ดึงข้อมูลนิสิตสู่ |
ลำดับ | รหัส | ชื่อ | หลักสูตร | สถานภาพ |
คณะวิทยาศาสตร์ |
1 | 61316285 | นายอุเทน ก่งกระโทก | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
2 | 62345550 | นางสาวภรภัทร สุนันสา | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
3 | 62347233 | นางสาวศศิกานต์ นามจำปา | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
คณะศึกษาศาสตร์ |
4 | 62410067 | นางสาวกมลวรรณ สุขแจ่ม | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
5 | 62410074 | นางสาวกมลวรรณ ศรียากุล | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
6 | 62410258 | นายกันตพัฒน์ นวกุลสัมพันธ์ | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
7 | 62410272 | นางสาวกิ่งแก้ว อินทโชติ | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
8 | 62410302 | นายกิตติภณ บุญเทพ | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
9 | 62410616 | นายจักรกฤษณ์ เครือฟัก | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
10 | 62410623 | นายจักรพงษ์ สำรองพันธ์ | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
11 | 62410777 | นางสาวจิรัฎติกานต์ กันทา | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
12 | 62410814 | นางสาวจุฑาทิพย์ คงหอม | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
13 | 62410852 | นายเจษฎา นกนาค | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
14 | 62410869 | นายฉัตรมนัสพงศ์ นวมเฟื่อง | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
15 | 62410876 | นางสาวชชมน ฤกษ์รัตนวดี | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
16 | 62410937 | นายชนาธิป สอนท่าโก | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
17 | 62410951 | นายชนินทร์ เบ้าทอง | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
18 | 62411064 | นายชัชวาล กลัดกระยาง | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
19 | 62411156 | นายโชคชัย ชาวบัวน้อย | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
20 | 62411309 | นางสาวณัชชา ปาวี | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
21 | 62411378 | นางสาวณัฐกุล จิตรากุล | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
22 | 62411439 | นางสาวณัฐธิดา โคกนิล | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
23 | 62411477 | นายณัฐพงษ์ ไชยงาม | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
24 | 62411507 | นางสาวณัฐพร บุญประวัติ | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
25 | 62411613 | นางสาวทรัพย์สิริ คำหอม | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
26 | 62411675 | นางสาวเทวพร ศรีสน | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
27 | 62411743 | นายธนธร พฤกษา | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
28 | 62411804 | นายธนวิทย์ โสประดิษฐ์ | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
29 | 62411910 | นางสาวธิติรัตน์ นาตะ | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
30 | 62411965 | นายธีรรัตน์ แสงหว้าจรัส | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
31 | 62411989 | นายธีวรา กฤตพลวิวัฒน์ | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
32 | 62412016 | นางสาวนมิดา ศรสลิด | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
33 | 62412030 | นางสาวนริสา ศรีมาก | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
34 | 62412054 | นางสาวนฤมล สุขมามอญ | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
35 | 62412092 | นางสาวนวลตา ศุภนิมิตกุล | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
36 | 62412160 | นางสาวนาตาลี แสงรา | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
37 | 62412276 | นายปกรณ์ หอมจำปี | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
38 | 62412351 | นายปรวัชร์ แจ้งจิตร์ | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
39 | 62412368 | นายประณิธาน เพิ่มพูล | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
40 | 62412405 | นางสาวปริณดา ดวงประทีป | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
41 | 62412573 | นางสาวผกามาศ คัมภีร์ | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
42 | 62412597 | นางสาวพจนา รอดแก้ว | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
43 | 62412702 | นางสาวพรรวสา อ่องเภา | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
44 | 62412955 | นางสาวพู่กัน พิมพ์สาร | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
45 | 62412962 | นางสาวเพ็ญพิชชา ใจบุญ | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
46 | 62412993 | นางสาวฟาริดา ฝางข้อน้อย | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
47 | 62413051 | นายภัทรวุฒิ ยิ้มแย้ม | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
48 | 62413167 | นายภูมินทร์ มั่นคง | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
49 | 62413327 | นายยุทธนา พิมพ์ภา | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
50 | 62413518 | นายฤทธิภูมิ เหมือนมี | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
51 | 62413624 | นายวรากร สิงห์รอ | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
52 | 62413655 | นางสาววริศรา ไกรกิจราษฎร์ | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
53 | 62413686 | นายวันเฉลิม ฟักทอง | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
54 | 62413778 | นายวุฒิพันธุ์ แย้มยิ้ม | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
55 | 62413907 | นางสาวศิริพร กำแทง | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
56 | 62414003 | นายศุภวิชญ์ อามาตย์ชาดี | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
57 | 62414089 | นายสหัสวรรษ บุญคง | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
58 | 62414140 | นายสิทธัติ์ พุ่มประดับ | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
59 | 62414331 | นางสาวสุทธิดา เซ็นหอม | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
60 | 62414379 | นางสาวสุธิดา ทองไพร | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
61 | 62414386 | นายสุธิพงศ์ กุสุโมทย์ | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
62 | 62414553 | นายสุรศักดิ์ ก้อนทอง | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
63 | 62414560 | นางสาวสุรัสวดี แดงวงศ์เจริญพร | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
64 | 62414676 | สิบเอกหญิงหฤดี คล้ายนคร | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
65 | 62414706 | นายอดิเทพ เอนกบึ้งทอง | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
66 | 62414720 | นายธนธรณ์ ไทยดี | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
67 | 62414928 | นางสาวอาทิมา ทับทิมทอง | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
68 | 62414997 | นางสาวรัตน์ภรณ์ พรชาวนา | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |