ดึงข้อมูลนิสิตสู่ |
ลำดับ | รหัส | ชื่อ | หลักสูตร | สถานภาพ |
คณะเกษตรศาสตร์ ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม |
1 | 63161814 | นายธีรภัทร คงมีทรัพย์ | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
2 | 63162026 | นางสาวนิชกานต์ สิงห์พร | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
3 | 63162293 | นางสาวปรียาภัสร์ ศรีทองสุก | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
4 | 63162637 | นางสาวพัชราภา บรรจงรักษ์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
5 | 63162644 | นางสาวพิจิตรา เลิกอินทร์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
6 | 63163351 | นางสาววรรณยุดา บวบมี | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
คณะเภสัชศาสตร์ |
7 | 61210101 | นายเขมชาติ ปานสุขสาร | วท.บ. (วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ) | 10 |
8 | 61210323 | นางสาวฐิติพร วัฒนศัพท์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ) | 10 |
9 | 61210378 | นางสาวณัฎฐณิชา จารสาร | วท.บ. (วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ) | 10 |
10 | 61210750 | นางสาวเบญญา ปินตา | วท.บ. (วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ) | 10 |
11 | 61210873 | นางสาวปุณยาพร ทองประเสริฐ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ) | 10 |
12 | 61210897 | นางสาวพัชรินทร์ มิ่งมงคล | วท.บ. (วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ) | 10 |
13 | 61211085 | นางสาวมาตา ปานราม | วท.บ. (วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ) | 10 |
14 | 61211221 | นางสาววาณิสา ครามสูงเนิน | วท.บ. (วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ) | 10 |
15 | 61211382 | นางสาวสิริสุดา แพร่หลาย | วท.บ. (วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ) | 10 |
16 | 61211672 | นางสาวสิริวิมล สุขเจริญ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ) | 10 |
17 | 64211198 | นางสาวปสุตา แสนพันธ์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ) | 10 |
18 | 64211457 | นางสาวเพ็ญพิชญา บุลพัชรธีรานนท์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ) | 10 |
19 | 64211624 | นางสาวมนภัทร เสนาะเมือง | วท.บ. (วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ) | 10 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
20 | 62345550 | นางสาวภรภัทร สุนันสา | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
21 | 62347233 | นางสาวศศิกานต์ นามจำปา | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
22 | 63310069 | นายวิชชากร ศรีบุรินทร์ | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
23 | 63310168 | นางสาวกนกวรรณ ทวีผล | วท.บ. (เคมี) | 10 |
24 | 63310267 | นางสาวกรุณาลักษณ์ วงศ์ใจจา | วท.บ. (เคมี) | 10 |
25 | 63310359 | นางสาวกัญญาณัฐ คุณสมบัติ | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
26 | 63310465 | นายกิตติพัฒน์ จ้อยสูงเนิน | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
27 | 63310618 | นายคณิศร ปันนะราชา | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
28 | 63310625 | นางสาวคณิศรา สุวรรณทับ | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
29 | 63310809 | นางสาวจิราภา คำกันทา | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
30 | 63310830 | นางสาวจุฑาทิพย์ สยามล | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
31 | 63310960 | นางสาวชนธิชา ใจแสน | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
32 | 63311004 | นางสาวชนิดา สารเถื่อนแก้ว | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
33 | 63311011 | นางสาวชยุตรา โค้วสุวรรณ | วท.บ. (เคมี) | 10 |
34 | 63311073 | นางสาวชัญญานุช ใจบุญ | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
35 | 63311189 | นางสาวฐานนันท์ วงษ์ไพศาล | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
36 | 63311240 | นางสาวฐิติวรรณ ทนันชัย | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
37 | 63311431 | นางสาวณัฐนรี เนียมหอม | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
38 | 63311509 | นางสาวณัฐริกา เหมืองทอง | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
39 | 63311554 | นางสาวดลยา ปิ่นม่วง | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
40 | 63311653 | นายเทียนชัย มูลหา | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
41 | 63312353 | นางสาวนันทภรณ์ ชูจิตร | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
42 | 63312643 | นางสาวเบญจสิน เดชมัด | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
43 | 63312728 | นายปพนสรรค์ แสนกล้า | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
44 | 63312773 | นายปรมินทร์ เคลือบมุข | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
