| พิษณุโลก |
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | พุธ | 08:00-09:50 | QS 3106 | QS | C | 32 | 20 | 12 | W | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-16:50 | QS 2107 | QS | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.น.ท.ดร.วัฒนชัย หมั่นยิ่ง
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11317060061:ศศ.บ. (ภาษาจีน) ชั้นปี 3 2 : 11317070061:ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) ชั้นปี 3 3 : 11317090061:ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) ชั้นปี 3 4 : 11317100061:ศศ.บ. (พม่าศึกษา) ชั้นปี 3 5 : 11317120062:ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) ชั้นปี 3 6 : 11317130061:ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) ชั้นปี 3 7 : 63261187 : นางสาวชลธิชา ผินนอก ชั้นปี 5 8 : 64260967 : นางสาวชลธิชา ตั้งใจ ชั้นปี 4 9 : 65264605 : นางสาวอภิชญา นามสง่า ชั้นปี 3 | 30-3-27 30-6-24 30-5-25 30-0-30 30-2-28 30-2-28 1-1-0 1-1-0 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 14 ส.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3104.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3104.
|
| | | หมายเหตุ: | วิชาโท ปี 3 |
|
| 02 | | จันทร์ | 15:00-16:50 | HU 6307 | HU 6 | C | 40 | 40 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | HU 6307 | HU 6 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.กาญจนา วิชญาปกรณ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11317080066:ศศ.บ. (ภาษาไทย) ชั้นปี 1 | 40-40-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 14 ส.ค. 2567 เวลา 11:30 - 13:30 อาคาร HU 1 ห้อง HU 1103.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร HU 1 ห้อง HU 1103.
|
|
| 03 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | HU 6110 | HU 6 | C | 45 | 43 | 2 | W | | |
| | | พุธ | 15:00-16:50 | HU 6307 | HU 6 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.กาญจนา วิชญาปกรณ์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11317080066:ศศ.บ. (ภาษาไทย) ชั้นปี 1 | 45-43-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 14 ส.ค. 2567 เวลา 11:30 - 13:30 อาคาร HU 1 ห้อง HU 1103.
|
| | | สอบปลายภาค: | 17 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร HU 1 ห้อง HU 1103.
|
|
| 04 | | อังคาร | 15:00-16:50 | HU 6202-2 | HU 6 | C | 12 | 5 | 7 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-09:50 | HU 6202-2 | HU 6 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์คณิตา หอมทรัพย์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 64263654 : นางสาวรัญชนา ปันกิติ ชั้นปี 4 2 : 65260928 : นางสาวญาณพัฒน์ ขำสี ชั้นปี 3 3 : 65261833 : นางสาวธรรมพร กวดนอก ชั้นปี 3 4 : 65262472 : นางสาวปรียารัตน์ จันทะคูณ ชั้นปี 3 5 : 65262540 : นางสาวปาณิศา พรหมทัต ชั้นปี 3 6 : 66342203 : นางสาวดวงกมล สังฆะคาม ชั้นปี 2 7 : 66243005 : นางสาวมณีมณฑ์ ศรีโพธิ์ ชั้นปี 2 8 : 66243098 : นางสาวรชดา มาริตแตง ชั้นปี 2 9 : 66261696 : นางสาวทรงภรณ์ สุมทุม ชั้นปี 2 10 : 66265489 : นางสาวลดา พุดแจ่ม ชั้นปี 2 11 : 66261726 : นายธนดล ศรีสุดดี ชั้นปี 2 12 : 64263975 : นางสาววันทนีย์ ขอใชย์ ชั้นปี 4 | 1-1-0 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ส.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร HU 6 ห้อง HU 6101.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อาคาร HU 6 ห้อง HU 6101.
|
| | | หมายเหตุ: | ตกแผนสำหรับปี 3-4 |
|