| พิษณุโลก |
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | QS 3201 | QS | C | 45 | 45 | 0 | W | | |
| | | จันทร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.พยุง ซีดาร์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306010064:วท.บ. (คณิตศาสตร์) ชั้นปี 2 2 : 11306021165:วท.บ. (เคมี) -ทางวิชาการ (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 2 3 : 11306041065:วท.บ. (ชีววิทยา) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 2 4 : 64340980 : นางสาวจันทกานต์ คุ้มทุ่ง ชั้นปี 4 5 : 64316800 : นางสาวอรนภา แจ่มวิมล ชั้นปี 4 6 : 65162628 : นางสาวภูวิศา บัวขจร ชั้นปี 3 | 53-8-45 87-20-67 149-14-135 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2301 [1/2].
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2301 [1/2].
|
| | | หมายเหตุ: | ช่วง 1 |
|
| 02 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | QS 3105 | QS | C | 45 | 21 | 24 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | อาจารย์พัฒน์ วัฒนสินธุ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306010064:วท.บ. (คณิตศาสตร์) ชั้นปี 2 2 : 11306021165:วท.บ. (เคมี) -ทางวิชาการ (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 2 3 : 11306041065:วท.บ. (ชีววิทยา) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 2 4 : 65162628 : นางสาวภูวิศา บัวขจร ชั้นปี 3 5 : 63160817 : นายชยานิน อยู่คล้าย ชั้นปี 5 | 63-1-62 95-6-89 171-13-158 1-0-1 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2301 [1/2].
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2301 [1/2].
|
|
| 03 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | QS 3203 | QS | C | 45 | 45 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.ยุทธศักดิ์ ชื่นใจชน
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306010064:วท.บ. (คณิตศาสตร์) ชั้นปี 2 2 : 11306021165:วท.บ. (เคมี) -ทางวิชาการ (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 2 3 : 11306041065:วท.บ. (ชีววิทยา) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 2 4 : 62710693 : นายณัฐพล ฟองตา ชั้นปี 5 | 63-16-47 95-17-78 171-13-158 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2301 [2/2].
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2301 [2/2].
|
|
| 04 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | QS 3204 | QS | C | 45 | 44 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์นพรัตน์ จันทร์โสภา
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306010064:วท.บ. (คณิตศาสตร์) ชั้นปี 2 2 : 11306021165:วท.บ. (เคมี) -ทางวิชาการ (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 2 3 : 11306041065:วท.บ. (ชีววิทยา) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 2 4 : 62348742 : นายอรรคเดช บุญประจวบ ชั้นปี 5 5 : 66610128 : นายณัฐวุฒิ ชื่นจิตต์ ชั้นปี 2 | 63-7-56 95-5-90 171-33-138 1-1-0 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2301 [2/2]. 21 ส.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2302 [1/2].
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2301 [2/2].
16 ต.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2302 [1/2].
|
|
| 05 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | QS 3205 | QS | C | 45 | 43 | 2 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์มานะ เติมใจ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306010064:วท.บ. (คณิตศาสตร์) ชั้นปี 2 2 : 11306021165:วท.บ. (เคมี) -ทางวิชาการ (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 2 3 : 11306041065:วท.บ. (ชีววิทยา) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 2 4 : 62162386 : นายภัทรดนัย แสงทอง ชั้นปี 6 | 63-11-52 95-19-76 171-12-159 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2302 [1/2].
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2302 [1/2].
|
|
| 06 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | QS 3106 | QS | C | 45 | 13 | 32 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางสาววราภรณ์ ภูผา
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306010064:วท.บ. (คณิตศาสตร์) ชั้นปี 2 2 : 11306021165:วท.บ. (เคมี) -ทางวิชาการ (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 2 3 : 11306041065:วท.บ. (ชีววิทยา) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 2 4 : 66610128 : นายณัฐวุฒิ ชื่นจิตต์ ชั้นปี 2 5 : 64316916 : นางสาวอริสา เถื่อนวิถี ชั้นปี 3 6 : 64312697 : นายนัฐพล โหม่งพุฒ ชั้นปี 4 7 : 65560066 : นายกฤตวัฒน์ แก้วคบ ชั้นปี 3 8 : 66561062 : นางสาวสุดารัตน์ สีตื้อ ชั้นปี 2 9 : 66560034 : นางสาวกรกช บุญเพิ่มพูล ชั้นปี 2 | 63-0-63 95-5-90 171-4-167 1-0-1 1-1-0 1-0-1 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2302 [2/2].
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2302 [2/2].
|
|
| 07 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | C | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
|
| 08 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | C | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
|
| 09 | | พุธ | 10:00-11:50 | QS 3201 | QS | C | 38 | 29 | 9 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.นรัสถ์ กานต์ประชา
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11316010063:นิติศาสตร์ ชั้นปี 2 | 290-29-261 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2302 [2/2].
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2302 [2/2].
|
| | | หมายเหตุ: | ช่วง 2 |
|
| 10 | | พุธ | 10:00-11:50 | QS 3202 | QS | C | 38 | 33 | 5 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | อาจารย์ดวงพร ทองน้อย
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11316010063:นิติศาสตร์ ชั้นปี 2 2 : 65710720 : นายธนพัฒน์ โพธิ์พันธ์ ชั้นปี 3 | 314-33-281 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2302 [2/2]. 21 ส.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3301 [1/2].
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2302 [2/2].
16 ต.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3301 [1/2].
|
|
| 11 | | พุธ | 10:00-11:50 | QS 3203 | QS | C | 38 | 34 | 4 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.สุพัตรา พรมดำ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11316010063:นิติศาสตร์ ชั้นปี 2 2 : 65711291 : นางสาวพรธิชา ชูพินิจ ชั้นปี 3 3 : 65710720 : นายธนพัฒน์ โพธิ์พันธ์ ชั้นปี 3 | 314-32-282 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3301 [1/2].
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3301 [1/2].
|
| | | หมายเหตุ: | อ.สุพัตรา พรมดำ |
|
| 12 | | พุธ | 10:00-11:50 | QS 3204 | QS | C | 38 | 35 | 3 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นายวรา ชาญสินธุ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11316010063:นิติศาสตร์ ชั้นปี 2 2 : 64365518 : นางสาวกุลวรินทร์ ชุติศิระกุลพัทธ์ ชั้นปี 4 3 : 64163343 : นางสาวศศิประภา เหงาจิ้น ชั้นปี 4 4 : 64242734 : นางสาวปริณดา พันธ์สวรรค์ ชั้นปี 4 5 : 66193386 : นายอธิวัฒน์ ปิ่นเฉลียว ชั้นปี 2 6 : 63242452 : นายพีระพัฒน์ ดิษดี ชั้นปี 5 7 : 66310059 : นายชยุต บุญเข็ม ชั้นปี 1 | 314-31-283 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-0-1 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3301 [2/2].