45 | 63312810 | นางสาวประภาพรรณ พรมจันทร์ | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
46 | 63312971 | นางสาวปิยภรณ์ เกิดคุ้ม | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
47 | 63313046 | นางสาวพรธีรา อิ่มรส | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
48 | 63313152 | นางสาวพรอุมา ค้าข้าว | วท.บ. (เคมี) | 10 |
49 | 63313428 | นายพีรัชชัย ยาใจ | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
50 | 63313619 | นางสาวมณฑิตา พานแก้ว | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
51 | 63313688 | นางสาวมัสทนา ตาโส | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
52 | 63313794 | นายรณชัย บุตรเพลิง | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
53 | 63314340 | นายศราวุฒิ บัวกนก | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
54 | 63314357 | นางสาวศรินทิพย์ คำเที่ยง | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
55 | 63314401 | นางสาวศศิณา ศรีเพ็ญ | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
56 | 63314425 | นางสาวศิริชนก อ่ำบางกระทุ่ม | วท.บ. (เคมี) | 10 |
57 | 63314579 | นางสาวศุภาวรรณ สิริปา | วท.บ. (เคมี) | 10 |
58 | 63314623 | นางสาวสมิตรานัน นันทวงศ์ | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
59 | 63314654 | นายสรวิศ บุญมากาศ | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
60 | 63314685 | นายสรานนท์ เชตประพันธ์ | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
61 | 63314777 | นางสาวสิมิตา มหัคคะประทีป | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
62 | 63314845 | นางสาวสุจิตรา สงวนใจ | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
63 | 63315125 | นางสาวสุวิชาดา พรมมา | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
64 | 63315286 | นายอภิสิทธิ์ เชื้อแก้ว | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
65 | 63315309 | นางสาวอมรรัตน์ โคตา | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
66 | 63315507 | นางสาวอารียา ตองหว้าน | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
67 | 63315613 | นายเอกภพ ดำรงสัจจ์ศิริ | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
68 | 63315620 | นายเอกราช สิงห์ลอ | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
69 | 63316054 | นางสาวตมิสา มาพร | วท.บ. (เคมี) | 10 |
70 | 63316610 | นางสาวสาวิตรี ปิยะภาณี | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
71 | 63360354 | นางสาวกัญญารัตน์ วิหารธรรม | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
72 | 63360538 | นายกีร์ติ ชิณภา | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
73 | 63360590 | นางสาวเกวลิน ศรีชัย | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
74 | 63360736 | นายคมกริช ทองหล้า | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
75 | 63360781 | นางสาวจรณินทร์ พงษ์ชะเกาะ | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
76 | 63361467 | นายชัยวัฒน์ ฉิมทอง | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
77 | 63362006 | นายณัฐพสน ดิษจาด | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
78 | 63362044 | นายณัฐภัทร ดีทองคำ | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
79 | 63362112 | นายณัฐวุฒิ ปาเต๋ | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
80 | 63362198 | นางสาวดวงกมล จันทรา | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
81 | 63362273 | นายทรงกต ดรุณเพ็ชร | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
82 | 63362655 | นายธนากร ถึงคุณ | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
83 | 63363126 | นางสาวนภัสร พูลหอม | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
84 | 63363409 | นายนิตินัย ยะสุนทร | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
85 | 63363416 | นายนิติภูมิ กลิ้งนาราง | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
86 | 63363430 | นายนิธิศ รู้ธรรม | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
87 | 63363737 | นางสาวประภัสสร ราชเนตร | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
88 | 63363836 | นายปัญญาโชติ ปัญญาเชียว | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
89 | 63363867 | นางสาวปาณิสรา มาอ่อน | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
90 | 63364239 | นางสาวพัชรภรณ์ ใจยา | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
91 | 63364284 | นายพันกร อินคำ | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
92 | 63364819 | นางสาวภาณุมาศ หาดซุยทราย | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
93 | 63364840 | นายภาพัท รัตนกลางเมือง | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
94 | 63364925 | นายภูมิวรพล ธราพรสวัสดิ์ | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
95 | 63365168 | นายยศกร ศรีเทพ | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
96 | 63365229 | นางสาวยุพารัตน์ สตอง | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
97 | 63365298 | นางสาวรดา ยอดคำ | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
98 | 63365359 | นางสาวรัชนีพร ฟักรักษา | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
99 | 63365472 | นายวงศกร เผ่าสวัสดิ์ | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
100 | 63365755 | นายวัชระ ต๊ะวรรณ | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
101 | 63365816 | นายวันชนะ คำกาวงค์ | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
102 | 63366066 | นายศศิกิจจ์ ภูศรีเทศ | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
103 | 63366158 | นางสาวศิรประภา วิชัยคำ | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
104 | 63366455 | นายสราวุฒิ ยะสุริยา | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
105 | 63366516 | นางสาวสายรุ้ง พรหมมีเนตร | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
106 | 63366561 | นางสาวสิธิศิรินทร์ กลมกลึง | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
107 | 63366622 | นางสาวสิริประภา ทรัพย์เกิดปัญญา | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
108 | 63366745 | นางสาวสุชานาถ โม้งปราณีต | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
109 | 63366936 | นางสาวสุนิกานต์ ทองสี | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
110 | 63367094 | นายสุรนาท ทรายฮวด | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
111 | 63367384 | นางสาวอพัชชา เกิดพงษ์ | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
112 | 63367476 | นายอภิสิทธิ์ สิงห์ลอ | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
113 | 63367896 | นายอิทธิพล แก้วจาเครือ | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
114 | 63368015 | นายฐาปนพงค์ เชาว์โชติ | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
115 | 63368077 | นายปฏิภาณ เครืออ้อย | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
116 | 63368107 | นางสาวพรสินี ตันอุตม์ | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
คณะศึกษาศาสตร์ |
117 | 61414417 | นายกฤชณัท เทพมงคล | ศศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
118 | 62411972 | นายธีระพงศ์ กองทุ่งมน | กศ.บ. (เคมี) | 10 |
119 | 63410035 | นางสาวกนกวรรณ เพียรเกิด | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
120 | 63410134 | นางสาวกฤติกา หล้าตัน | กศ.บ. (เคมี) | 10 |
121 | 63410233 | นางสาวกัญญาพร สุขถนอม | กศ.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
122 | 63410318 | นายกิตติพงษ์ คงเมือง | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
123 | 63410523 | นางสาวจริยา อภิสุภาพ | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
124 | 63410530 | นายจักรพันธ์ จันตัน | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
125 | 63410585 | นายจิตติคุณ ธนโสภณศิริ | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
126 | 63410967 | นายโชคชัย น้อยพันธ์ | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
127 | 63411018 | นางสาวญาณิศา ชิณพันธ์ | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
128 | 63411063 | นางสาวฐิติกรณ์ แก่นสอง | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
129 | 63411131 | นางสาวณัฏฐธิดา ต๊ะสาร | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
130 | 63411278 | นายณัฐปพน นุขุนทด | กศ.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
131 | 63411353 | นายณัฐวัฒน์ บัวคำ | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
132 | 63411377 | นายณัฐวุฒิ ผ่องศรี | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
133 | 63411490 | นางสาวทรัพย์เจริญ นนท์ภักดี | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
134 | 63411513 | นางสาวทิพย์วิภา ทะเจริญ | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
135 | 63411537 | นางสาวธดาภรณ์ เหล่าแสงไทย | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
136 | 63411650 | นางสาวธนัญญา เพ็งเพชร | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
137 | 63411674 | นายธนาธร ศรีกลั่น | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
138 | 63411773 | นางสาวธันยพร ดินไทย | กศ.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
139 | 63411797 | นายธาวิชย หมื่นวิชาญ | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
140 | 63411919 | นางสาวนนทิชา พงศ์พิทักษ์ดำรง | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
141 | 63412121 | นางสาวนาราทิพย์ แจ่มแก้ว | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
142 | 63412138 | นายนาราวัสส์ พันจันทร์ | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
