| พิษณุโลก |
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | อังคาร | 08:00-09:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 49 | 46 | 3 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-10:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | จันทร์ | 09:00-11:50 | SC4-104 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม ผศ.ดร.ชนิสรา ศรีวัฒนวรัญญู ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร ผศ.ดร.ดวงรัตน์ ทองคำ ผศ.ดร.วันวิสา เจนรุ่งโรจน์สกุล
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303130064:สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์ ชั้นปี 1 2 : 63410653 : นางสาวจิรัญญา ด้วงมูล ชั้นปี 5 3 : 64711070 : นายธราธิป สุวรรณบาง ชั้นปี 4 | 48-45-3 1-1-0 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 14 ส.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 12.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 12.
|
|
| 02 | | อังคาร | 08:00-09:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 48 | 46 | 2 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-10:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | จันทร์ | 09:00-11:50 | SC4-105 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม ผศ.ดร.ชนิสรา ศรีวัฒนวรัญญู ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร ผศ.ดร.ดวงรัตน์ ทองคำ ผศ.ดร.วันวิสา เจนรุ่งโรจน์สกุล
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303130064:สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์ ชั้นปี 1 2 : 64162018 : นางสาวเนตรนภา กางกรณ์ ชั้นปี 4 | 47-45-2 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 14 ส.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 12.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 12.
|
|
| 03 | | อังคาร | 08:00-09:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 40 | 34 | 6 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-10:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 09:00-11:50 | SC4-413 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม ผศ.ดร.ชนิสรา ศรีวัฒนวรัญญู ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร ผศ.ดร.ดวงรัตน์ ทองคำ ผศ.ดร.วันวิสา เจนรุ่งโรจน์สกุล ผศ.ดร.ขวัญจิตต์ เหมะวิบูลย์ ดร.สกุลนา วงค์สายปัน
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303140064:วิทยาศาสตร์การเกษตร ชั้นปี 1 2 : 64160861 : นางสาวชนิดา นิ่มนวล ชั้นปี 4 3 : 64161950 : นางสาวน้ำฝน เชี่ยวกะสิวิทย์ ชั้นปี 4 4 : 64162780 : นางสาวมณีรัตน์ ดีไทย ชั้นปี 4 5 : 64312680 : นายนวมินทร์ หีดหัวมาด ชั้นปี 4 6 : 63314005 : นางสาววรัญชรี ศรีประดิษฐ์ ชั้นปี 5 | 34-29-5 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 14 ส.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 12.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 12.
|
|
| 04 | | อังคาร | 08:00-09:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 38 | 36 | 2 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-10:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 09:00-11:50 | SC4-414 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม ผศ.ดร.ชนิสรา ศรีวัฒนวรัญญู ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร ผศ.ดร.ดวงรัตน์ ทองคำ ผศ.ดร.วันวิสา เจนรุ่งโรจน์สกุล รศ. ร.ท. หญิง ดร.นิภาภัทร เจริญไทย
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303140064:วิทยาศาสตร์การเกษตร ชั้นปี 1 2 : 11303180063:เทคโนโลยีชีวภาพทางการเกษตร ชั้นปี 1 3 : 64161646 : นายธาดา ศิลาซึม ชั้นปี 4 4 : 64163206 : นายวิศวะ ตวงโชติชวาลกุล ชั้นปี 4 5 : 64161042 : นางสาวชุติมณฑน์ ตาเป็ง ชั้นปี 4 | 35-33-2 0-0-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 14 ส.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 12.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 12.
|
|
| 05 | | อังคาร | 08:00-09:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 37 | 31 | 6 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-10:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 09:00-11:50 | SC4-408 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม ผศ.ดร.ชนิสรา ศรีวัฒนวรัญญู ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร ผศ.ดร.ดวงรัตน์ ทองคำ ผศ.ดร.วันวิสา เจนรุ่งโรจน์สกุล
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303180063:เทคโนโลยีชีวภาพทางการเกษตร ชั้นปี 1 2 : 11303140064:วิทยาศาสตร์การเกษตร ชั้นปี 1 3 : 66242626 : นางสาวพัชราภา แก้ววงศ์ษา ชั้นปี 2 | 36-24-12 36-6-30 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 14 ส.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 12.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 12.