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3301 [2/2].
|
|
| 13 | | พุธ | 10:00-11:50 | QS 3205 | QS | C | 39 | 39 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางสาววราภรณ์ ภูผา
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11316010063:นิติศาสตร์ ชั้นปี 2 2 : 66193454 : นางสาวชนิภา มาผา ชั้นปี 2 3 : 66193652 : นายณรงค์พร จันทร์เชื้อ ชั้นปี 2 | 314-37-277 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3301 [2/2]. 21 ส.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3302 [1/2].
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3301 [2/2].
16 ต.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3302 [1/2].
|
|
| 14 | | พุธ | 10:00-11:50 | QS 3206 | QS | C | 38 | 36 | 2 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.ยุทธศักดิ์ ชื่นใจชน
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11316010063:นิติศาสตร์ ชั้นปี 2 | 314-36-278 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3302 [1/2].
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3302 [1/2].
|
|
| 15 | | พุธ | 10:00-11:50 | QS 2105 | QS | C | 38 | 36 | 2 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.ฐิติชญาน์ ศรแก้ว
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11316010063:นิติศาสตร์ ชั้นปี 2 | 314-36-278 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3302 [1/2]. 21 ส.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3302 [2/2].
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3302 [1/2].
16 ต.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3302 [2/2].
|
| | | หมายเหตุ: | ปรับห้องเรียน 17/7/2566 |
|
| 16 | | พุธ | 10:00-11:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | C | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
|
| 17 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | QS 3201 | QS | C | 30 | 24 | 6 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.พยุง ซีดาร์
|
| | | สำรองให้: | 2 : 11306090064:วท.บ. (สถิติ) ชั้นปี 2 3 : 11306150064:วท.บ. (วิทยาการข้อมูลและการวิเคราะห์) ชั้นปี 2 4 : 11306161065:วท.บ. (เทคโนโลยีนวัตกรรมพลังงานและสิ่งแวดล้อม) -แผน 1 : สหกิจศึกษา ชั้นปี 2 5 : 11306171065:วท.บ. (เทคโนโลยีการวัดและระบบอัจฉริยะ) -แผน 1 : สหกิจศึกษา ชั้นปี 2 6 : 11307020065:วิศวกรรมอุตสาหการ - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 2 7 : 11307060065:วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ชั้นปี 2 8 : 11311040062:พยาธิวิทยากายวิภาค ชั้นปี 2 | 10-1-9 12-0-12 17-0-17 17-0-17 77-10-67 66-10-56 40-3-37 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3302 [2/2].
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3302 [2/2].
|
| | | หมายเหตุ: | ช่วง 3 |
|
| 18 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | QS 3103 | QS | C | 35 | 18 | 17 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.คัมภีร์ นูนคาน
|
| | | สำรองให้: | 2 : 11306090064:วท.บ. (สถิติ) ชั้นปี 2 3 : 11306150064:วท.บ. (วิทยาการข้อมูลและการวิเคราะห์) ชั้นปี 2 4 : 11306161065:วท.บ. (เทคโนโลยีนวัตกรรมพลังงานและสิ่งแวดล้อม) -แผน 1 : สหกิจศึกษา ชั้นปี 2 5 : 11306171065:วท.บ. (เทคโนโลยีการวัดและระบบอัจฉริยะ) -แผน 1 : สหกิจศึกษา ชั้นปี 2 6 : 11307020065:วิศวกรรมอุตสาหการ - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 2 7 : 11307060065:วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ชั้นปี 2 8 : 11311040062:พยาธิวิทยากายวิภาค ชั้นปี 2 9 : 65362066 : นายธนาธาร ใจแสน ชั้นปี 3 10 : 65411887 : นายปริญญา เทศฉาย ชั้นปี 3 11 : 65411610 : นางสาวนันท์นภัส คุ้มสุด ชั้นปี 3 12 : 64314561 : นางสาวมณฑิรา แสนมะโน ชั้นปี 4 13 : 62366883 : นายสุรพิชญ์ เผ่าหอม ชั้นปี 5 | 15-0-15 12-0-12 15-0-15 20-0-20 86-6-80 70-7-63 41-0-41 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3302 [2/2].
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3302 [2/2].
|
|
| 19 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | QS 3104 | QS | C | 35 | 28 | 7 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | อาจารย์พัฒน์ วัฒนสินธุ์
|
| | | สำรองให้: | 2 : 11306090064:วท.บ. (สถิติ) ชั้นปี 2 3 : 11306150064:วท.บ. (วิทยาการข้อมูลและการวิเคราะห์) ชั้นปี 2 4 : 11306161065:วท.บ. (เทคโนโลยีนวัตกรรมพลังงานและสิ่งแวดล้อม) -แผน 1 : สหกิจศึกษา ชั้นปี 2 5 : 11306171065:วท.บ. (เทคโนโลยีการวัดและระบบอัจฉริยะ) -แผน 1 : สหกิจศึกษา ชั้นปี 2 6 : 11307020065:วิศวกรรมอุตสาหการ - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 2 7 : 11307060065:วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ชั้นปี 2 8 : 11311040062:พยาธิวิทยากายวิภาค ชั้นปี 2 | 15-0-15 12-1-11 15-1-14 20-0-20 86-20-66 70-2-68 41-4-37 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2201.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2201.
|
|
| 20 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | QS 3107 | QS | C | 35 | 25 | 10 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.รุจิรัตน์ ชัยแสง
|
| | | สำรองให้: | 2 : 11306090064:วท.บ. (สถิติ) ชั้นปี 2 3 : 11306150064:วท.บ. (วิทยาการข้อมูลและการวิเคราะห์) ชั้นปี 2 4 : 11306161065:วท.บ. (เทคโนโลยีนวัตกรรมพลังงานและสิ่งแวดล้อม) -แผน 1 : สหกิจศึกษา ชั้นปี 2 5 : 11306171065:วท.บ. (เทคโนโลยีการวัดและระบบอัจฉริยะ) -แผน 1 : สหกิจศึกษา ชั้นปี 2 6 : 11307020065:วิศวกรรมอุตสาหการ - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 2 7 : 11307060065:วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ชั้นปี 2 8 : 11311040062:พยาธิวิทยากายวิภาค ชั้นปี 2 9 : 65711291 : นางสาวพรธิชา ชูพินิจ ชั้นปี 3 10 : 65163915 : นายกันตภณ สมใจ ชั้นปี 3 | 15-0-15 12-0-12 15-1-14 20-3-17 86-8-78 70-9-61 41-4-37 1-0-1 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2201.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2201.
