นปี 1 | 75-0-75 30-2-28 30-0-30 30-3-27 60-4-56 60-7-53 60-12-48 140-14-126 40-8-32 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2201. 21 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 63.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2201.
16 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 63.
|
|
| 43 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 50 | 36 | 14 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | QS 2207 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางสาวนิชฎารัสมิ์ รักษาสัตย์ Mr.James Yaw Afrane
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11318060065:การท่องเที่ยว ชั้นปี 2 3 : 11308260062:กศ.บ. (เคมี) - (4 ปี) ชั้นปี 1 4 : 11308270062:กศ.บ. (ชีววิทยา) - (4 ปี) ชั้นปี 1 5 : 11308250062:กศ.บ. (ฟิสิกส์) - (4 ปี) ชั้นปี 1 6 : 11308280062:กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) - (4 ปี) ชั้นปี 1 7 : 11308290062:กศ.บ. (ภาษาไทย) - (4 ปี) ชั้นปี 1 8 : 11308220062:กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) - (4 ปี) ชั้นปี 1 9 : 11323010063:โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน ชั้นปี 1 10 : 11823020066:โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน (ต่อเนื่อง) ชั้นปี 1 | 75-0-75 30-3-27 30-6-24 30-2-28 60-9-51 60-1-59 60-4-56 140-11-129 40-0-40 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2201.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2201.
|
|
| 44 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 50 | 49 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | QS 2208 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางสาวอัศวพร แสงอรุณเลิศ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11318060065:การท่องเที่ยว ชั้นปี 2 3 : 11308260062:กศ.บ. (เคมี) - (4 ปี) ชั้นปี 1 4 : 11308270062:กศ.บ. (ชีววิทยา) - (4 ปี) ชั้นปี 1 5 : 11308250062:กศ.บ. (ฟิสิกส์) - (4 ปี) ชั้นปี 1 6 : 11308280062:กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) - (4 ปี) ชั้นปี 1 7 : 11308290062:กศ.บ. (ภาษาไทย) - (4 ปี) ชั้นปี 1 8 : 11308220062:กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) - (4 ปี) ชั้นปี 1 9 : 11323010063:โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน ชั้นปี 1 10 : 11823020066:โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน (ต่อเนื่อง) ชั้นปี 1 | 75-4-71 30-0-30 30-5-25 30-7-23 60-1-59 60-7-53 60-1-59 140-25-115 40-0-40 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2202.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2202.
|
|
| 45 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 50 | 50 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | QS 2209 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อิศรา คงมี
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11318060065:การท่องเที่ยว ชั้นปี 2 3 : 11308260062:กศ.บ. (เคมี) - (4 ปี) ชั้นปี 1 4 : 11308270062:กศ.บ. (ชีววิทยา) - (4 ปี) ชั้นปี 1 5 : 11308250062:กศ.บ. (ฟิสิกส์) - (4 ปี) ชั้นปี 1 6 : 11308280062:กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) - (4 ปี) ชั้นปี 1 7 : 11308290062:กศ.บ. (ภาษาไทย) - (4 ปี) ชั้นปี 1 8 : 11308220062:กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) - (4 ปี) ชั้นปี 1 9 : 11323010063:โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน ชั้นปี 1 10 : 11823020066:โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน (ต่อเนื่อง) ชั้นปี 1 | 75-49-26 30-0-30 30-1-29 30-0-30 60-0-60 60-0-60 60-0-60 140-0-140 40-0-40 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2202. 21 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2203.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2202.
16 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2203.
|
|
| 46 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 50 | 35 | 15 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | QS 2210 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | MissClaudine Kinao Malis
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11318060065:การท่องเที่ยว ชั้นปี 2 3 : 11308260062:กศ.บ. (เคมี) - (4 ปี) ชั้นปี 1 4 : 11308270062:กศ.บ. (ชีววิทยา) - (4 ปี) ชั้นปี 1 5 : 11308250062:กศ.บ. (ฟิสิกส์) - (4 ปี) ชั้นปี 1 6 : 11308280062:กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) - (4 ปี) ชั้นปี 1 7 : 11308290062:กศ.บ. (ภาษาไทย) - (4 ปี) ชั้นปี 1 8 : 11308220062:กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) - (4 ปี) ชั้นปี 1 9 : 11323010063:โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน ชั้นปี 1 10 : 11823020066:โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน (ต่อเนื่อง) ชั้นปี 1 | 75-0-75 30-1-29 30-0-30 30-4-26 60-1-59 60-0-60 60-13-47 140-16-124 40-0-40 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2203.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2203.
|
|
| 47 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
|
| 48 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
|
| 49 | | พุธ | 08:00-09:50 | QS 2201 | QS | C | 40 | 16 | 24 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.พงศกร เมธีธรรม
|
| | | สำรองให้: | 2 : 11312010064:พยาบาลศาสตร์ ชั้นปี 1 3 : 11309050062:แพทย์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 6 : 11311060062:วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) ชั้นปี 1 7 : 11311040062:พยาธิวิทยากายวิภาค ชั้นปี 1 9 : 11311020065:วิทยาศาสตร์การแพทย์ ชั้นปี 1 10 : 11311020165:วิทยาศาสตร์การแพทย์ (ปริญญาตรี และ ปริญญาโท) ชั้นปี 1 | 120-5-115 150-2-148 40-5-35 40-0-40 100-2-98 40-2-38 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2204.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2204.
|
| | | หมายเหตุ: | ช่วง 5 |
|
| 50 | | พุธ | 08:00-09:50 | QS 2202 | QS | C | 40 | 37 | 3 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.สุทธาวรรณ ศรีวันทนียกุล
|
| | | สำรองให้: | 2 : 11312010064:พยาบาลศาสตร์ ชั้นปี 1 3 : 11309050062:แพทย์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 6 : 11311060062:วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) ชั้นปี 1 7 : 11311040062:พยาธิวิทยากายวิภาค ชั้นปี 1 9 : 11311020065:วิทยาศาสตร์การแพทย์ ชั้นปี 1 10 : 11311020165:วิทยาศาสตร์การแพทย์ (ปริญญาตรี และ ปริญญาโท) ชั้นปี 1 | 120-4-116 150-0-150 40-3-37 40-11-29 100-11-89 40-8-32 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2204. 21 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2205.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2204.
16 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2205.
|
|
| 51 | | พุธ | 08:00-09:50 | QS 2203 | QS | C | 40 | 34 | 6 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อิศรา คงมี
|
| | | สำรองให้: | 2 : 11312010064:พยาบาลศาสตร์ ชั้นปี 1 3 : 11309050062:แพทย์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 6 : 11311060062:วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) ชั้นปี 1 7 : 11311040062:พยาธิวิทยากายวิภาค ชั้นปี 1 9 : 11311020065:วิทยาศาสตร์การแพทย์ ชั้นปี 1 10 : 11311020165:วิทยาศาสตร์การแพทย์ (ปริญญาตรี และ ปริญญาโท) ชั้นปี 1 11 : 65711369 : นางสาวพสชณันก์ แสนสนิท ชั้นปี 3 | 120-16-104 150-2-148 40-7-33 40-3-37 100-5-95 40-0-40 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2205.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2205.
|
|
| 52 | | พุธ | 08:00-09:50 | QS 2204 | QS | C | 40 | 25 | 15 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Mr.Paul Brendan Watson อาจารย์รุ้งกาญจน์ ประทุมทอง
|
| | | สำรองให้: | 2 : 11312010064:พยาบาลศาสตร์ ชั้นปี 1 3 : 11309050062:แพทย์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 6 : 11311060062:วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) ชั้นปี 1 7 : 11311040062:พยาธิวิทยากายวิภาค ชั้นปี 1 9 : 11311020065:วิทยาศาสตร์การแพทย์ ชั้นปี 1 10 : 11311020165:วิทยาศาสตร์การแพทย์ (ปริญญาตรี และ ปริญญาโท) ชั้นปี 1 11 : 63310335 : นายกษมา พิเลิศ ชั้นปี 4 | 120-3-117 150-6-144 40-5-35 40-4-36 100-6-94 40-0-40 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2205. 21 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2206.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2205.