|
|
| 06 | | อังคาร | 08:00-09:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 40 | 35 | 5 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-10:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-15:50 | SC4-102 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม ผศ.ดร.ชนิสรา ศรีวัฒนวรัญญู ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร ผศ.ดร.ดวงรัตน์ ทองคำ ผศ.ดร.วันวิสา เจนรุ่งโรจน์สกุล ผศ.ดร.ศุภัตรา ประทุมชาติ ดร.ฐิตาพร สอนสะอาด
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11304020062:การบริบาลทางเภสัชกรรม - (6 ปี) ชั้นปี 1 | 36-35-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 14 ส.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 32.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 32.
|
|
| 07 | | อังคาร | 08:00-09:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 40 | 34 | 6 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-10:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-15:50 | SC4-103 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม ผศ.ดร.ชนิสรา ศรีวัฒนวรัญญู ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร ผศ.ดร.ดวงรัตน์ ทองคำ ผศ.ดร.วันวิสา เจนรุ่งโรจน์สกุล ผศ.ดร.อัจฉรา อิ่มคำ พุฒคำ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11304020062:การบริบาลทางเภสัชกรรม - (6 ปี) ชั้นปี 1 | 35-34-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 14 ส.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 32.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 32.
|
|
| 08 | | อังคาร | 08:00-09:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 40 | 33 | 7 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-10:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-15:50 | SC4-105 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม ผศ.ดร.ชนิสรา ศรีวัฒนวรัญญู ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร ผศ.ดร.ดวงรัตน์ ทองคำ ผศ.ดร.วันวิสา เจนรุ่งโรจน์สกุล รศ. ร.ท. หญิง ดร.นิภาภัทร เจริญไทย
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11304020062:การบริบาลทางเภสัชกรรม - (6 ปี) ชั้นปี 1 | 35-33-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 14 ส.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 32.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 32.
|
|
| 09 | | พุธ | 13:00-14:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 40 | 33 | 7 | W | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-15:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | พุธ | 09:00-11:50 | SC4-102 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม ผศ.ดร.ชนิสรา ศรีวัฒนวรัญญู ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร ผศ.ดร.ดวงรัตน์ ทองคำ ผศ.ดร.วันวิสา เจนรุ่งโรจน์สกุล ดร.จุฑาทิพย์ นมะหุต
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306010064:วท.บ. (คณิตศาสตร์) ชั้นปี 1 2 : 11303170063:เกษตรแม่นยำ ชั้นปี 2 3 : 66410353 : นางสาวกานรดา นาคเพชร ชั้นปี 2 | 40-22-18 12-10-2 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 14 ส.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 32.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 32.
|
|
| 10 | | พุธ | 13:00-14:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 40 | 30 | 10 | W | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-15:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | พุธ | 09:00-11:50 | SC4-414 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม ผศ.ดร.ชนิสรา ศรีวัฒนวรัญญู ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร ผศ.ดร.ดวงรัตน์ ทองคำ ผศ.ดร.วันวิสา เจนรุ่งโรจน์สกุล
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306010064:วท.บ. (คณิตศาสตร์) ชั้นปี 1 | 34-30-4 |
| | | สอบกลางภาค: | 14 ส.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 62.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 62.
|
|
| 11 | | พุธ | 13:00-14:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 40 | 33 | 7 | W | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-15:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | พุธ | 09:00-11:50 | SC4-103 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม ผศ.ดร.ชนิสรา ศรีวัฒนวรัญญู ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร ผศ.ดร.ดวงรัตน์ ทองคำ ผศ.ดร.วันวิสา เจนรุ่งโรจน์สกุล รศ.ดร.ช.วยากรณ์ เพ็ชญไพศิษฏ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306010064:วท.บ. (คณิตศาสตร์) ชั้นปี 1 | 34-33-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 14 ส.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 62.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 62.
|
|
| 12 | | พุธ | 13:00-14:50 | SC1-311 | SC 1 | C | 30 | 25 | 5 | W | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-15:50 | SC1-311 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 09:00-11:50 | SC4-407 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม ผศ.ดร.ชนิสรา ศรีวัฒนวรัญญู ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร ผศ.ดร.ดวงรัตน์ ทองคำ ผศ.ดร.วันวิสา เจนรุ่งโรจน์สกุล
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11308250062:กศ.บ. (ฟิสิกส์) - (4 ปี) ชั้นปี 2 2 : 64362050 : นายณัฐชนน ฟองอินทร์ ชั้นปี 4 | 30-25-5 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 14 ส.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 62.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 62.
|
|