ดึงข้อมูลนิสิตสู่ |
ลำดับ | รหัส | ชื่อ | หลักสูตร | สถานภาพ |
คณะโลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน |
1 | 64380399 | นายเจษฎาพร คำพวง | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
2 | 64380672 | นายติณณภพ ขันวงค์ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
3 | 64380764 | นายธนวัฒน์ วิริยะดิลก | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
4 | 64380795 | นายธนิสร โพธิ์หิรัญ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
5 | 64380825 | นางสาวธัญญากร จันทร์มีทรัพย์ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
6 | 64381112 | นายปรเมธ สีพรม | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
7 | 64381266 | นางสาวพรชนก นาคชม | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
8 | 64381525 | นางสาวรักษิณา โสวรรณี | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
9 | 64381686 | นายวาทิตย์ สารมะโน | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
10 | 64381921 | นายสุวรรณ ยศต๊ะสา | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
11 | 64381990 | นางสาวอรสา โพมิ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
คณะเกษตรศาสตร์ ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม |
12 | 64162322 | นายปิติภัทร ยาหอม | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
13 | 65161829 | นางสาวนิตยา สานอินสี | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 10 |
คณะเภสัชศาสตร์ |
14 | 65210909 | นางสาวสุมิตตา นาคหลง | วท.บ. (วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ) | 10 |
15 | 65210954 | นายอานัส สมบุญนา | วท.บ. (วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ) | 10 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
16 | 64310150 | นางสาวกมลเนตร ภู่ทิม | วท.บ. (เคมี) | 10 |
17 | 64310341 | นางสาวกัญญาภัค พรสวัสดิ์ | วท.บ. (เคมี) | 10 |
18 | 64311300 | นางสาวชลนิชา ฤทธิมหันต์ | วท.บ. (เคมี) | 10 |
19 | 64312130 | นางสาวธนพรรณ จันทร์ใจ | วท.บ. (เคมี) | 10 |
20 | 64312413 | นางสาวธัญญาลักษณ์ แสนทวีสุข | วท.บ. (เคมี) | 10 |
21 | 64312635 | นางสาวนริศรา นนทะชัย | วท.บ. (เคมี) | 10 |
22 | 64312956 | นางสาวบุณยนุช รุ่นแรก | วท.บ. (เคมี) | 10 |
23 | 64315087 | นายวชิรวิทย์ กะบัง | วท.บ. (เคมี) | 10 |
24 | 64316176 | นางสาวสิริพร รัตน์ไตรแก้ว | วท.บ. (เคมี) | 12 |
25 | 65310241 | นางสาวกัญญารัตน์ พึ่งอบ | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
26 | 65311798 | นางสาวทิชากร มณีจำนงค์ | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
27 | 65312443 | นายนัฐพงษ์ พึ่งเพ็ง | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
28 | 65312467 | นายนันทกร นาอุดม | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
29 | 65312528 | นางสาวนันทิชา แก้วพวง | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
30 | 65315604 | นางสาวอัจฉราพรรณ ทองคำ | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
31 | 62360324 | นางสาวกนกวรรณ แดนสลัด | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
32 | 62360942 | นายเขตโสภณ เป็กเครือ | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
33 | 62361369 | นายฉัตรชัย ชนะจน | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
34 | 62364483 | นายพิมลเมษ ทรัพย์ประภาสุข | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
35 | 64360551 | นายกิตติพิชญ์ คำแสน | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
36 | 64360971 | นายจิรเดช แดงเรือง | วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) | 10 |
37 | 64362104 | นายณัฐดนัย ปราบอินทร์ | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
38 | 64362463 | นายไตรภพ รักษา | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
39 | 64363323 | นายนภัสกร คำวันสี | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
40 | 64363507 | นางสาวนันทิชา มักทา | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