16 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2206.
|
|
| 53 | | พุธ | 08:00-09:50 | QS 2205 | QS | C | 40 | 40 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Ms.Nancy Guigue Catane
|
| | | สำรองให้: | 1 : ชั้นปี 1 2 : ชั้นปี 1 3 : ชั้นปี 1 7 : 11311040062:พยาธิวิทยากายวิภาค ชั้นปี 1 9 : 11311020065:วิทยาศาสตร์การแพทย์ ชั้นปี 1 10 : 11311020165:วิทยาศาสตร์การแพทย์ (ปริญญาตรี และ ปริญญาโท) ชั้นปี 1 11 : 65192793 : นายศิรชัช รอดม่วง ชั้นปี 3 12 : 66346287 : นายวีรวัฒน์ คุตจันทร์ ชั้นปี 2 | 38-38-0 60-1-59 60-0-60 40-1-39 100-0-100 40-0-40 1-0-1 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2206.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2206.
|
|
| 54 | | พุธ | 08:00-09:50 | QS 2206 | QS | C | 40 | 32 | 8 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | MissClaudine Kinao Malis
|
| | | สำรองให้: | 2 : 11312010064:พยาบาลศาสตร์ ชั้นปี 1 3 : 11309050062:แพทย์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 6 : 11311060062:วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) ชั้นปี 1 7 : 11311040062:พยาธิวิทยากายวิภาค ชั้นปี 1 9 : 11311020065:วิทยาศาสตร์การแพทย์ ชั้นปี 1 10 : 11311020165:วิทยาศาสตร์การแพทย์ (ปริญญาตรี และ ปริญญาโท) ชั้นปี 1 | 120-12-108 150-3-147 40-2-38 40-5-35 100-6-94 40-4-36 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2206. 21 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2207.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2206.
16 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2207.
|
|
| 55 | | พุธ | 08:00-09:50 | QS 2207 | QS | C | 40 | 31 | 9 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางสาวนิชฎารัสมิ์ รักษาสัตย์ Mr.James Yaw Afrane
|
| | | สำรองให้: | 2 : 11312010064:พยาบาลศาสตร์ ชั้นปี 1 3 : 11309050062:แพทย์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 6 : 11311060062:วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) ชั้นปี 1 7 : 11311040062:พยาธิวิทยากายวิภาค ชั้นปี 1 9 : 11311020065:วิทยาศาสตร์การแพทย์ ชั้นปี 1 10 : 11311020165:วิทยาศาสตร์การแพทย์ (ปริญญาตรี และ ปริญญาโท) ชั้นปี 1 11 : 62243306 : นายมุนินทร์ แป้นเกิด ชั้นปี 6 12 : 65315680 : นางสาวอารีรัตน์ วังมูล ชั้นปี 3 13 : 65310708 : นางสาวจิรวรรณ พลเก่ง ชั้นปี 3 14 : 65315253 : นางสาวสุธิตา เพาะพืช ชั้นปี 3 | 120-12-108 150-0-150 40-6-34 40-1-39 100-6-94 40-5-35 1-1-0 1-0-1 1-0-1 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2207.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2207.
|
|
| 56 | | พุธ | 08:00-09:50 | QS 2208 | QS | C | 40 | 25 | 15 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางสาวอัศวพร แสงอรุณเลิศ
|
| | | สำรองให้: | 2 : 11312010064:พยาบาลศาสตร์ ชั้นปี 1 3 : 11309050062:แพทย์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 6 : 11311060062:วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) ชั้นปี 1 7 : 11311040062:พยาธิวิทยากายวิภาค ชั้นปี 1 9 : 11311020065:วิทยาศาสตร์การแพทย์ ชั้นปี 1 10 : 11311020165:วิทยาศาสตร์การแพทย์ (ปริญญาตรี และ ปริญญาโท) ชั้นปี 1 11 : 65193363 : นายเอกบุรุษ เชียงดี ชั้นปี 3 | 120-9-111 150-10-140 40-2-38 40-0-40 100-4-96 40-0-40 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2207. 21 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2208.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2207.
16 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2208.
|
|
| 57 | | พุธ | 08:00-09:50 | QS 2209 | QS | C | 40 | 21 | 19 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.สุวิมล ใจยศ
|
| | | สำรองให้: | 2 : 11312010064:พยาบาลศาสตร์ ชั้นปี 1 3 : 11309050062:แพทย์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 6 : 11311060062:วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) ชั้นปี 1 7 : 11311040062:พยาธิวิทยากายวิภาค ชั้นปี 1 9 : 11311020065:วิทยาศาสตร์การแพทย์ ชั้นปี 1 10 : 11311020165:วิทยาศาสตร์การแพทย์ (ปริญญาตรี และ ปริญญาโท) ชั้นปี 1 | 120-3-117 150-9-141 40-4-36 40-0-40 100-5-95 40-0-40 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2208.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2208.
|
|
| 58 | | พุธ | 08:00-09:50 | QS 2210 | QS | C | 40 | 30 | 10 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางสาวสายชล เสนีวงศ์ ณ อยุธยา
|
| | | สำรองให้: | 2 : 11312010064:พยาบาลศาสตร์ ชั้นปี 1 3 : 11309050062:แพทย์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 6 : 11311060062:วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) ชั้นปี 1 7 : 11311040062:พยาธิวิทยากายวิภาค ชั้นปี 1 9 : 11311020065:วิทยาศาสตร์การแพทย์ ชั้นปี 1 10 : 11311020165:วิทยาศาสตร์การแพทย์ (ปริญญาตรี และ ปริญญาโท) ชั้นปี 1 11 : 62243306 : นายมุนินทร์ แป้นเกิด ชั้นปี 6 | 120-17-103 150-1-149 40-3-37 40-1-39 100-7-93 40-1-39 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2209.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2209.
|
|
| 59 | | พุธ | 08:00-09:50 | QS 2211 | QS | C | 40 | 28 | 12 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Mr.Andris Adhitra
|
| | | สำรองให้: | 2 : 11312010064:พยาบาลศาสตร์ ชั้นปี 1 3 : 11309050062:แพทย์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 6 : 11311060062:วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) ชั้นปี 1 7 : 11311040062:พยาธิวิทยากายวิภาค ชั้นปี 1 9 : 11311020065:วิทยาศาสตร์การแพทย์ ชั้นปี 1 10 : 11311020165:วิทยาศาสตร์การแพทย์ (ปริญญาตรี และ ปริญญาโท) ชั้นปี 1 | 120-8-112 150-0-150 40-12-28 40-1-39 100-5-95 40-2-38 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2209. 21 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2210.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2209.
16 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2210.
|
|
| 60 | | พุธ | 08:00-09:50 | QS 2212 | QS | C | 40 | 36 | 4 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อรทัย ชินอัครพงศ์
|
| | | สำรองให้: | 2 : 11312010064:พยาบาลศาสตร์ ชั้นปี 1 3 : 11309050062:แพทย์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 6 : 11311060062:วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) ชั้นปี 1 7 : 11311040062:พยาธิวิทยากายวิภาค ชั้นปี 1 9 : 11311020065:วิทยาศาสตร์การแพทย์ ชั้นปี 1 10 : 11311020165:วิทยาศาสตร์การแพทย์ (ปริญญาตรี และ ปริญญาโท) ชั้นปี 1 11 : 66470784 : นางสาวญาณิกา ทิศชอบ ชั้นปี 2 12 : 65266128 : Mr.Min Htet Arkar ชั้นปี 3 | 120-4-116 150-0-150 40-2-38 40-3-37 100-15-85 40-10-30 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2210.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2210.
|
|
| 61 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 56 | 52 | 4 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | QS 2201 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.พงศกร เมธีธรรม
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11310030066:การแพทย์แผนไทยประยุกต์ ชั้นปี 1 2 : 11311010065:จุลชีววิทยา ชั้นปี 1 3 : 11304020062:การบริบาลทางเภสัชกรรม - (6 ปี) ชั้นปี 1 4 : 11304030065:วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ ชั้นปี 1 5 : 11310020065:อนามัยชุมชน ชั้นปี 1 6 : 11310040265:วท.บ. - สาขาวิชาอนามัยสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 7 : 11310060065:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย ชั้นปี 1 8 : 11310070064:การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ ชั้นปี 1 | 40-2-38 100-13-87 100-18-82 50-5-45 120-5-115 60-6-54 40-1-39 50-2-48 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2210. 21 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2211.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2210.
