| พิษณุโลก |
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | อังคาร | 08:00-09:50 | ปราบไตรจักร 12 | ปราบไตรจักร | C | 260 | 260 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-11:50 | ปราบไตรจักร 12 | ปราบไตรจักร | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ. ว่าที่ ร.ต. ดร.โสภณ ลาวรรณ์ นายชินวัตร อ่อนสุ่น
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303140064:วิทยาศาสตร์การเกษตร ชั้นปี 2 5 : 11303130064:สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์ ชั้นปี 2 8 : 11306010064:วท.บ. (คณิตศาสตร์) ชั้นปี 1 10 : 11306130065:วท.บ. (ฟิสิกส์ประยุกต์) ชั้นปี 1 11 : 11306141065:วท.บ. (ฟิสิกส์) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 12 : 11306090064:วท.บ. (สถิติ) ชั้นปี 3 13 : 11306080065:วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) ชั้นปี 1 14 : 11306110065:วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) ชั้นปี 1 15 : 11306150064:วท.บ. (วิทยาการข้อมูลและการวิเคราะห์) ชั้นปี 1 16 : 11306161065:วท.บ. (เทคโนโลยีนวัตกรรมพลังงานและสิ่งแวดล้อม) -แผน 1 : สหกิจศึกษา ชั้นปี 1 17 : 11306171065:วท.บ. (เทคโนโลยีการวัดและระบบอัจฉริยะ) -แผน 1 : สหกิจศึกษา ชั้นปี 1 23 : 11307030065:วิศวกรรมเครื่องกล - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 28 : 11312010064:พยาบาลศาสตร์ ชั้นปี 1 31 : 11311010065:จุลชีววิทยา ชั้นปี 1 34 : 11311010065:จุลชีววิทยา ชั้นปี 2 40 : 11314040064:กายภาพบำบัด ชั้นปี 2 41 : 11314010064:เทคนิคการแพทย์ ชั้นปี 1 42 : 11314020065:เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก ชั้นปี 1 43 : 11314020065:เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก ชั้นปี 2 44 : 11314030064:รังสีเทคนิค ชั้นปี 2 49 : 11310070064:การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ ชั้นปี 1 53 : 11318110065:การเงิน ชั้นปี 1 55 : 11318040064:บัญชี ชั้นปี 1 74 : 11308070063:กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา)-(4 ปี) ชั้นปี 1 76 : 11323010063:โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน ชั้นปี 2 78 : 11314030064:รังสีเทคนิค ชั้นปี 1 82 : 11311020065:วิทยาศาสตร์การแพทย์ ชั้นปี 1 83 : 11311020165:วิทยาศาสตร์การแพทย์ (ปริญญาตรี และ ปริญญาโท) ชั้นปี 1 84 : 11303130064:สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์ ชั้นปี 3 85 : 11312010064:พยาบาลศาสตร์ ชั้นปี 2 86 : 11303030065:ภูมิศาสตร์ ชั้นปี 1 87 : 11303110065:ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 88 : 11303160065:วิทยาศาสตร์การประมง ชั้นปี 1 89 : 11304030065:วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ ชั้นปี 1 90 : 11306041065:วท.บ. (ชีววิทยา) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 91 : 11307010065:วิศวกรรมโยธา - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 2 92 : 11307050065:วิศวกรรมไฟฟ้า - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 2 93 : 11307020065:วิศวกรรมอุตสาหการ - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 2 94 : 11307070065:วิศวกรรมวัสดุ - แผนสหกิจศึกษา ชั้นปี 2 95 : 11307080065:วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 2 96 : 11307090065:วิศวกรรมเคมี - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 2 97 : 11315020065:ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์ ชั้นปี 2 98 : 11315030065:การออกแบบสื่อนวัตกรรม ชั้นปี 2 99 : 11319010065:จิตวิทยา ชั้นปี 1 100 : 11319020065:ประวัติศาสตร์ ชั้นปี 1 102 : 11319040065:รัฐศาสตร์ ชั้นปี 1 103 : 11319020065:ประวัติศาสตร์ ชั้นปี 2 104 : 11319030065:พัฒนาสังคม ชั้นปี 2 105 : 11319010065:จิตวิทยา ชั้นปี 2 106 : 11310020065:อนามัยชุมชน ชั้นปี 1 107 : 11310060065:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย ชั้นปี 1 108 : 11310070064:การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ ชั้นปี 1 109 : 11310040265:วท.บ. - สาขาวิชาอนามัยสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 110 : 11318020065:บริหารธุรกิจ ชั้นปี 1 111 : 11318060065:การท่องเที่ยว ชั้นปี 1 112 : 11318070065:ธุรกิจดิจิทัล ชั้นปี 1 113 : 11318130065:นิเทศศาสตรบัณฑิต ชั้นปี 2 114 : 64712640 : นางสาวอารียา จันทรา ชั้นปี 4 115 : 65560981 : นางสาวภัทรวดี โพธิ์ศรี ชั้นปี 3 | 59-1-58 75-0-75 75-2-73 60-0-60 60-0-60 15-0-15 80-2-78 80-1-79 30-0-30 60-3-57 60-0-60 80-4-76 120-16-104 100-6-94 119-7-112 57-1-56 60-11-49 60-1-59 50-0-50 65-6-59 50-0-50 80-5-75 100-9-91 60-1-59 162-0-162 60-13-47 100-2-98 30-1-29 50-0-50 152-3-149 40-0-40 40-1-39 50-1-49 50-11-39 100-13-87 80-6-74 80-12-68 50-6-44 50-1-49 50-2-48 50-1-49 50-1-49 50-4-46 100-0-100 100-10-90 100-14-86 100-7-93 100-7-93 300-0-300 100-9-91 100-1-99 100-0-100 100-5-95 120-18-102 80-7-73 120-7-113 200-20-180 1-1-0 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2205. 20 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2204. 20 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2203. 20 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2202. 20 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2206.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2205.
15 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2204.
15 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2203.
15 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2202.
15 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2206.
|
| | | หมายเหตุ: | TA.พงศ์รพี วิจิตรคุณานันท์ |
|
| 02 | | อังคาร | 08:00-09:50 | ปราบไตรจักร 32 | ปราบไตรจักร | C | 271 | 271 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-11:50 | ปราบไตรจักร 32 | ปราบไตรจักร | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ. ว่าที่ ร.ต. ดร.โสภณ ลาวรรณ์ นายชินวัตร อ่อนสุ่น
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303140064:วิทยาศาสตร์การเกษตร ชั้นปี 2 5 : 11303130064:สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์ ชั้นปี 2 8 : 11306010064:วท.บ. (คณิตศาสตร์) ชั้นปี 1 10 : 11306130065:วท.บ. (ฟิสิกส์ประยุกต์) ชั้นปี 1 11 : 11306141065:วท.บ. (ฟิสิกส์) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 12 : 11306090064:วท.บ. (สถิติ) ชั้นปี 3 13 : 11306080065:วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) ชั้นปี 1 14 : 11306110065:วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) ชั้นปี 1 15 : 11306150064:วท.บ. (วิทยาการข้อมูลและการวิเคราะห์) ชั้นปี 1 16 : 11306161065:วท.บ. (เทคโนโลยีนวัตกรรมพลังงานและสิ่งแวดล้อม) -แผน 1 : สหกิจศึกษา ชั้นปี 1 17 : 11306171065:วท.บ. (เทคโนโลยีการวัดและระบบอัจฉริยะ) -แผน 1 : สหกิจศึกษา ชั้นปี 1 23 : 11307030065:วิศวกรรมเครื่องกล - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 28 : 11312010064:พยาบาลศาสตร์ ชั้นปี 1 31 : 11311010065:จุลชีววิทยา ชั้นปี 1 34 : 11311010065:จุลชีววิทยา ชั้นปี 2 40 : 11314040064:กายภาพบำบัด ชั้นปี 2 41 : 11314010064:เทคนิคการแพทย์ ชั้นปี 1 42 : 11314020065:เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก ชั้นปี 1 43 : 11314020065:เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก ชั้นปี 2 44 : 11314030064:รังสีเทคนิค ชั้นปี 2 49 : 