143 | 63412169 | นางสาวนิภาดา รูปละออ | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
144 | 63412206 | นางสาวนิลุบล เงินแท้ | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
145 | 63412213 | นายบวร บัวศรี | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
146 | 63412428 | นางสาวปรีชนันท์ ทองเต็ม | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
147 | 63412497 | นางสาวปาริชาต ทิทา | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
148 | 63412886 | นางสาวพิมพ์ลักษณ์ จารุสายัณห์ | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
149 | 63412893 | นางสาวพิมพ์วรีย์ เหมือนนึก | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
150 | 63413555 | นางสาววัชรี ชาวโคตร | กศ.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
151 | 63413845 | นางสาวศิวารมย์ กองเต็ก | กศ.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
152 | 63414293 | นางสาวสุพรรษา นันทพงศ์กาญจน์ | กศ.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
153 | 63414323 | นายสุภคม วังกะสา | กศ.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
154 | 63414392 | นางสาวสุรีย์มาศ เครือแสง | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
155 | 63414507 | นายอนุศิษฏ์ สุทธิไสย | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
156 | 63414590 | นางสาวอรอุมา ชาวระหาญ | กศ.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
157 | 63414644 | นางสาวอลิษา ชื่นจุ้ย | กศ.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
158 | 63414705 | นายอัมรินทร์ สวยฉลาด | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
159 | 63414781 | นางสาวอารีรัตน์ นันทกุล | กศ.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
160 | 64410102 | นางสาวกฤตยา เพชรคง | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
161 | 64410225 | นายกันตินันท์ อรรคโชติ | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
162 | 64410317 | นายกีรติ ประเสริฐศรี | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
163 | 64410324 | นายกุลดณัย ทองอ่อน | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
164 | 64410447 | นายคณิศร จันทร์เจริญ | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
165 | 64410492 | นายจักรพงศ์ ต๊ะสุ | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
166 | 64410621 | นางสาวจิราพร วงศ์สวรรค์ | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
167 | 64410676 | นายเจตริน เกตุมิ | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
168 | 64410713 | นายฉันทัช จันทร์อินทร์ | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
169 | 64410805 | นางสาวชนากานต์ ชมภู | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
170 | 64410928 | นายฐิตินันท์ เกิดเนตร์ | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
171 | 64410973 | นายณรงค์ฤทธิ์ สวนสรา | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
172 | 64411376 | นายธณวิชฐ์ คงพันปี | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
173 | 64411390 | นายธนกร ซื่อตรง | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
174 | 64411420 | นายธนโชติ เหมือนเอี่ยม | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
175 | 64411543 | นายธนา ทับเกษม | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
176 | 64411567 | นายธเนศวร เพชรทอง | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
177 | 64411642 | นายธีรภัทร์ เจริญศรี | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
178 | 64411673 | นายธีระชัย ใจมา | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
179 | 64411680 | นายธีระพงศ์ ศรีมณีธรรม | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
180 | 64411703 | นายนนทพันธ์ แสงสุพันธ์ | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
181 | 64411765 | นายนภัส เปียจันทร์ | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
182 | 64411796 | นางสาวนริศรา นาคาวิโรจน์ | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
183 | 64411819 | นายนฤตย์ แก่นนาค | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
184 | 64411895 | นางสาวนัฐวรรณ ศรีมาก | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
185 | 64411987 | นายนิธิกร หงษ์ทอง | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
186 | 64412113 | นายปรมัตถ์ ทองขำ | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
187 | 64412175 | นายปริวัฒน์ การสมมิตร | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
188 | 64412410 | นางสาวพรพรรณ ทรัพย์พร้อม | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
189 | 64412434 | นายพรมนัส มหามาตย์ | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