41 | 64363514 | นางสาวนันทิชา มั่นแดง | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
42 | 64363606 | นางสาวเนตรอัปสร เรืองอำพร | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
43 | 64363965 | นางสาวปวีณ์ริศา โรจน์รุ่งกุลกิตติ | วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) | 10 |
44 | 64364795 | นายภูดิภัทร์ พูลเพิ่ม | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
45 | 64364900 | นางสาวมนชญา ลือราช | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
46 | 64365174 | นางสาวรังษิตา คัชมาตย์ | วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) | 10 |
47 | 64365464 | นางสาววรัญญา คำฝั้น | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
48 | 64365938 | นายศักรินทร์ นุภาเลา | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
49 | 64366348 | นางสาวสวรส โตใหญ่ | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
50 | 64366379 | นางสาวสิตานันท์ เวชสูงเนิน | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
51 | 64366430 | นายสิรวิชญ์ มีสวัสดิ์ | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
52 | 64366669 | นางสาวสุมิตตา ศรีพรม | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
53 | 64366928 | นายอภิรักษ์ พรมมาแบน | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
54 | 64366973 | นายอภิสิทธิ์ ไชยมี | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
55 | 64367352 | นายเอกราช กองสี | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
56 | 64367437 | นางสาวชลธิชา เดิมชัย | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
57 | 64367581 | นายณัฐภัทร เพชรรัตน์ | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
58 | 64367635 | นายจิรัฏฐ์ ปั้นนาค | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
59 | 65312672 | นางสาวเบญจมาภรณ์ อยู่แก้ว | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
60 | 65363322 | นางสาวพรพินิต นันเขียว | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
61 | 65365258 | นายสุวินัย มณีเครือ | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
คณะศึกษาศาสตร์ |
62 | 64410218 | นางสาวกัญญารัตน์ นิลสนธิ | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
63 | 64410478 | นางสาวจริญญา รักษาคำ | กศ.บ. (เคมี) | 10 |
64 | 64410751 | นางสาวชญานิศ ปันทวัง | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
65 | 64411642 | นายธีรภัทร์ เจริญศรี | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
66 | 64411659 | นายธีรภัทร์ โกมลวิภาศ | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
67 | 64411796 | นางสาวนริศรา นาคาวิโรจน์ | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
68 | 64411895 | นางสาวนัฐวรรณ ศรีมาก | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
69 | 64411901 | นางสาวนัทธนันท์ เทพสุคนธ์ | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
70 | 64412151 | นางสาวปรายฟ้า สินเหล็ก | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
71 | 64412410 | นางสาวพรพรรณ ทรัพย์พร้อม | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
72 | 64412434 | นายพรมนัส มหามาตย์ | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
73 | 64412465 | นางสาวเอรินทร์ลภัส แก้วสะแสน | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
74 | 64412489 | นายพลากร พันอะ | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
75 | 64412519 | นายพัชรพล กมลรัตน์ | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
76 | 64412588 | นางสาวพิชยา รุ่งเรือง | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
77 | 64412632 | นายพีรพงษ์ วงค์รินทร์ | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
78 | 64412762 | นางสาวภัคจิรา พิมพา | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
79 | 64412809 | นางสาวภัทราภรณ์ ไชยวงศ์ | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
80 | 64412892 | นายภูมิบดินทร์ คำสอาด | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
