| พิษณุโลก |
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | อังคาร | 09:00-11:50 | SC4-507 | SC 4 (Chem) | L | 42 | 38 | 4 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.ปริญญา มาสวัสดิ์ รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย ผศ.ดร.ยุพิน ภูพวก |
| | | สำรองให้: | 1 : 11307010065:วิศวกรรมโยธา - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 | 42-38-4 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
|
| 02 | | อังคาร | 09:00-11:50 | SC4-511 | SC 4 (Chem) | L | 41 | 39 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ยุทธพงษ์ อุดแน่น รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย ผศ.ดร.ยุพิน ภูพวก ดร.สกุลนา วงค์สายปัน |
| | | สำรองให้: | 1 : 11307010065:วิศวกรรมโยธา - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 | 41-39-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
|
| 03 | | ไม่มีข้อมูล | 40 | 0 | 40 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.สกุลนา วงค์สายปัน รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย ผศ.ดร.ยุพิน ภูพวก |
| | | สำรองให้: | 1 : 11307010065:วิศวกรรมโยธา - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 | 27-0-27 |
| | | หมายเหตุ: | ** ปิดกลุ่ม ** |
|
| 04 | | อังคาร | 13:00-15:50 | SC4-407 | SC 4 (Chem) | L | 44 | 43 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.วันวิสา เจนรุ่งโรจน์สกุล รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย ผศ.ดร.ยุพิน ภูพวก |
| | | สำรองให้: | 1 : 11307020065:วิศวกรรมอุตสาหการ - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 | 44-43-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-311.
|
|
| 05 | | ไม่มีข้อมูล | 40 | 0 | 40 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.อัญชลี สิริกุลขจร ผศ.ดร.ดวงรัตน์ ทองคำ รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย ผศ.ดร.ยุพิน ภูพวก |
| | | สำรองให้: | 1 : 11307020065:วิศวกรรมอุตสาหการ - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 | 29-0-29 |
| | | หมายเหตุ: | ** ปิดกลุ่ม ** |
|
| 06 | | อังคาร | 13:00-15:50 | SC4-104 | SC 4 (Chem) | L | 43 | 40 | 3 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.จินตนา กล่ำเทศ รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย ผศ.ดร.ยุพิน ภูพวก |
| | | สำรองให้: | 1 : 11307020065:วิศวกรรมอุตสาหการ - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 | 43-40-3 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-212.
|
|
| 07 | | พฤหัสบดี | 09:00-11:50 | SC4-104 | SC 4 (Chem) | L | 40 | 21 | 19 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ยุทธพงษ์ อุดแน่น รศ.ดร.วิภารัตน์ เชื้อชวด ชัยสิทธิ์ รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย ผศ.ดร.ยุพิน ภูพวก |
| | | สำรองให้: | 1 : 11307080065:วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 | 40-21-19 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-212.
|
|
| 08 | | พฤหัสบดี | 09:00-11:50 | SC4-408 | SC 4 (Chem) | L | 40 | 27 | 13 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ยุพิน ภูพวก รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย |
| | | สำรองให้: | 1 : 11307080065:วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 | 28-27-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-213.
|
|
| 09 | | จันทร์ | 09:00-11:50 | SC4-407 | SC 4 (Chem) | L | 40 | 26 | 14 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.วันวิสา เจนรุ่งโรจน์สกุล รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย ผศ.ดร.ยุพิน ภูพวก |
| | | สำรองให้: | 1 : 11303110065:ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 | 40-26-14 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-213.
|
|
| 10 | | จันทร์ | 09:00-11:50 | SC4-408 | SC 4 (Chem) | L | 40 | 29 | 11 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.จินตนา กล่ำเทศ รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย ผศ.ดร.ยุพิน ภูพวก |
| | | สำรองให้: | 1 : 11303110065:ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 | 29-29-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-214.
|
|
| 11 | | อังคาร | 09:00-11:50 | SC4-407 | SC 4 (Chem) | L | 40 | 34 | 6 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.อุษณี เกิดพินธ์ รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย ผศ.ดร.ยุพิน ภูพวก |
| | | สำรองให้: | 1 : 11307070065:วิศวกรรมวัสดุ - แผนสหกิจศึกษา ชั้นปี 1 | 40-34-6 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-214.
|
|
| 12 | | อังคาร | 09:00-11:50 | SC4-408 | SC 4 (Chem) | L | 40 | 32 | 8 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ยุพิน ภูพวก รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย |
| | | สำรองให้: | 1 : 11307070065:วิศวกรรมวัสดุ - แผนสหกิจศึกษา ชั้นปี 1 | 35-32-3 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร SC 1 ห้อง SC1-210.
|
|
| 13 | | ศุกร์ | 13:00-15:50 | SC4-407 | SC 4 (Chem) | L | 40 | 23 | 17 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.วิกร ปัญญาอินทร์ รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย ผศ.ดร.ยุพิน ภูพวก |
| | | สำรองให้: | 1 : 11307090065:วิศวกรรมเคมี - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 | 40-23-17 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร SC 4 (Chem) ห้อง SC4-211.
|
|
| 14 | | ศุกร์ | 13:00-15:50 | SC4-408 | SC 4 (Chem) | L | 40 | 29 | 11 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | รศ.ดร.ช.วยากรณ์ เพ็ชญไพศิษฏ์ รศ.ดร.ดวงดาว จันทร์เนย ผศ.ดร.ยุพิน ภูพวก |
| | | สำรองให้: | 1 : 11307090065:วิศวกรรมเคมี - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 | 40-29-11 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร SC 4 (Chem) ห้อง SC4-211.
|
|