190 | 64412489 | นายพลากร พันอะ | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
191 | 64412519 | นายพัชรพล กมลรัตน์ | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
192 | 64412632 | นายพีรพงษ์ วงค์รินทร์ | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
193 | 64412649 | นายพีรพัฒน์ กันหยุย | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
194 | 64412663 | นายพีรภัทร ขันชัย | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
195 | 64412724 | นางสาวเพียรสุภา มาคำ | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
196 | 64412762 | นางสาวภัคจิรา พิมพา | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
197 | 64412830 | นายภานุพงศ์ น้อยผล | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
198 | 64412892 | นายภูมิบดินทร์ คำสอาด | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
199 | 64413097 | นายรัตนากร แม่นปืน | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
200 | 64413141 | นายรุจิภาส เพชรสีโชติ | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
201 | 64413226 | นายวรเทพ ชูสงฆ์ | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
202 | 64413288 | นายวรัญญู ฐานเจริญ | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
203 | 64413585 | นางสาวศิริวิมล ดาวจร | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
204 | 64413608 | นายศุภเรศ คำเขื่อน | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
205 | 64413615 | นายศุภวิชญ์ ทองดอนเปลี่ยน | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
206 | 64413714 | นายสราวุธ ทองเทพ | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
207 | 64413783 | นายสิงหา ฟองกะสา | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
208 | 64413912 | นางสาวสุดารัตน์ แก้วเงิน | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
209 | 64414049 | นางสาวสุภัสสรา จิตราวัลย์ | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
210 | 64414070 | นางสาวสุภาวดี ปรีกมล | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
211 | 64414124 | นางสาวสุวิดา อัมระนันท์ | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
212 | 64414162 | นางสาวหัทยา เกิดอินทร์ | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
213 | 64414179 | นายอติวิชญ์ บำรุงไทย | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
214 | 64414216 | นางสาวอนันตญา เสือน่วม | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
215 | 64414506 | นายอิทธิกร อินทร์เรือง | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
216 | 64414520 | นายเอกราช ลาภก่อเอกสุข | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
217 | 64414537 | นางสาวไอลดา บุรมย์ | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
218 | 64414575 | นายกฤษธน กามล | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
คณะวิทยาศาสตร์การแพทย์ |
219 | 61520316 | นางสาวจริญญา สุขเกตุ | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
คณะพยาบาลศาสตร์ |
220 | 64561323 | นางสาวพัชราภา คีรีการะเกด | พย.บ. | 10 |
221 | 64561330 | นางสาวพิมพ์ลภัส คีรีการะเกด | พย.บ. | 10 |
คณะทันตแพทยศาสตร์ |
222 | 64610663 | นางสาวปณิตา ช่างเงิน | ท.บ. | 10 |
223 | 64610670 | นางสาวณัฐธิดา เนวะมาตย์ | ท.บ. | 10 |
คณะสหเวชศาสตร์ |
224 | 62662831 | นายเตชินท์ โอษฐงาม | วท.บ. (เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก) | 10 |
คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ ศิลปะและการออกแบบ |
225 | 60710350 | นายชาคริส วงศ์หงษ์ | สถ.บ. | 10 |
226 | 60710688 | นางสาวธันย์ชนก กันธิยาใจ | สถ.บ. | 10 |
227 | 60710978 | นางสาวพรนรี จุลชัย | สถ.บ. | 10 |
228 | 60711234 | นายภูษิต เกตุทิพย์ | สถ.บ. | 10 |
229 | 60711265 | นายมนูจรัส ใจต๊ะมา | สถ.บ. | 10 |
230 | 60711289 | นางสาวมาริษา เพชรรัตน์ | สถ.บ. | 10 |
231 | 60711661 | นางสาวสตรีรัตน์ พิพัฒน์ศาสตร์ | สถ.บ. | 10 |
232 | 63412879 | นางสาวพิมพ์ลภัทร คุณฑี | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
คณะนิติศาสตร์ |
233 | 63191675 | นางสาวนิสารัตน์ แสงเลื่อม | น.บ. | 10 |
234 | 63191996 | นางสาวพลอยชมภู ศรีราชเลา | น.บ. | 10 |
235 | 64192657 | นางสาวพนัชกร มูลยศ | น.บ. | 10 |
236 | 64192664 | นางสาวพรธีรา บุญชัยแสน | น.บ. | 10 |
237 | 64192671 | นางสาวพรปวีณ์ นาคคงคำ | น.บ. | 10 |
238 | 64192688 | นางสาวพรรณกานต์ พงศ์ธิติโสตถิ | น.บ. | 10 |
239 | 64192695 | นางสาวพรรณิภา ทาชมภู | น.บ. | 10 |
240 | 64192701 | นางสาวพรรษา จันทร์หีบ | น.บ. | 10 |
241 | 64192718 | นางสาวพรวดี ทองหล่อ | น.บ. | 10 |
242 | 64192725 | นายพฤฒิพงศกร หงษ์ทอง | น.บ. | 10 |
243 | 64192732 | นายพลเชฏฐ์ ใจน่าน | น.บ. | 10 |
244 | 64192749 | นางสาวพลอยชมพู สายเพ็ชร์ | น.บ. | 10 |
245 | 64192756 | นายพสธร สินพิชัย | น.บ. | 10 |