16 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2211.
|
| | | หมายเหตุ: | ช่วง 6 |
|
| 62 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 56 | 41 | 15 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | QS 2202 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Dr.Chon J Neville
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11310030066:การแพทย์แผนไทยประยุกต์ ชั้นปี 1 2 : 11311010065:จุลชีววิทยา ชั้นปี 1 3 : 11304020062:การบริบาลทางเภสัชกรรม - (6 ปี) ชั้นปี 1 4 : 11304030065:วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ ชั้นปี 1 5 : 11310020065:อนามัยชุมชน ชั้นปี 1 6 : 11310040265:วท.บ. - สาขาวิชาอนามัยสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 7 : 11310060065:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย ชั้นปี 1 8 : 11310070064:การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ ชั้นปี 1 | 40-0-40 100-6-94 100-4-96 50-8-42 120-17-103 60-2-58 40-3-37 50-1-49 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2211. 21 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2212.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2212.
16 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2211.
|
|
| 63 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 56 | 54 | 2 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | QS 2203 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Mr.Danilo JR. Catane Ocapan
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11310030066:การแพทย์แผนไทยประยุกต์ ชั้นปี 1 2 : 11311010065:จุลชีววิทยา ชั้นปี 1 3 : 11304020062:การบริบาลทางเภสัชกรรม - (6 ปี) ชั้นปี 1 4 : 11304030065:วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ ชั้นปี 1 5 : 11310020065:อนามัยชุมชน ชั้นปี 1 6 : 11310040265:วท.บ. - สาขาวิชาอนามัยสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 7 : 11310060065:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย ชั้นปี 1 8 : 11310070064:การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ ชั้นปี 1 | 40-3-37 100-10-90 100-4-96 50-7-43 120-16-104 60-8-52 40-4-36 50-2-48 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2212. 21 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3201.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2212.
16 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3201.
|
|
| 64 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 56 | 50 | 6 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | QS 2204 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อิศรา คงมี
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11310030066:การแพทย์แผนไทยประยุกต์ ชั้นปี 1 2 : 11311010065:จุลชีววิทยา ชั้นปี 1 3 : 11304020062:การบริบาลทางเภสัชกรรม - (6 ปี) ชั้นปี 1 4 : 11304030065:วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ ชั้นปี 1 5 : 11310020065:อนามัยชุมชน ชั้นปี 1 6 : 11310040265:วท.บ. - สาขาวิชาอนามัยสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 7 : 11310060065:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย ชั้นปี 1 8 : 11310070064:การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ ชั้นปี 1 | 40-0-40 100-11-89 100-22-78 50-3-47 120-9-111 60-1-59 40-1-39 50-3-47 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3201.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3201.
|
|
| 65 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 56 | 52 | 4 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | QS 2205 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.สุวนันทน์ อินมณี
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11310030066:การแพทย์แผนไทยประยุกต์ ชั้นปี 1 2 : 11311010065:จุลชีววิทยา ชั้นปี 1 3 : 11304020062:การบริบาลทางเภสัชกรรม - (6 ปี) ชั้นปี 1 4 : 11304030065:วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ ชั้นปี 1 5 : 11310020065:อนามัยชุมชน ชั้นปี 1 6 : 11310040265:วท.บ. - สาขาวิชาอนามัยสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 7 : 11310060065:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย ชั้นปี 1 8 : 11310070064:การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ ชั้นปี 1 | 40-0-40 100-14-86 100-5-95 50-4-46 120-13-107 60-6-54 40-3-37 50-7-43 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3202.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3202.
|
|
| 66 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 56 | 49 | 7 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | QS 2206 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | MissClaudine Kinao Malis
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11310030066:การแพทย์แผนไทยประยุกต์ ชั้นปี 1 2 : 11311010065:จุลชีววิทยา ชั้นปี 1 3 : 11304020062:การบริบาลทางเภสัชกรรม - (6 ปี) ชั้นปี 1 4 : 11304030065:วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ ชั้นปี 1 5 : 11310020065:อนามัยชุมชน ชั้นปี 1 6 : 11310040265:วท.บ. - สาขาวิชาอนามัยสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 7 : 11310060065:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย ชั้นปี 1 8 : 11310070064:การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ ชั้นปี 1 | 40-12-28 100-6-94 100-0-100 50-3-47 120-10-110 60-5-55 40-5-35 50-8-42 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3202. 21 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3203.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3202.
16 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3203.
|
|
| 67 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 56 | 55 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | QS 2207 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางสาวนิชฎารัสมิ์ รักษาสัตย์ Mr.James Yaw Afrane
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11310030066:การแพทย์แผนไทยประยุกต์ ชั้นปี 1 2 : 11311010065:จุลชีววิทยา ชั้นปี 1 3 : 11304020062:การบริบาลทางเภสัชกรรม - (6 ปี) ชั้นปี 1 4 : 11304030065:วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ ชั้นปี 1 5 : 11310020065:อนามัยชุมชน ชั้นปี 1 6 : 11310040265:วท.บ. - สาขาวิชาอนามัยสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 7 : 11310060065:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย ชั้นปี 1 8 : 11310070064:การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ ชั้นปี 1 | 40-11-29 100-1-99 100-8-92 50-8-42 120-8-112 60-3-57 40-11-29 50-5-45 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3203. 21 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3204.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3203.
16 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3204.
|
|
| 68 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 56 | 56 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | QS 2208 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางสาวอัศวพร แสงอรุณเลิศ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11310030066:การแพทย์แผนไทยประยุกต์ ชั้นปี 1 2 : 11311010065:จุลชีววิทยา ชั้นปี 1 3 : 11304020062:การบริบาลทางเภสัชกรรม - (6 ปี) ชั้นปี 1 4 : 11304030065:วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ ชั้นปี 1 5 : 11310020065:อนามัยชุมชน ชั้นปี 1 6 : 11310040265:วท.บ. - สาขาวิชาอนามัยสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 7 : 11310060065:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย ชั้นปี 1 8 : 11310070064:การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ ชั้นปี 1 | 40-2-38 100-15-85 100-8-92 50-9-41 120-11-109 60-7-53 40-1-39 50-3-47 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3204. 21 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3205.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3204.
16 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3205.
|
|
| 69 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 56 | 55 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | QS 2209 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.สุวิมล ใจยศ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11310030066:การแพทย์แผนไทยประยุกต์ ชั้นปี 1 2 : 11311010065:จุลชีววิทยา ชั้นปี 1 3 : 11304020062:การบริบาลทางเภสัชกรรม - (6 ปี) ชั้นปี 1 4 : 11304030065:วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ ชั้นปี 1 5 : 11310020065:อนามัยชุมชน ชั้นปี 1 6 : 11310040265:วท.บ. - สาขาวิชาอนามัยสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 7 : 11310060065:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย ชั้นปี 1 8 : 11310070064:การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ ชั้นปี 1 | 40-3-37 100-13-87 100-3-97 50-1-49 120-26-94 60-2-58 40-7-33 50-0-50 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3205.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3205.
|
|
| 70 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 56 | 51 | 5 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | QS 2210 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางสาววิลาสินี วดีศิริศักดิ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11310030066:การแพทย์แผนไทยประยุกต์ ชั้นปี 1 2 : 11311010065:จุลชีววิทยา ชั้นปี 1 3 : 11304020062:การบริบาลทางเภสัชกรรม - (6 ปี) ชั้นปี 1 4 : 11304030065:วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ ชั้นปี 1 5 : 11310020065:อนามัยชุมชน ชั้นปี 1 6 : 11310040265:วท.บ. - สาขาวิชาอนามัยสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 7 : 11310060065:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย ชั้นปี 1 8 : 11310070064:การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ ชั้นปี 1 | 40-0-40 100-4-96 100-5-95 50-1-49 120-13-107 60-8-52 40-10-30 50-10-40 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3206.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3206.
|
|
| 71 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 56 | 46 | 10 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | QS 2211 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Mr.Paul Brendan Watson นางสาวสายชล เสนีวงศ์ ณ อยุธยา
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11310030066:การแพทย์แผนไทยประยุกต์ ชั้นปี 1 2 : 11311010065:จุลชีววิทยา ชั้นปี 1 3 : 11304020062:การบริบาลทางเภสัชกรรม - (6 ปี) ชั้นปี 1 4 : 11304030065:วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ ชั้นปี 1 5 : 11310020065:อนามัยชุมชน ชั้นปี 1 6 : 11310040265:วท.บ. - สาขาวิชาอนามัยสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 7 : 11310060065:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย ชั้นปี 1 8 : 11310070064:การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ ชั้นปี 1 | 40-5-35 100-4-96 100-4-96 50-4-46 120-4-116 60-15-45 40-10-30 50-0-50 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3206. 21 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3207.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3207.
