| พิษณุโลก |
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 15:00-16:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | 35 | 35 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-10:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | | | | | | |
| | | พุธ | 10:00-12:50 | SC4-413 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม ผศ.ดร.วิกร ปัญญาอินทร์ รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303121064:วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 2 3 : 63162613 : นางสาวพัชรพร เงินคำมูล ชั้นปี 5 | 34-34-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ส.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
| | | หมายเหตุ: | ให้นิสิตที่ลงทะเบียนกลุ่มนี้ ลงทะเบียนเรียนคู่กับ 256121 กลุ่มที่ 3 |
|
| 02 | | จันทร์ | 15:00-16:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | 27 | 27 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-10:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-15:50 | SC4-413 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม ผศ.ดร.วิกร ปัญญาอินทร์ รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303121064:วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 2 | 27-27-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ส.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
| | | หมายเหตุ: | ให้นิสิตที่ลงทะเบียนกลุ่มนี้ ลงทะเบียนเรียนคู่กับ 256121 กลุ่มที่ 1 หรือ 2 |
|
| 03 | | จันทร์ | 15:00-16:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | 27 | 27 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-10:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-15:50 | SC4-414 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม ผศ.ดร.วิกร ปัญญาอินทร์ รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303121064:วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 2 | 27-27-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ส.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
| | | หมายเหตุ: | ให้นิสิตที่ลงทะเบียนกลุ่มนี้ ลงทะเบียนเรียนคู่กับ 256121 กลุ่มที่ 1 หรือ 2 |
|
| 04 | | จันทร์ | 15:00-16:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | 31 | 31 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-10:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | | | | | | |
| | | อังคาร | 13:00-15:50 | SC4-413 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม ผศ.ดร.วิกร ปัญญาอินทร์ รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11311060062:วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) ชั้นปี 3 | 31-31-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ส.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
| | | หมายเหตุ: | ** เกลี่ยให้เท่าๆ กัน ** |
|
| 05 | | จันทร์ | 15:00-16:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | 31 | 30 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-10:50 | SC4-211 | SC 4 (Chem) | C | | | | | | |
| | | อังคาร | 13:00-15:50 | SC4-414 | SC 4 (Chem) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นางสาวทัศนีธร ชื่นประทุม ผศ.ดร.วิกร ปัญญาอินทร์ รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย รศ. ร.ท. หญิง ดร.นิภาภัทร เจริญไทย
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11311060062:วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) ชั้นปี 3 | 31-30-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ส.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
| | | หมายเหตุ: | ** เกลี่ยให้เท่าๆ กัน ** |
|