|
|
| 21 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | QS 3205 | QS | C | 35 | 30 | 5 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.ยุทธศักดิ์ ชื่นใจชน
|
| | | สำรองให้: | 2 : 11306090064:วท.บ. (สถิติ) ชั้นปี 2 3 : 11306150064:วท.บ. (วิทยาการข้อมูลและการวิเคราะห์) ชั้นปี 2 4 : 11306161065:วท.บ. (เทคโนโลยีนวัตกรรมพลังงานและสิ่งแวดล้อม) -แผน 1 : สหกิจศึกษา ชั้นปี 2 5 : 11306171065:วท.บ. (เทคโนโลยีการวัดและระบบอัจฉริยะ) -แผน 1 : สหกิจศึกษา ชั้นปี 2 6 : 11307020065:วิศวกรรมอุตสาหการ - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 2 7 : 11307060065:วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ชั้นปี 2 8 : 11311040062:พยาธิวิทยากายวิภาค ชั้นปี 2 | 15-0-15 12-0-12 15-0-15 20-0-20 86-8-78 70-11-59 41-11-30 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2201. 21 ส.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2202.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2202.
|
|
| 22 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | QS 3206 | QS | C | 35 | 32 | 3 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์นพรัตน์ จันทร์โสภา
|
| | | สำรองให้: | 2 : 11306090064:วท.บ. (สถิติ) ชั้นปี 2 3 : 11306150064:วท.บ. (วิทยาการข้อมูลและการวิเคราะห์) ชั้นปี 2 4 : 11306161065:วท.บ. (เทคโนโลยีนวัตกรรมพลังงานและสิ่งแวดล้อม) -แผน 1 : สหกิจศึกษา ชั้นปี 2 5 : 11306171065:วท.บ. (เทคโนโลยีการวัดและระบบอัจฉริยะ) -แผน 1 : สหกิจศึกษา ชั้นปี 2 6 : 11307020065:วิศวกรรมอุตสาหการ - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 2 7 : 11307060065:วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ชั้นปี 2 8 : 11311040062:พยาธิวิทยากายวิภาค ชั้นปี 2 9 : 64366171 : นายศุภณัฐ แสงตุ๊ ชั้นปี 4 | 15-0-15 12-0-12 15-0-15 20-0-20 86-11-75 70-11-59 41-9-32 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2202.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2202.
|
|
| 23 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | C | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
|
| 24 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
|
| 25 | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | QS 3201 | QS | C | 53 | 46 | 7 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.รุจิรัตน์ ชัยแสง
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11311010065:จุลชีววิทยา ชั้นปี 2 2 : 11311020065:วิทยาศาสตร์การแพทย์ ชั้นปี 2 3 : 11311020165:วิทยาศาสตร์การแพทย์ (ปริญญาตรี และ ปริญญาโท) ชั้นปี 2 5 : 11315011061:สถาปัตยกรรมศาสตร์ - (5 ปี) : แผน 1 ชั้นปี 2 6 : 64367543 : นายรัฐพล รวดเร็ว ชั้นปี 4 | 112-12-100 116-21-95 37-5-32 65-8-57 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2203.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2203.
|
| | | หมายเหตุ: | ช่วง 4 |
|
| 26 | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | QS 3202 | QS | C | 53 | 49 | 4 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | อาจารย์ดวงพร ทองน้อย
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11311010065:จุลชีววิทยา ชั้นปี 2 2 : 11311020065:วิทยาศาสตร์การแพทย์ ชั้นปี 2 3 : 11311020165:วิทยาศาสตร์การแพทย์ (ปริญญาตรี และ ปริญญาโท) ชั้นปี 2 5 : 11315011061:สถาปัตยกรรมศาสตร์ - (5 ปี) : แผน 1 ชั้นปี 2 6 : 63241332 : นายธนวัฒน์ เอกจีน ชั้นปี 5 7 : 63241332 : นายธนวัฒน์ เอกจีน ชั้นปี 5 | 119-29-90 125-8-117 35-6-29 67-8-59 1-0-1 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2203. 21 ส.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2204.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2203.
16 ต.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2204.
|
|
| 27 | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | QS 3203 | QS | C | 53 | 38 | 15 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | อาจารย์พัฒน์ วัฒนสินธุ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11311010065:จุลชีววิทยา ชั้นปี 2 2 : 11311020065:วิทยาศาสตร์การแพทย์ ชั้นปี 2 3 : 11311020165:วิทยาศาสตร์การแพทย์ (ปริญญาตรี และ ปริญญาโท) ชั้นปี 2 5 : 11315011061:สถาปัตยกรรมศาสตร์ - (5 ปี) : แผน 1 ชั้นปี 2 6 : 63241332 : นายธนวัฒน์ เอกจีน ชั้นปี 5 | 119-8-111 125-7-118 35-1-34 67-22-45 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2204. 21 ส.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2205.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2204.
16 ต.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2205.
|
|
| 28 | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | QS 3204 | QS | C | 53 | 42 | 11 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นายวรา ชาญสินธุ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11311010065:จุลชีววิทยา ชั้นปี 2 2 : 11311020065:วิทยาศาสตร์การแพทย์ ชั้นปี 2 3 : 11311020165:วิทยาศาสตร์การแพทย์ (ปริญญาตรี และ ปริญญาโท) ชั้นปี 2 5 : 11315011061:สถาปัตยกรรมศาสตร์ - (5 ปี) : แผน 1 ชั้นปี 2 | 119-15-104 125-20-105 35-1-34 67-6-61 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2205.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2205.
|
|
| 29 | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | QS 3205 | QS | C | 53 | 52 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.หรินฟ้า พัฒนพงศ์พิทักษ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11311010065:จุลชีววิทยา ชั้นปี 2 2 : 11311020065:วิทยาศาสตร์การแพทย์ ชั้นปี 2 3 : 11311020165:วิทยาศาสตร์การแพทย์ (ปริญญาตรี และ ปริญญาโท) ชั้นปี 2 5 : 11315011061:สถาปัตยกรรมศาสตร์ - (5 ปี) : แผน 1 ชั้นปี 2 | 119-17-102 125-17-108 35-18-17 67-0-67 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2206.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2206.
|
|
| 30 | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | QS 3206 | QS | C | 53 | 48 | 5 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นายธารีรัตน์ สุนิพันธ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11311010065:จุลชีววิทยา ชั้นปี 2 2 : 11311020065:วิทยาศาสตร์การแพทย์ ชั้นปี 2 3 : 11311020165:วิทยาศาสตร์การแพทย์ (ปริญญาตรี และ ปริญญาโท) ชั้นปี 2 5 : 11315011061:สถาปัตยกรรมศาสตร์ - (5 ปี) : แผน 1 ชั้นปี 2 | 119-11-108 125-26-99 35-0-35 67-11-56 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2206. 21 ส.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2207.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2206.
16 ต.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2207.
|
|
| 31 | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | C | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
|
| 32 | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | C | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
|
| 33 | | พุธ | 08:00-09:50 | QS 3201 | QS | C | 43 | 31 | 12 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.นรัสถ์ กานต์ประชา
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11310020065:อนามัยชุมชน ชั้นปี 2 2 : 11310040265:วท.บ. - สาขาวิชาอนามัยสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 2 3 : 11310060065:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย ชั้นปี 2 4 : 11310070064:การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ ชั้นปี 2 7 : 11304020062:การบริบาลทางเภสัชกรรม - (6 ปี) ชั้นปี 2 | 168-14-154 41-10-31 55-0-55 55-0-55 71-7-64 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2207. 21 ส.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2208.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2207.