16 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3206.
|
|
| 72 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
|
| 73 | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | QS 2201 | QS | C | 53 | 52 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อิศรา คงมี
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306171065:วท.บ. (เทคโนโลยีการวัดและระบบอัจฉริยะ) -แผน 1 : สหกิจศึกษา ชั้นปี 1 2 : 11307010065:วิศวกรรมโยธา - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 2 3 : 11307080065:วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 4 : 11307020065:วิศวกรรมอุตสาหการ - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 5 : 11307070065:วิศวกรรมวัสดุ - แผนสหกิจศึกษา ชั้นปี 1 6 : 11307090065:วิศวกรรมเคมี - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 7 : 11307030065:วิศวกรรมเครื่องกล - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 8 : 11307060065:วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ชั้นปี 1 9 : 11306150064:วท.บ. (วิทยาการข้อมูลและการวิเคราะห์) ชั้นปี 1 | 60-4-56 89-0-89 40-5-35 80-15-65 50-9-41 50-1-49 80-10-70 80-3-77 60-5-55 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3207. 21 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3208.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3207.
16 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3208.
|
| | | หมายเหตุ: | ช่วง 7 |
|
| 74 | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | QS 2202 | QS | C | 54 | 53 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.สุวนันทน์ อินมณี
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306171065:วท.บ. (เทคโนโลยีการวัดและระบบอัจฉริยะ) -แผน 1 : สหกิจศึกษา ชั้นปี 1 2 : 11307010065:วิศวกรรมโยธา - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 2 3 : 11307080065:วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 4 : 11307020065:วิศวกรรมอุตสาหการ - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 5 : 11307070065:วิศวกรรมวัสดุ - แผนสหกิจศึกษา ชั้นปี 1 6 : 11307090065:วิศวกรรมเคมี - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 7 : 11307030065:วิศวกรรมเครื่องกล - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 8 : 11307060065:วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ชั้นปี 1 9 : 11306150064:วท.บ. (วิทยาการข้อมูลและการวิเคราะห์) ชั้นปี 1 10 : 66520793 : นางสาวณัฐวลัญช์ สิงคศิริ ชั้นปี 2 11 : 66521462 : นางสาวปณิดา วราห์คำ ชั้นปี 1 12 : 66522469 : นายวีรภาพ ขวัญผ่อง ชั้นปี 2 13 : 65240272 : นางสาวกานต์ธิดา ขำสอางค์ ชั้นปี 3 14 : 65241477 : นางสาวดวงกมล เกตุเส็ง ชั้นปี 3 | 60-2-58 89-13-76 40-3-37 80-2-78 50-12-38 50-6-44 80-7-73 80-4-76 60-1-59 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-0-1 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3208.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3208.
|
|
| 75 | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | QS 2203 | QS | C | 53 | 51 | 2 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | อาจารย์อิสริยาภรณ์ ทองทับ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306171065:วท.บ. (เทคโนโลยีการวัดและระบบอัจฉริยะ) -แผน 1 : สหกิจศึกษา ชั้นปี 1 2 : 11307010065:วิศวกรรมโยธา - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 2 3 : 11307080065:วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 4 : 11307020065:วิศวกรรมอุตสาหการ - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 5 : 11307070065:วิศวกรรมวัสดุ - แผนสหกิจศึกษา ชั้นปี 1 6 : 11307090065:วิศวกรรมเคมี - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 7 : 11307030065:วิศวกรรมเครื่องกล - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 8 : 11307060065:วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ชั้นปี 1 9 : 11306150064:วท.บ. (วิทยาการข้อมูลและการวิเคราะห์) ชั้นปี 1 10 : 65364008 : นายมัณฑนากร ศรีคล้าย ชั้นปี 3 | 60-0-60 89-2-87 40-6-34 80-6-74 50-8-42 50-6-44 80-11-69 80-12-68 60-0-60 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3209.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3209.
|
|
| 76 | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | QS 2204 | QS | C | 53 | 47 | 6 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Ms.Nancy Guigue Catane
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306171065:วท.บ. (เทคโนโลยีการวัดและระบบอัจฉริยะ) -แผน 1 : สหกิจศึกษา ชั้นปี 1 2 : 11307010065:วิศวกรรมโยธา - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 2 3 : 11307080065:วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 4 : 11307020065:วิศวกรรมอุตสาหการ - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 5 : 11307070065:วิศวกรรมวัสดุ - แผนสหกิจศึกษา ชั้นปี 1 6 : 11307090065:วิศวกรรมเคมี - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 7 : 11307030065:วิศวกรรมเครื่องกล - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 8 : 11307060065:วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ชั้นปี 1 9 : 11306150064:วท.บ. (วิทยาการข้อมูลและการวิเคราะห์) ชั้นปี 1 | 60-1-59 89-1-88 40-2-38 80-7-73 50-5-45 50-8-42 80-14-66 80-6-74 60-3-57 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3210. 21 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3209.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3209.
16 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3210.
|
|
| 77 | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | QS 2205 | QS | C | 53 | 47 | 6 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Mr.Danilo JR. Catane Ocapan
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306171065:วท.บ. (เทคโนโลยีการวัดและระบบอัจฉริยะ) -แผน 1 : สหกิจศึกษา ชั้นปี 1 2 : 11307010065:วิศวกรรมโยธา - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 2 3 : 11307080065:วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 4 : 11307020065:วิศวกรรมอุตสาหการ - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 5 : 11307070065:วิศวกรรมวัสดุ - แผนสหกิจศึกษา ชั้นปี 1 6 : 11307090065:วิศวกรรมเคมี - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 7 : 11307030065:วิศวกรรมเครื่องกล - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 8 : 11307060065:วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ชั้นปี 1 9 : 11306150064:วท.บ. (วิทยาการข้อมูลและการวิเคราะห์) ชั้นปี 1 10 : 65413348 : นางสาวอมีนา เล็กกลิ่น ชั้นปี 3 11 : 65411955 : นายปิยวัฒน์ เข็มเงิน ชั้นปี 3 12 : 65413454 : นางสาวกัญญารัตน์ กุลศิริ ชั้นปี 3 13 : 65245437 : นางสาวลลิตา แสนเกียง ชั้นปี 2 | 60-0-60 89-3-86 40-14-26 80-2-78 50-4-46 50-5-45 80-5-75 80-9-71 60-2-58 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3210. 21 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3211.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3210.
16 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3211.
|
|
| 78 | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | QS 2206 | QS | C | 53 | 43 | 10 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Dr.Chon J Neville
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306171065:วท.บ. (เทคโนโลยีการวัดและระบบอัจฉริยะ) -แผน 1 : สหกิจศึกษา ชั้นปี 1 2 : 11307010065:วิศวกรรมโยธา - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 2 3 : 11307080065:วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 4 : 11307020065:วิศวกรรมอุตสาหการ - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 5 : 11307070065:วิศวกรรมวัสดุ - แผนสหกิจศึกษา ชั้นปี 1 6 : 11307090065:วิศวกรรมเคมี - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 7 : 11307030065:วิศวกรรมเครื่องกล - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 8 : 11307060065:วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ชั้นปี 1 9 : 11306150064:วท.บ. (วิทยาการข้อมูลและการวิเคราะห์) ชั้นปี 1 | 60-8-52 89-3-86 40-0-40 80-1-79 50-1-49 50-8-42 80-16-64 80-6-74 60-0-60 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3211.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3211.
|
|
| 79 | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | QS 2207 | QS | C | 53 | 51 | 2 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางสาวอัศวพร แสงอรุณเลิศ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306171065:วท.บ. (เทคโนโลยีการวัดและระบบอัจฉริยะ) -แผน 1 : สหกิจศึกษา ชั้นปี 1 2 : 11307010065:วิศวกรรมโยธา - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 2 3 : 11307080065:วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 4 : 11307020065:วิศวกรรมอุตสาหการ - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 5 : 11307070065:วิศวกรรมวัสดุ - แผนสหกิจศึกษา ชั้นปี 1 6 : 11307090065:วิศวกรรมเคมี - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 7 : 11307030065:วิศวกรรมเครื่องกล - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 8 : 11307060065:วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ชั้นปี 1 9 : 11306150064:วท.บ. (วิทยาการข้อมูลและการวิเคราะห์) ชั้นปี 1 | 60-7-53 89-0-89 40-4-36 80-8-72 50-1-49 50-10-40 80-14-66 80-5-75 60-2-58 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3212.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3212.
|
|
| 80 | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | QS 2208 | QS | C | 53 | 49 | 4 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.สุวิมล ใจยศ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306171065:วท.บ. (เทคโนโลยีการวัดและระบบอัจฉริยะ) -แผน 1 : สหกิจศึกษา ชั้นปี 1 2 : 11307010065:วิศวกรรมโยธา - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 2 3 : 11307080065:วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 4 : 11307020065:วิศวกรรมอุตสาหการ - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 5 : 11307070065:วิศวกรรมวัสดุ - แผนสหกิจศึกษา ชั้นปี 1 6 : 11307090065:วิศวกรรมเคมี - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 7 : 11307030065:วิศวกรรมเครื่องกล - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 8 : 11307060065:วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ชั้นปี 1 9 : 11306150064:วท.บ. (วิทยาการข้อมูลและการวิเคราะห์) ชั้นปี 1 | 60-0-60 89-9-80 40-7-33 80-2-78 50-12-38 50-11-39 80-4-76 80-4-76 60-0-60 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3212. 21 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 4201.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3212.