246 | 64192763 | นางสาวพัชรพร เงินลาด | น.บ. | 10 |
247 | 64192770 | นางสาวพัชรพร โพนทอง | น.บ. | 10 |
248 | 64192787 | นายพัชรพล มูลรังษี | น.บ. | 10 |
249 | 64192794 | นางสาวพัชราภรณ์ รัศมีส่องสว่าง | น.บ. | 10 |
250 | 64192800 | นางสาวพัชราภา เชื้อจิ๋ว | น.บ. | 10 |
251 | 64192817 | นางสาวพัชรินทร์ สัมพันธะ | น.บ. | 10 |
252 | 64192824 | นางสาวพัฒน์นรี มากต่าย | น.บ. | 10 |
253 | 64192831 | นางสาวพัทธนันท์ บุญสนอง | น.บ. | 10 |
254 | 64192855 | นายพันศักดิ์ ณ สงขลา | น.บ. | 10 |
255 | 64192862 | นางสาวพิชชาพร วงศ์ใหญ่ | น.บ. | 10 |
256 | 64192879 | นางสาวพิชญาภา ขวัญชุม | น.บ. | 10 |
257 | 64192886 | นางสาวพิญพิสุทธ์ บุญธนะรัตน์ | น.บ. | 10 |
258 | 64192893 | นายพิพัฒน์ ศุภธรรมกิจ | น.บ. | 10 |
259 | 64192909 | นางสาวพิมพ์ประไพ กันแตง | น.บ. | 10 |
260 | 64192916 | นางสาวพิมพ์มาดา ปานสอน | น.บ. | 10 |
261 | 64192923 | นางสาวพิมพ์รดา ดวงแก้ว | น.บ. | 10 |
262 | 64192930 | นางสาวพิมพ์ลภัส แสนยาเจริญกุล | น.บ. | 10 |
263 | 64192954 | นายพีรพัฒน์ ศรีพานิช | น.บ. | 10 |
264 | 64192961 | นายพีรพัฒน์ พลายแสง | น.บ. | 10 |
265 | 64192978 | นายพีรพัฒน์ ญาณสมบัติ | น.บ. | 10 |
266 | 64192985 | นายพีระศักดิ์ คงดีได้ | น.บ. | 10 |
267 | 64192992 | นายพุฒิชัย แก้วกุลศรี | น.บ. | 10 |
268 | 64193005 | นางสาวเพ็ญนภา ผู้ดี | น.บ. | 10 |
269 | 64193012 | นางสาวเพ็ญพิชชา กุลหะสิต | น.บ. | 10 |
270 | 64193029 | นางสาวเพ็ญยุพา รอดทรัพย์ | น.บ. | 10 |
271 | 64193036 | นายเพรียวพันธ์ ขลิบทอง | น.บ. | 10 |
272 | 64193043 | นางสาวเพียงขวัญ อิ่มใจ | น.บ. | 10 |
273 | 64193050 | นางสาวแพรทอง จำปาเทศ | น.บ. | 10 |
274 | 64193067 | นางสาวฟ้าชนก บุญเรือง | น.บ. | 10 |
275 | 64193074 | นางสาวภคพร คณะแพง | น.บ. | 10 |
276 | 64193081 | นางสาวภัคจิรา บุญจันทร์ | น.บ. | 10 |
277 | 64193098 | นางสาวภัณฑิรา พันสนิท | น.บ. | 10 |
278 | 64193111 | นางสาวภัทราภรณ์ จันทวังโส | น.บ. | 10 |
279 | 64193128 | นายภาคภูมิ ฉัตรชัยศิลป์ | น.บ. | 10 |
280 | 64193135 | นายภาคิน เชื้อหมอ | น.บ. | 10 |
281 | 64193142 | นายภาณุวัฒน์ วันโทน | น.บ. | 10 |
282 | 64193159 | นายภาณุวัฒน์ ครอบบัวบาน | น.บ. | 10 |
283 | 64193166 | นายภานุวัฒน์ หอมหวล | น.บ. | 10 |
284 | 64193173 | นางสาวภารินทร์ ดอนพิลา | น.บ. | 10 |
285 | 64193180 | นายภูมรินทร์ อยู่สืบ | น.บ. | 10 |
286 | 64193197 | นายภูเมธ อยู่ยงค์ | น.บ. | 10 |
287 | 64193203 | นางสาวภูริชญา สืบวงศ์ | น.บ. | 10 |
288 | 64193210 | นายภูวนาท อาดำ | น.บ. | 10 |
289 | 64193227 | นายมงคลวัตร วัตรงาม | น.บ. | 10 |
290 | 64193234 | นางสาวมธุมาส จูนก | น.บ. | 10 |
291 | 64193241 | นางสาวมนัชญา แสงจินดา | น.บ. | 10 |
292 | 64193258 | นางสาวมนัสญา ทะนันชัย | น.บ. | 10 |
293 | 64193272 | นางสาวมัทนา พุ่มทอง | น.บ. | 10 |
294 | 64193289 | นางสาวมีนนิสา คำทะ | น.บ. | 10 |
295 | 64193296 | นายเมธา สุดจิตร | น.บ. | 10 |
296 | 64193302 | นางสาวเมธาวดี จินากูล | น.บ. | 10 |
297 | 64193319 | นางสาวยุวดี โตมา | น.บ. | 10 |
298 | 64193333 | นางสาวโยษิตา โลหะเวช | น.บ. | 10 |
299 | 64193340 | นายรชต ยาตรา | น.บ. | 10 |
300 | 64193357 | นางสาวรวิพร นันตะเภรี | น.บ. | 10 |
301 | 64193364 | นางสาวระพีพรรณ พฤษโสภี | น.บ. | 10 |
302 | 64193371 | นายรัชชานนท์ ขำเส็ง | น.บ. | 10 |
303 | 64193388 | นางสาวรัชฎาพร ภู่เพียร | น.บ. | 10 |
304 | 64193395 | นางสาวรัชนี ศิริเลิศวิริยะ | น.บ. | 10 |
305 | 64193401 | นายรัฐธิปัตย์ สินวีรุทัย | น.บ. | 10 |
306 | 64193425 | นางสาวรัตนาภรณ์ ปานนิล | น.บ. | 10 |
307 | 64193432 | นางสาวรุจิรฎา ประวัติ | น.บ. | 10 |
308 | 64193449 | นางสาวลลิตศราณ์ จริยาธรรมกร | น.บ. | 10 |
309 | 64193463 | นางสาวลัคนา อินกันยา | น.บ. | 10 |
310 | 64193487 | นางสาววนัสนันท์ ดาวดึงษ์ | น.บ. | 10 |
311 | 64193494 | นางสาววนิสรา จิตสิทธามน | น.บ. | 10 |
312 | 64193500 | นายวรณัน เวศอุไร | น.บ. | 10 |
313 | 64193517 | นางสาววรพรรณ สงค์ประเสริฐ | น.บ. | 10 |
314 | 64193531 | นางสาววรวลัญช์ เศรษฐกุลวัชร์ | น.บ. | 10 |
315 | 64193555 | นางสาววราลี พรหมพันธุ์ใจ | น.บ. | 10 |
316 | 64193562 | นางสาววริทยา รัตนนุกรม | น.บ. | 10 |
317 | 64193579 | นายวรินทร์ ศรีสุวรรณ | น.บ. | 10 |
318 | 64193586 | นางสาววริศรดา เพ็ชรวงษ์ | น.บ. | 10 |
319 | 64193593 | นางสาววลาวัณย์ ปลื้มเย็น | น.บ. | 10 |
320 | 64193616 | นายวัชรเรศร ปรีดาพาก | น.บ. | 10 |
321 | 64193623 | นายวัชรากร เนียมมะณีย์ | น.บ. | 10 |
322 | 64193630 | นายวัชรายุทธ เขม็ด | น.บ. | 10 |
323 | 64193647 | นายวัฒนภูมิ เป็งใจ | น.บ. | 10 |
324 | 64193654 | นายวันสงกรานต์ ปรีคงทุ | น.บ. | 10 |
325 | 64193661 | นางสาววิชชุดา เปียงเปี้ยะ | น.บ. | 10 |
326 | 64193678 | นางสาววิชญาดา บำรุงพงษ์ | น.บ. | 10 |
327 | 64193685 | นางสาววิชุดา แก้วมา | น.บ. | 10 |
328 | 64193692 | นางสาววิชุพร ปาคา | น.บ. | 10 |
329 | 64193708 | นายวิทวัส นราเรือง | น.บ. | 10 |