16 ต.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2208.
|
| | | หมายเหตุ: | ช่วง 5 |
|
| 34 | | พุธ | 08:00-09:50 | QS 3202 | QS | C | 43 | 43 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.ยุทธศักดิ์ ชื่นใจชน
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11310020065:อนามัยชุมชน ชั้นปี 2 2 : 11310040265:วท.บ. - สาขาวิชาอนามัยสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 2 3 : 11310060065:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย ชั้นปี 2 4 : 11310070064:การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ ชั้นปี 2 7 : 11304020062:การบริบาลทางเภสัชกรรม - (6 ปี) ชั้นปี 2 | 175-26-149 46-0-46 57-14-43 56-0-56 71-3-68 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2208.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2208.
|
|
| 35 | | พุธ | 08:00-09:50 | QS 3203 | QS | C | 43 | 40 | 3 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.ฐิติชญาน์ ศรแก้ว
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11310020065:อนามัยชุมชน ชั้นปี 2 2 : 11310040265:วท.บ. - สาขาวิชาอนามัยสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 2 3 : 11310060065:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย ชั้นปี 2 4 : 11310070064:การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ ชั้นปี 2 7 : 11304020062:การบริบาลทางเภสัชกรรม - (6 ปี) ชั้นปี 2 | 175-19-156 46-5-41 57-9-48 56-0-56 71-7-64 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2209.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2209.
|
|
| 36 | | พุธ | 08:00-09:50 | QS 2102 | QS | C | 43 | 28 | 15 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางสาววราภรณ์ ภูผา
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11310020065:อนามัยชุมชน ชั้นปี 2 2 : 11310040265:วท.บ. - สาขาวิชาอนามัยสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 2 3 : 11310060065:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย ชั้นปี 2 4 : 11310070064:การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ ชั้นปี 2 7 : 11304020062:การบริบาลทางเภสัชกรรม - (6 ปี) ชั้นปี 2 8 : 64211440 : นางสาวเพ็ญพิชชา จูเทศ ชั้นปี 4 9 : 65264971 : นายปิยะชาติ เขียวเฮียว ชั้นปี 3 | 175-11-164 46-6-40 57-6-51 56-0-56 71-3-68 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2209. 21 ส.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2210.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2209.
16 ต.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2210.
|
|
| 37 | | พุธ | 08:00-09:50 | QS 3205 | QS | C | 43 | 35 | 8 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.พัทธชนก กิติกานันท์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11310020065:อนามัยชุมชน ชั้นปี 2 2 : 11310040265:วท.บ. - สาขาวิชาอนามัยสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 2 3 : 11310060065:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย ชั้นปี 2 4 : 11310070064:การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ ชั้นปี 2 7 : 11304020062:การบริบาลทางเภสัชกรรม - (6 ปี) ชั้นปี 2 8 : 64365907 : นางสาวศวิตา ขำพิมล ชั้นปี 4 9 : 66366124 : นายนราวิชญ์ มุสิกะพงษ์ ชั้นปี 1 | 175-5-170 46-0-46 57-7-50 56-11-45 71-10-61 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2210.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2210.
|
|
| 38 | | พุธ | 08:00-09:50 | QS 3206 | QS | C | 43 | 39 | 4 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์นพรัตน์ จันทร์โสภา
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11310020065:อนามัยชุมชน ชั้นปี 2 2 : 11310040265:วท.บ. - สาขาวิชาอนามัยสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 2 3 : 11310060065:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย ชั้นปี 2 4 : 11310070064:การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ ชั้นปี 2 5 : 64243434 : นางสาวฟาตีมา อบรม ชั้นปี 4 6 : 64260684 : นางสาวจิดาภา น้อยอุบล ชั้นปี 3 7 : 11304020062:การบริบาลทางเภสัชกรรม - (6 ปี) ชั้นปี 2 8 : 64243434 : นางสาวฟาตีมา อบรม ชั้นปี 4 | 175-22-153 46-4-42 57-9-48 56-0-56 1-0-1 1-0-1 71-4-67 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2210. 21 ส.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2211.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2210.
16 ต.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2211.
|
|
| 39 | | พุธ | 08:00-09:50 | QS 3207 | QS | C | 43 | 39 | 4 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.รุจิรัตน์ ชัยแสง
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11310020065:อนามัยชุมชน ชั้นปี 2 2 : 11310040265:วท.บ. - สาขาวิชาอนามัยสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 2 3 : 11310060065:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย ชั้นปี 2 4 : 11310070064:การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ ชั้นปี 2 7 : 11304020062:การบริบาลทางเภสัชกรรม - (6 ปี) ชั้นปี 2 | 175-23-152 46-2-44 57-2-55 56-1-55 71-12-59 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2211.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2211.
|
|
| 40 | | พุธ | 08:00-09:50 | QS 3208 | QS | C | 43 | 42 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ปวีณา จันทร์นวล
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11310020065:อนามัยชุมชน ชั้นปี 2 2 : 11310040265:วท.บ. - สาขาวิชาอนามัยสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 2 3 : 11310060065:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย ชั้นปี 2 4 : 11310070064:การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ ชั้นปี 2 7 : 11304020062:การบริบาลทางเภสัชกรรม - (6 ปี) ชั้นปี 2 8 : 64241515 : นางสาวณัฐนรี จิตศรัณยูกุล ชั้นปี 4 9 : 62711195 : นายบุญเยี่ยม คำปัน ชั้นปี 5 | 175-17-158 46-11-35 57-3-54 56-9-47 71-0-71 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2212.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2212.
|
|
| 41 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 55 | 7 | 48 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | QS 3201 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นายธารีรัตน์ สุนิพันธ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11313010061:ทันตแพทยศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 2 2 : 64317364 : นางสาวภภัสร์อร ขจรลาภ ชั้นปี 3 3 : 64310020 : นายศิวพงษ์ เย็นขัน ชั้นปี 3 | 55-7-48 1-0-1 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2212.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2212.