16 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 4201.
|
|
| 81 | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | QS 2209 | QS | C | 53 | 53 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | อาจารย์อาภรณ์ชนิศ แสงสังข์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306171065:วท.บ. (เทคโนโลยีการวัดและระบบอัจฉริยะ) -แผน 1 : สหกิจศึกษา ชั้นปี 1 2 : 11307010065:วิศวกรรมโยธา - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 2 3 : 11307080065:วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 4 : 11307020065:วิศวกรรมอุตสาหการ - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 5 : 11307070065:วิศวกรรมวัสดุ - แผนสหกิจศึกษา ชั้นปี 1 6 : 11307090065:วิศวกรรมเคมี - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 7 : 11307030065:วิศวกรรมเครื่องกล - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 8 : 11307060065:วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ชั้นปี 1 9 : 11306150064:วท.บ. (วิทยาการข้อมูลและการวิเคราะห์) ชั้นปี 1 | 60-0-60 89-13-76 40-0-40 80-30-50 50-2-48 50-5-45 80-2-78 80-0-80 60-1-59 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 4201. 21 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 4202.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 4202.
16 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 4201.
|
|
| 82 | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | QS 2210 | QS | C | 53 | 53 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางสาววิลาสินี วดีศิริศักดิ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306171065:วท.บ. (เทคโนโลยีการวัดและระบบอัจฉริยะ) -แผน 1 : สหกิจศึกษา ชั้นปี 1 2 : 11307010065:วิศวกรรมโยธา - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 2 3 : 11307080065:วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 4 : 11307020065:วิศวกรรมอุตสาหการ - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 5 : 11307070065:วิศวกรรมวัสดุ - แผนสหกิจศึกษา ชั้นปี 1 6 : 11307090065:วิศวกรรมเคมี - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 7 : 11307030065:วิศวกรรมเครื่องกล - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 8 : 11307060065:วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ชั้นปี 1 9 : 11306150064:วท.บ. (วิทยาการข้อมูลและการวิเคราะห์) ชั้นปี 1 | 60-2-58 89-4-85 40-8-32 80-11-69 50-2-48 50-2-48 80-10-70 80-13-67 60-1-59 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 4202.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 4202.
|
|
| 83 | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | C | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
|
| 84 | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | C | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
|
| 85 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 63 | 58 | 5 | W | | |
| | | จันทร์ | 13:00-14:50 | QS 2201 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.พิชญาภา สิริเดชกุล
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11318020065:บริหารธุรกิจ ชั้นปี 1 2 : 11318070065:ธุรกิจดิจิทัล ชั้นปี 1 3 : 11318110065:การเงิน ชั้นปี 1 4 : 11318130065:นิเทศศาสตรบัณฑิต ชั้นปี 1 5 : 11318080066:เศรษฐศาสตร์ ชั้นปี 1 6 : 11314010064:เทคนิคการแพทย์ ชั้นปี 1 7 : 11308070063:กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา)-(4 ปี) ชั้นปี 1 | 120-17-103 80-8-72 80-11-69 200-17-183 80-0-80 60-4-56 60-1-59 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 4203.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 4203.
|
| | | หมายเหตุ: | ช่วง 8 |
|
| 86 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 63 | 62 | 1 | W | | |
| | | จันทร์ | 13:00-14:50 | QS 2202 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | อาจารย์รุ้งกาญจน์ ประทุมทอง
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11318020065:บริหารธุรกิจ ชั้นปี 1 2 : 11318070065:ธุรกิจดิจิทัล ชั้นปี 1 3 : 11318110065:การเงิน ชั้นปี 1 4 : 11318130065:นิเทศศาสตรบัณฑิต ชั้นปี 1 5 : 11318080066:เศรษฐศาสตร์ ชั้นปี 1 6 : 11314010064:เทคนิคการแพทย์ ชั้นปี 1 7 : 11308070063:กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา)-(4 ปี) ชั้นปี 1 8 : 63363331 : นางสาวนันทวัน กรุดอินทร์ ชั้นปี 5 | 120-14-106 80-9-71 80-14-66 200-11-189 80-10-70 60-3-57 60-1-59 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 4204.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 4204.
|
|
| 87 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 63 | 63 | 0 | W | | |
| | | จันทร์ | 13:00-14:50 | QS 2203 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | อาจารย์อิสริยาภรณ์ ทองทับ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11318020065:บริหารธุรกิจ ชั้นปี 1 2 : 11318070065:ธุรกิจดิจิทัล ชั้นปี 1 3 : 11318110065:การเงิน ชั้นปี 1 4 : 11318130065:นิเทศศาสตรบัณฑิต ชั้นปี 1 5 : 11318080066:เศรษฐศาสตร์ ชั้นปี 1 6 : 11314010064:เทคนิคการแพทย์ ชั้นปี 1 7 : 11308070063:กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา)-(4 ปี) ชั้นปี 1 | 120-7-113 80-4-76 80-2-78 200-19-181 80-25-55 60-5-55 60-1-59 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 4205.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 4205.
|
|
| 88 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 63 | 51 | 12 | W | | |
| | | จันทร์ | 13:00-14:50 | QS 2204 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Mr.Danilo JR. Catane Ocapan
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11318020065:บริหารธุรกิจ ชั้นปี 1 2 : 11318070065:ธุรกิจดิจิทัล ชั้นปี 1 3 : 11318110065:การเงิน ชั้นปี 1 4 : 11318130065:นิเทศศาสตรบัณฑิต ชั้นปี 1 5 : 11318080066:เศรษฐศาสตร์ ชั้นปี 1 6 : 11314010064:เทคนิคการแพทย์ ชั้นปี 1 7 : 11308070063:กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา)-(4 ปี) ชั้นปี 1 | 120-3-117 80-17-63 80-8-72 200-7-193 80-4-76 60-8-52 60-4-56 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 4206.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 4206.
|
|
| 89 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 63 | 63 | 0 | W | | |
| | | จันทร์ | 13:00-14:50 | QS 2205 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางสาวนิชฎารัสมิ์ รักษาสัตย์ Mr.James Yaw Afrane
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11318020065:บริหารธุรกิจ ชั้นปี 1 2 : 11318070065:ธุรกิจดิจิทัล ชั้นปี 1 3 : 11318110065:การเงิน ชั้นปี 1 4 : 11318130065:นิเทศศาสตรบัณฑิต ชั้นปี 1 5 : 11318080066:เศรษฐศาสตร์ ชั้นปี 1 6 : 11314010064:เทคนิคการแพทย์ ชั้นปี 1 7 : 11308070063:กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา)-(4 ปี) ชั้นปี 1 | 120-3-117 80-5-75 80-6-74 200-42-158 80-5-75 60-0-60 60-2-58 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 4207.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 4207.
|
|
| 90 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 63 | 56 | 7 | W | | |
| | | จันทร์ | 13:00-14:50 | QS 2206 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Mr.Kyle Nathan Kohler
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11318020065:บริหารธุรกิจ ชั้นปี 1 2 : 11318070065:ธุรกิจดิจิทัล ชั้นปี 1 3 : 11318110065:การเงิน ชั้นปี 1 4 : 11318130065:นิเทศศาสตรบัณฑิต ชั้นปี 1 5 : 11318080066:เศรษฐศาสตร์ ชั้นปี 1 6 : 11314010064:เทคนิคการแพทย์ ชั้นปี 1 7 : 11308070063:กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา)-(4 ปี) ชั้นปี 1 | 120-4-116 80-9-71 80-1-79 200-9-191 80-6-74 60-1-59 60-26-34 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 4208.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 4208.