330 | 64193715 | นางสาววิริยาพร ทวยทัศน์นิยม | น.บ. | 10 |
331 | 64193722 | นางสาววีรนุช แซ่ฟุ้ง | น.บ. | 10 |
332 | 64193739 | นายวีรวัฒน์ ประสมวงค์ | น.บ. | 10 |
333 | 64193746 | นางสาวศรัญญา คงเพชรศักดิ์ | น.บ. | 10 |
334 | 64193753 | นางสาวศรัญญา ขัดคำ | น.บ. | 10 |
335 | 64193760 | นางสาวศรีอรัญญา ทองบัว | น.บ. | 10 |
336 | 64193784 | นางสาวศศิวิมล นาโพธิ์ | น.บ. | 10 |
337 | 64193791 | นายศาสตรา ปะระไทย | น.บ. | 10 |
338 | 64193807 | นางสาวศิขรินทร์ เทวิน | น.บ. | 10 |
339 | 64193814 | นางสาวศิรดา ชำนาญ | น.บ. | 10 |
340 | 64193821 | นางสาวศิรประภา อินกา | น.บ. | 10 |
341 | 64193845 | นายศิริโชค โกทัน | น.บ. | 10 |
342 | 64193869 | นางสาวศิริลักษณ์ ชื่นใจดี | น.บ. | 10 |
343 | 64193876 | นางสาวศิริวรรณ ตรัสงาม | น.บ. | 10 |
344 | 64193883 | นางสาวศุทธนุช ปาหา | น.บ. | 10 |
345 | 64193890 | นายศุภกร ขาวผ่อง | น.บ. | 10 |
346 | 64193906 | นายศุภกฤต บุญคร | น.บ. | 10 |
347 | 64193913 | นายศุภโชค กลมแก้ว | น.บ. | 10 |
348 | 64193920 | นางสาวศุภณัฐ จอมคำสิงห์ | น.บ. | 10 |
349 | 64193937 | นางสาวศุภนิดา ขวัญผิว | น.บ. | 10 |
350 | 64193944 | นายศุภลักษณ์ ขจรภิรมย์ | น.บ. | 10 |
351 | 64193951 | นายศุภวิชญ์ พันธุ์นุช | น.บ. | 10 |
352 | 64193968 | นายศุภวิชญ์ เกิดประดิษฐ์ | น.บ. | 10 |
353 | 64193975 | นายศุภศิษฎ์ สุขเกษม | น.บ. | 10 |
354 | 64193982 | นางสาวศุภาพิชญ์ ศรีสวัสดิ์ | น.บ. | 10 |
355 | 64193999 | นางสาวศุภิสรา เพียรชนะ | น.บ. | 10 |
356 | 64194002 | นางสาวศุวิมล สุตพรหม | น.บ. | 10 |
357 | 64194019 | นางสาวสกุลรัตน์ ศิริวัฒนไพบูลย์ | น.บ. | 10 |
358 | 64194026 | นายสมพงค์ คำถาเครือ | น.บ. | 10 |
359 | 64194033 | นายสมโภช คำถาเครือ | น.บ. | 10 |
360 | 64194040 | นายสรวิชญ์ อ้นเล่ห์ | น.บ. | 10 |
361 | 64194057 | นางสาวสรัลชนา ประกอบกิจ | น.บ. | 10 |
362 | 64194064 | นางสาวสโรชา อินริ้ว | น.บ. | 10 |
363 | 64194071 | นางสาวสวรินทร์ ผิวทอง | น.บ. | 10 |
364 | 64194088 | นายศศิปพล อ่ำสุวรรณ | น.บ. | 10 |
365 | 64194095 | นายสหรัฐ ปัญญา | น.บ. | 10 |
366 | 64194101 | นายสิทธินนท์ ผ่อนผัน | น.บ. | 10 |
367 | 64194118 | นายสิทธินนท์ นิลนุ้ย | น.บ. | 10 |
368 | 64194125 | นายสิทธินันท์ อ่วมขาว | น.บ. | 10 |
369 | 64194132 | นายสิทธิพงษ์ สัมมารัตน์ | น.บ. | 10 |
370 | 64194156 | นางสาวสิริยากร พรมนิวัน | น.บ. | 10 |
371 | 64194163 | นางสาวสิริรัตน์ ถนอมรัก | น.บ. | 10 |
372 | 64194170 | นางสาวสีตลา โฆษิตเกษม | น.บ. | 10 |
373 | 64194187 | นายสุกฤษฎิ์ พาขุนทด | น.บ. | 10 |
374 | 64194194 | นายสุกฤษฎิ์ สอนเกิด | น.บ. | 10 |
375 | 64194200 | นางสาวสุกัญญา กลิ่นจันทร์หอม | น.บ. | 10 |
376 | 64194224 | นางสาวสุณิสา กรัดภิบาล | น.บ. | 10 |
377 | 64194231 | นายสุทธิราช ดอนอยู่ไพร | น.บ. | 10 |
378 | 64194255 | นางสาวสุธาทิพย์ แก่นจันทร์ | น.บ. | 10 |
379 | 64194262 | นางสาวสุนิษา อยู่ศรี | น.บ. | 10 |
380 | 64194279 | นางสาวสุพรรณี เนตรนิล | น.บ. | 10 |
381 | 64194286 | นางสาวสุพรรษา อิ่มทอง | น.บ. | 10 |
382 | 64194293 | นางสาวสุพรรษา ศรีสงคราม | น.บ. | 10 |
383 | 64194309 | นางสาวสุภัสสรา ภูจุ้ย | น.บ. | 10 |
384 | 64194316 | นางสาวสุภาพรรณ วรรณศิริ | น.บ. | 10 |
385 | 64194323 | นางสาวสุภาวิตา เวฬุกร | น.บ. | 10 |
386 | 64194330 | นางสาวสุมารี โล่สุวรรณ | น.บ. | 10 |
387 | 64194347 | นายสุรกมล ยมดิษฐ์ | น.บ. | 10 |
388 | 64194354 | นางสาวสุรกัญญา สัญเพ็ญ | น.บ. | 10 |
389 | 64194378 | นางสาวสุรางคนา ทุ่งล้อม | น.บ. | 10 |
390 | 64194385 | นางสาวสุวรรณา ทองยะ | น.บ. | 10 |
391 | 64194392 | นายสุวัฒน์ ภูมิธรรมศิตติ์ | น.บ. | 10 |
392 | 64194408 | นายสุวิจักขณ์ หามาลา | น.บ. | 10 |
393 | 64194415 | นายเสฏฐวุฒิ วังถา | น.บ. | 10 |
394 | 64194422 | นางสาวเสาวลักษณ์ เสือเปรม | น.บ. | 10 |
395 | 64194439 | นางสาวหงส์สุณี บากบั่น | น.บ. | 10 |
396 | 64194446 | นางสาวหัสสุวรรณ์ เกษศรี | น.บ. | 10 |
397 | 64194453 | นางสาวอโณมา คนต่ำ | น.บ. | 10 |
398 | 64194460 | นายอดิศร ดีพุ่ม | น.บ. | 10 |
399 | 64194477 | นายอนพัทย์ คำเลิศ | น.บ. | 10 |
400 | 64194484 | นายอนิรุทธิ์ จันทาพูน | น.บ. | 10 |
401 | 64194491 | นายอนุชา หอมรื่น | น.บ. | 10 |
402 | 64194507 | นายอนุสรณ์ โพธิ์ทอง | น.บ. | 10 |
403 | 64194521 | นางสาวอภิชญา กองศรี | น.บ. | 10 |
404 | 64194538 | นางสาวอภิชญา ปัญญาเหลือ | น.บ. | 10 |
405 | 64194552 | นางสาวอภิรมย์ บุบผาพ่วง | น.บ. | 10 |
406 | 64194569 | นายอภิรักษ์ นิลกำแหง | น.บ. | 10 |
407 | 64194576 | นายอภิรักษ์ ชัยชนะ | น.บ. | 10 |
408 | 64194583 | นายอภิวัฒน์ บัวหอม | น.บ. | 10 |
409 | 64194590 | นายอภิวัฒน์ โชคเจริญวงศ์ษา | น.บ. | 10 |
410 | 64194606 | นายอภิวัฒน์ ศฤงคาร | น.บ. | 10 |
411 | 64194613 | นายอภิวิชญ์ พิเคราะห์ | น.บ. | 10 |
412 | 64194620 | นางสาวอภิสรา ดาวกระจ่าง | น.บ. | 10 |
413 | 64194637 | นางสาวอรกัญญา ชื่นอยู่ | น.บ. | 10 |