|
| | | หมายเหตุ: | ช่วง 6 |
|
| 42 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 40 | 0 | 40 | W | | CLOSED |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
| | | สำรองให้: | 2 : 11312010064:พยาบาลศาสตร์ ชั้นปี 2 3 : 11304020062:การบริบาลทางเภสัชกรรม - (6 ปี) ชั้นปี 2 4 : 11314050062:ทัศนมาตรศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 2 | 152-0-152 64-0-64 27-0-27 |
|
| 43 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 34 | 28 | 6 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | QS 3203 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | อาจารย์ดวงพร ทองน้อย
|
| | | สำรองให้: | 2 : 11312010064:พยาบาลศาสตร์ ชั้นปี 2 4 : 11314050062:ทัศนมาตรศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 2 5 : 64349068 : นางสาวอัญชิสา เครือปาน ชั้นปี 4 6 : 64349051 : นางสาวอัชนา มาพ่วง ชั้นปี 4 7 : 65560578 : นางสาวทิพรดา จะหละ ชั้นปี 3 8 : 65561018 : นางสาวมธุรดา แก้วเผือก ชั้นปี 3 | 152-19-133 10-5-5 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3201.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3201.
|
|
| 44 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 34 | 29 | 5 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | QS 3204 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | อาจารย์พัฒน์ วัฒนสินธุ์
|
| | | สำรองให้: | 2 : 11312010064:พยาบาลศาสตร์ ชั้นปี 2 4 : 11314050062:ทัศนมาตรศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 2 5 : 64240020 : นางสาวเจนนิสา อารีเอื้อ ชั้นปี 4 | 152-28-124 10-1-9 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3201. 21 ส.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3202.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3201.
16 ต.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3202.
|
|
| 45 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 34 | 26 | 8 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | QS 3205 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นายวรา ชาญสินธุ์
|
| | | สำรองให้: | 2 : 11312010064:พยาบาลศาสตร์ ชั้นปี 2 4 : 11314050062:ทัศนมาตรศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 2 5 : 66310066 : นายรังสิมันตุ์ เรืองเดช ชั้นปี 2 6 : 66310059 : นายชยุต บุญเข็ม ชั้นปี 1 7 : 66211455 : นางสาววิรากร วงค์วร ชั้นปี 2 | 152-23-129 10-1-9 1-1-0 1-1-0 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3202.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3202.
|
|
| 46 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 34 | 27 | 7 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | QS 3206 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.หรินฟ้า พัฒนพงศ์พิทักษ์
|
| | | สำรองให้: | 2 : 11312010064:พยาบาลศาสตร์ ชั้นปี 2 4 : 11314050062:ทัศนมาตรศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 2 | 152-24-128 10-3-7 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3203. 21 ส.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3202.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3202.
16 ต.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3203.
|
|
| 47 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 34 | 29 | 5 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | QS 3207 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.ฐิติชญาน์ ศรแก้ว
|
| | | สำรองให้: | 2 : 11312010064:พยาบาลศาสตร์ ชั้นปี 2 4 : 11314050062:ทัศนมาตรศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 2 5 : 65560387 : นางสาวชมพูนุท ดอนอินผล ชั้นปี 3 | 152-25-127 10-4-6 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3203.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3203.
|
|
| 48 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
|
| 49 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 45 | 29 | 16 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | QS 3201 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ปวีณา จันทร์นวล
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11311060062:วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) ชั้นปี 2 2 : 11314040064:กายภาพบำบัด ชั้นปี 2 3 : 11314010064:เทคนิคการแพทย์ ชั้นปี 2 4 : 11314020065:เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก ชั้นปี 2 5 : 11314030064:รังสีเทคนิค ชั้นปี 2 6 : 11310030061:การแพทย์แผนไทยประยุกต์ ชั้นปี 2 | 65-18-47 54-1-53 66-6-60 54-3-51 65-1-64 30-0-30 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3204.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3204.
|
| | | หมายเหตุ: | ช่วง 7 |
|
| 50 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 48 | 37 | 11 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | QS 3202 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.ยุทธศักดิ์ ชื่นใจชน
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11311060062:วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) ชั้นปี 2 2 : 11314040064:กายภาพบำบัด ชั้นปี 2 3 : 11314010064:เทคนิคการแพทย์ ชั้นปี 2 4 : 11314020065:เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก ชั้นปี 2 5 : 11314030064:รังสีเทคนิค ชั้นปี 2 6 : 11310030061:การแพทย์แผนไทยประยุกต์ ชั้นปี 2 | 77-3-74 57-30-27 73-0-73 50-1-49 65-2-63 39-1-38 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3204. 21 ส.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3205.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3204.
16 ต.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3205.
|
|
| 51 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 45 | 26 | 19 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | QS 3203 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์นพรัตน์ จันทร์โสภา
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11311060062:วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) ชั้นปี 2 2 : 11314040064:กายภาพบำบัด ชั้นปี 2 3 : 11314010064:เทคนิคการแพทย์ ชั้นปี 2 4 : 11314020065:เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก ชั้นปี 2 5 : 11314030064:รังสีเทคนิค ชั้นปี 2 6 : 11310030061:การแพทย์แผนไทยประยุกต์ ชั้นปี 2 | 77-3-74 57-0-57 73-6-67 50-2-48 65-15-50 39-0-39 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3205.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3205.
|
|
| 52 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 45 | 36 | 9 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | QS 3204 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.ฐิติชญาน์ ศรแก้ว
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11311060062:วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) ชั้นปี 2 2 : 11314040064:กายภาพบำบัด ชั้นปี 2 3 : 11314010064:เทคนิคการแพทย์ ชั้นปี 2 4 : 11314020065:เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก ชั้นปี 2 5 : 11314030064:รังสีเทคนิค ชั้นปี 2 6 : 11310030061:การแพทย์แผนไทยประยุกต์ ชั้นปี 2 7 : 64260684 : นางสาวจิดาภา น้อยอุบล ชั้นปี 3 | 77-11-66 57-0-57 73-8-65 50-3-47 65-9-56 39-4-35 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3206.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3206.
|
|
| 53 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 45 | 29 | 16 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | QS 3205 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อภิชัย รุ่งเรือง
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11311060062:วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) ชั้นปี 2 2 : 11314040064:กายภาพบำบัด ชั้นปี 2 3 : 11314010064:เทคนิคการแพทย์ ชั้นปี 2 4 : 11314020065:เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก ชั้นปี 2 5 : 11314030064:รังสีเทคนิค ชั้นปี 2 6 : 11310030061:การแพทย์แผนไทยประยุกต์ ชั้นปี 2 | 77-13-64 57-5-52 73-2-71 50-4-46 65-0-65 39-5-34 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3206. 21 ส.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3207.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3206.