|
|
| 91 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 63 | 55 | 8 | W | | |
| | | จันทร์ | 13:00-14:50 | QS 2207 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Dr.Chon J Neville
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11318020065:บริหารธุรกิจ ชั้นปี 1 2 : 11318070065:ธุรกิจดิจิทัล ชั้นปี 1 3 : 11318110065:การเงิน ชั้นปี 1 4 : 11318130065:นิเทศศาสตรบัณฑิต ชั้นปี 1 5 : 11318080066:เศรษฐศาสตร์ ชั้นปี 1 6 : 11314010064:เทคนิคการแพทย์ ชั้นปี 1 7 : 11308070063:กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา)-(4 ปี) ชั้นปี 1 | 120-8-112 80-2-78 80-9-71 200-11-189 80-10-70 60-11-49 60-4-56 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 4209.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 4209.
|
|
| 92 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 63 | 62 | 1 | W | | |
| | | จันทร์ | 13:00-14:50 | QS 2208 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อรทัย ชินอัครพงศ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11318020065:บริหารธุรกิจ ชั้นปี 1 2 : 11318070065:ธุรกิจดิจิทัล ชั้นปี 1 3 : 11318110065:การเงิน ชั้นปี 1 4 : 11318130065:นิเทศศาสตรบัณฑิต ชั้นปี 1 5 : 11318080066:เศรษฐศาสตร์ ชั้นปี 1 6 : 11314010064:เทคนิคการแพทย์ ชั้นปี 1 7 : 11308070063:กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา)-(4 ปี) ชั้นปี 1 | 120-20-100 80-7-73 80-6-74 200-14-186 80-7-73 60-8-52 60-0-60 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 4210.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 4210.
|
|
| 93 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 63 | 62 | 1 | W | | |
| | | จันทร์ | 13:00-14:50 | QS 2209 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | อาจารย์อาภรณ์ชนิศ แสงสังข์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11318020065:บริหารธุรกิจ ชั้นปี 1 2 : 11318070065:ธุรกิจดิจิทัล ชั้นปี 1 3 : 11318110065:การเงิน ชั้นปี 1 4 : 11318130065:นิเทศศาสตรบัณฑิต ชั้นปี 1 5 : 11318080066:เศรษฐศาสตร์ ชั้นปี 1 6 : 11314010064:เทคนิคการแพทย์ ชั้นปี 1 7 : 11308070063:กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา)-(4 ปี) ชั้นปี 1 | 120-7-113 80-11-69 80-8-72 200-14-186 80-8-72 60-9-51 60-5-55 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 4211.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 4211.
|
|
| 94 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 63 | 63 | 0 | W | | |
| | | จันทร์ | 13:00-14:50 | QS 2210 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.วศินรัฐ นวลศิริ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11318020065:บริหารธุรกิจ ชั้นปี 1 2 : 11318070065:ธุรกิจดิจิทัล ชั้นปี 1 3 : 11318110065:การเงิน ชั้นปี 1 4 : 11318130065:นิเทศศาสตรบัณฑิต ชั้นปี 1 5 : 11318080066:เศรษฐศาสตร์ ชั้นปี 1 6 : 11314010064:เทคนิคการแพทย์ ชั้นปี 1 7 : 11308070063:กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา)-(4 ปี) ชั้นปี 1 8 : 65244621 : นางสาวอรพรรณ พันธุ์ทุ้ย ชั้นปี 3 9 : 65242801 : นางสาวพัชราวดี หาธรรม ชั้นปี 2 10 : 65241880 : นายธีรวัฒน์ บุญสอน ชั้นปี 3 11 : 65240999 : นายชาคริต ภักดีโต ชั้นปี 3 | 120-22-98 80-7-73 80-5-75 200-12-188 80-2-78 60-4-56 60-11-49 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 4212.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 4212.
|
|
| 95 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 63 | 61 | 2 | W | | |
| | | จันทร์ | 13:00-14:50 | QS 2211 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Mr.Andris Adhitra
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11318020065:บริหารธุรกิจ ชั้นปี 1 2 : 11318070065:ธุรกิจดิจิทัล ชั้นปี 1 3 : 11318110065:การเงิน ชั้นปี 1 4 : 11318130065:นิเทศศาสตรบัณฑิต ชั้นปี 1 5 : 11318080066:เศรษฐศาสตร์ ชั้นปี 1 6 : 11314010064:เทคนิคการแพทย์ ชั้นปี 1 7 : 11308070063:กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา)-(4 ปี) ชั้นปี 1 | 120-4-116 80-7-73 80-7-73 200-31-169 80-10-70 60-0-60 60-2-58 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2301 [1/2].
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2301 [1/2].
|
|
| 96 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | จันทร์ | 13:00-14:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
|
| 97 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 60 | 57 | 3 | W | | |
| | | พุธ | 13:00-14:50 | QS 2201 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | อาจารย์รุ้งกาญจน์ ประทุมทอง
|
| | | สำรองให้: | 2 : 11314020065:เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก ชั้นปี 1 4 : 11314030064:รังสีเทคนิค ชั้นปี 1 5 : 11314050062:ทัศนมาตรศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 7 : 11308300062:กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) - (4 ปี) ชั้นปี 1 8 : 11319040065:รัฐศาสตร์ ชั้นปี 1 9 : 11319010065:จิตวิทยา ชั้นปี 1 10 : 11319030065:พัฒนาสังคม ชั้นปี 1 11 : 11318140063:นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์ ชั้นปี 1 | 60-3-57 60-24-36 30-1-29 60-1-59 100-17-83 50-0-50 100-5-95 40-6-34 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2301 [2/2].
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2301 [2/2].
|
| | | หมายเหตุ: | ช่วง 9 |
|
| 98 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 60 | 54 | 6 | W | | |
| | | พุธ | 13:00-14:50 | QS 2202 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Ms.Nancy Guigue Catane
|
| | | สำรองให้: | 2 : 11314020065:เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก ชั้นปี 1 4 : 11314030064:รังสีเทคนิค ชั้นปี 1 5 : 11314050062:ทัศนมาตรศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 7 : 11308300062:กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) - (4 ปี) ชั้นปี 1 8 : 11319040065:รัฐศาสตร์ ชั้นปี 1 9 : 11319010065:จิตวิทยา ชั้นปี 1 10 : 11319030065:พัฒนาสังคม ชั้นปี 1 11 : 11318140063:นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์ ชั้นปี 1 12 : 65244522 : นางสาวอภิกขณา กรัดคล้ำ ชั้นปี 3 | 60-2-58 60-4-56 30-15-15 60-1-59 100-15-85 50-3-47 100-13-87 40-1-39 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2302 [1/2].
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2302 [1/2].
|
|
| 99 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 60 | 56 | 4 | W | | |
| | | พุธ | 13:00-14:50 | QS 2203 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | MissClaudine Kinao Malis
|
| | | สำรองให้: | 2 : 11314020065:เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก ชั้นปี 1 4 : 11314030064:รังสีเทคนิค ชั้นปี 1 5 : 11314050062:ทัศนมาตรศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 7 : 11308300062:กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) - (4 ปี) ชั้นปี 1 8 : 11319040065:รัฐศาสตร์ ชั้นปี 1 9 : 11319010065:จิตวิทยา ชั้นปี 1 10 : 11319030065:พัฒนาสังคม ชั้นปี 1 11 : 11318140063:นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์ ชั้นปี 1 12 : 65241477 : นางสาวดวงกมล เกตุเส็ง ชั้นปี 3 13 : 65240272 : นางสาวกานต์ธิดา ขำสอางค์ ชั้นปี 3 | 60-4-56 60-3-57 30-2-28 60-27-33 100-6-94 50-1-49 100-10-90 40-3-37 1-0-1 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2302 [2/2].