81 | 64412915 | นายมณฑล โถปริก | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
82 | 64413042 | นางสาวรสริน ท้วมทองดีเดชนะ | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
83 | 64413059 | นางสาวรักษศินา เรืองคณะ | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
84 | 64413097 | นายรัตนากร แม่นปืน | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
85 | 64413288 | นายวรัญญู ฐานเจริญ | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
86 | 64413509 | นางสาวศศธร อิ่มจันทร์ | กศ.บ. (เคมี) | 10 |
87 | 64413585 | นางสาวศิริวิมล ดาวจร | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
88 | 64413608 | นายศุภเรศ คำเขื่อน | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
89 | 64413783 | นายสิงหา ฟองกะสา | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
90 | 64413912 | นางสาวสุดารัตน์ แก้วเงิน | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
91 | 64413981 | นางสาวสุนัณจิตา สุวรรณนารี | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
92 | 64414018 | นางสาวสุพิชชา นุยศ | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
93 | 64414070 | นางสาวสุภาวดี ปรีกมล | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
94 | 64414124 | นางสาวสุวิดา อัมระนันท์ | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
95 | 64414421 | นางสาวอาทิตยา โทจำปา | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
96 | 64414537 | นางสาวไอลดา บุรมย์ | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
97 | 65410798 | นางสาวฐานิสา บัวงาม | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
98 | 65411146 | นางสาวทิติญาวรรณ จันทนาม | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
99 | 65411450 | นางสาวนนทกร ประทุมสันต์ | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
100 | 65411665 | นายนาธาน บุญผ่อง | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
101 | 65412549 | นางสาวรักษา สะอาดเอี่ยม | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
102 | 65413324 | นางสาวอภิชญา นนทโคตร | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
103 | 65413454 | นางสาวกัญญารัตน์ กุลศิริ | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
คณะแพทยศาสตร์ |
104 | 65460038 | นางสาวกนกวรรณ จันทฤกษ์ | พ.บ. | 10 |
105 | 65460052 | นายกฤตพณ พรมละ | พ.บ. | 10 |
106 | 65460069 | นายกฤษฎิ์ ใจแจ้ง | พ.บ. | 10 |
107 | 65460076 | นางสาวกษมาภรณ์ กันต์โฉม | พ.บ. | 10 |
108 | 65460113 | นางสาวกัลยรัตน์ แตงอ่อน | พ.บ. | 10 |
109 | 65460168 | นายเก่งสุข วารินสะอาด | พ.บ. | 10 |
110 | 65460212 | นางสาวชมบุญ อารยะสัมพันธ์ | พ.บ. | 10 |
111 | 65460236 | นางสาวชินาภา รัชตโสตถิ์ | พ.บ. | 10 |
112 | 65460267 | นางสาวญาโณณัทฐ์ ถวัลย์เสรีวัฒนา | พ.บ. | 10 |
113 | 65460328 | นางสาวณัฐกัญญา ยัพวัฒนพันธ์ | พ.บ. | 10 |
114 | 65460342 | นายณัฐภูมินทร์ ถาวรกุล | พ.บ. | 10 |
115 | 65460359 | นายณัฐวุฒิ น้อยแสง | พ.บ. | 10 |
116 | 65460366 | นางสาวตรีรัตน์ เทพคำ | พ.บ. | 10 |
117 | 65460397 | นายธนพนธ์ เลิศทิฐิวงศ์ | พ.บ. | 10 |
118 | 65460441 | นายธรรมศักดิ์ ป้องแก้ว | พ.บ. | 10 |
119 | 65460472 | นางสาวธันยพร บุรพพงษานนท์ | พ.บ. | 10 |
120 | 65460489 | นายธิติพงศ์ พานะมา | พ.บ. | 10 |
121 | 65460519 | นายธีรภัทร เฉลิมเมือง | พ.บ. | 10 |
122 | 65460595 | นางสาวบุณยาพร เสริมวัฒนากุล | พ.บ. | 10 |
123 | 65460601 | นางสาวปมณฑ์ เลาอโศก | พ.บ. | 10 |
124 | 65460625 | นางสาวปันปรมี อมรวัชรพงศ์ | พ.บ. | 10 |
125 | 65460731 | นายพงศภัค เลิศศักดิ์พณิชย์ | พ.บ. | 10 |
126 | 65460786 | นางสาวพิชญาพร พานทอง | พ.บ. | 10 |
127 | 65460830 | นางสาวพิมพ์รัชตะ สุทธิประดิษฐ์ | พ.บ. | 10 |
128 | 65461059 | นางสาวสุทธิลักษณ์ นวลมะลัง | พ.บ. | 10 |
129 | 65461066 | นางสาวสุพนุดี อุดมธนวงศ์ | พ.บ. | 10 |
130 | 65461097 | นางสาวอภิชญา กมลวรเดช | พ.บ. | 10 |
131 | 65461134 | นางสาวอริสา ศรีหลิ่ง | พ.บ. | 10 |
132 | 65461165 | นางสาวอังศวีร์ เฉลิมวิสุตม์กุล | พ.บ. | 10 |