16 ต.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3207.
|
|
| 54 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 45 | 35 | 10 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | QS 3206 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | อาจารย์ดวงพร ทองน้อย
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11311060062:วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) ชั้นปี 2 2 : 11314040064:กายภาพบำบัด ชั้นปี 2 3 : 11314010064:เทคนิคการแพทย์ ชั้นปี 2 4 : 11314020065:เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก ชั้นปี 2 5 : 11314030064:รังสีเทคนิค ชั้นปี 2 6 : 11310030061:การแพทย์แผนไทยประยุกต์ ชั้นปี 2 | 77-3-74 57-8-49 73-4-69 50-3-47 65-9-56 39-8-31 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3207.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3207.
|
|
| 55 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 45 | 32 | 13 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | QS 3207 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | อาจารย์พัฒน์ วัฒนสินธุ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11311060062:วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) ชั้นปี 2 2 : 11314040064:กายภาพบำบัด ชั้นปี 2 3 : 11314010064:เทคนิคการแพทย์ ชั้นปี 2 4 : 11314020065:เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก ชั้นปี 2 5 : 11314030064:รังสีเทคนิค ชั้นปี 2 6 : 11310030061:การแพทย์แผนไทยประยุกต์ ชั้นปี 2 | 77-6-71 57-3-54 73-4-69 50-0-50 65-1-64 39-18-21 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3208.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3208.
|
|
| 56 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
|
| 57 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 45 | 44 | 1 | W | | |
| | | จันทร์ | 13:00-14:50 | QS 3201 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.คัมภีร์ นูนคาน
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11315020065:ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์ ชั้นปี 2 2 : 11315030065:การออกแบบสื่อนวัตกรรม ชั้นปี 2 3 : 11318020065:บริหารธุรกิจ ชั้นปี 2 4 : 11318070065:ธุรกิจดิจิทัล ชั้นปี 2 5 : 11315050065:ทัศนศิลป์ ชั้นปี 2 6 : 11317040061:ศศ.บ. (นาฏศิลป์ไทย) ชั้นปี 2 | 57-8-49 52-7-45 106-6-100 93-11-82 39-3-36 22-9-13 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3209. 21 ส.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3208.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3209.
16 ต.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3208.
|
| | | หมายเหตุ: | ช่วง 8 |
|
| 58 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 45 | 43 | 2 | W | | |
| | | จันทร์ | 13:00-14:50 | QS 3202 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อภิชัย รุ่งเรือง
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11315020065:ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์ ชั้นปี 2 2 : 11315030065:การออกแบบสื่อนวัตกรรม ชั้นปี 2 3 : 11318020065:บริหารธุรกิจ ชั้นปี 2 4 : 11318070065:ธุรกิจดิจิทัล ชั้นปี 2 5 : 11315050065:ทัศนศิลป์ ชั้นปี 2 6 : 11317040061:ศศ.บ. (นาฏศิลป์ไทย) ชั้นปี 2 7 : 63710142 : นางสาวกัลย์สุดา ไพชยนต์ ชั้นปี 5 | 54-14-40 55-0-55 112-10-102 96-16-80 43-2-41 27-0-27 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3209.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3209.
|
|
| 59 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 45 | 43 | 2 | W | | |
| | | จันทร์ | 13:00-14:50 | QS 3203 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นายวรา ชาญสินธุ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11315020065:ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์ ชั้นปี 2 2 : 11315030065:การออกแบบสื่อนวัตกรรม ชั้นปี 2 3 : 11318020065:บริหารธุรกิจ ชั้นปี 2 4 : 11318070065:ธุรกิจดิจิทัล ชั้นปี 2 5 : 11315050065:ทัศนศิลป์ ชั้นปี 2 6 : 11317040061:ศศ.บ. (นาฏศิลป์ไทย) ชั้นปี 2 7 : 65162161 : นายพงศพัศ ทรงไพรเดช ชั้นปี 3 8 : 65265602 : นางสาวภัทราภรณ์ กรายทอง ชั้นปี 3 9 : 65264520 : นางสาวหทัยชนก อยู่เย็น ชั้นปี 3 10 : 64240020 : นางสาวเจนนิสา อารีเอื้อ ชั้นปี 4 | 54-9-45 55-6-49 112-6-106 96-1-95 43-10-33 27-8-19 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3209. 21 ส.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3210.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3209.
16 ต.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3210.
|
|
| 60 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 45 | 44 | 1 | W | | |
| | | จันทร์ | 13:00-14:50 | QS 3204 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์นพรัตน์ จันทร์โสภา
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11315020065:ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์ ชั้นปี 2 2 : 11315030065:การออกแบบสื่อนวัตกรรม ชั้นปี 2 3 : 11318020065:บริหารธุรกิจ ชั้นปี 2 4 : 11318070065:ธุรกิจดิจิทัล ชั้นปี 2 5 : 11315050065:ทัศนศิลป์ ชั้นปี 2 6 : 11317040061:ศศ.บ. (นาฏศิลป์ไทย) ชั้นปี 2 7 : 64260684 : นางสาวจิดาภา น้อยอุบล ชั้นปี 3 | 54-0-54 55-0-55 112-32-80 96-11-85 43-0-43 27-1-26 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3211. 21 ส.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3210.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3210.
16 ต.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3211.
|
|
| 61 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 45 | 37 | 8 | W | | |
| | | จันทร์ | 13:00-14:50 | QS 3205 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางสาววราภรณ์ ภูผา
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11315020065:ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์ ชั้นปี 2 2 : 11315030065:การออกแบบสื่อนวัตกรรม ชั้นปี 2 3 : 11318020065:บริหารธุรกิจ ชั้นปี 2 4 : 11318070065:ธุรกิจดิจิทัล ชั้นปี 2 5 : 11315050065:ทัศนศิลป์ ชั้นปี 2 6 : 11317040061:ศศ.บ. (นาฏศิลป์ไทย) ชั้นปี 2 7 : 65264520 : นางสาวหทัยชนก อยู่เย็น ชั้นปี 3 8 : 62711010 : นางสาวนงนภัส ณัฎฐ์ฆฤณ ชั้นปี 5 9 : 62710792 : นางสาวทิพย์วรรณ สีหาวงษ์ ชั้นปี 5 | 54-2-52 55-0-55 112-19-93 96-14-82 43-0-43 27-0-27 1-0-1 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3211.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3211.
|
|
| 62 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 45 | 43 | 2 | W | | |
| | | จันทร์ | 13:00-14:50 | QS 3206 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.สุพัตรา พรมดำ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11315020065:ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์ ชั้นปี 2 2 : 11315030065:การออกแบบสื่อนวัตกรรม ชั้นปี 2 3 : 11318020065:บริหารธุรกิจ ชั้นปี 2 4 : 11318070065:ธุรกิจดิจิทัล ชั้นปี 2 5 : 11315050065:ทัศนศิลป์ ชั้นปี 2 6 : 11317040061:ศศ.บ. (นาฏศิลป์ไทย) ชั้นปี 2 | 54-6-48 55-1-54 112-7-105 96-15-81 43-14-29 27-0-27 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3212.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3212.
|
| | | หมายเหตุ: | อ.สุพัตรา พรมดำ |
|
| 63 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 46 | 43 | 3 | W | | |
| | | จันทร์ | 13:00-14:50 | QS 2106 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.ฐิติชญาน์ ศรแก้ว
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11315020065:ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์ ชั้นปี 2 2 : 11315030065:การออกแบบสื่อนวัตกรรม ชั้นปี 2 3 : 11318020065:บริหารธุรกิจ ชั้นปี 2 4 : 11318070065:ธุรกิจดิจิทัล ชั้นปี 2 5 : 11315050065:ทัศนศิลป์ ชั้นปี 2 6 : 11317040061:ศศ.บ. (นาฏศิลป์ไทย) ชั้นปี 2 7 : 65342358 : นางสาวณัฐนันท์ ทัศนปิติกูล ชั้นปี 3 | 54-0-54 55-5-50 112-15-97 96-14-82 43-9-34 27-0-27 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3212. 21 ส.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 4201.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3212.
