| พิษณุโลก |
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | อังคาร | 16:00-16:50 | SC1-212 | SC 1 | C | 122 | 118 | 4 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | SC1-212 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.ชัยรัตน์ มดนาค
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307020065:วิศวกรรมอุตสาหการ - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 2 2 : 11307030065:วิศวกรรมเครื่องกล - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 2 3 : 11307050065:วิศวกรรมไฟฟ้า - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 2 4 : 11307060065:วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ชั้นปี 2 5 : 11307070065:วิศวกรรมวัสดุ - แผนสหกิจศึกษา ชั้นปี 2 6 : 11307090065:วิศวกรรมเคมี - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 2 7 : 63367063 : นายสุมิตร ขันทอง ชั้นปี 5 8 : 65160242 : นางสาวกัลยารัตน์ ทับเส้นขาว ชั้นปี 3 9 : 65312672 : นางสาวเบญจมาภรณ์ อยู่แก้ว ชั้นปี 3 11 : 62366975 : นายเสรีชัย สกุลก่อทรัพย์ ชั้นปี 6 12 : 64367468 : นายบุญศักดิ์ ทองอิ่มบุญ ชั้นปี 4 | 120-10-110 120-25-95 120-31-89 41-41-0 3-1-2 6-6-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 14 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 12.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 12.
|
|
| 02 | | อังคาร | 16:00-16:50 | SC2-211 | SC 2 (Math) | C | 124 | 121 | 3 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | SC1-213 | SC 1 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ชมพิศ แก้วมณี
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307020065:วิศวกรรมอุตสาหการ - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 2 2 : 11307030065:วิศวกรรมเครื่องกล - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 2 3 : 11307050065:วิศวกรรมไฟฟ้า - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 2 4 : 11307060065:วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ชั้นปี 2 5 : 11307070065:วิศวกรรมวัสดุ - แผนสหกิจศึกษา ชั้นปี 2 6 : 11307090065:วิศวกรรมเคมี - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 2 7 : 65364244 : นางสาวลลิตา อรสุม ชั้นปี 3 8 : 65362325 : นายธีรวัฒน์ อาสาเหลา ชั้นปี 3 9 : 65363889 : นายภาสกรณ์ อ่อนดี ชั้นปี 3 10 : 63364765 : นางสาวภาณิศา พรรณพงษ์ศิลป์ ชั้นปี 5 11 : 65365678 : นางสาวเอวิตา ตั่นปิน ชั้นปี 3 | 39-39-0 14-14-0 24-24-0 11-11-0 14-14-0 16-16-0 1-0-1 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 14 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 22.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 22.
|
|
| 03 | | อังคาร | 16:00-16:50 | SC2-212 | SC 2 (Math) | C | 120 | 70 | 50 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | SC2-212 | SC 2 (Math) | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.สุภาพร สุขเสริญ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307020065:วิศวกรรมอุตสาหการ - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 2 2 : 11307030065:วิศวกรรมเครื่องกล - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 2 3 : 11307050065:วิศวกรรมไฟฟ้า - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 2 4 : 11307060065:วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ชั้นปี 2 5 : 11307070065:วิศวกรรมวัสดุ - แผนสหกิจศึกษา ชั้นปี 2 6 : 11307090065:วิศวกรรมเคมี - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 2 7 : 66361921 : นายเตชิต เปลี่ยนขำ ชั้นปี 2 8 : 66363574 : นายพิเชษฐ โตสมบัติ ชั้นปี 2 9 : 61361582 : นางสาวดาริกา ชุมพล ชั้นปี 7 10 : 61363791 : นางสาววิมลณัฐ ไข่พรมราช ชั้นปี 7 11 : 64362982 : นางสาวธิติยา ดวงหิรัญ ชั้นปี 4 12 : 64361848 : นายฐิติพงษ์ พันธ์มณี ชั้นปี 4 13 : 64367192 : นายอาทิตย์ แสงสุข ชั้นปี 4 14 : 64361558 : นางสาวชิดกมล เทพทอง ชั้นปี 4 15 : 64364283 : นายพสธร สอนมา ชั้นปี 4 16 : 65365777 : นายกฤษณบดินทร์ นาคสุวรรณ ชั้นปี 3 17 : 65363049 : นางสาวปัญฑ์ชนิต ยังเอี่ยม ชั้นปี 3 18 : 65361779 : นางสาวเต็มสิริ ตันกอง ชั้นปี 3 19 : 62365343 : นายรัตนชัย ปานหมอยา ชั้นปี 6 20 : 65365678 : นางสาวเอวิตา ตั่นปิน ชั้นปี 3 21 : 65364244 : นางสาวลลิตา อรสุม ชั้นปี 3 22 : 65363346 : นางสาวพรรณปพร รัตนสิทธากุล ชั้นปี 3 | 120-11-109 120-3-117 120-17-103 120-8-112 120-5-115 120-16-104 1-1-0 1-1-0 1-0-1 1-0-1 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 14 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 32.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 32.
|
|
| 04 | | อังคาร | 16:00-16:50 | SC1-213 | SC 1 | C | 122 | 65 | 57 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | SC2-208 | SC 2 (Math) | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.โสภิตา ขำรอด
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307020065:วิศวกรรมอุตสาหการ - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 2 2 : 11307030065:วิศวกรรมเครื่องกล - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 2 3 : 11307050065:วิศวกรรมไฟฟ้า - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 2 4 : 11307060065:วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ชั้นปี 2 5 : 11307070065:วิศวกรรมวัสดุ - แผนสหกิจศึกษา ชั้นปี 2 6 : 11307090065:วิศวกรรมเคมี - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 2 7 : 64360339 : นายกษมกานต์ ทิพรังศรี ชั้นปี 4 8 : 64365785 : นายวีรภัทร เหมพันธุ์พิรุฬห์ ชั้นปี 4 9 : 64366263 : นางสาวสมจิตร ทองพรมราช ชั้นปี 4 10 : 64360643 : นางสาวเกศรินทร์ ตามา ชั้นปี 4 11 : 64366027 : นายศิวกร สัจจะยนต์ ชั้นปี 4 12 : 64366003 : นางสาวศิริพร ป่านฉะนี้ ชั้นปี 4 13 : 64363927 : นายประสพสุข บุตยรีย์ ชั้นปี 4 14 : 64362784 : นายธนาธิป ตระกรูด ชั้นปี 4 15 : 64362968 : นายธิติพล แพ่งเมือง ชั้นปี 4 16 : ชั้นปี 5 17 : ชั้นปี 5 | 120-3-117 120-32-88 120-2-118 120-5-115 120-10-110 120-5-115 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-0-1 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 122-0-122 122-0-122 |
| | | สอบกลางภาค: | 14 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 42.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 42.
|
|
| 05 | | พุธ | 13:00-14:50 | SC2-109 | SC 2 (Math) | C | 15 | 12 | 3 | W | | |
| | | ศุกร์ | 11:00-11:50 | SC2-109 | SC 2 (Math) | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ชมพิศ แก้วมณี ดร.อนุพันธ์ เนตยานันท์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307100065:วิศวกรรมนวัตกรรมอัจฉริยะ (หลักสูตรภาษาอังกฤษ) ชั้นปี 2 | 15-12-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 14 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 22.
|
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 22.
|
|