133 | 65461202 | นายอิทธิพัทร์ คงแจ๋ว | พ.บ. | 10 |
คณะสาธารณสุขศาสตร์ |
134 | 65470044 | นางสาวกมลทิพย์ พรหมสุขันธ์ | พทป.บ. | 10 |
135 | 65470280 | นางสาวคณิศร เชาว์ชุมพล | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
136 | 65470297 | นายคณิศร ศรีคันชัย | พทป.บ. | 10 |
137 | 65470396 | นางสาวจินตนา พาละ | วท.บ. (อาชีวอนามัยและความปลอดภัย) | 10 |
138 | 65470808 | นางสาวญาดาวดี พรหมบุตร | วท.บ. (อาชีวอนามัยและความปลอดภัย) | 10 |
139 | 65470877 | นางสาวณัจฉรียา ศิริสุวรรณ | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
140 | 65470938 | นางสาวณัฐกฤตา นพวัติ | พทป.บ. | 10 |
141 | 65471614 | นางสาวนิลดา สีนวน | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
142 | 65471706 | นางสาวเบญญาภา มาเอื้อย | พทป.บ. | 10 |
143 | 65471959 | นายปิติพงษ์ อติจรรยานุรักษ์ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
144 | 65472017 | นายพงศภรณ์ ผงทองคำ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
145 | 65472024 | นางสาวพนัชนันท์ ฝึกหัด | พทป.บ. | 10 |
146 | 65472031 | นางสาวพรชนก ถนอมเขต | พทป.บ. | 10 |
147 | 65472086 | นางสาวพรนภัส พลูแก้ว | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
148 | 65472185 | นางสาวพลอยลดา คงถวิล | พทป.บ. | 10 |
149 | 65472314 | นางสาวพิมชนก พัดเทพ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
150 | 65472338 | นางสาวพิมพ์ชนก จันทร์ทอง | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
151 | 65472918 | นางสาววรพรรณ มีทั่ง | พทป.บ. | 10 |
152 | 65473205 | นางสาวศิรินทรา ดีอ่อน | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
153 | 65473410 | นางสาวสิรินญา หอมพรมมา | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
154 | 65473786 | นางสาวอธิชา คนสกุล | วท.บ. (อาชีวอนามัยและความปลอดภัย) | 10 |
155 | 65473885 | นางสาวอรทัย นวนน้อย | พทป.บ. | 10 |
156 | 65473953 | นางสาวอาชาณีย์ วิมุขตระกูล | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
คณะวิทยาศาสตร์การแพทย์ |
157 | 64313120 | นางสาวปพิชญา พรหมขัติแก้ว | วท.บ. (พยาธิวิทยากายวิภาค) | 10 |
158 | 64315599 | นางสาวศศิเขมณัฐ เขษมภัสสร์กร | วท.บ. (พยาธิวิทยากายวิภาค) | 10 |
159 | 64520061 | นางสาวกนกวรรณ แก้วดี | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
160 | 64520221 | นางสาวกษิกา กีรติธาดา | วท.บ. (พยาธิวิทยากายวิภาค) | 10 |
161 | 64520269 | นางสาวกัญญารัตน์ มุกเทศ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
162 | 64520382 | นางสาวกิรณา พูลวงศ์ | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
163 | 64520450 | นายเกียรติศักดิ์ รอดทอง | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
164 | 64520610 | นางสาวจิณห์วรา วีระฤทธิพันธ์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
165 | 64520627 | นางสาวจินตภา เชื้อนุ่น | วท.บ. (พยาธิวิทยากายวิภาค) | 10 |
166 | 64520658 | นางสาวจิราพัชร นันทะนิจ | วท.บ. (พยาธิวิทยากายวิภาค) | 10 |
167 | 64520696 | นางสาวจีรารัก จุมปาทอง | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
168 | 64520788 | นางสาวชญานี สุขเกษม | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
169 | 64520795 | นางสาวชฎาภรณ์ สารต๊ะวงศ์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
170 | 64520894 | นางสาวชลดา ชาบาง | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
171 | 64520979 | นายชัยวุฒ ศรีคัดเค้า | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
172 | 64520993 | นายชานนท์ เครือสา | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
173 | 64521013 | นางสาวชุติภัค ชมภูนุช | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
174 | 64521198 | นางสาวณัฏฐธิดา ช่างไม้ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
175 | 64521259 | นายณัฐดนัย ลำจะเรา | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
176 | 64521266 | นางสาวณัฐธนาพัชร ศิริอักษรศิรา | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
177 | 64521327 | นางสาวณัฐิญา ชูคง | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