16 ต.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 4201.
|
| | | หมายเหตุ: | ปรับห้องเรียน 17/7/2566 |
|
| 64 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | จันทร์ | 13:00-14:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
|
| 65 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 50 | 26 | 24 | W | | |
| | | พุธ | 13:00-14:50 | QS 3103 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.นรัสถ์ กานต์ประชา
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11318110065:การเงิน ชั้นปี 2 2 : 11318130065:นิเทศศาสตรบัณฑิต ชั้นปี 2 3 : 11318140063:นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์ ชั้นปี 2 4 : 11308070063:กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา)-(4 ปี) ชั้นปี 2 5 : 65660896 : นางสาวธนพร ธนวิจิตร์ ชั้นปี 3 6 : 64345541 : นางสาวพิมพ์ชนก ศรีบุบผา ชั้นปี 4 7 : 64341376 : นางสาวจุฑามาศ กันทาทำ ชั้นปี 4 8 : 64342403 : นางสาวณัฐณิชา พลอยประเสริฐ ชั้นปี 4 9 : 64260998 : นายชัยวัทน์ ขัดแก้ว ชั้นปี 4 10 : 66193539 : นางสาวกานต์ธีรา สุทธหลวง ชั้นปี 2 | 74-7-67 172-11-161 50-0-50 53-3-50 1-0-1 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 4201.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 4201.
|
| | | หมายเหตุ: | ช่วง 9 |
|
| 66 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 50 | 40 | 10 | W | | |
| | | พุธ | 13:00-14:50 | QS 3202 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางสาววราภรณ์ ภูผา
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11318110065:การเงิน ชั้นปี 2 2 : 11318130065:นิเทศศาสตรบัณฑิต ชั้นปี 2 3 : 11318140063:นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์ ชั้นปี 2 4 : 11308070063:กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา)-(4 ปี) ชั้นปี 2 5 : 64760542 : นางสาวปุณยวีร์ ประชากรธัญญกิจ ชั้นปี 4 6 : 65163403 : นางสาวสุกัญญา มิ่งเมือง ชั้นปี 3 | 78-29-49 179-6-173 44-4-40 54-0-54 1-0-1 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 4201. 21 ส.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 4202.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 4202.
16 ต.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 4201.
|
|
| 67 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 50 | 40 | 10 | W | | |
| | | พุธ | 13:00-14:50 | QS 3203 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.สุพัตรา พรมดำ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11318110065:การเงิน ชั้นปี 2 2 : 11318130065:นิเทศศาสตรบัณฑิต ชั้นปี 2 3 : 11318140063:นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์ ชั้นปี 2 4 : 11308070063:กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา)-(4 ปี) ชั้นปี 2 5 : 64522577 : นางสาวพรณัฐฌา นาผม ชั้นปี 4 6 : 66244729 : นางสาวศิริกัญญา เพ็งนิตย์ ชั้นปี 1 7 : 66244712 : นายธวัชชัย ตุมโฮม ชั้นปี 1 8 : 65341955 : นายฐิติพงศ์ คำมา ชั้นปี 3 | 78-2-76 179-33-146 44-3-41 54-0-54 1-1-0 1-0-1 1-0-1 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 4202.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 4202.
|
| | | หมายเหตุ: | อ.สุพัตรา พรมดำ |
|
| 68 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 50 | 44 | 6 | W | | |
| | | พุธ | 13:00-14:50 | QS 3204 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.รุจิรัตน์ ชัยแสง
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11318110065:การเงิน ชั้นปี 2 2 : 11318130065:นิเทศศาสตรบัณฑิต ชั้นปี 2 3 : 11318140063:นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์ ชั้นปี 2 4 : 11308070063:กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา)-(4 ปี) ชั้นปี 2 | 78-10-68 179-17-162 44-17-27 54-0-54 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 4203.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 4203.
|
|
| 69 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 50 | 16 | 34 | W | | |
| | | พุธ | 13:00-14:50 | QS 3105 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.ฐิติชญาน์ ศรแก้ว
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11318110065:การเงิน ชั้นปี 2 2 : 11318130065:นิเทศศาสตรบัณฑิต ชั้นปี 2 3 : 11318140063:นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์ ชั้นปี 2 4 : 11308070063:กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา)-(4 ปี) ชั้นปี 2 | 78-1-77 179-1-178 44-13-31 54-1-53 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 4203.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 4203.
|
|
| 70 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 50 | 49 | 1 | W | | |
| | | พุธ | 13:00-14:50 | QS 3206 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.หรินฟ้า พัฒนพงศ์พิทักษ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11318110065:การเงิน ชั้นปี 2 2 : 11318130065:นิเทศศาสตรบัณฑิต ชั้นปี 2 3 : 11318140063:นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์ ชั้นปี 2 4 : 11308070063:กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา)-(4 ปี) ชั้นปี 2 5 : 65520787 : นางสาวซิมยาอ์ หะยียะโกะ ชั้นปี 3 6 : 65522569 : นายภัทรนิธิ์ จิโรภาส ชั้นปี 3 7 : 64760542 : นางสาวปุณยวีร์ ประชากรธัญญกิจ ชั้นปี 4 | 78-10-68 179-26-153 44-6-38 54-4-50 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 4204.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 4204.
|
| | | หมายเหตุ: | เต็ม |
|
| 71 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 52 | 50 | 2 | W | | |
| | | อังคาร | 15:00-16:50 | QS 3201 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.พรวีร์ ทันนิเทศ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11308250062:กศ.บ. (ฟิสิกส์) - (4 ปี) ชั้นปี 2 2 : 11308290062:กศ.บ. (ภาษาไทย) - (4 ปี) ชั้นปี 2 4 : 11308300062:กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) - (4 ปี) ชั้นปี 2 5 : 11319030065:พัฒนาสังคม ชั้นปี 2 6 : 11318080061:เศรษฐศาสตร์ ชั้นปี 2 7 : 64245056 : นางสาวสุจีณนา ปานตะละสี ชั้นปี 4 8 : 64241898 : นายธนัท ทรงครุฑ ชั้นปี 4 | 12-1-11 50-4-46 59-17-42 126-27-99 63-1-62 1-0-1 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 4205. 21 ส.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 4204.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 4205.
