| พิษณุโลก |
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 13:00-13:50 | SC2-207 | SC 2 (Math) | C | 86 | 86 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-14:50 | SC2-207 | SC 2 (Math) | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.ชัยรัตน์ มดนาค
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307020065:วิศวกรรมอุตสาหการ - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 2 2 : 11307030065:วิศวกรรมเครื่องกล - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 2 3 : 11307050065:วิศวกรรมไฟฟ้า - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 2 4 : 11307060065:วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ชั้นปี 2 5 : 11307070065:วิศวกรรมวัสดุ - แผนสหกิจศึกษา ชั้นปี 2 6 : 11307090065:วิศวกรรมเคมี - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 2 7 : 64366171 : นายศุภณัฐ แสงตุ๊ ชั้นปี 4 | 82-25-57 82-6-76 82-7-75 82-41-41 82-0-82 82-6-76 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 22 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 13.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 13.
|
|
| 02 | | จันทร์ | 13:00-13:50 | SC2-208 | SC 2 (Math) | C | 74 | 74 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-14:50 | SC2-208 | SC 2 (Math) | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.สุภาพร สุขเสริญ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307020065:วิศวกรรมอุตสาหการ - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 2 2 : 11307030065:วิศวกรรมเครื่องกล - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 2 3 : 11307050065:วิศวกรรมไฟฟ้า - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 2 4 : 11307060065:วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ชั้นปี 2 5 : 11307070065:วิศวกรรมวัสดุ - แผนสหกิจศึกษา ชั้นปี 2 6 : 11307090065:วิศวกรรมเคมี - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 2 7 : 65362950 : นายปราโมทย์ บุญทิม ชั้นปี 3 8 : 65361861 : นายเทวิน สมศรี ชั้นปี 3 9 : 65191833 : นางสาวปภาวี นุ่มน้อย ชั้นปี 3 10 : 65365333 : นายอธิพันธุ์ แปลกบัว ชั้นปี 3 | 82-5-77 82-16-66 82-20-62 82-9-73 82-0-82 82-20-62 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 22 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 13.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 13.
|
|
| 03 | | จันทร์ | 13:00-13:50 | SC2-211 | SC 2 (Math) | C | 91 | 91 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 08:00-09:50 | SC2-211 | SC 2 (Math) | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ชมพิศ แก้วมณี
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307020065:วิศวกรรมอุตสาหการ - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 2 2 : 11307030065:วิศวกรรมเครื่องกล - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 2 3 : 11307050065:วิศวกรรมไฟฟ้า - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 2 4 : 11307060065:วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ชั้นปี 2 5 : 11307070065:วิศวกรรมวัสดุ - แผนสหกิจศึกษา ชั้นปี 2 6 : 11307090065:วิศวกรรมเคมี - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 2 7 : 65365548 : นางสาวอัมภวรรณ คุ้มวงษ์ ชั้นปี 3 8 : 65364404 : นางสาววลัยรัฐ อรุณมิตร ชั้นปี 3 9 : 65364961 : นางสาวสลิลพร สังข์ทรัพย์ ชั้นปี 2 10 : 65360611 : นางสาวรินรดา ศรีคำ ชั้นปี 3 11 : 65365609 : นายอารัชวิน ดีอุดม ชั้นปี 2 12 : 65366057 : นายภาณุพงศ์ แก้วเรือง ชั้นปี 2 13 : 65365203 : นายสุเมธ ขวัญพรม ชั้นปี 3 | 82-11-71 82-24-58 34-34-0 8-8-0 0-0-0 7-7-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 22 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 33.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 33.
|
|
| 04 | | จันทร์ | 13:00-13:50 | SC2-212 | SC 2 (Math) | C | 85 | 0 | 85 | W | | CLOSED |
| | | พุธ | 08:00-09:50 | SC2-212 | SC 2 (Math) | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.เอกรัฐ ไทยเลิศ |
| | | สำรองให้: | 1 : 11307020065:วิศวกรรมอุตสาหการ - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 2 2 : 11307030065:วิศวกรรมเครื่องกล - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 2 3 : 11307050065:วิศวกรรมไฟฟ้า - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 2 4 : 11307060065:วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ชั้นปี 2 5 : 11307070065:วิศวกรรมวัสดุ - แผนสหกิจศึกษา ชั้นปี 2 6 : 11307090065:วิศวกรรมเคมี - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 2 | 82-0-82 82-0-82 82-0-82 82-0-82 82-0-82 82-0-82 |
| | | หมายเหตุ: | ปิดรายวิชาหลังกำหนดการลงทะเบียน เนื่องจากไม่มีนิสิตลงทะเบียนเรียน |
|
| 05 | | จันทร์ | 13:00-13:50 | SC2-214 | SC 2 (Math) | C | 82 | 57 | 25 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-14:50 | SC2-214 | SC 2 (Math) | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.โสภิตา ขำรอด
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307020065:วิศวกรรมอุตสาหการ - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 2 2 : 11307030065:วิศวกรรมเครื่องกล - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 2 3 : 11307050065:วิศวกรรมไฟฟ้า - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 2 4 : 11307060065:วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ชั้นปี 2 5 : 11307070065:วิศวกรรมวัสดุ - แผนสหกิจศึกษา ชั้นปี 2 6 : 11307090065:วิศวกรรมเคมี - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 2 | 82-14-68 82-5-77 82-8-74 82-3-79 82-11-71 82-16-66 |
| | | สอบกลางภาค: | 22 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 33.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 33.
|
|
| 06 | | จันทร์ | 10:00-10:50 | SC1-302 | SC 1 | C | 10 | 7 | 3 | W | | |
| | | อังคาร | 10:00-11:50 | SC1-302 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.ชัยรัตน์ มดนาค ดร.รินรดา ธรรมชัย
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307100065:วิศวกรรมนวัตกรรมอัจฉริยะ (หลักสูตรภาษาอังกฤษ) ชั้นปี 2 | 10-7-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 22 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 33.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 33.
|
|