11310070064:การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ ชั้นปี 1 53 : 11318110065:การเงิน ชั้นปี 1 55 : 11318040064:บัญชี ชั้นปี 1 74 : 11308070063:กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา)-(4 ปี) ชั้นปี 1 76 : 11323010063:โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน ชั้นปี 2 78 : 11314030064:รังสีเทคนิค ชั้นปี 1 82 : 11311020065:วิทยาศาสตร์การแพทย์ ชั้นปี 1 83 : 11311020165:วิทยาศาสตร์การแพทย์ (ปริญญาตรี และ ปริญญาโท) ชั้นปี 1 84 : 11303130064:สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์ ชั้นปี 3 85 : 11312010064:พยาบาลศาสตร์ ชั้นปี 2 86 : 65242528 : นางสาวปวันรัตน์ อ่ำมีเชาว์ ชั้นปี 3 87 : 65244478 : นางสาวอติกานต์ ไกรบุตร ชั้นปี 3 88 : 65241972 : นางสาวนภัสวรรณ สร้อยสุวรรณ์ ชั้นปี 3 89 : 65365531 : นางสาวอันธิกา เอมทอง ชั้นปี 3 90 : 65360758 : นางสาวจุฑาภรณ์ หมายเทียมกลาง ชั้นปี 3 91 : 65561025 : นางสาวมาเรียม สังวาลย์ ชั้นปี 3 92 : 65560684 : นางสาวธันยชนก ปาลี ชั้นปี 3 93 : 65362660 : นายบรรพต สงฆ์ทอง ชั้นปี 3 94 : 65362950 : นายปราโมทย์ บุญทิม ชั้นปี 3 95 : 65362646 : นายนิพิฐพนธ์ พ่วงอินทร์ ชั้นปี 3 96 : 65365661 : นายเอกลักษณ์ แก้วกำพล ชั้นปี 3 97 : 66366124 : นายนราวิชญ์ มุสิกะพงษ์ ชั้นปี 1 | 59-11-48 75-22-53 75-4-71 60-2-58 60-5-55 15-0-15 80-7-73 80-12-68 30-1-29 60-9-51 60-3-57 80-8-72 120-20-100 100-9-91 119-18-101 57-0-57 60-17-43 60-10-50 50-0-50 65-8-57 50-0-50 80-14-66 100-18-82 60-15-45 162-8-154 60-6-54 100-13-87 30-4-26 50-0-50 152-15-137 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2208. 20 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2209. 20 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2210. 20 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2207.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2209.
15 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2210.
15 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2208.
15 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2207.
15 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 2206.
|
| | | หมายเหตุ: | TA.พงศ์รพี วิจิตรคุณานันท์ |
|
| 03 | | อังคาร | 08:00-09:50 | ปราบไตรจักร 52 | ปราบไตรจักร | C | 266 | 266 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-11:50 | ปราบไตรจักร 52 | ปราบไตรจักร | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ. ว่าที่ ร.ต. ดร.โสภณ ลาวรรณ์ นายชินวัตร อ่อนสุ่น
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303140064:วิทยาศาสตร์การเกษตร ชั้นปี 2 5 : 11303130064:สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์ ชั้นปี 2 8 : 11306010064:วท.บ. (คณิตศาสตร์) ชั้นปี 1 10 : 11306130065:วท.บ. (ฟิสิกส์ประยุกต์) ชั้นปี 1 11 : 11306141065:วท.บ. (ฟิสิกส์) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 12 : 11306090064:วท.บ. (สถิติ) ชั้นปี 3 13 : 11306080065:วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) ชั้นปี 1 14 : 11306110065:วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) ชั้นปี 1 15 : 11306150064:วท.บ. (วิทยาการข้อมูลและการวิเคราะห์) ชั้นปี 1 16 : 11306161065:วท.บ. (เทคโนโลยีนวัตกรรมพลังงานและสิ่งแวดล้อม) -แผน 1 : สหกิจศึกษา ชั้นปี 1 17 : 11306171065:วท.