16 ต.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 4204.
|
| | | หมายเหตุ: | ช่วง 10 |
|
| 72 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 52 | 43 | 9 | W | | |
| | | อังคาร | 15:00-16:50 | QS 3202 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อาทิตย์ พงษ์พานิช
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11308250062:กศ.บ. (ฟิสิกส์) - (4 ปี) ชั้นปี 2 2 : 11308290062:กศ.บ. (ภาษาไทย) - (4 ปี) ชั้นปี 2 4 : 11308300062:กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) - (4 ปี) ชั้นปี 2 5 : 11319030065:พัฒนาสังคม ชั้นปี 2 6 : 11318080061:เศรษฐศาสตร์ ชั้นปี 2 7 : 66661885 : นางสาววนัทฌนันทน์ จิระเดชประไพ ชั้นปี 2 | 13-5-8 50-3-47 60-3-57 137-31-106 76-1-75 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 4205. 21 ส.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 4206.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 4206.
16 ต.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 4205.
|
|
| 73 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 52 | 50 | 2 | W | | |
| | | อังคาร | 15:00-16:50 | QS 3203 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | อาจารย์ดวงพร ทองน้อย
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11308250062:กศ.บ. (ฟิสิกส์) - (4 ปี) ชั้นปี 2 2 : 11308290062:กศ.บ. (ภาษาไทย) - (4 ปี) ชั้นปี 2 4 : 11308300062:กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) - (4 ปี) ชั้นปี 2 5 : 11319030065:พัฒนาสังคม ชั้นปี 2 6 : 11318080061:เศรษฐศาสตร์ ชั้นปี 2 7 : 63263396 : นางสาวพัชรภรณ์ อินทสิทธิ์ ชั้นปี 4 | 13-3-10 50-4-46 60-4-56 137-14-123 76-24-52 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 4206.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 4206.
|
|
| 74 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 52 | 48 | 4 | W | | |
| | | อังคาร | 15:00-16:50 | QS 3204 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.ยุทธศักดิ์ ชื่นใจชน
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11308250062:กศ.บ. (ฟิสิกส์) - (4 ปี) ชั้นปี 2 2 : 11308290062:กศ.บ. (ภาษาไทย) - (4 ปี) ชั้นปี 2 4 : 11308300062:กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) - (4 ปี) ชั้นปี 2 5 : 11319030065:พัฒนาสังคม ชั้นปี 2 6 : 11318080061:เศรษฐศาสตร์ ชั้นปี 2 7 : 64470625 : นางสาวจันทร์จิรา ผิวอ่อน ชั้นปี 4 | 13-1-12 50-7-43 60-5-55 137-30-107 76-4-72 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 4207.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 4207.
|
|
| 75 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 52 | 52 | 0 | W | | |
| | | อังคาร | 15:00-16:50 | QS 3205 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นายวรา ชาญสินธุ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11308250062:กศ.บ. (ฟิสิกส์) - (4 ปี) ชั้นปี 2 2 : 11308290062:กศ.บ. (ภาษาไทย) - (4 ปี) ชั้นปี 2 4 : 11308300062:กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) - (4 ปี) ชั้นปี 2 5 : 11319030065:พัฒนาสังคม ชั้นปี 2 6 : 11318080061:เศรษฐศาสตร์ ชั้นปี 2 7 : 64341734 : นางสาวชลลดา อำพันธ์ ชั้นปี 4 | 13-0-13 50-5-45 60-20-40 137-17-120 76-9-67 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 4208.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 4208.
|
|
| 76 | | ศุกร์ | 17:00-18:50 | ติดต่อผู้สอน | NU | L | 52 | 52 | 0 | W | | |
| | | อังคาร | 15:00-16:50 | QS 3206 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์นพรัตน์ จันทร์โสภา
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11308250062:กศ.บ. (ฟิสิกส์) - (4 ปี) ชั้นปี 2 2 : 11308290062:กศ.บ. (ภาษาไทย) - (4 ปี) ชั้นปี 2 4 : 11308300062:กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) - (4 ปี) ชั้นปี 2 5 : 11319030065:พัฒนาสังคม ชั้นปี 2 6 : 11318080061:เศรษฐศาสตร์ ชั้นปี 2 7 : 64410317 : นายกีรติ ประเสริฐศรี ชั้นปี 4 | 13-0-13 50-25-25 60-8-52 137-0-137 76-18-58 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 4209.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2566 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 4209.
|
|
| 77 | | ไม่มีข้อมูล | 300 | 275 | 25 | W | | |
| | | ไม่มีข้อมูล | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | |
| | | สำรองให้: | 1 : ทุกชั้นปี | 300-275-25 |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับนิสิตเทียบโอน |
|
| 901 | | อังคาร | 13:00-15:00 | NUIC203 | NUIC | C | 42 | 40 | 2 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-12:00 | NUIC214 | NUIC | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Mr.Christopher James Cook |
| | | สำรองให้: | 1 : 11396011061:การจัดการการบริการและการท่องเที่ยวนานาชาติ - (หลักสูตรนานาชาติ) : แผน 1 ชั้นปี 2 2 : 11396030061:การจัดการทรัพยากรมนุษย์ - (นานาชาติ) ชั้นปี 2 3 : 11396050063:ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสารธุรกิจ - (หลักสูตรนานาชาติ) ชั้นปี 2 4 : 65360161 : นายกฤษฎา พุ่มน้อย ชั้นปี 3 5 : 65360727 : นางสาวจิราภา สมบัติทองใบ ชั้นปี 1 6 : 65361762 : นายเตชินท์ ทะวะลัย ชั้นปี 3 7 : 65364541 : นายวีรภพ สุวรรณโณ ชั้นปี 3 8 : 65365470 : นายอัคคเดช เกตุนวม ชั้นปี 3 9 : 65365647 : นายเอกชัย วงส์ประยูร ชั้นปี 3 10 : 65365821 : นายจิตรภาณุ อินทรสอาด ชั้นปี 3 11 : 65365920 : นายธนากร กงสุวรรณ ชั้นปี 3 12 : 65761074 : Mr.Li Yao ชั้นปี 3 13 : 64760757 : นางสาวลักษิกา จันทร์ทองแดง ชั้นปี 4 14 : 64261094 : นางสาวญาณิศา โดบาชิ ชั้นปี 4 | 10-10-0 1-1-0 20-20-0 1-1-0 1-0-1 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-0-1 1-1-0 |
|
| 902 | | จันทร์ | 15:00-17:00 | NUIC214 | NUIC | C | 35 | 32 | 3 | W | | |
| | | อังคาร | 10:00-12:00 | NUIC216 | NUIC | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Mr.Christopher James Cook |
| | | สำรองให้: | 1 : 11396060061:การจัดการธุรกิจระหว่างประเทศ - (นานาชาติ) (แผน 1) ชั้นปี 2 2 : 66760731 : นางสาวกัญวรา คำหริ่ง ชั้นปี 2 | 34-31-3 1-1-0 |
|