178 | 64521433 | นายทนุ จันศรีงาม | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
179 | 64521518 | นางสาวทิพย์ธวัล โห้สมบูรณ์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
180 | 64521594 | นางสาวธนพร อภิรัตนเจริญสุข | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
181 | 64521617 | นางสาวธนพรรณ ทุมวงศ์ | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
182 | 64521679 | นางสาวธนาพร อ่ำแพร | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
183 | 64521945 | นางสาวนวพร แผ่นทอง | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
184 | 64521990 | นางสาวนาถนรินทร์ เทพภูธร | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
185 | 64522003 | นางสาวนาถลดา ศรีหนารถ | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
186 | 64522188 | นางสาวเบญจวรรณ ข่ายเงิน | วท.บ. (พยาธิวิทยากายวิภาค) | 10 |
187 | 64522416 | นางสาวปิยนันท์ สังข์ช้าง | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
188 | 64522430 | นางสาวปิยะธิดา สุขเกษม | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
189 | 64522454 | นางสาวปิยากร วงค์งาม | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
190 | 64522485 | นายพงศกร ป่องลม | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
191 | 64522645 | นางสาวพลอย คงรุ่งจรัส | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
192 | 64522744 | นางสาวพิชชาพร เสียนขุนทด | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
193 | 64522751 | นางสาวพิชชาภา สว่างวงค์ | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
194 | 64522812 | นางสาวเพชรชมพู ภู่พรม | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
195 | 64522911 | นางสาวภัครินทร์ มะโพงเพ็ง | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
196 | 64522980 | นางสาวภัทรวรรณ ดวงแก้ว | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
197 | 64523192 | นายเมฆาวินท์ ยุทธภิญโญ | วท.บ. (พยาธิวิทยากายวิภาค) | 10 |
198 | 64523222 | นางสาวโยษิตา ทับเนียมนาค | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
199 | 64523253 | นายรัชตะ ทองปิยะภูมิ | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
200 | 64523390 | นางสาววรดา มิตรรัก | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
201 | 64523796 | นางสาวศศิธร แสงบุตรดี | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
202 | 64523949 | นายศุภราช วงศ์พันธ์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
203 | 64523987 | นายสกาย คิดลูน จอมพงษ์ | วท.บ. (พยาธิวิทยากายวิภาค) | 10 |
204 | 64524151 | นางสาวสุชาดา ศิระญากุล | วท.บ. (พยาธิวิทยากายวิภาค) | 10 |
205 | 64524427 | นางสาวอนุศญา โตสติ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
206 | 64524496 | นางสาวอรจิรา นามฮุง | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
207 | 64524588 | นางสาวอลิชา วิศนุกร | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
208 | 64524632 | นางสาวอัญชิสา พรอภิชาติกุล | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
209 | 64524656 | นางสาวอาทิตยา ใหม่ห้อง | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
210 | 64524885 | นางสาวเจนจิรา อรรคนิมาตย์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
211 | 64525301 | นางสาวปาริชาติ น้อมสูงเนิน | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
212 | 64525349 | นางสาวพนาวัน หวานสนิท | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
213 | 64525370 | นางสาวพรปวีณ์ ปรีชาสิทธิพร | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
214 | 64525523 | นางสาวเยาวพา สีขาวผ่อง | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
215 | 64525608 | นางสาววริศรา รังษี | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
216 | 64525622 | นางสาววาสนา สีเคลือบ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
217 | 64525721 | นายอภิสิทธิ์ เมฆขุนทด | วท.บ. (พยาธิวิทยากายวิภาค) | 10 |