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2302 [2/2].
|
|
| 100 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 60 | 59 | 1 | W | | |
| | | พุธ | 13:00-14:50 | QS 2204 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Mr.Danilo JR. Catane Ocapan |
| | | สำรองให้: | 2 : 11314020065:เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก ชั้นปี 1 4 : 11314030064:รังสีเทคนิค ชั้นปี 1 5 : 11314050062:ทัศนมาตรศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 7 : 11308300062:กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) - (4 ปี) ชั้นปี 1 8 : 11319040065:รัฐศาสตร์ ชั้นปี 1 9 : 11319010065:จิตวิทยา ชั้นปี 1 10 : 11319030065:พัฒนาสังคม ชั้นปี 1 11 : 11318140063:นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์ ชั้นปี 1 | 60-6-54 60-2-58 30-5-25 60-18-42 100-9-91 50-1-49 100-14-86 40-4-36 |
|
| 101 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 60 | 58 | 2 | W | | |
| | | พุธ | 13:00-14:50 | QS 2205 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางสาวนิชฎารัสมิ์ รักษาสัตย์ Mr.James Yaw Afrane |
| | | สำรองให้: | 2 : 11314020065:เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก ชั้นปี 1 4 : 11314030064:รังสีเทคนิค ชั้นปี 1 5 : 11314050062:ทัศนมาตรศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 7 : 11308300062:กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) - (4 ปี) ชั้นปี 1 8 : 11319040065:รัฐศาสตร์ ชั้นปี 1 9 : 11319010065:จิตวิทยา ชั้นปี 1 10 : 11319030065:พัฒนาสังคม ชั้นปี 1 11 : 11318140063:นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์ ชั้นปี 1 12 : 65244621 : นางสาวอรพรรณ พันธุ์ทุ้ย ชั้นปี 3 13 : 65242801 : นางสาวพัชราวดี หาธรรม ชั้นปี 2 | 60-5-55 60-3-57 30-0-30 60-1-59 100-7-93 50-31-19 100-11-89 40-0-40 1-0-1 1-0-1 |
|
| 102 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 60 | 51 | 9 | W | | |
| | | พุธ | 13:00-14:50 | QS 2206 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Dr.Chon J Neville |
| | | สำรองให้: | 2 : 11314020065:เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก ชั้นปี 1 4 : 11314030064:รังสีเทคนิค ชั้นปี 1 5 : 11314050062:ทัศนมาตรศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 7 : 11308300062:กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) - (4 ปี) ชั้นปี 1 8 : 11319040065:รัฐศาสตร์ ชั้นปี 1 9 : 11319010065:จิตวิทยา ชั้นปี 1 10 : 11319030065:พัฒนาสังคม ชั้นปี 1 11 : 11318140063:นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์ ชั้นปี 1 | 60-1-59 60-8-52 30-0-30 60-3-57 100-11-89 50-3-47 100-22-78 40-3-37 |
|
| 103 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 60 | 58 | 2 | W | | |
| | | พุธ | 13:00-14:50 | QS 2207 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางสาวอัศวพร แสงอรุณเลิศ |
| | | สำรองให้: | 2 : 11314020065:เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก ชั้นปี 1 4 : 11314030064:รังสีเทคนิค ชั้นปี 1 5 : 11314050062:ทัศนมาตรศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 7 : 11308300062:กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) - (4 ปี) ชั้นปี 1 8 : 11319040065:รัฐศาสตร์ ชั้นปี 1 9 : 11319010065:จิตวิทยา ชั้นปี 1 10 : 11319030065:พัฒนาสังคม ชั้นปี 1 11 : 11318140063:นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์ ชั้นปี 1 | 60-6-54 60-6-54 30-2-28 60-2-58 100-16-84 50-0-50 100-26-74 40-0-40 |
|
| 104 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 60 | 57 | 3 | W | | |
| | | พุธ | 13:00-14:50 | QS 2208 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Mr.Paul Brendan Watson ดร.สุวิมล ใจยศ |
| | | สำรองให้: | 2 : 11314020065:เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก ชั้นปี 1 4 : 11314030064:รังสีเทคนิค ชั้นปี 1 5 : 11314050062:ทัศนมาตรศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 7 : 11308300062:กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) - (4 ปี) ชั้นปี 1 8 : 11319040065:รัฐศาสตร์ ชั้นปี 1 9 : 11319010065:จิตวิทยา ชั้นปี 1 10 : 11319030065:พัฒนาสังคม ชั้นปี 1 11 : 11318140063:นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์ ชั้นปี 1 | 60-3-57 60-1-59 30-0-30 60-1-59 100-14-86 50-7-43 100-27-73 40-4-36 |
|
| 105 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 61 | 60 | 1 | W | | |
| | | พุธ | 13:00-14:50 | QS 2209 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | อาจารย์อาภรณ์ชนิศ แสงสังข์ |
| | | สำรองให้: | 2 : 11314020065:เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก ชั้นปี 1 4 : 11314030064:รังสีเทคนิค ชั้นปี 1 5 : 11314050062:ทัศนมาตรศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 7 : 11308300062:กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) - (4 ปี) ชั้นปี 1 8 : 11319040065:รัฐศาสตร์ ชั้นปี 1 9 : 11319010065:จิตวิทยา ชั้นปี 1 10 : 11319030065:พัฒนาสังคม ชั้นปี 1 11 : 11318140063:นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์ ชั้นปี 1 12 : 65760411 : นายพนมกร กิ่งกาหลง ชั้นปี 3 | 60-9-51 60-4-56 30-0-30 60-4-56 100-11-89 50-1-49 100-13-87 40-18-22 1-0-1 |
|
| 106 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | พุธ | 13:00-14:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
|
| 107 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
|
| 108 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | พุธ | 13:00-14:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
|
| 109 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 63 | 55 | 8 | W | | |
| | | อังคาร | 15:00-16:50 | QS 2201 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | อาจารย์รุ้งกาญจน์ ประทุมทอง |
| | | สำรองให้: | 3 : 11317060066:ศศ.บ. (ภาษาจีน) ชั้นปี 1 4 : 11317070066:ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) ชั้นปี 1 5 : 11317080066:ศศ.บ. (ภาษาไทย) ชั้นปี 1 6 : 11317090066:ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) ชั้นปี 1 7 : 11317120062:ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) ชั้นปี 1 8 : 11317130066:ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) ชั้นปี 1 9 : 11317040066:ศศ.บ. (นาฏศิลป์ไทย) ชั้นปี 1 10 : 11317140266:ดศ.บ. - ดนตรีไทย ชั้นปี 1 11 : 11317140166:ดศ.บ. - ดนตรีตะวันตก ชั้นปี 1 200 : 11317100066:ศศ.บ. (พม่าศึกษา) ชั้นปี 1 | 60-10-50 60-3-57 60-5-55 40-4-36 60-3-57 40-5-35 30-7-23 40-0-40 40-15-25 40-3-37 |
| | | หมายเหตุ: | ช่วง 10 |
|
| 110 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 63 | 60 | 3 | W | | |
| | | อังคาร | 15:00-16:50 | QS 2202 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อิศรา คงมี |
| | | สำรองให้: | 2 : 11317100066:ศศ.บ. (พม่าศึกษา) ชั้นปี 1 3 : 11317060066:ศศ.บ. (ภาษาจีน) ชั้นปี 1 4 : 11317070066:ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) ชั้นปี 1 5 : 11317080066:ศศ.บ. (ภาษาไทย) ชั้นปี 1 6 : 11317090066:ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) ชั้นปี 1 7 : 11317120062:ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) ชั้นปี 1 8 : 11317130066:ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) ชั้นปี 1 9 : 11317040066:ศศ.บ. (นาฏศิลป์ไทย) ชั้นปี 1 10 : 11317140266:ดศ.บ. - ดนตรีไทย ชั้นปี 1 11 : 11317140166:ดศ.บ. - ดนตรีตะวันตก ชั้นปี 1 12 : 65264032 : นางสาวศศิวิมล สาสอน ชั้นปี 3 | 40-0-40 60-4-56 60-25-35 60-11-49 40-3-37 60-3-57 40-8-32 30-2-28 40-0-40 40-3-37 1-1-0 |
|
| 111 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 63 | 60 | 3 | W | | |