414 | 64194644 | นางสาวอรไท เพชรนันท์ | น.บ. | 10 |
415 | 64194651 | นางสาวอรรัมภา ราชประสิทธิ์ | น.บ. | 10 |
416 | 64194668 | นายอริย สีดาจันทร์ | น.บ. | 10 |
417 | 64194675 | นางสาวอริศษา กาวิแหง | น.บ. | 10 |
418 | 64194682 | นางสาวอลิสา พลาพล | น.บ. | 10 |
419 | 64194699 | นางสาวอวัสดา อาจหาญ | น.บ. | 10 |
420 | 64194705 | นายอัครพล บุญยืนนาน | น.บ. | 10 |
421 | 64194712 | นายอัครพล วงศ์แก้ว | น.บ. | 10 |
422 | 64194729 | นางสาวอาทิตยา เหมือนทรัพย์ | น.บ. | 10 |
423 | 64194736 | นางสาวอาทิตยา เปรื่องวิชาธร | น.บ. | 10 |
424 | 64194743 | นางสาวอารีรัตน์ ลอยทุ่ง | น.บ. | 10 |
425 | 64194750 | นางสาวอารีรัตน์ ชมเชย | น.บ. | 10 |
426 | 64194767 | นางสาวอิศราภรณ์ ผิวคำ | น.บ. | 10 |
427 | 64194774 | นางสาวอิสริยา มีคำ | น.บ. | 10 |
428 | 64194781 | นายเอกภพ วงศ์จันทร์คง | น.บ. | 10 |
429 | 64194798 | นายเอื้ออังกูร จวนอาจ | น.บ. | 10 |
430 | 64194804 | นางสาวไอยเรศ อ่อนยิ้ม | น.บ. | 10 |
431 | 64194835 | นางสาวไอรฎา สิงห์โต | น.บ. | 10 |
คณะมนุษยศาสตร์ |
432 | 63260463 | นางสาวกิริยาวดี อินต๊ะวงค์ | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
433 | 63260517 | นางสาวกุลสตรี กินร | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
434 | 63260715 | นางสาวคูมิ ยามาโมโต้ | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
435 | 63260760 | นายจักรพรรดิ์ งามสอาด | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
436 | 63260784 | นางสาวจันทรวิมล บุญจูบุตร | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
437 | 63260876 | นางสาวจิรภา ธนะบุญปวง | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
438 | 63260944 | นางสาวจิราวรรณ ปานนิล | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
439 | 63261026 | นางสาวฉัตรกมล มธุรส | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
440 | 63261354 | นางสาวฐิติมา มีลาภ | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
441 | 63261569 | นางสาวณัฐณิชา เกิดคล้าย | ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) | 10 |
442 | 63261767 | นางสาวดวงพร สิทธิจู | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
443 | 63262085 | นายธนาวุฒิ กันดก | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
444 | 63262832 | นางสาวประภัสสร บุตรดา | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
445 | 63263556 | นางสาวพิมญาดา เกตุฉวี | ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) | 10 |
446 | 63263655 | นายพีรพล จันทร์มาก | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
447 | 63263754 | นางสาวภัทรดา ยินดี | ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) | 10 |
448 | 63263785 | นางสาวภัทรลดา พุกบุญมี | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
449 | 63263860 | นางสาวภัศรา จันทร์น้ำท่วม | ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) | 10 |
450 | 63264089 | นางสาวรวัลยา แพงผม | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
451 | 63264133 | นายรัฐพงษ์ เรืองมั่น | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
452 | 63264232 | นางสาวรุจาภา ทวีผล | ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) | 10 |
453 | 63264300 | นางสาวลักษณพร สายแก้ว | ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) | 10 |
454 | 63264324 | นางสาวลัลน์ณภัทร ถิรกุลยศมาดี | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
455 | 63264362 | นางสาววรพิชชา โพธิ์ตุ่น | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
456 | 63264546 | นางสาววิชญานันต์ ภาวนา | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
457 | 63264706 | นางสาวศรุตยา ค้ำชู | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
458 | 63264768 | นางสาวศักดิ์ศรีพรรณ ลือวิชานะ | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
459 | 63265017 | นางสาวสิริญา ปราณีต | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
460 | 63265390 | นางสาวสุภาภรณ์ พรมนรินทร์ | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
461 | 63265505 | นางสาวเสาวลักษณ์ เจี๊ยะทา | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
462 | 63265734 | นางสาวอักษราภัค เสมอเชื้อ | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
463 | 63265925 | นางสาวธัญยพร เสนาใจ | ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) | 10 |
464 | 64193852 | นางสาวศิริยากร ไข่นาค | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
465 | 64194361 | นางสาวสุรัตนาภรณ์ ภูมิวัชรพล | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
คณะบริหารธุรกิจ เศรษฐศาสตร์และการสื่อสาร |
466 | 63346327 | นายภานุพงษ์ สุมาลา | บช.บ. | 10 |
467 | 64192947 | นางสาวพิยดา บุญเกิด | บธ.บ. (คอมพิวเตอร์ธุรกิจ) | 10 |