218 | 64525790 | นางสาวอาทิตยา คำฮ้อ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
219 | 65315017 | นายเศรษฐรัตน์ อนุภา | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
220 | 65521142 | นายณัฐวุฒิ วงษ์สา | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
221 | 65521692 | นายนิทัศน์ เที่ยงนิล | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
222 | 65522354 | นางสาวพิมพิชยา พุ่มเกิด | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
223 | 65522781 | นางสาวระพีพรรณ บุญทองเถิง | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
224 | 65523788 | นางสาวอนุธิดา เปเซกู่ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
คณะพยาบาลศาสตร์ |
225 | 65560332 | นางสาวจุฑารัตน์ ปุริสุม | พย.บ. | 10 |
226 | 65560387 | นางสาวชมพูนุท ดอนอินผล | พย.บ. | 10 |
227 | 65560523 | นางสาวณัฐพร นันทะใจ | พย.บ. | 10 |
228 | 65560592 | นายเทวินทร์ อนุเวชวรางค์กูล | พย.บ. | 10 |
229 | 65560608 | นางสาวธดาภรณ์ ทองดี | พย.บ. | 10 |
230 | 65560745 | นางสาวนิตยาภรณ์ นครชัย | พย.บ. | 10 |
231 | 65560820 | นางสาวปริยากร เชาว์น้อย | พย.บ. | 10 |
232 | 65560899 | นางสาวเปรมฤทัย ชาญศรี | พย.บ. | 10 |
233 | 65561346 | นายสิทธิโชค ฉัตรทิวาพร | พย.บ. | 10 |
234 | 65561421 | นางสาวสุชัญญา พรมแปง | พย.บ. | 10 |
คณะทันตแพทยศาสตร์ |
235 | 65610082 | นางสาวจินตวีร์ เครือผือ | ท.บ. | 10 |
236 | 65610129 | นางสาวชนิษฐา ทองทวีชัยกิจ | ท.บ. | 10 |
237 | 65610167 | นายณภัทร โสภณนิธินาท | ท.บ. | 10 |
238 | 65610266 | นางสาวบุณยวีร์ เหล็กอิ่ม | ท.บ. | 10 |
239 | 65610402 | นางสาวพิชญา พินิจพล | ท.บ. | 10 |
240 | 65610495 | นายมนัญชัย ห้าวหาญ | ท.บ. | 10 |
241 | 65610525 | นางสาวโยษิตา แสงราม | ท.บ. | 10 |
242 | 65610532 | นางสาวรติ ทิพากรสุวรรณ | ท.บ. | 10 |
243 | 65610549 | นางสาวรัตนาวดี ตักโพธิ์ | ท.บ. | 10 |
244 | 65610563 | นายวราวิชญ์ จินดานาถ | ท.บ. | 10 |
245 | 65610570 | นางสาววริศรา สัมพันธ์สันติกูล | ท.บ. | 10 |
คณะสหเวชศาสตร์ |
246 | 64660101 | นางสาวกมลวรรณ กุลสิงห์ | วท.บ. (รังสีเทคนิค) | 60 |
247 | 64660286 | นางสาวกัลยรัตน์ วงค์ไชยา | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
248 | 64660323 | นางสาวกาญจนา มู้จันทร์ | วท.บ. (รังสีเทคนิค) | 10 |
249 | 64660354 | นางสาวกุลนิษฐ์ ภาคีธง | วท.บ. (รังสีเทคนิค) | 10 |
250 | 64660514 | นายจินตภพ สว่างวงค์ | วท.บ. (รังสีเทคนิค) | 10 |
251 | 64660576 | นางสาวชฎาภา สีแก้วเขียว | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
252 | 64660675 | นางสาวชนิดาภา ฉลองนันทชัย | วท.บ. (รังสีเทคนิค) | 10 |
253 | 64660781 | นางสาวณฎาภรณ์ บุญหยาด | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
254 | 64660965 | นางสาวณิชชา อรหันต์ | วท.บ. (รังสีเทคนิค) | 10 |
255 | 64661047 | นายเด่นพิภพ มดตะน้อย | วท.บ. (รังสีเทคนิค) | 10 |
256 | 64661061 | นางสาวทักษพร วงศ์อ่อนตา | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
257 | 64661078 | นางสาวทักษพร คีบฟัก | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
258 | 64661351 | นายนนทพัทธ์ มีจู | วท.บ. (รังสีเทคนิค) | 10 |
259 | 64661511 | นายนิพิฐพนธ์ อู่ตุ้ม | วท.บ. (รังสีเทคนิค) | 10 |
260 | 64661566 | นางสาวบุณยอร หมีเทศ | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
261 | 64661689 | นายปริญญาดล กมลประเสริฐสุข | วท.บ. (รังสีเทคนิค) | 10 |
262 | 64661726 | นางสาวปวีณา อยู่เชื้อ | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
263 | 64661764 | นางสาวปิยวดี ยะทา | วท.บ. (รังสีเทคนิค) | 10 |
264 | 64661771 | นางสาวปุณณภา ศรีพัฒดี | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
265 | 64661863 | นางสาวพลอยไพลิน วิสุทธิเมธีกร | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
266 | 64662181 | นายภูมิพนา แก้วแสนคำ | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
267 | 64662310 | นางสาวรุ่งทิวา แซ่ลิ้ม | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
268 | 64662549 | นายวิทย์ธิวัฒน์ บุญธิ | วท.บ. (รังสีเทคนิค) | 10 |