| | | อังคาร | 15:00-16:50 | QS 2203 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Ms.Nancy Guigue Catane |
| | | สำรองให้: | 2 : 11317100066:ศศ.บ. (พม่าศึกษา) ชั้นปี 1 3 : 11317060066:ศศ.บ. (ภาษาจีน) ชั้นปี 1 4 : 11317070066:ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) ชั้นปี 1 5 : 11317080066:ศศ.บ. (ภาษาไทย) ชั้นปี 1 6 : 11317090066:ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) ชั้นปี 1 7 : 11317120062:ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) ชั้นปี 1 8 : 11317130066:ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) ชั้นปี 1 9 : 11317040066:ศศ.บ. (นาฏศิลป์ไทย) ชั้นปี 1 10 : 11317140266:ดศ.บ. - ดนตรีไทย ชั้นปี 1 11 : 11317140166:ดศ.บ. - ดนตรีตะวันตก ชั้นปี 1 | 40-0-40 60-17-43 60-8-52 60-10-50 40-8-32 60-9-51 40-2-38 30-1-29 40-1-39 40-4-36 |
|
| 112 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 63 | 47 | 16 | W | | |
| | | อังคาร | 15:00-16:50 | QS 2204 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | MissClaudine Kinao Malis |
| | | สำรองให้: | 2 : 11317100066:ศศ.บ. (พม่าศึกษา) ชั้นปี 1 3 : 11317060066:ศศ.บ. (ภาษาจีน) ชั้นปี 1 4 : 11317070066:ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) ชั้นปี 1 5 : 11317080066:ศศ.บ. (ภาษาไทย) ชั้นปี 1 6 : 11317090066:ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) ชั้นปี 1 7 : 11317120062:ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) ชั้นปี 1 8 : 11317130066:ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) ชั้นปี 1 9 : 11317040066:ศศ.บ. (นาฏศิลป์ไทย) ชั้นปี 1 10 : 11317140266:ดศ.บ. - ดนตรีไทย ชั้นปี 1 11 : 11317140166:ดศ.บ. - ดนตรีตะวันตก ชั้นปี 1 | 40-2-38 60-11-49 60-1-59 60-8-52 40-2-38 60-17-43 40-3-37 30-0-30 40-0-40 40-3-37 |
|
| 113 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 63 | 57 | 6 | W | | |
| | | อังคาร | 15:00-16:50 | QS 2205 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Mr.Danilo JR. Catane Ocapan |
| | | สำรองให้: | 2 : 11317100066:ศศ.บ. (พม่าศึกษา) ชั้นปี 1 3 : 11317060066:ศศ.บ. (ภาษาจีน) ชั้นปี 1 4 : 11317070066:ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) ชั้นปี 1 5 : 11317080066:ศศ.บ. (ภาษาไทย) ชั้นปี 1 6 : 11317090066:ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) ชั้นปี 1 7 : 11317120062:ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) ชั้นปี 1 8 : 11317130066:ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) ชั้นปี 1 9 : 11317040066:ศศ.บ. (นาฏศิลป์ไทย) ชั้นปี 1 10 : 11317140266:ดศ.บ. - ดนตรีไทย ชั้นปี 1 11 : 11317140166:ดศ.บ. - ดนตรีตะวันตก ชั้นปี 1 | 40-7-33 60-13-47 60-4-56 60-3-57 40-4-36 60-5-55 40-4-36 30-4-26 40-0-40 40-13-27 |
|
| 114 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 63 | 54 | 9 | W | | |
| | | อังคาร | 15:00-16:50 | QS 2206 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางสาวนิชฎารัสมิ์ รักษาสัตย์ Mr.James Yaw Afrane |
| | | สำรองให้: | 2 : 11317100066:ศศ.บ. (พม่าศึกษา) ชั้นปี 1 3 : 11317060066:ศศ.บ. (ภาษาจีน) ชั้นปี 1 4 : 11317070066:ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) ชั้นปี 1 5 : 11317080066:ศศ.บ. (ภาษาไทย) ชั้นปี 1 6 : 11317090066:ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) ชั้นปี 1 7 : 11317120062:ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) ชั้นปี 1 8 : 11317130066:ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) ชั้นปี 1 9 : 11317040066:ศศ.บ. (นาฏศิลป์ไทย) ชั้นปี 1 10 : 11317140266:ดศ.บ. - ดนตรีไทย ชั้นปี 1 11 : 11317140166:ดศ.บ. - ดนตรีตะวันตก ชั้นปี 1 | 40-0-40 60-23-37 60-4-56 60-5-55 40-5-35 60-9-51 40-1-39 30-0-30 40-0-40 40-7-33 |
|
| 115 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 63 | 59 | 4 | W | | |
| | | อังคาร | 15:00-16:50 | QS 2207 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางสาวอัศวพร แสงอรุณเลิศ |
| | | สำรองให้: | 2 : 11317100066:ศศ.บ. (พม่าศึกษา) ชั้นปี 1 3 : 11317060066:ศศ.บ. (ภาษาจีน) ชั้นปี 1 4 : 11317070066:ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) ชั้นปี 1 5 : 11317080066:ศศ.บ. (ภาษาไทย) ชั้นปี 1 6 : 11317090066:ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) ชั้นปี 1 7 : 11317120062:ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) ชั้นปี 1 8 : 11317130066:ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) ชั้นปี 1 9 : 11317040066:ศศ.บ. (นาฏศิลป์ไทย) ชั้นปี 1 10 : 11317140266:ดศ.บ. - ดนตรีไทย ชั้นปี 1 11 : 11317140166:ดศ.บ. - ดนตรีตะวันตก ชั้นปี 1 | 40-4-36 60-2-58 60-6-54 60-10-50 40-4-36 60-2-58 40-6-34 30-12-18 40-0-40 40-13-27 |
|
| 116 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 63 | 60 | 3 | W | | |
| | | อังคาร | 15:00-16:50 | QS 2208 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.วศินรัฐ นวลศิริ |
| | | สำรองให้: | 2 : 11317100066:ศศ.บ. (พม่าศึกษา) ชั้นปี 1 3 : 11317060066:ศศ.บ. (ภาษาจีน) ชั้นปี 1 4 : 11317070066:ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) ชั้นปี 1 5 : 11317080066:ศศ.บ. (ภาษาไทย) ชั้นปี 1 6 : 11317090066:ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) ชั้นปี 1 7 : 11317120062:ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) ชั้นปี 1 8 : 11317130066:ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) ชั้นปี 1 9 : 11317040066:ศศ.บ. (นาฏศิลป์ไทย) ชั้นปี 1 10 : 11317140266:ดศ.บ. - ดนตรีไทย ชั้นปี 1 11 : 11317140166:ดศ.บ. - ดนตรีตะวันตก ชั้นปี 1 | 40-4-36 60-1-59 60-7-53 60-6-54 40-1-39 60-2-58 40-10-30 30-15-15 40-2-38 40-12-28 |
|
| 117 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | อังคาร | 15:00-16:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
|
| 118 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | อังคาร | 15:00-16:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
|
| 119 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | อังคาร | 15:00-16:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
|
| 120 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | อังคาร | 15:00-16:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
|
| 121 | | ไม่มีข้อมูล | 350 | 321 | 29 | W | | |
| | | ไม่มีข้อมูล | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
| | | สำรองให้: | 1 : ทุกชั้นปี | 350-321-29 |
| | | หมายเหตุ: | นิสิตเทียบโอน |
|
| 901 | | อังคาร | 08:00-10:00 | QS 3101 | QS | C | 27 | 26 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-10:00 | AG 4103 | AG4 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์พรเทพ คัชมาตย์ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11396010066:การจัดการอีเวนต์ โรงแรม และการท่องเที่ยว - (หลักสูตรนานาชาติ) ชั้นปี 1 2 : 11396030066:การจัดการและการพัฒนาทรัพยากรมนุษย์ระหว่างประเทศ - (นานาชาติ) ชั้นปี 1 4 : 11307100065:วิศวกรรมนวัตกรรมอัจฉริยะ (หลักสูตรภาษาอังกฤษ) ชั้นปี 1 | 6-6-0 1-1-0 19-19-0 |
|
| 902 | | อังคาร | 08:00-10:00 | NUIC202 | NUIC | C | 37 | 35 | 2 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-15:00 | NUIC202 | NUIC | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Mr.Christopher James Cook |
| | | สำรองให้: | 1 : 11396060066:การจัดการธุรกิจระหว่างประเทศ - (นานาชาติ) ชั้นปี 1 | 37-35-2 |
|
| 904 | | จันทร์ | 10:00-12:00 | NUIC202 | NUIC | C | 44 | 43 | 1 | W | | |
| | | พุธ | 08:00-10:00 | NUIC202 | NUIC | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Mr.Christopher James Cook |
| | | สำรองให้: | 1 : 11396050063:ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสารธุรกิจ - (หลักสูตรนานาชาติ) ชั้นปี 1 | 44-43-1 |
|