| พิษณุโลก |
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 13:00-14:50 | EN 212 | EN | C | 121 | 108 | 13 | W | | |
| | | ศุกร์ | 09:00-09:50 | EN 212 | EN | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.ชัยรัตน์ มดนาค
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307010065:วิศวกรรมโยธา - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 2 : 11307090065:วิศวกรรมเคมี - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 3 : 66363314 : นางสาวพรจรัส แขวงมาศ ชั้นปี 2 | 90-78-12 30-29-1 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ส.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 13.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 13.
|
|
| 02 | | จันทร์ | 13:00-14:50 | ปราบไตรจักร 23 | ปราบไตรจักร | C | 100 | 83 | 17 | W | | |
| | | ศุกร์ | 09:00-09:50 | ปราบไตรจักร 23 | ปราบไตรจักร | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.หาญศึก ตาลศรี
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307020065:วิศวกรรมอุตสาหการ - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 | 100-83-17 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ส.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 23.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 23.
|
|
| 03 | | จันทร์ | 13:00-14:50 | ปราบไตรจักร 33 | ปราบไตรจักร | C | 100 | 97 | 3 | W | | |
| | | ศุกร์ | 09:00-09:50 | ปราบไตรจักร 33 | ปราบไตรจักร | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.โสภิตา ขำรอด
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307030065:วิศวกรรมเครื่องกล - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 2 : 66360504 : นายกิตติพิชญ์ ฟองจันทร์ ชั้นปี 2 3 : 66365493 : นางสาวสุพรรณษา โฉมหาญ ชั้นปี 2 4 : 66365455 : นางสาวสุทัตตา สอสุดใจ ชั้นปี 2 5 : 11307010065:วิศวกรรมโยธา - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 6 : 11307011065:วิศวกรรมโยธา - แผน 2 : สหกิจศึกษา ชั้นปี 1 7 : 11307030065:วิศวกรรมเครื่องกล - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 8 : 11307031065:วิศวกรรมเครื่องกล - แผน 2 : สหกิจศึกษา ชั้นปี 1 9 : 11307060065:วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ชั้นปี 1 10 : 11307090065:วิศวกรรมเคมี - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 11 : 11307091065:วิศวกรรมเคมี - แผน 2 : สหกิจศึกษา ชั้นปี 1 12 : 11307100065:วิศวกรรมนวัตกรรมอัจฉริยะ (หลักสูตรภาษาอังกฤษ) ชั้นปี 1 13 : 11307080065:วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 14 : 11307081065:วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม - แผน 2 : สหกิจศึกษา ชั้นปี 1 15 : 11307020065:วิศวกรรมอุตสาหการ - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 16 : 11307021065:วิศวกรรมอุตสาหการ - แผน 2 : สหกิจศึกษา ชั้นปี 1 17 : 11307050065:วิศวกรรมไฟฟ้า - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 18 : 11307051065:วิศวกรรมไฟฟ้า - แผน 2 : สหกิจศึกษา ชั้นปี 1 19 : 11307070065:วิศวกรรมวัสดุ - แผนสหกิจศึกษา ชั้นปี 1 20 : 66365455 : นางสาวสุทัตตา สอสุดใจ ชั้นปี 2 | 100-97-3 1-0-1 1-0-1 1-0-1 100-0-100 100-0-100 100-0-100 100-0-100 100-0-100 100-0-100 100-0-100 100-0-100 100-0-100 100-0-100 100-0-100 100-0-100 100-0-100 100-0-100 100-0-100 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ส.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 33.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 33.
|
|
| 04 | | จันทร์ | 13:00-14:50 | SC1-214 | SC 1 | C | 130 | 122 | 8 | W | | |
| | | ศุกร์ | 09:00-09:50 | SC1-213 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.สุจิตรา สงวนสิน
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307050065:วิศวกรรมไฟฟ้า - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 2 : 66361235 : นายชิษณุกร กุนพา ชั้นปี 2 | 130-122-8 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ส.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 33.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 33.
|
|
| 05 | | จันทร์ | 13:00-14:50 | ปราบไตรจักร 43 | ปราบไตรจักร | C | 120 | 107 | 13 | W | | |
| | | ศุกร์ | 09:00-09:50 | ปราบไตรจักร 43 | ปราบไตรจักร | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.ฐาปะนีย์ ไกรวีระเดชาชัย
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307060065:วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ชั้นปี 1 2 : 11307090065:วิศวกรรมเคมี - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 | 90-82-8 30-25-5 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ส.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 43.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 43.
|
|
| 06 | | จันทร์ | 13:00-14:50 | ปราบไตรจักร 53 | ปราบไตรจักร | C | 140 | 119 | 21 | W | | |
| | | ศุกร์ | 09:00-09:50 | ปราบไตรจักร 53 | ปราบไตรจักร | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.รัตนาพร วังคีรี
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307070065:วิศวกรรมวัสดุ - แผนสหกิจศึกษา ชั้นปี 1 2 : 11307080065:วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 3 : 66363475 : นางสาวพัทธมน โตนวุฒิ ชั้นปี 2 | 120-67-53 120-52-68 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ส.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 53.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 53.
|
|
| 07 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | SC2-215/1 | SC 2 (Math) | C | 25 | 22 | 3 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 09:00-09:50 | SC2-215/1 | SC 2 (Math) | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.ชัยรัตน์ มดนาค
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307100065:วิศวกรรมนวัตกรรมอัจฉริยะ (หลักสูตรภาษาอังกฤษ) ชั้นปี 1 | 25-22-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ส.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 13.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 13.
|
|