269 | 64662662 | นางสาวศศิพิมพ์ พินทอง | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
270 | 64663010 | นางสาวอรณิชา ศศะนาวิน | วท.บ. (รังสีเทคนิค) | 10 |
271 | 64663034 | นางสาวอริศรา เรือนพิมพ์ | วท.บ. (รังสีเทคนิค) | 10 |
272 | 64663140 | นางสาวอิษฎาอร อ่อนฤทธิ์ | วท.บ. (รังสีเทคนิค) | 10 |
273 | 65660025 | นางสาวกนกวรรณ สุรวงค์ | วท.บ. (เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก) | 10 |
274 | 65660087 | นายกรกฤต เหลืองวิโรจน์ | ทศ.บ. | 10 |
275 | 65660100 | นางสาวกรรณิกา เอี้ยงเถื่อน | วท.บ. (เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก) | 10 |
276 | 65660155 | นางสาวกัญฐิกา ดวงชมภู | ทศ.บ. | 10 |
277 | 65660209 | นางสาวกัลยา มิ่งมงคลเดช | วท.บ. (เทคนิคการแพทย์) | 10 |
278 | 65660223 | นางสาวกิตติญา วันทองสังข์ | วท.บ. (เทคนิคการแพทย์) | 10 |
279 | 65660315 | นายคฑาวุธ อภัยสุข | วท.บ. (เทคนิคการแพทย์) | 10 |
280 | 65660490 | นางสาวฉันทิศา วงค์บุญตัน | วท.บ. (เทคนิคการแพทย์) | 10 |
281 | 65660520 | นางสาวชญานิศ สิทธิมงคล | วท.บ. (รังสีเทคนิค) | 10 |
282 | 65660629 | นางสาวชิตยาภรณ์ โลมะวิสัย | วท.บ. (รังสีเทคนิค) | 10 |
283 | 65660650 | นางสาวฐิติมา แจ้งคำขำ | วท.บ. (รังสีเทคนิค) | 10 |
284 | 65660780 | นายณัฐวุฒิ ใจเอื้อ | วท.บ. (เทคนิคการแพทย์) | 10 |
285 | 65660971 | นางสาวธัญญาพร ขวัญยาใจ | วท.บ. (เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก) | 10 |
286 | 65661084 | นางสาวนงนภัส ปานณรงค์ | ทศ.บ. | 10 |
287 | 65661176 | นางสาวนัฐรากรธ์ หาญยุทธ | วท.บ. (รังสีเทคนิค) | 10 |
288 | 65661275 | นางสาวบัณฑิตา ประหยัด | วท.บ. (เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก) | 10 |
289 | 65661640 | นางสาวพิชญธิดา จันลิ | วท.บ. (รังสีเทคนิค) | 10 |
290 | 65661749 | นางสาวแพรวไพลิน ทรัพย์สุคนธ์ | วท.บ. (เทคนิคการแพทย์) | 10 |
291 | 65661763 | นางสาวภคพร ศิตระกูลชัย | วท.บ. (รังสีเทคนิค) | 10 |
292 | 65661817 | นายภัชรพล ประมวลศิลป์ | วท.บ. (เทคนิคการแพทย์) | 10 |
293 | 65661886 | นายภาณุพงศ์ มาอุ่น | วท.บ. (รังสีเทคนิค) | 10 |
294 | 65662166 | นางสาววัชมน แก้วเบี่ยง | วท.บ. (รังสีเทคนิค) | 10 |
295 | 65662968 | นางสาวรัชนีวรรณ เกตุวงษ์ | วท.บ. (เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก) | 10 |
296 | 65663019 | นางสาวสิริกัญญา ศรีหาญ | วท.บ. (เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก) | 10 |
คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ ศิลปะและการออกแบบ |
297 | 64711209 | นางสาวนภัสสร จันสายทอง | ศป.บ. (ทัศนศิลป์) | 10 |
298 | 64712336 | นายสิทธิกร บุญโสภา | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
คณะนิติศาสตร์ |
299 | 65190515 | นายจิตรทิวัส บัวพิมพ์ | น.บ. | 10 |
300 | 65191079 | นายณัฐนรินทร์ มิ่งเมือง | น.บ. | 10 |
301 | 65191772 | นางสาวปณาลี แก้วมณีวัฒน์ | น.บ. | 10 |
302 | 65191932 | นายปัณณวัฒน์ สายทอง | น.บ. | 10 |
คณะมนุษยศาสตร์ |
303 | 65260287 | นางสาวเกษริน สีหะวง | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
304 | 65261055 | นายฐิติวัฒน์ ชาติไธสง | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
305 | 65261673 | นางสาวทิชา จันทร | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
306 | 65262298 | นางสาวเบญจวรรณ เมฆเจริญ | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
307 | 65262380 | นายปยุต กระจ่าง | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
308 | 65262571 | นางสาวปาริตา สุทโธทอง | ศศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
309 | 65262663 | นางสาวปุณยวีร์ รักพ่วง | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
310 | 65263103 | นางสาวพิมมาดา ยอดสิน | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
311 | 65263233 | นางสาวภัททิยา เดชดี | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
312 | 65263288 | นางสาวภัทรภร มากมี | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
313 | 65263523 | นายรังสรรค์ เปี่ยมสุข | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