บ. (เทคโนโลยีการวัดและระบบอัจฉริยะ) -แผน 1 : สหกิจศึกษา ชั้นปี 1 23 : 11307030065:วิศวกรรมเครื่องกล - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 28 : 11312010064:พยาบาลศาสตร์ ชั้นปี 1 31 : 11311010065:จุลชีววิทยา ชั้นปี 1 34 : 11311010065:จุลชีววิทยา ชั้นปี 2 40 : 11314040064:กายภาพบำบัด ชั้นปี 2 41 : 11314010064:เทคนิคการแพทย์ ชั้นปี 1 42 : 11314020065:เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก ชั้นปี 1 43 : 11314020065:เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก ชั้นปี 2 44 : 11314030064:รังสีเทคนิค ชั้นปี 2 49 : 11310070064:การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ ชั้นปี 1 53 : 11318110065:การเงิน ชั้นปี 1 55 : 11318040064:บัญชี ชั้นปี 1 74 : 11308070063:กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา)-(4 ปี) ชั้นปี 1 76 : 11323010063:โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน ชั้นปี 2 78 : 11314030064:รังสีเทคนิค ชั้นปี 1 82 : 11311020065:วิทยาศาสตร์การแพทย์ ชั้นปี 1 83 : 11311020165:วิทยาศาสตร์การแพทย์ (ปริญญาตรี และ ปริญญาโท) ชั้นปี 1 84 : 11303130064:สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์ ชั้นปี 3 85 : 11312010064:พยาบาลศาสตร์ ชั้นปี 2 86 : 66471514 : นางสาวนันทิดา วงษ์ปริยา ชั้นปี 2 87 : 66471842 : นางสาวปานตะวัน ปัญญาดี ชั้นปี 2 88 : 65242146 : นางสาวนารีรัตน์ คำอ่อน ชั้นปี 3 89 : 65243594 : นางสาววรมน พันธุรัตน์ ชั้นปี 3 90 : 65162727 : นายรติกร บุญอ้น ชั้นปี 3 91 : 65362950 : นายปราโมทย์ บุญทิม ชั้นปี 3 | 59-8-51 75-8-67 75-16-59 60-3-57 60-9-51 15-0-15 80-8-72 80-10-70 30-0-30 60-12-48 60-3-57 80-15-65 120-8-112 100-8-92 119-17-102 57-3-54 60-10-50 60-12-48 50-2-48 65-3-62 50-9-41 80-6-74 100-19-81 60-10-50 162-11-151 60-3-57 100-13-87 30-3-27 50-0-50 152-32-120 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3202. 20 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3203. 20 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3201. 20 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3205. 20 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3204.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3201.
15 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3205.
15 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3204.
15 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3203.
15 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3202.
|
| | | หมายเหตุ: | TA.พงศ์รพี วิจิตรคุณานันท์ |
|
| 04 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | QS 4401 | QS | C | 200 | 141 | 59 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | QS 4401 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ. ว่าที่ ร.ต. ดร.โสภณ ลาวรรณ์ นายชินวัตร อ่อนสุ่น
|
| | | สำรองให้: | 1 : ทุกชั้นปี 2 : 11304030065:วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ ชั้นปี 1 3 : 11306090064:วท.บ. (สถิติ) ชั้นปี 3 4 : 11307020065:วิศวกรรมอุตสาหการ - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 2 5 : 11307030065:วิศวกรรมเครื่องกล - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 6 : 11310070064:การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ ชั้นปี 1 7 : 63414545 : นายอภิวิชญ์ หงษ์เจ็ด ชั้นปี 4 8 : 65344222 : นางสาวปณิตา โกฏิรัมย์ ชั้นปี 3 9 : 63411711 : นางสาวธัญชนก บุญมีสุโพธิ์ ชั้นปี 4 | 36-34-2 50-24-26 50-4-46 50-26-24 50-28-22 50-22-28 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3207. 20 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3206. 20 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3205.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3207.
15 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3205.
15 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร QS ห้อง QS 3206.
|
| | | หมายเหตุ: | TA.พงศ์รพี วิจิตรคุณานันท์ |
|