314 | 65263660 | นางสาวลลิตา สังข์เงิน | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
315 | 65263745 | นางสาววรภรณ์ มัจฉาชาญ | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
316 | 65263905 | นางสาววาสนา แก่นจรรยา | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
317 | 65264452 | นางสาวสุภาวิตา มะณีธรรม | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
318 | 65264681 | นางสาวอมรรัตน์ ใจแสน | ศศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
319 | 65264902 | นางสาวอิศริญา เทพขาม | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
320 | 65265091 | นางสาวจณาภรณ์ ฟองคำ | ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) | 10 |
321 | 65265428 | นางสาวเนตรทิพย์ พานิชวัฒนา | ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) | 10 |
322 | 65265725 | นางสาวสิรภัทร บุญสร้อย | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
323 | 65265756 | นางสาวสุกัญญา สุขบำรุง | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
คณะบริหารธุรกิจ เศรษฐศาสตร์และการสื่อสาร |
324 | 65340163 | นางสาวกรวิภา โพร้งจั่น | บช.บ. | 10 |
325 | 65340552 | นางสาวกัณฑณัฎฐ์ วราคงคาเย็น | บช.บ. | 10 |
326 | 65340873 | นางสาวแคทธียา ธรรมลา | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
327 | 65340897 | นางสาวจณิตา พรธาดาวิทย์ | บช.บ. | 10 |
328 | 65341054 | นางสาวจิณณพัต ธิติรักษ์พาณิชย์ | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
329 | 65342082 | นางสาวฑิตยา มีศรี | บช.บ. | 10 |
330 | 65342273 | นางสาวณัฐธกานต์ อ่องเมือง | บช.บ. | 10 |
331 | 65342310 | นางสาวณัฐธิดา ศรีสุข | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
332 | 65342402 | นายณัฐภัทร แสงเลื่อม | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
333 | 65342426 | นางสาวณัฐวดี พูลคล้าย | บช.บ. | 10 |
334 | 65342440 | นายณัฐวัตร คงสถาน | บช.บ. | 10 |
335 | 65342969 | นางสาวธนพร พิศสุวรรณ | บช.บ. | 10 |
336 | 65343942 | นางสาวน้ำหวาน กิ่งแก้วกาญ | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
337 | 65344024 | นางสาวบวรลักษณ์ ครุฑคม | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
338 | 65344475 | นางสาวปัญญารัตน์ ธรรมสโร | บช.บ. | 10 |
339 | 65345304 | นายพุฒิพงศ์ ปิงเมือง | ศ.บ. | 10 |
340 | 65345502 | นางสาวภัทรปภา สิทธิวรากร | บช.บ. | 10 |
341 | 65345595 | นางสาวภัทราวดี พูลศิลป์ | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
342 | 65345618 | นางสาวภารุจีร์ สุกันธา | บช.บ. | 10 |
343 | 65345892 | นางสาวมาริสา ทัศนบุตร | บช.บ. | 10 |
344 | 65346257 | นายวชิราวุธ มากพันธ์ | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
345 | 65346387 | นายวรฤทธิ์ เรืองเที่ยง | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
346 | 65347025 | นางสาวศศิวิมล สังข์ทอง | บช.บ. | 10 |
347 | 65347476 | นางสาวสาธินี สวนปาน | บช.บ. | 10 |
348 | 65347858 | นางสาวสุภาวดี สุขคุ้ม | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
349 | 65347889 | นางสาวสุวนันท์ โสประดิษฐ | ศ.บ. | 10 |
350 | 65348022 | นางสาวอชิรญา ชาติยานนท์ | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
351 | 65348275 | นางสาวอัญชิษฐา พรหมแก้ว | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
คณะสังคมศาสตร์ |
352 | 65240067 | นางสาวกรกนก เจิมขุนทด | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
353 | 65240548 | นางสาวจิรประภา แสนปัญญา | ร.บ. | 10 |
354 | 65240593 | นางสาวจีรนันท์ ชุ่มทอง | ร.บ. | 10 |
355 | 65241705 | นายธนากร จินดาศรี | ร.บ. | 10 |
356 | 65242016 | นางสาวนราพร เวรอักษร | ร.บ. | 10 |
357 | 65243389 | นางสาวรพีพรรณ เหมือนโพธิ์ | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
358 | 65243679 | นางสาววรัญญา จ้อยเจริญ | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
359 | 65243983 | นางสาวศิริรักษ์ ยิ้มเอม | วท.บ. (จิตวิทยา) | 10 |
360 | 65245345 | นางสาวพัทยาณี ทองสุข | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |